JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

    Report Post
    Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast
    Results 41 to 60 of 87
    1. Zeddicus Zu'l Zorander's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th August 2011
      Posts : 236
      Rep Power : 514
      Likes Received
      61
      Likes Given
      32

      Default Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Huu ndio waraka mpya,hauonekani vizuri kwa sababu nimetumia simu, ilikuwa ni kwenye ofisi za watu.

      Kwa ufupi wamerekebisha waraka wa 2002 ambao serikali imekiri kuwa ulikuwa na matatizo mengi, kwahiyo wametoa waraka mpya ambao madaraja ya walimu yatabadirika aliyekuwa TGTS C ataenda TGTS E, aliyekuwa TGTS D ataenda TGTS F, kwahiyo utaona wanarusha madaraja mawili .
      Pia umesema hakuna malimbikizo yatayolipwa kutokana na waraka huu..
      Pi walimu wa Sayansi wameongezewa vidato vitano kwenye madaraja yao.. yaani TGTS F5 kwa mwalimu wa sayansi mwenye degree anayeanza kitu kama 850,000/= au zaidi sina uzoefu sana na haya mambo ila wakongwe wanajua.
      Last edited by Zeddicus Zu'l Zorander; 22nd June 2013 at 23:19.
      MALICK MALICK likes this.


    2. Abra One's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th June 2013
      Posts : 169
      Rep Power : 406
      Likes Received
      19
      Likes Given
      81

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      safiiii

    3. DULLAH B.'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st April 2011
      Posts : 562
      Rep Power : 597
      Likes Received
      107
      Likes Given
      58

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      serikali ckivu ya ccm!

    4. upeo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th June 2013
      Posts : 14
      Rep Power : 375
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Wakuu vipi walimu wa vyuo vikuu pia wamo kweye mabadiliko haya ya mishahara..

    5. HITLER's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th July 2011
      Location : Geita
      Posts : 195
      Rep Power : 510
      Likes Received
      23
      Likes Given
      5

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Vipi mchanganuo wa mshahara kwani kasim kangu kamegoma kuview page

    6. kilimasera's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2009
      Posts : 3,068
      Rep Power : 1179
      Likes Received
      208
      Likes Given
      260

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Gumash jingine hilo la M23
      God doesn't require us to succeed; he only requires that you try

    7. michosho's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th March 2012
      Posts : 213
      Rep Power : 479
      Likes Received
      59
      Likes Given
      61

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      hivi walimu wasomi wazima, mnaweza kukubali uongo uliowekwa na mleta mada hapo juu?kimsingi if u think logically hata haiingii akilini hilo ongezeko la mshahara.Ila kam ni kweli ,basi -heko walimu wa Tanzania ,kwa Afrika mtakuwa wa kwanza kilipwa mshahara mkubwa kiasi hicho.
      "WHEN YOU DON'T GIVE UP,YOU CANNOT FAIL"

    8. lups's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th December 2012
      Posts : 20
      Rep Power : 403
      Likes Received
      2
      Likes Given
      1

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Can't be true,changa la macho

    9. HITLER's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th July 2011
      Location : Geita
      Posts : 195
      Rep Power : 510
      Likes Received
      23
      Likes Given
      5

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Tatizo mnafikiri ualimu ni kazi ya kifukara, sikatai kwani ndo kazi za watoto wa familia masikini kwani kazi zingine hadi uwenandugu ktk system

    10. vamda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st August 2012
      Location : Dsm
      Posts : 338
      Rep Power : 485
      Likes Received
      45
      Likes Given
      6

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Walimu wa Tanzania wepesi sana kudanganyika. Hiyo post imewafunga kamba watu wengi.

    11. Sometimes's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2010
      Posts : 2,273
      Rep Power : 1016
      Likes Received
      456
      Likes Given
      115

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Safi sana! Hatimaye ATM Card yangu nitakaa nayo mwenyewe badala ya mdai wangu!
      Ng'azagala likes this.

    12. Magu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Posts : 151
      Rep Power : 507
      Likes Received
      53
      Likes Given
      12

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Quote By kajuka View Post
      majanga
      Ndg yangu inaelekea hujui kabisa mfumo wa serikali, tofautisha mamlaka ya ajira na upandishwaji wa vyeo na nidhamu na upandishwaji wa mishahara.

      Mwenye dhamana ya kutangaza nyongeza ya mishahara serikalini ni Waziri wa ofisi ya Rais management ya Utumishi wa Umma, na anayetoa waraka ni katibu wake Mkuu, katika kifuatilia bajeti ya serikali umewahi hata sikia waziri wa elimu au hata Tamisemi katangaza nyongeza ya mshahara?

      Mifumo wa sasa mapendekezo ya kuongeza mishahara hujadiliwa kisekta na kupeleka mapendekezo kwa Waziri mwenye dhamana ili wajadiliane na Waziri wa fedha kabla ya kutangazwa ili baadae utolewe waraka kwa waajiri.

      Ukisoma document hii tunayosema ni waraka, ni maelekezo ya mkoa kwa walimu kuandikisha majina wale ambao wanafikiri madaraja yao yamekosewa, hivyo hata mleta uzi ametupotosha wote hapa.

      Nawasilisha
      Ng'azagala likes this.

    13. Gumilapua's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th September 2011
      Location : TANZANIA
      Posts : 286
      Rep Power : 521
      Likes Received
      61
      Likes Given
      37

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      hii inawezekana, ukitilia maanani uchaguzi ujao hauko mbali sana. Na hiki chama tawala inaonekana kimeshikwa pabaya!!

    14. BAK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 36,365
      Rep Power : 429504405
      Likes Received
      17692
      Likes Given
      19282

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Fixed Point likes this.
      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    15. BAK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 36,365
      Rep Power : 429504405
      Likes Received
      17692
      Likes Given
      19282

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Fixed Point likes this.
      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    16. BAK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 36,365
      Rep Power : 429504405
      Likes Received
      17692
      Likes Given
      19282

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Ng'azagala and Fixed Point like this.
      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    17. BAK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 36,365
      Rep Power : 429504405
      Likes Received
      17692
      Likes Given
      19282

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Ng'azagala and Fixed Point like this.
      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    18. augustino ameri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th July 2012
      Posts : 266
      Rep Power : 475
      Likes Received
      55
      Likes Given
      0

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Quote By Msafwa wa swaya View Post
      WAPENDWA HAYA NI MAISHA YA WATU,NAOMBA ALIYEFANIKISHA KUUSOMA ATUPE Taarifa unahusu nn?

      Nimesoma,una nembo ya jamuhuri ila hakuna muhuri ,anwani ni za mkuu wa mkoa wa kilimanjaro ndiye mwandish kwenda kwa katibu tawala mkoa kilimanjaro,pia nimeona anwani ya afisa elimu same,naona imekaa kisanii.

    19. Zeddicus Zu'l Zorander's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th August 2011
      Posts : 236
      Rep Power : 514
      Likes Received
      61
      Likes Given
      32

      Default

      Quote By BAK View Post
      Thanks mkuu naona angalau yameanza kuonekana onekana.

    20. kabanga's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Location : Kisarawe
      Posts : 15,928
      Rep Power : 429500065
      Likes Received
      5255
      Likes Given
      776

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      hebu tusubiri..

    21. Zeddicus Zu'l Zorander's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th August 2011
      Posts : 236
      Rep Power : 514
      Likes Received
      61
      Likes Given
      32

      Default

      Quote By Magu View Post
      Ndg yangu inaelekea hujui kabisa mfumo wa serikali, tofautisha mamlaka ya ajira na upandishwaji wa vyeo na nidhamu na upandishwaji wa mishahara.

      Mwenye dhamana ya kutangaza nyongeza ya mishahara serikalini ni Waziri wa ofisi ya Rais management ya Utumishi wa Umma, na anayetoa waraka ni katibu wake Mkuu, katika kifuatilia bajeti ya serikali umewahi hata sikia waziri wa elimu au hata Tamisemi katangaza nyongeza ya mshahara?

      Mifumo wa sasa mapendekezo ya kuongeza mishahara hujadiliwa kisekta na kupeleka mapendekezo kwa Waziri mwenye dhamana ili wajadiliane na Waziri wa fedha kabla ya kutangazwa ili baadae utolewe waraka kwa waajiri.

      Ukisoma document hii tunayosema ni waraka, ni maelekezo ya mkoa kwa walimu kuandikisha majina wale ambao wanafikiri madaraja yao yamekosewa, hivyo hata mleta uzi ametupotosha wote hapa.

      Nawasilisha
      Kwanza sio malengo yangu kupotosha watu, ilikuwa ni katika kushare information kidogo tulizonazo.
      Pili ukisoma kipengele cha nne cha barua ile utaona anasisitiza kwamba kwa wale wenye shida kwenye madaraja yao watapandishwa kulingana na waraka mpya na hawataruhusiwa kudai malimbikizo..Swali: Je kulikuwa na haja gani ya kufika kote huko kama swala bado halijakubakiwa na utumishi?


    Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...