JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Swali gani ungependa kumuliza rais Obama kuhusu sera za nje za Marekani

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 33
    1. R.B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2012
      Posts : 2,279
      Rep Power : 10229
      Likes Received
      728
      Likes Given
      339

      Default Swali gani ungependa kumuliza rais Obama kuhusu sera za nje za Marekani

      1. Mtanzania aliyefungwa guantanamo cuba haki yake itapatikana lini??


    2. nngu007's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2010
      Posts : 14,898
      Rep Power : 840647
      Likes Received
      4791
      Likes Given
      587

      Default re: Swali gani ungependa kumuliza rais Obama kuhusu sera za nje za Marekani

      Quote By R.B View Post
      1. Mtanzania aliyefungwa guantanamo cuba haki yake itapatikana lini??

      Tusijidanganye hakuna MWANDISHI wetu wa HABARI yoyote MWENYE UBAVU na UPEO wa kumwuliza Rais OBAMA Swali kuhusu Sera za Nje za Marekani au Sera za Tanzania kuhusu UPINZANI NCHINI...

      Matatizo ni Mengi ila Waandishi wetu ni wale wenye MRENGO wa ISSA MICHUZI ndio baba ndio baba; Hawafanyi kazi hiyo ya UANDISHI KUNUSURU na KUJENGA SECTA ya MAWASILIANO NCHINI ila Wanaitumia kama KITEGA UCHUMI CHAO kuwa MATAJIRI kwa KUSIFIA UONGOZI; KUFICHA MAKOSA ya VIONGOZI ili tu kupata VIPODOZI wakipata SAFARI ZA NJE...

      *** Ukiangalia TRIP ya RAIS OBAMA atakuwa na Waandishi wa Habari SIO YEYE atakayewachagua au OFISI yake bali ni CHOMBO HURU CHA WAANDISHI wa HABARI AMBACHO kitateua waandishi watakao kuwe EMBEDED WITH Mr. PRESIDENT

      Watakuwa Wapinzani wa Pande zote Central; Left; Right; Supporters wa Pande zote Central; Left; Right

      Kila Mmarekani wapatao 300Million watapata habari Transparent na isiyo na uzito wa Upande Mmoja...

      --- Sisi tunapewa Michuzi ndie Mpinga Picha na pia Mleta habari... tunalundikiziwa UJINGA tunazidi kubaki na UJINGA Unable to Question; Unable to differentiate....
      iTech likes this.

    3. Kiyoya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Location : Murutsi
      Posts : 553
      Rep Power : 539
      Likes Received
      91
      Likes Given
      53

      Default re: Swali gani ungependa kumuliza rais Obama kuhusu sera za nje za Marekani

      mheshimiwa rais tunashukuru kwa ujio wako tz pia kwa misaada mingi ya nchi yako hasa ktk sekta ya afya-swali langu ni hil hivi ile memorundum 2000 on Depopulation of third world countries ya mwaka 74/75 iliyosainiwa na bwana Kisinger imefutwa?maana ufadhiri wenu katika uzaz wa mpango na ukimwi unatutisha
      Last edited by Kiyoya; 26th June 2013 at 11:21.
      Kamaka likes this.

    4. chongchung's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd June 2013
      Posts : 679
      Rep Power : 500
      Likes Received
      183
      Likes Given
      73

      Default re: Swali gani ungependa kumuliza rais Obama kuhusu sera za nje za Marekani

      kwa nini unatetea ushoga na wewe unapumuliwa kisogoni nini?
      if its yes, who then do it?

    5. believer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2012
      Posts : 567
      Rep Power : 504
      Likes Received
      98
      Likes Given
      0

      Default Re: Swali gani ungependa kumuliza rais Obama kuhusu sera za nje za Marekani

      If i would i could.....Suala la malaria,kupitia USAID,je ni sahihi kushupalia matumizi sahihi ya vyandalua,au kuzuia mazalia ya mbu??

    6. Mamndenyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Mafinga
      Posts : 22,958
      Rep Power : 429501500
      Likes Received
      12562
      Likes Given
      28667

      Default Re: Swali gani ungependa kumuliza rais Obama kuhusu sera za nje za Marekani

      Hivi obama na wewe unataka kuwekeza kigamboni?
      SIYO WOTE WANAOTANGATANGA WAMEPOTEA

    7. bily's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Location : SCANDINAVIA.
      Posts : 4,860
      Rep Power : 29883437
      Likes Received
      939
      Likes Given
      250

      Default Re: Swali gani ungependa kumuliza rais Obama kuhusu sera za nje za Marekani

      swali la kwanza ni linini nchi yako itaacha kuegemea upande wa israel na kusaidia wapalestina kupata taifa huru, ni kwann marekani inaingilia kwenye mambo ya nchi za kiarabu? na kwanini umechagua tanzania na si kenya katika ziara yako?

    8. chief_mtemi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd June 2013
      Posts : 529
      Rep Power : 470
      Likes Received
      113
      Likes Given
      0

      Default Re: Swali gani ungependa kumuliza rais Obama kuhusu sera za nje za Marekani

      kwanini anahis anamaadui weng kiasi cha kutembea na ulinz mkali kama FARAO.kwanin wanamtenga urus ktk G8 meetings

    9. GREATTHINKERMAN's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Posts : 52
      Rep Power : 497
      Likes Received
      9
      Likes Given
      4

      Default Re: Swali gani ungependa kumuliza rais Obama kuhusu sera za nje za Marekani

      1.Rais Obama kwanini hujaenda Kenya na ukaamua kutembelea Nchi ya Tanzania?
      2. Nini siri ya safari yako Tanzania

    10. Polite's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Location : Tanganyika
      Posts : 1,799
      Rep Power : 85901503
      Likes Received
      427
      Likes Given
      202

      Default Re: Swali gani ungependa kumuliza rais Obama kuhusu sera za nje za Marekani

      prez obama unampango gani na madini yatu ya uranium ukizingatia nchi yako inatolea macho hayo madini kokote yalipo duniani

    11. Siku za ajabu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd December 2012
      Posts : 281
      Rep Power : 447
      Likes Received
      60
      Likes Given
      0

      Default Re: Swali gani ungependa kumuliza rais Obama kuhusu sera za nje za Marekani

      Umefuata nini Tanzania,?umeruka dunia ya kwanza,ya pili mpaka dunia ya tatu kunani hapa tz?naomba useme ukeli Mungu anakuona.
      Kamaka likes this.

    12. Baraka Roman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2013
      Posts : 694
      Rep Power : 522
      Likes Received
      243
      Likes Given
      8

      Default Re: Swali gani ungependa kumuliza rais Obama kuhusu sera za nje za Marekani

      Selekali ya malekani inatumia hela nyingi sana kutoa misaada katika nchi zinazoendelea.Je selekali yako inampango gani kuwasaidia wananchi wamalekani wasio na makazi maalumu na wanaish katika umaskin au unauchungu na Dunia ya tatu sana kuliko wanachi wamalekani?

      Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

    13. charger's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2010
      Location : Ukutani
      Posts : 2,276
      Rep Power : 537751
      Likes Received
      1260
      Likes Given
      285

      Default Re: Swali gani ungependa kumuliza rais Obama kuhusu sera za nje za Marekani

      Mr. President tumeishiwa tembo labda tukupe fisi

    14. butogwa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd June 2011
      Posts : 34
      Rep Power : 476
      Likes Received
      4
      Likes Given
      1

      Default

      Muheshimiwa rais ninafuraha kubwa kuchagua kuja Tanzania karibu sana.Je katika miradi ya nchi yako iliyopo tanzania ni kiwango gani cha wanawake Wa kitanzania waliopata ajira na kunufaika na miradi hiyo, na unamuahidi nini mwanamke wa tanzania kuondokana na hali duni ya maisha na huduma za kijamii kama vile afya, maji, elimu na nk inayomkabiri akiwa mmbeba mzigo mzito wa familia? Na je nchi yako inampango gani na wa muda gani kwa kijana wa kitanzania nchi ambayo ina utajiri mwingi katika nchi chache dunianini iliaweze kuwa na uhakika wa Elimu bora, ajira nzuri, makazi bora na heshima duniani kama walivyo vijana katika nchi yako?

    15. aikaruwa1983's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2011
      Location : MABWEPANDE
      Posts : 431
      Rep Power : 563
      Likes Received
      86
      Likes Given
      64

      Default Re: Swali gani ungependa kumuliza rais Obama kuhusu sera za nje za Marekani

      prezoo obama! mwanao wa kwanza nimempenda kuliko nchi yangu!!!
      Kamaka likes this.
      ONLY THE DEAD HAVE SEEN THE END OF WAR - PLATO

    16. Mwananchi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2012
      Posts : 1,088
      Rep Power : 620
      Likes Received
      304
      Likes Given
      392

      Default Re: Swali gani ungependa kumuliza rais Obama kuhusu sera za nje za Marekani

      swali la kwanza ni linini nchi yako itaacha kuegemea upande wa israel na kusaidia wapalestina kupata taifa huru, ni kwann marekani inaingilia kwenye mambo ya nchi za kiarabu? Je wakati unaingia madarakani mara ya kwanza na hasa mkutano wako uliofanya Ujerumani ulisema amani inapatikana si kwa njia ya vita bali maongezi mbona sioku hizi wewe ndiye unapenda vita na sasa Waziri wako wa mambo ya nje amekomalia kuwasaidia waasi wa Syria kuingamiza nchi bila kujali vifo vya watoto na akina mama?



      Quote By bily View Post
      swali la kwanza ni linini nchi yako itaacha kuegemea upande wa israel na kusaidia wapalestina kupata taifa huru, ni kwann marekani inaingilia kwenye mambo ya nchi za kiarabu? na kwanini umechagua tanzania na si kenya katika ziara yako?

    17. Msarendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2011
      Location : Rich Forever.
      Posts : 3,152
      Rep Power : 97435
      Likes Received
      433
      Likes Given
      7

      Default Re: Swali gani ungependa kumuliza rais Obama kuhusu sera za nje za Marekani

      kwa nini anaruhusu ushoga.

    18. Mwananchi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2012
      Posts : 1,088
      Rep Power : 620
      Likes Received
      304
      Likes Given
      392

      Default Re: Swali gani ungependa kumuliza rais Obama kuhusu sera za nje za Marekani

      "Mr. President tumeishiwa tembo labda tukupe fisi" Sometimes ukiwa na stress njoo JF. hii nimeipenda maana Kinana kafyeka wote
      Quote By charger View Post
      Mr. President tumeishiwa tembo labda tukupe fisi
      Kamaka likes this.

    19. nngu007's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2010
      Posts : 14,898
      Rep Power : 840647
      Likes Received
      4791
      Likes Given
      587

      Default Re: Swali gani ungependa kumuliza rais Obama kuhusu sera za nje za Marekani

      Quote By chongchung View Post
      kwa nini unatetea ushoga na wewe unapumuliwa kisogoni nini?
      if its yes, who then do it?

      Kutetea Mashoga kwao ni HAKI kama vile tunavyotetea NDOA ya zaidi ya MKE MMOJA aa Baadhi ya Wanawake wetu kuvaa nguo kufunika Nywele zao...

    20. nngu007's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2010
      Posts : 14,898
      Rep Power : 840647
      Likes Received
      4791
      Likes Given
      587

      Default Re: Swali gani ungependa kumuliza rais Obama kuhusu sera za nje za Marekani

      Quote By Msarendo View Post
      kwa nini anaruhusu ushoga.

      Haruhusu Mashoga... Kwani Hapa ni Tanzania Tunaruhusu NDOA ya MKE zaidi ya MMOJA??

    21. Clean9

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...