JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Gazeti la ----- lidhibitiwe mapema, Hii habari ya Wakiristo kuhamia CHADEMA 1 July 2013 sio kweli

    Report Post
    Page 1 of 8 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 156
    1. Malaria Sugu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th July 2009
      Posts : 2,662
      Rep Power : 0
      Likes Received
      250
      Likes Given
      18

      Default Gazeti la ----- lidhibitiwe mapema, Hii habari ya Wakiristo kuhamia CHADEMA 1 July 2013 sio kweli

      Jana nilisoma gazeti la ----- na kuona habari inayodai kwamba wakiristo tz kupitia Majukwaa yao wanatarajia kurudisha kadi za CCM na kujiunga na chadema.

      Hoja kubwa ni kwamba Chadema kinaambiwa ni chama cha wakiristo jambo ambalo vuongozi wa kikiristo hawapendi.
      Mimi naona hoja ile sio ya ukweli na hakuna Mpango huo.

      HEBU tujiulize:
      Mbona CUF waliwahi na wanaambiwa kwamba ni chama cha waislam na hatujasikia BAKWATA kuwataka waislam wahame CCM?
      Mbona viongozi wetu wa wakiristo wanatwambia tusichanganye dini na siasa. sasa haya yametokea wapi tena?
      Mbona hawa hawa maaskofu waliwataka watz wasiichague Cuf Kwa kuwa ni chama cha kidini. mbona leo wamegeuka hivi?
      Je, Jk aliposema Uchaguzi 2010 ulikuwa umeingia maswala ya DIni ndio haya?
      Je, kama ni kweli hili si kulipeleka taifa katika machafuko ya KIDINI ?

      Mimi nasema huu ni uzushi wa gazeti hili kwani viongozi hawa hawa walionukuliwa katika ----- ndio waliokuwa wakiunga mkono wakati wa Rais wa awamu ya 3 kuhusu ya Mwembechai. HUU NI UZUSHI WA GAZETI HILI
      Last edited by Malaria Sugu; 7th June 2013 at 13:36.
      BinMgen likes this.


    2. kbosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th June 2012
      Location : dar es saalam
      Posts : 4,815
      Rep Power : 1375
      Likes Received
      856
      Likes Given
      69

      Default Re: Gazeti la ----- lidhibitiwe mapema. Hii habari ya wakiristo kuhamia chadema 1 july 2013 sio kwel

      sasa kama ni uzush umeleta huku ili iweje?....
      Kongosho likes this.

    3. POMPO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2011
      Posts : 5,125
      Rep Power : 85902404
      Likes Received
      1610
      Likes Given
      799

      Default Re: Gazeti la ----- lidhibitiwe mapema. Hii habari ya wakiristo kuhamia chadema 1 july 2013 sio kwel

      Litakuwa ni gazeti la waliberali wanatafuta namna ya kutoka...
      Luggy likes this.

    4. super cup's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th October 2012
      Posts : 76
      Rep Power : 408
      Likes Received
      18
      Likes Given
      2

      Default Re: Gazeti la ----- lidhibitiwe mapema. Hii habari ya wakiristo kuhamia chadema 1 july 2013 sio kwel

      mpaka ifike 2015 ukweli utajulikana tu,kama chadema inaungwa mkono na maaskofu (wakristo),mashekh(waislam),au wananchi

    5. mzambia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st December 2010
      Location : BHULAMBYA MALAWI
      Posts : 861
      Rep Power : 4565
      Likes Received
      36
      Likes Given
      19

      Default Re: Gazeti la ----- lidhibitiwe mapema. Hii habari ya wakiristo kuhamia chadema 1 july 2013 sio kwel

      ----- ni ----------- soma waandishi wake wote ni wale waliokuwa -----------.
      flexyps likes this.
      "HE WHO BUILD ON PEOPLE, BUILDS ON MAD" DON VITO CORLEONE AND " KEEP YOUR FRIEND CLOSE BUT YOUR ENEMY CLOSER"

    6. Kansime

    7. idawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2012
      Location : karibu na nyumbani.
      Posts : 7,701
      Rep Power : 40416755
      Likes Received
      2380
      Likes Given
      1349

      Default Re: Gazeti la ----- lidhibitiwe mapema. Hii habari ya wakiristo kuhamia chadema 1 july 2013 sio kwel

      Na Mimi nililisoma ile habari ilinikera sana, japo ndani mlikua na makala nzuri za uchambuzi.!!

    8. Abdillahjr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Posts : 696
      Rep Power : 0
      Likes Received
      303
      Likes Given
      78

      Default Re: Gazeti la ----- lidhibitiwe mapema. Hii habari ya wakiristo kuhamia chadema 1 july 2013 sio kwel

      Hivi wazaramo na wakwere ni sawasawa???!! Najua ni nje ya mada lakini nauliza!!!
      zumbemkuu and Sangarara like this.

    9. KIJOME's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th June 2012
      Posts : 2,618
      Rep Power : 10320
      Likes Received
      564
      Likes Given
      529

      Default Re: Gazeti la ----- lidhibitiwe mapema. Hii habari ya wakiristo kuhamia chadema 1 july 2013 sio kwel

      Lidhibitiwe ili iweje?acheni unafiki wabongo mambo yakisemwa ukweli uliopo dhibiti,kila kitu dhibiti,mdhibitini na fastijest ana safari ya mia tano kila siku kiguu na njia....

    10. Mbozib's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2012
      Posts : 406
      Rep Power : 501
      Likes Received
      56
      Likes Given
      5

      Default Re: Gazeti la ----- lidhibitiwe mapema. Hii habari ya wakiristo kuhamia chadema 1 july 2013 sio kwel

      Acha uzushi hiyo habari na mimi nimeisoma . Hakuna palipo andikwa wakristo watajiunga na chadema ila watahamasishwa kurudisha kadi za ccm.
      Mr Denis likes this.

    11. mpalu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2010
      Location : MZINGIZINGI
      Posts : 2,016
      Rep Power : 13292
      Likes Received
      593
      Likes Given
      548

      Default Re: Gazeti la ----- lidhibitiwe mapema. Hii habari ya wakiristo kuhamia chadema 1 july 2013 sio kwel

      Acheni jukwaa la wakristo wenyewe wakanushe.........
      When a person suffers from a delusion it is called insanity; when many people suffer from a delusion it is called religion.

    12. Songoro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th May 2009
      Posts : 3,226
      Rep Power : 0
      Likes Received
      925
      Likes Given
      59

      Default Re: Gazeti la ----- lidhibitiwe mapema. Hii habari ya wakiristo kuhamia chadema 1 july 2013 sio kwel

      Mmeanza kukiri kuwa ----------- ni kama Kahaba yupo ki wallet zaid sio Uume, kaoneshwa wallet na kidume kingine ameanza kumsilibia basha wake wa zamani, Bajet ya kuhonga Magazeti ilipunguzwa kugharamia safari ya Babu Ulaya na haya ndo matokeo yake
      Last edited by Songoro; 7th June 2013 at 13:17.
      mwasiunoga and Nambalapala like this.

    13. mpalu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2010
      Location : MZINGIZINGI
      Posts : 2,016
      Rep Power : 13292
      Likes Received
      593
      Likes Given
      548

      Default Re: Gazeti la ----- lidhibitiwe mapema. Hii habari ya wakiristo kuhamia chadema 1 july 2013 sio kwel

      Quote By idawa View Post
      na mimi nililisoma ile habari ilinikera sana, japo ndani mlikua na makala nzuri za uchambuzi.!!
      ukiona jukwaaaa liko kimya ujue kweli mpaka wakanushe wenyewe lakini hawakusema watajiunga chadema
      When a person suffers from a delusion it is called insanity; when many people suffer from a delusion it is called religion.

    14. Lizaboni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Location : Lizaboni Songea
      Posts : 11,807
      Rep Power : 401708
      Likes Received
      1554
      Likes Given
      1210

      Default Re: Gazeti la ----- lidhibitiwe mapema. Hii habari ya wakiristo kuhamia chadema 1 july 2013 sio kwel

      Quote By Mzaranamo View Post
      Jana nilisoma gazeti la ----- na kuona habari inayodai kwamba wakiristo tz kupitia Majukwaa yao wanatarajia kurudisha kadi za CCM na kujiunga na chadema.
      hoja kubwa ni kwamba Chadema kinaambiwa ni chama cha wakiristo jambo ambalo vuongozi wa kikiristo hawapendi.

      Mimi naona hoja ile sio ya ukweli na hakuna Mpango huo.
      HEBU tujiulize.
      mbona CUF waliwahi na wanaambiwa kwamba ni chama cha waislam na hatujasikia BAKWATA kuwataka waislam wahame CCM?
      mbona viongozi wetu wa wakiristo wanatwambia tusichanganye dini na siasa. sasa haya yametokea wapi tena?

      huu ni uzushi wa gazeti hili
      kama ndo gazeti la ----- limechapisha taarifa hizo, wakristo na chadema hawana sababu ya kuchukia. wanapaswa kutathmini ukweli wa kauli hiyo. kwa habari za uhakika ni kuwa gazeti la ----- linachapishwa na kumilikiwa na kampuni ya SAED KUBENEA. KUBENEA huyu huyu ambaye kila siku chadema wanampigania ili apate haki ya kutoa habari. kutokana na hali hiyo, ni wazi kuwa kubenea anajua kinachoendelea na kwa hali hiyo taarifa hizo tuziamini kama vile vile tulivyoaminishwa kuwa dr ulimboka alitekwa na ramadhan ighondu. sote tunapaswa kushikamana na kulaani mpango huo mchafu kama vile vile tulivyoshikamana kuilaumu serikali juu ya tukio la dr ulimboka. kama hatuamini taarifa ya ----- ambayo imeandikwa na kampuni ya kubenea, basi ni busara pia tukaiondolea serikali kashfa zile za dr ulimboka maana ni kubenea huyo huyo ndiye aliyeandika na kuita taarifa za kiuchunguzi
      Mpita Njia and Mr Denis like this.

    15. Lizaboni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Location : Lizaboni Songea
      Posts : 11,807
      Rep Power : 401708
      Likes Received
      1554
      Likes Given
      1210

      Default Re: Gazeti la ----- lidhibitiwe mapema. Hii habari ya wakiristo kuhamia chadema 1 july 2013 sio kwel

      Quote By SANGARA View Post
      Litakuwa ni gazeti la waliberali wanatafuta namna ya kutoka...
      kama kubenea ni mliberali basi na chadema ni walibelari maana kila siku ndo wanashirikiana katika kazi zao

    16. Lizaboni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Location : Lizaboni Songea
      Posts : 11,807
      Rep Power : 401708
      Likes Received
      1554
      Likes Given
      1210

      Default Re: Gazeti la ----- lidhibitiwe mapema. Hii habari ya wakiristo kuhamia chadema 1 july 2013 sio kwel

      Quote By Songoro View Post
      Mmeanza kukiri kuwa ----------- ni kama Kahaba yupo ki wallet zaid sio Uume, kaoneshwa wallet na kidume kingine ameanza kumsilibia basha wake wa zamani, Bajet ya kuhonga Magazeti ilipunguzwa kugharamia safari ya Babu Ulaya na haya ndo matokeo yake
      sure mkuu, wanadhani kubenea anatumika tu kama condom? pia tukumbuke ule msemo maarufu wa kiswahili kuwa ukipenda kula, basi ukubali na kuliwa.

    17. Lizaboni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Location : Lizaboni Songea
      Posts : 11,807
      Rep Power : 401708
      Likes Received
      1554
      Likes Given
      1210

      Default Re: Gazeti la ----- lidhibitiwe mapema. Hii habari ya wakiristo kuhamia chadema 1 july 2013 sio kwel

      Quote By Mbozib View Post
      Acha uzushi hiyo habari na mimi nimeisoma . Hakuna palipo andikwa wakristo watajiunga na chadema ila watahamasishwa kurudisha kadi za ccm.
      wakirudisha kadi za ccm halafu watachukua kadi za chama gani? mkuu, kwani fasheni ya siku hizi si kurudisha kadi za ccm na kuchukua za chadema? au kurudisha za chadema na kuchukua za ccm? wewe unaishi nchi gani?

    18. maranduhussein's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th July 2011
      Location : Arusha
      Posts : 120
      Rep Power : 484
      Likes Received
      24
      Likes Given
      12

      Default Re: Gazeti la ----- lidhibitiwe mapema. Hii habari ya wakiristo kuhamia chadema 1 july 2013 sio kwel

      Nasikia gazeti la ----- ni mbadala wa -----------.Binafsi sijalisoma kujua ukweli wa mleta mada.Ila nitahadharishe kua tumekua na tabia ya kukurupuka kukubali au kupinga jambo bila ya kua na uyakini wa kile tunacokikubali/tunachokipinga.Watu makini,hutafuta kwanza ukweli wa jambo kabla ya kupinga au kukubali JAMBO LOLOTE.

    19. Malaria Sugu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th July 2009
      Posts : 2,662
      Rep Power : 0
      Likes Received
      250
      Likes Given
      18

      Default Re: Gazeti la ----- lidhibitiwe mapema. Hii habari ya wakiristo kuhamia chadema 1 july 2013 sio kwel

      Swali kwanini iwe kwa mrais waislam ndio patokee mashindikizo kama haya tz kutoka taasisi za wakiristo?

    20. zege ngumu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th May 2013
      Posts : 41
      Rep Power : 370
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mzaranamo View Post
      Jana nilisoma gazeti la ----- na kuona habari inayodai kwamba wakiristo tz kupitia Majukwaa yao wanatarajia kurudisha kadi za CCM na kujiunga na chadema.
      hoja kubwa ni kwamba Chadema kinaambiwa ni chama cha wakiristo jambo ambalo vuongozi wa kikiristo hawapendi.

      Mimi naona hoja ile sio ya ukweli na hakuna Mpango huo.
      HEBU tujiulize.
      mbona CUF waliwahi na wanaambiwa kwamba ni chama cha waislam na hatujasikia BAKWATA kuwataka waislam wahame CCM?
      mbona viongozi wetu wa wakiristo wanatwambia tusichanganye dini na siasa. sasa haya yametokea wapi tena?

      huu ni uzushi wa gazeti hili
      kama jukwaa halijatoa tamko naona wewe ndio mzushi na mnafiki.anayetakiwa kujibu hoja hiyo Ni jukwaa la wakiristo wenyewe!wewe kenge unatafuta mini kwenye msafara WA mamba?

    21. Chris Lukosi's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 23rd August 2012
      Posts : 4,447
      Rep Power : 130995
      Likes Received
      2682
      Likes Given
      2467

      Default Re: Gazeti la ----- lidhibitiwe mapema. Hii habari ya wakiristo kuhamia chadema 1 july 2013 sio kwel

      Quote By SANGARA View Post
      Litakuwa ni gazeti la waliberali wanatafuta namna ya kutoka...
      Kwa hiyo kila alie against na chadema ni mliberali?

      Vipi nasikia babu kaenda kuomba hela kwa waliberali wa kijerumani


    Page 1 of 8 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...