JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Jamani huu si uchawi saidia

    Report Post
    Page 1 of 14 123 11 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 275
    1. mbelekwambe's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 15th June 2013
      Posts : 7
      Rep Power : 369
      Likes Received
      2
      Likes Given
      190

      Default Jamani huu si uchawi saidia

      Nifanyaje,

      Nyumba ninayokaa, hali imefikia napigwa na kutishwa usiku wa manane, nimefikia nashindwa kulala maana hali inanitisha. Mara ya kwanza nikilala nilikuwa napata usingizi wa kulazimishwa baada ya hapo nahisi kukualiwa na kitu kizito ajabu najipigapiga kujishtua na inakuwa ngumu mwishowe ndiyo nafanikia , hali iliyofikia sasa hata kama sijasinzia nikijifunika net na shuka, ninapigwa kwa mshindo mdogo kama mtu ananishitua aidha mguuni au kichwani nikijifunua kuangalia sioni lolote, muda mwingine hata kama nimejiegesha tu kitandani nakuta ubaridi wa ajabu unaanza vidole vya miguu mpaka kiunoni na kurudi ikifuatiwa na hali ya uzito wa kama kukaliwa vibaya kuanzia miguuni, nimekuwa nalazimika kutolala kwa siku tatu mfululizo. hali hii ilikuwa inanitokea japo kwa interval hapa nyuma kidogo sasa imezini. Nimeondoka pale (pwani) nipo dar sasa hali hii hainitokei kabisa. Natakiwa kwenda kule kwa kuwa ni kazini, hali ngumu.

      Nisaidieni namkamata vipi huyu, nataka kumkamata. nimepima malaria sina minyoo sina what is this


    2. Bubu Msemaovyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2007
      Location : All around the World
      Posts : 3,310
      Rep Power : 4269075
      Likes Received
      1873
      Likes Given
      2323

      Default Re: Jamani huu si uchawi saidia

      Ulipataje kazi huko uliko.
      G. Activist, SURUMA and Zinedine like this.
      "If you talk to a man in a language he understands, that goes to his head. If you talk to him in his language, that goes to his heart." Nelson Mandela

    3. Kazitunayo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2013
      Posts : 1,006
      Rep Power : 580
      Likes Received
      193
      Likes Given
      2

      Default Re: Jamani huu si uchawi saidia

      Muamin Bwana wa majeshi atakuponya

    4. Izz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 733
      Rep Power : 653
      Likes Received
      272
      Likes Given
      213

      Default Re: Jamani huu si uchawi saidia

      Weka hapa mazingira ya kuipata hiyo kazi.

      Pili tueleze mahusiano yako kazini na wafanyakazi wenzio, na hata majirani wanaoishi kuzunguka eneo lako la kazi.

      Tatu mienendo yako ya kimapenzi toka ulipofika huko pwani.

      Naomba tuanzie hapo kabla ya kuendelea mbele!
      SURUMA, Prince Hope and Rihana like this.
      "The path towards a free society has not been simple. There are tragic and glorious pages in our history." – Vladimir Putin

    5. mwana wa mama's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd May 2013
      Posts : 126
      Rep Power : 399
      Likes Received
      24
      Likes Given
      0

      Default Re: Jamani huu si uchawi saidia

      Nakushauri ufanye toba ya kweli shika amri na maagizo yote ya mwenyezi Mungu na usali/omba kwa bidii hakuna nguvu inashinda nguvu ya mwenyezi Mungu.
      gody, omben, KRISTIAN P and 1 others like this.

    6. Clean9

    7. zamlock's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2012
      Posts : 2,127
      Rep Power : 839
      Likes Received
      366
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By mbelekwambe View Post
      Nifanyaje,

      Nyumba ninayokaa, hali imefikia napigwa na kutishwa usiku wa manane, nimefikia nashindwa kulala maana hali inanitisha. Mara ya kwanza nikilala nilikuwa napata usingizi wa kulazimishwa baada ya hapo nahisi kukualiwa na kitu kizito ajabu najipigapiga kujishtua na inakuwa ngumu mwishowe ndiyo nafanikia , hali iliyofikia sasa hata kama sijasinzia nikijifunika net na shuka, ninapigwa kwa mshindo mdogo kama mtu ananishitua aidha mguuni au kichwani nikijifunua kuangalia sioni lolote, muda mwingine hata kama nimejiegesha tu kitandani nakuta ubaridi wa ajabu unaanza vidole vya miguu mpaka kiunoni na kurudi ikifuatiwa na hali ya uzito wa kama kukaliwa vibaya kuanzia miguuni, nimekuwa nalazimika kutolala kwa siku tatu mfululizo. hali hii ilikuwa inanitokea japo kwa interval hapa nyuma kidogo sasa imezini. Nimeondoka pale (pwani) nipo dar sasa hali hii hainitokei kabisa. Natakiwa kwenda kule kwa kuwa ni kazini, hali ngumu.

      Nisaidieni namkamata vipi huyu, nataka kumkamata. nimepima malaria sina minyoo sina what is this
      Ni pm nikusaidie

    8. mbelekwambe's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 15th June 2013
      Posts : 7
      Rep Power : 369
      Likes Received
      2
      Likes Given
      190

      Default Re: Jamani huu si uchawi saidia

      Nework haiko vizuri huku kwetu, najibu kwa ujumla tafadhalini:nieajiiliwa na taasisi moja baada ya kufaulu usaili
      nna mahusiano mazuri na majirani,sijaamua kuwa na rafiki kwa ajili ya mahusiano ya kimapenzi ..hivyo.. sina kabisa.. ila naongea sana na watu wengi wanawake kwa wanaume.
      Nafasi za utata:
      Ninapoishi, kuna muda nilijadiliana na mwenye nyumba juu ya umeme kwa kuwa sikuwa naridhika sana na kiasi cha kulipa, tulichukua muda kidogo kuridhiana hali hii ilinitokea ingawa ni kwa kiasi kidogo. sijawahi kunotice kama tumetofautiana na huyu bwana ila mtu yeyote anaweza tambua hali iliyyopo na tofauti. kuna siku kijana niliyekuwa nakaa naye aliripoti kwamba mwenye nyumba amesema tunawasha friji kwa siri ndani kitu ambacho kilikuwa si sahihi kabisa kwa kuwa yalikuwa ni makubaliano yetu na ndivyo nilivyofanya.. sasa katika hali kama hiyo kwa kuwa hakunambia moja kwa moja yawezekana tunakuwa tumetofautiana (pengine niko biased).
      Ofisi yetu ni ya nayo ina matatizo kias tofauti huwa zinatokea kama mnavyofaham ofisi zilivyo.
      Net work inasumbua. asante kwa ushauri na mawazo.

    9. mbelekwambe's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 15th June 2013
      Posts : 7
      Rep Power : 369
      Likes Received
      2
      Likes Given
      190

      Default Re: Jamani huu si uchawi saidia

      Quote By zamlock View Post
      Ni pm nikusaidie
      ndugu yangu naambiwa siwezi kuku-pm- naona wananijibu natakiwa kuwa nimetoa post /topic kuanzia tano.

    10. ndendi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th November 2012
      Posts : 582
      Rep Power : 512
      Likes Received
      129
      Likes Given
      95

      Default Re: Jamani huu si uchawi saidia

      piga maombi ya ukweli,anza kwa kumkaribisha roho mtakatifu ili akuongoze katika maombi yako.
      gody and SURUMA like this.

    11. Izz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 733
      Rep Power : 653
      Likes Received
      272
      Likes Given
      213

      Default Re: Jamani huu si uchawi saidia

      Quote By mbelekwambe View Post
      Nework haiko vizuri huku kwetu, najibu kwa ujumla tafadhalini:nieajiiliwa na taasisi moja baada ya kufaulu usaili
      nna mahusiano mazuri na majirani,sijaamua kuwa na rafiki kwa ajili ya mahusiano ya kimapenzi ..hivyo.. sina kabisa.. ila naongea sana na watu wengi wanawake kwa wanaume.
      Nafasi za utata:
      Ninapoishi, kuna muda nilijadiliana na mwenye nyumba juu ya umeme kwa kuwa sikuwa naridhika sana na kiasi cha kulipa, tulichukua muda kidogo kuridhiana hali hii ilinitokea ingawa ni kwa kiasi kidogo. sijawahi kunotice kama tumetofautiana na huyu bwana ila mtu yeyote anaweza tambua hali iliyyopo na tofauti. kuna siku kijana niliyekuwa nakaa naye aliripoti kwamba mwenye nyumba amesema tunawasha friji kwa siri ndani kitu ambacho kilikuwa si sahihi kabisa kwa kuwa yalikuwa ni makubaliano yetu na ndivyo nilivyofanya.. sasa katika hali kama hiyo kwa kuwa hakunambia moja kwa moja yawezekana tunakuwa tumetofautiana (pengine niko biased).
      Ofisi yetu ni ya nayo ina matatizo kias tofauti huwa zinatokea kama mnavyofaham ofisi zilivyo.
      Net work inasumbua. asante kwa ushauri na mawazo.
      Pole sana mkuu!

      Ebu niambie, umesema unaongea sana na wanaume na wanawake.

      Mazingira ya kuongea sana na wanawake yakoje? Na je miongoni mwao ni wake za watu?

      Umesema hujaamua kuingia kwenye mahusiano, sasa uoni kama baadhi ya hao wanawake wanaweza wakawa wanakutaka na wewe ukaonesha interest kwa wengine ambao bado "hujavunja ukimya" na hivyo kuwakera wale wanaokupenda kwa kuwapa kisogo.
      Unaweza pia ukawa kero kwa baadhi ya wanaume wa hao wanawake unaoongea nao sana, na wao wakaamua kukufunza adabu kua mke wa mtu ni sumu, unaweza kojoa dagaa au uzi!

      Fanya hima uzungumze na mwenye nyumba yako kuhusu tofauti za kulipia umeme mlizowahi kuhitilafiana. Mwambie mlitofautiana lugha na hukuwa na maana nyingine yoyote ya kumkera.

      Mwambie kama ulimkera unachukua nafasi hiyo kumtaka radhi kwani wewe ni sawa na mwanawe ambae akikosa anamkanya na maisha yanaendelea. Binadamu tumeumbwa tofauti, wengine kitu kidogo kinaweza kikawa kikubwa.

      Hiyo pwani ni wapi? Ungeweka hapa ingesaidia pia kukufahamisha baadhi ya vitu.

      Yatakwisha mkuu, kila lenye mwanzo halikosi kua na mwisho, pole sana!
      "The path towards a free society has not been simple. There are tragic and glorious pages in our history." – Vladimir Putin

    12. ram's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Posts : 4,204
      Rep Power : 4566597
      Likes Received
      1858
      Likes Given
      1414

      Default Re: Jamani huu si uchawi saidia

      Huko unakoishi kuna wanga, wewe binafsi mrudie Mungu uwe unasali kabla hujalala lakini pia tafuta mtumishi wa Mungu aje afanye maombi hapo unapoishi, kwa imani maruweruwe yataisha, maana imani inaweza kuhamisha milima
      gody and Rihana like this.
      ''1 Samweli 7:12 - Eben-ezeri - Hata sasa BWANA ametusaidia''

    13. morphine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2012
      Location : Gotham City, 666 Blue Lodge
      Posts : 1,711
      Rep Power : 1709
      Likes Received
      246
      Likes Given
      134

      Default Re: Jamani huu si uchawi saidia

      Huyu jamaa sijamuelewa kabisa post yake misamehe kwa kweli.

      Anaongelea kazi mix na nyumba anayoishi majirani zaje mix na gharama za umeme wa kuchangia...dah pole yangu.
      gody likes this.

    14. assuredly4's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th November 2011
      Posts : 1,100
      Rep Power : 860
      Likes Received
      188
      Likes Given
      158

      Default Re: Jamani huu si uchawi saidia

      Quote By mbelekwambe View Post
      Nifanyaje,

      Nyumba ninayokaa, hali imefikia napigwa na kutishwa usiku wa manane, nimefikia nashindwa kulala maana hali inanitisha. Mara ya kwanza nikilala nilikuwa napata usingizi wa kulazimishwa baada ya hapo nahisi kukualiwa na kitu kizito ajabu najipigapiga kujishtua na inakuwa ngumu mwishowe ndiyo nafanikia , hali iliyofikia sasa hata kama sijasinzia nikijifunika net na shuka, ninapigwa kwa mshindo mdogo kama mtu ananishitua aidha mguuni au kichwani nikijifunua kuangalia sioni lolote, muda mwingine hata kama nimejiegesha tu kitandani nakuta ubaridi wa ajabu unaanza vidole vya miguu mpaka kiunoni na kurudi ikifuatiwa na hali ya uzito wa kama kukaliwa vibaya kuanzia miguuni, nimekuwa nalazimika kutolala kwa siku tatu mfululizo. hali hii ilikuwa inanitokea japo kwa interval hapa nyuma kidogo sasa imezini. Nimeondoka pale (pwani) nipo dar sasa hali hii hainitokei kabisa. Natakiwa kwenda kule kwa kuwa ni kazini, hali ngumu.

      Nisaidieni namkamata vipi huyu, nataka kumkamata. nimepima malaria sina minyoo sina what is this
      hao ni mapepo, unachotakiwa ukaombewe na watu waliookoka na utubu dhambi zako na kuokoka. ukiokoka unapewa uwezo na mamlaka dhidi ya shetani, mapepo na nguvu zote za kishirikina. fanya hima, usichelewe, kwani huwezi kujua lengo lao ni nini kwako, kwani kazi za shetani ni kuchinja, kuharibu na kuua lakini kazi ya Yesu ni kutuletea uzima na uzima tele yohana 10.10, mathayo 1.21, ufunuo 21.8, luka 19.10, warumi 3.23, luka 1.77, mithali 28.13, zaburi 103.3

      nakutakia mafanikio
      Last edited by assuredly4; 24th June 2013 at 08:53.
      gody, Rihana and mbelekwambe like this.

    15. Anko Sam's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2010
      Location : Gold Valley
      Posts : 2,725
      Rep Power : 1067
      Likes Received
      580
      Likes Given
      38

      Default Re: Jamani huu si uchawi saidia

      Kuna watu humu huwa ni mtomaso, wanaweza kukwambia "weka picha ndiyo tuamini".

      Pole ndugu huwenda 'kamati ya ufundi' ya hapo mtaani kwenu inakutest. Ukienda kwa 'sangoma' utakuwa umeweka beacon hivyo watakuandama mpaka wakukomoe. Ili kuwakomesha, wewe uwe mtu wa maombi na uzikemee nguvu za ibirisi na mawakala wake, naye Roho Mtakatifu atakulinda HAWATAKUWEZA KAMWE!
      gody and mbelekwambe like this.
      MWENYE PESA KUFUNGWA TANZANIA NI UZEMBE WAKE.

    16. awp's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th June 2012
      Location : Around the Corner
      Posts : 1,630
      Rep Power : 85901380
      Likes Received
      565
      Likes Given
      1798

      Default Re: Jamani huu si uchawi saidia

      Maeneo ya pwani watu wengi ni washirikina na hawafanyi kazi, jitahidi sana kuomba kulingana imani yako
      mbelekwambe likes this.
      ".If GOD is ALL you have, You have ALL you need."

    17. Lakisipesa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 20
      Rep Power : 435
      Likes Received
      11
      Likes Given
      5

      Default Re: Jamani huu si uchawi saidia

      Jamani watanzania hebu tuache uvivu wa kufikiri na kumsingizia shetani kwa kila kitu. Kama kuna dhambi ya kumsingizia shetani nadhani waafrika tunaongoza. Mbona kila kitu siku hizi watu walishafanyia utafiti na majibu ya utafiti yanapatikana bureeee kwenye Internet?. Hizi ndio sababu zinatufanya tusiendelee kwa mawazo ya kama haya, utamaliza pesa zako kwa mganga au Muda wako kwa wanamaombi sijui tena wakuchote pesa a.k.a sadaka hadi uwemaskini.

      kinachokusibu wewe kinaitwa sleeping paralysis....... Just type kny google "sleeping paralysis" kuna maelezo lukuki kwanini tatzo linatokea na njia za kukabiliana nalo.


      angalia wenzako kwenye hii clip halafu google kama nilivyokueleza usome kwenye wikipedia

      https://www.google.de/url?sa=t&rct=j...47883778,d.Yms



      QUOTE=mbelekwambe;6604036]Nifanyaje,

      Nyumba ninayokaa, hali imefikia napigwa na kutishwa usiku wa manane, nimefikia nashindwa kulala maana hali inanitisha. Mara ya kwanza nikilala nilikuwa napata usingizi wa kulazimishwa baada ya hapo nahisi kukualiwa na kitu kizito ajabu najipigapiga kujishtua na inakuwa ngumu mwishowe ndiyo nafanikia , hali iliyofikia sasa hata kama sijasinzia nikijifunika net na shuka, ninapigwa kwa mshindo mdogo kama mtu ananishitua aidha mguuni au kichwani nikijifunua kuangalia sioni lolote, muda mwingine hata kama nimejiegesha tu kitandani nakuta ubaridi wa ajabu unaanza vidole vya miguu mpaka kiunoni na kurudi ikifuatiwa na hali ya uzito wa kama kukaliwa vibaya kuanzia miguuni, nimekuwa nalazimika kutolala kwa siku tatu mfululizo. hali hii ilikuwa inanitokea japo kwa interval hapa nyuma kidogo sasa imezini. Nimeondoka pale (pwani) nipo dar sasa hali hii hainitokei kabisa. Natakiwa kwenda kule kwa kuwa ni kazini, hali ngumu.

      Nisaidieni namkamata vipi huyu, nataka kumkamata. nimepima malaria sina minyoo sina what is this[/QUOTE]
      mbelekwambe likes this.

    18. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 36,274
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3721
      Likes Given
      648

      Default Re: Jamani huu si uchawi saidia

      Quote By mbelekwambe View Post
      Nifanyaje,

      Nyumba ninayokaa, hali imefikia napigwa na kutishwa usiku wa manane, nimefikia nashindwa kulala maana hali inanitisha. Mara ya kwanza nikilala nilikuwa napata usingizi wa kulazimishwa baada ya hapo nahisi kukualiwa na kitu kizito ajabu najipigapiga kujishtua na inakuwa ngumu mwishowe ndiyo nafanikia , hali iliyofikia sasa hata kama sijasinzia nikijifunika net na shuka, ninapigwa kwa mshindo mdogo kama mtu ananishitua aidha mguuni au kichwani nikijifunua kuangalia sioni lolote, muda mwingine hata kama nimejiegesha tu kitandani nakuta ubaridi wa ajabu unaanza vidole vya miguu mpaka kiunoni na kurudi ikifuatiwa na hali ya uzito wa kama kukaliwa vibaya kuanzia miguuni, nimekuwa nalazimika kutolala kwa siku tatu mfululizo. hali hii ilikuwa inanitokea japo kwa interval hapa nyuma kidogo sasa imezini. Nimeondoka pale (pwani) nipo dar sasa hali hii hainitokei kabisa. Natakiwa kwenda kule kwa kuwa ni kazini, hali ngumu.

      Nisaidieni namkamata vipi huyu, nataka kumkamata. nimepima malaria sina minyoo sina what is this

      Apply the blood of Jesus before you sleep. It is imperative.

    19. Zinedine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2011
      Posts : 1,189
      Rep Power : 32579
      Likes Received
      688
      Likes Given
      1235

      Default Re: Jamani huu si uchawi saidia

      Quote By mbelekwambe View Post
      Nifanyaje,

      Nyumba ninayokaa, hali imefikia napigwa na kutishwa usiku wa manane, nimefikia nashindwa kulala maana hali inanitisha. Mara ya kwanza nikilala nilikuwa napata usingizi wa kulazimishwa baada ya hapo nahisi kukualiwa na kitu kizito ajabu najipigapiga kujishtua na inakuwa ngumu mwishowe ndiyo nafanikia , hali iliyofikia sasa hata kama sijasinzia nikijifunika net na shuka, ninapigwa kwa mshindo mdogo kama mtu ananishitua aidha mguuni au kichwani nikijifunua kuangalia sioni lolote, muda mwingine hata kama nimejiegesha tu kitandani nakuta ubaridi wa ajabu unaanza vidole vya miguu mpaka kiunoni na kurudi ikifuatiwa na hali ya uzito wa kama kukaliwa vibaya kuanzia miguuni, nimekuwa nalazimika kutolala kwa siku tatu mfululizo. hali hii ilikuwa inanitokea japo kwa interval hapa nyuma kidogo sasa imezini. Nimeondoka pale (pwani) nipo dar sasa hali hii hainitokei kabisa. Natakiwa kwenda kule kwa kuwa ni kazini, hali ngumu.

      Nisaidieni namkamata vipi huyu, nataka kumkamata. nimepima malaria sina minyoo sina what is this
      Pole, si peke yako Mbaraka Mwinshehe naye yalimkuta hayo na akafanya hivi:
      moro jazz - mtaa wa saba
      mbelekwambe likes this.

    20. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 36,274
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3721
      Likes Given
      648

      Default Re: Jamani huu si uchawi saidia

      FAHAMU UWEZO WA DAMU YA YESU KRISTO
      Ukweli ni kwamba katika damu ya Yesu Kristo kunapatikana zaidi ya mambo manne nitakayokushirikisha humu; lakini kwa sasa naona nianze na haya manne:-

      1. Uwezo wa Damu ya Yesu Kristo katika kuondoa dhambi. Imeandikwa katika kitabu cha 1Yohana 1:9 kuwa; “Tukiziungama dhambi zetu, Yeye ni mwaminifu na wa haki hata ATUONDOLEE dhambi zetu, na kutusafisha na udhalimu wote”.
      2. Uwezo wa Damu ya Yesu Kristo katika kupatanisha. Imeandikwa katika kitabu cha Waefeso 2:13-16 kuwa; “Lakini sasa, katika Kristo Yesu, ninyi mliokuwa mbali hapo kwanza mmekuwa karibu kwa damu yake Kristo. Kwa maana yeye ndiye amani yetu, aliyetufanya sisi sote tuliokuwa wawili kuwa mmoja; akakibomoa kiambaza cha kati kilichotutenga. Naye akiisha kuuondoa ule uadui kwa mwili wake; ndiyo sheria ya amri zilizo katika maagizo; ili afanye hao wawili kuwa mtu mpya mmoja ndani ya nafsi yake; akafanya amani. AKAWAPATANISHA wote wawili na Mungu katika mwili mmoja, kwa njia ya msalaba, akiisha kuufisha ule uadui kwa huo msalaba”
      3. Uzima wa Milele katika Damu ya Yesu Kristo. Imeandikwa katika kitabu cha Yohana 6:53-54 kuwa; “Basi Yesu akawaambia Amini, amini, nawaambieni, msipoula mwili wake mwana wa Adamu nakuinywa damu yake, hamna uzima ndani yenu. Aulaye mwili wangu na kuinywa damu yangu anao UZIMA WA MILELE…..”
      4. Uwezo wa Damu ya Yesu Kristo katika kutulinda. Imeandikwa katika kitabu cha ufunuo wa Yohana 12:11a kuwa; “Nao wakamshinda (shetani) kwa damu ya mwana-Kondoo….” Mtihani mkubwa sana kwetu sisi wakristo ni kuyaweka katika matendo yale tunayofahamu katika Biblia. Nakushauri kwa Jina la Yesu Kristo kuwa uwe mtendaji wa neno, na usiwe msomaji tu. Ni maombi yangu kwa Bwana ya kuwa Roho wa ufahamu wa Bwana atakuwa juu yako unaposoma na ketenda neno lake.

      Imeletwa kwenu na
      Max Shimba A Bondservant Of Jesus Christ

    21. kashesho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2012
      Posts : 2,703
      Rep Power : 942
      Likes Received
      779
      Likes Given
      990

      Default Re: Jamani huu si uchawi saidia

      dawa ni kusali tu hakuna zaidi ya hapo
      mbelekwambe likes this.

    Page 1 of 14 123 11 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...