JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

    Report Post
    Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 87
    1. Zeddicus Zu'l Zorander's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th August 2011
      Posts : 191
      Rep Power : 490
      Likes Received
      59
      Likes Given
      22

      Default Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Huu ndio waraka mpya,hauonekani vizuri kwa sababu nimetumia simu, ilikuwa ni kwenye ofisi za watu.

      Kwa ufupi wamerekebisha waraka wa 2002 ambao serikali imekiri kuwa ulikuwa na matatizo mengi, kwahiyo wametoa waraka mpya ambao madaraja ya walimu yatabadirika aliyekuwa TGTS C ataenda TGTS E, aliyekuwa TGTS D ataenda TGTS F, kwahiyo utaona wanarusha madaraja mawili .
      Pia umesema hakuna malimbikizo yatayolipwa kutokana na waraka huu..
      Pi walimu wa Sayansi wameongezewa vidato vitano kwenye madaraja yao.. yaani TGTS F5 kwa mwalimu wa sayansi mwenye degree anayeanza kitu kama 850,000/= au zaidi sina uzoefu sana na haya mambo ila wakongwe wanajua.
      Last edited by Zeddicus Zu'l Zorander; 22nd June 2013 at 23:19.
      MALICK MALICK likes this.


    2. KANCHI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2011
      Posts : 1,408
      Rep Power : 732
      Likes Received
      153
      Likes Given
      26

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Quote By MBIIRWA View Post
      Porojo tu hapo!
      We mweu !

    3. Maubero's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Posts : 1,521
      Rep Power : 678
      Likes Received
      455
      Likes Given
      374

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Kijana,unazungumzia Gross salary au take home?
      Msipeane matumaini kwa kusoma maandishi tu.
      Mara nyingi utekeleza wa bajeti za serikali hii huwa ni less than 50%.
      Karatasi za aina hii hawajaanza kuandika leo.

    4. usiniguse's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 610
      Rep Power : 515
      Likes Received
      125
      Likes Given
      183

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      kekundu kekundu !wajinga ndiyo waliwao hapo sasa walimu watajiita ccm B we subiri

    5. Mipale Steve's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2013
      Posts : 387
      Rep Power : 455
      Likes Received
      39
      Likes Given
      0

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Sitaamini kama tomaso hadi nione mshahara wa july!

    6. Mipale Steve's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2013
      Posts : 387
      Rep Power : 455
      Likes Received
      39
      Likes Given
      0

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Jaman naomba kuuliza waraka huu unawahusu walimu walioajiriwa mwaka huu?? coz naona kama unawahusu wale ambao walikua na matatizo katika kupanda madaraja wa miaka ya nyuma

    7. Kansime

    8. uboya's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th March 2013
      Posts : 56
      Rep Power : 381
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      yetu macho

    9. Zeddicus Zu'l Zorander's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th August 2011
      Posts : 191
      Rep Power : 490
      Likes Received
      59
      Likes Given
      22

      Default

      Quote By Mipale Steve View Post
      Jaman naomba kuuliza waraka huu unawahusu walimu walioajiriwa mwaka huu?? coz naona kama unawahusu wale ambao walikua na matatizo katika kupanda madaraja wa miaka ya nyuma
      Unawahusu wote.

    10. gedo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2012
      Posts : 267
      Rep Power : 441
      Likes Received
      39
      Likes Given
      19

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      kwelii!nimesoma vyote lkn siiamin serikali yaccm kufanya hili!hii kitu ni manmade.....!

    11. mtungutu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2013
      Posts : 297
      Rep Power : 419
      Likes Received
      56
      Likes Given
      32

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Yaweza kuwa kweli maana lisemwalo lipo....

    12. Pagejawapageja's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th January 2013
      Posts : 31
      Rep Power : 386
      Likes Received
      2
      Likes Given
      1

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Vipo kuhusu madaktari wapendwa.?

    13. Magu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Posts : 151
      Rep Power : 493
      Likes Received
      53
      Likes Given
      12

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Huu Waraka ni wa uongo, Katibu Tawala hana mamlaka ya kutoa waraka wa mishahara badala yake ni Katibu Mkuu ofisi ya Rais Utumishi.

      Kitu cha ajabu tena imesainiwa kwa niaba na imetoka mkoa wa Kilimanjaro, hakunaga kitu kama hicho kwa document sensitive kama waraka wa mshahara, unless useme ni tafsiri ya waraka, japo pia huruhusiwi kuutafsiri waraka kwa mtindo huu mana unaweza poteza maana kwa watumiaji wengine esp Wakurugenzi wa Halmashauri ambao wanawalipa Walimu mishahara.

      Ninachofahamu mimi ni kuwa waraka wa mishahara kwa mwaka 2013/2014 bado serikali haijautoa, na ukitoka kazima autoe Katibu Mkuu ofisi ya Rais Management ya Utumishi wa Umma ( Ndg George Yambesi).


      Plz tupate ufafanuzi zaidi, huu waraka ni wa nini.
      SANFAMILY likes this.

    14. kajuka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2013
      Posts : 289
      Rep Power : 420
      Likes Received
      36
      Likes Given
      15

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      majanga

    15. Pukudu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Location : Maskani.
      Posts : 1,772
      Rep Power : 1566
      Likes Received
      592
      Likes Given
      180

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Quote By Magu View Post
      Huu Waraka ni wa uongo, Katibu Tawala hana mamlaka ya kutoa waraka wa mishahara badala yake ni Katibu Mkuu ofisi ya Rais Utumishi.

      Kitu cha ajabu tena imesainiwa kwa niaba na imetoka mkoa wa Kilimanjaro, hakunaga kitu kama hicho kwa document sensitive kama waraka wa mshahara, unless useme ni tafsiri ya waraka, japo pia huruhusiwi kuutafsiri waraka kwa mtindo huu mana unaweza poteza maana kwa watumiaji wengine esp Wakurugenzi wa Halmashauri ambao wanawalipa Walimu mishahara.

      Ninachofahamu mimi ni kuwa waraka wa mishahara kwa mwaka 2013/2014 bado serikali haijautoa, na ukitoka kazima autoe Katibu Mkuu ofisi ya Rais Management ya Utumishi wa Umma ( Ndg George Yambesi).


      Plz tupate ufafanuzi zaidi, huu waraka ni wa nini.
      Huu waraka ni valid nyaraka zote zinazotoka TAMISEMI huandikwa na katibu tawala mkoa husika na aliyesaini kwa niaba ni Afsa Elimu mkoa(REO) hebu jaribu kupitia nyaraka zinaxokuja mashuleni zote zina mfumo huo. Halafu walimu masuala ya mishahara, madaraja nk hutoka TAMISEMI sio utumishi. Walimu ni waajiriwa wa local gvt sio serikali kuu, mwajiri wao ni mkurugenzi wa hslmashauri husika sio katibu mkuu
      Ng'azagala likes this.
      If I agree with you both we'll be wrong...(Kama nikikubaliana na wewe wote tutakuwa tumepotoka)

    16. Misspina's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th April 2011
      Posts : 62
      Rep Power : 481
      Likes Received
      8
      Likes Given
      10

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Wakuu kilichopo hapa ni 'MAPENDEKEZO YA MISHAHARA MIPYA KWA WALIMU' yaliyofikiwa katika kikao cha pamoja kati ya wakurugenzi na TAMISEMI. Mnachokiona ni 'BARUA' kutoka TAMISEMI kwenda kwa Makatibu Tawala waliotakiwa kufikisha nakala kwa Wakurugenzi na wadau wengine. Mapendekezo hayo yanaenda Bodi ya Mishahara, kama watayakubali watayapendekeza UTUMISHI yakikubaliwa ndio yatafanyiwa kazi. Lakini tujiulize uhalisia wa kukubalika kwa mapendekezo hayo na athari zake kwa watumishi wengine, kama Serikali leo hii inaamua kumlipa mwalimu wa 'cheti' ambaye kiuhalisia ni Form Four Failure {Waliopata Div 4} Mshahara wa Laki 5 plus {TGTS D} sawa na Degree Holder katika kada nyingine {ukitoa Madaktari na wanasheria} , IS IT REAL APPLICABLE? WATUMISHI WA KADA NYINGINE WATAKUBALI?
      Ndugu zetu walimu msiwe moved sana, hii ni MOVIE IN THE MAKING!

    17. Misspina's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th April 2011
      Posts : 62
      Rep Power : 481
      Likes Received
      8
      Likes Given
      10

      Default

      Quote By Pukudu View Post
      Huu waraka ni valid nyaraka zote zinazotoka TAMISEMI huandikwa na katibu tawala mkoa husika na aliyesaini kwa niaba ni Afsa Elimu mkoa(REO) hebu jaribu kupitia nyaraka zinaxokuja mashuleni zote zina mfumo huo. Halafu walimu masuala ya mishahara, madaraja nk hutoka TAMISEMI sio utumishi. Walimu ni waajiriwa wa local gvt sio serikali kuu, mwajiri wao ni mkurugenzi wa hslmashauri husika sio katibu mkuu
      Mkuu walimu ni waajiriwa wa Wakurugenzi, lakini 'MAMLAKA YAO YA AJIRA NA NIDHAMU NI TSD AMBAYO NI SERIKALI KUU' ndio maana hata post zao hazitangazwi na TAMISEMI, wanapandishwa vyeo na TSD Mkurugenzi hawezi kubadili mishahara bila idhini ya UTUMISHI. Mwenye Jukumu la kusimamia MIUNDO NA VIWANGO VYA MISHAHARA YA WATUMISHI WOTE NCHINI NI UTUMISHI, wao wakisema HAPANA hakuna marekebisho yatakayofanyika.

    18. Viscom's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd May 2013
      Posts : 155
      Rep Power : 392
      Likes Received
      17
      Likes Given
      9

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Waraka huo unaweza ukawa ni wa ukweli au wa kubumba hayo yote ni majibu na kwa vile uhalisia utajidhihirisha mwaka wa fedha mi naona tuipokee taarifa kama taarifa nyingine tu.

    19. koplo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2011
      Posts : 323
      Rep Power : 527
      Likes Received
      43
      Likes Given
      37

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      let us wait and see
      MemoryOnVoice

    20. Sody's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 2nd February 2012
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By Viscom View Post
      Waraka huo unaweza ukawa ni wa ukweli au wa kubumba hayo yote ni majibu na kwa vile uhalisia utajidhihirisha mwaka wa fedha mi naona tuipokee taarifa kama taarifa nyingine tu.
      Sina hakika kama watakuba kama hata kutupandisha madara waalimu tulio ajiliwa 2009 bado hadi leo harimashauli zingine!

    21. Qualifier's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2012
      Location : Morogoro
      Posts : 970
      Rep Power : 734
      Likes Received
      279
      Likes Given
      312

      Default Re: Hatimaye yametimia walimu kucheka huu ndiyo waraka mpya.

      Kama itakua kweli nitafundisha kwa bidii kama simba alie jeruhiwa

    22. Msaka tonge's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd April 2013
      Posts : 78
      Rep Power : 384
      Likes Received
      13
      Likes Given
      0

      Default

      Anachokiongea ni cha kweli ndgu zangu lakini ni huko ujerumani sio tanzaccm.
      Quote By Qualifier View Post
      Kama itakua kweli nitafundisha kwa bidii kama simba alie jeruhiwa

    23. Clean9

    Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...