JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Sheikh Ilunga alazwa India

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 43
    1. one activist's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 114
      Rep Power : 402
      Likes Received
      13
      Likes Given
      77

      Default Sheikh Ilunga alazwa India

      Yule sheikh maarufu kwa CD zake kadhaa za uchochezi Bw. Hassan Ilunga, yu mgonjwa na amelazwa huko India.Kwa mujibu wa gazeti la An Nuur la tar 31 May.
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	Ilunga.JPG 
Views:	0 
Size:	114.6 KB 
ID:	95882  


    2. don12's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2012
      Posts : 428
      Rep Power : 0
      Likes Received
      104
      Likes Given
      89

      Default

      Quote By one activist View Post
      Yule sheikh maarufu kwa CD zake kadhaa za uchochezi Bw. Hassan Ilunga, yu mgonjwa na amelazwa huko India.Kwa mujibu wa gazeti la An Nuur la tar 31 May.
      Tunamuombea uzima ili atambue ujinga wa alichotenda.

    3. one activist's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 114
      Rep Power : 402
      Likes Received
      13
      Likes Given
      77

      Default Re: Sheikh Ilunga alazwa India

      Sure,ampe uzima na afya njema
      Quote By don12 View Post
      Tunamuombea uzima ili atambue ujinga wa alichotenda.

    4. knaan's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th October 2011
      Posts : 56
      Rep Power : 443
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By don12 View Post
      Tunamuombea uzima ili atambue ujinga wa alichotenda.
      Ujinga upi unaosemea ndugu?
      CHAMVIGA likes this.

    5. one activist's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 114
      Rep Power : 402
      Likes Received
      13
      Likes Given
      77

      Default Re: Sheikh Ilunga alazwa India

      Sure, Mungu ampe uzima na afya njema.
      Quote By don12 View Post
      Tunamuombea uzima ili atambue ujinga wa alichotenda.

    6. JF SMS Swahili

    7. one activist's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 114
      Rep Power : 402
      Likes Received
      13
      Likes Given
      77

      Default Re: Sheikh Ilunga alazwa India

      Wewe soma hiyo post apo juu utauona ujinga wake, au umejisikia tu kuuliza swali? Post inasema "Yule Sheikh maarufu kwa CD zake za........."
      Quote By knaan View Post
      Ujinga upi unaosemea ndugu?

    8. timbilimu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2010
      Location : DSM
      Posts : 3,668
      Rep Power : 1223
      Likes Received
      914
      Likes Given
      343

      Default Re: Sheikh Ilunga alazwa India

      Wakuu na wafadhili wake walioko serikalini ndio wamempeleka India ili hali ya hewa ikitulia wamrudishe aendelee kumwaga sumu ya uchochezi!
      genekai likes this.

    9. one activist's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 114
      Rep Power : 402
      Likes Received
      13
      Likes Given
      77

      Default Re: Sheikh Ilunga alazwa India

      Dah! Lipumba atakosa kampani ktk kipindi hiki cha ugonjwa, asijali lakini Mungu atamjaalia na atarudi soon kuendeleza shughuli yao
      Quote By timbilimu View Post
      Wakuu na wafadhili wake walioko serikalini ndio wamempeleka India ili hali ya hewa ikitulia wamrudishe aendelee kumwaga sumu ya uchochezi!

    10. Mzee Mwanakijiji's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 10th March 2006
      Location : Kijijini
      Posts : 30,455
      Rep Power : 1061306
      Likes Received
      19547
      Likes Given
      9799

      Default Re: Sheikh Ilunga alazwa India

      Tunamuombea Mungu amuinue na kumrejesha katika afya kamili.
      [email protected]
      The Best of Tanzanian Socio-Political Blogging - http://www.mwanakijiji.com

    11. CHAMVIGA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2012
      Location : TANZANIA
      Posts : 5,721
      Rep Power : 2853
      Likes Received
      1426
      Likes Given
      1107

      Default Re: Sheikh Ilunga alazwa India

      Mwenye kutoa na kuchukua uhai ndio pekee utake amua mwisho wake ila itakuwa ni furaha yetu ukitujumuisha na mzee wetu kwani bado familia ndugu na jamaa tunamuitaji. M/mungu akupe ponya inshallah.

    12. nngu007's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 2nd August 2010
      Posts : 14,524
      Rep Power : 304893
      Likes Received
      4592
      Likes Given
      575

      Default Re: Sheikh Ilunga alazwa India

      Quote By knaan View Post
      Ujinga upi unaosemea ndugu?

      Nauliza Swali; Wakati wa UTAWALA wa NYERERE --- kulikuwa na Viongozi wa DINI yake wakiongelea CHUKI DHIDI ya DINI NYINGINE kiasi hiki ?

      Nyerere hakukandamiza kundi MOJA kwa Manufaa yake; Makundi Mengi ndani ya Nchi yalinyimwa baadhi ya UHURU wao ili tu NCHI iwe na AMANI na UMOJA...

    13. Tuko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2010
      Posts : 8,230
      Rep Power : 6496228
      Likes Received
      4766
      Likes Given
      4701

      Default Re: Sheikh Ilunga alazwa India

      Ninamuombea afya njema...

    14. Honolulu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2012
      Posts : 3,341
      Rep Power : 0
      Likes Received
      451
      Likes Given
      0

      Default Re: Sheikh Ilunga alazwa India

      Ni propaganda tu ili kupima upepo! Huyu mtu wala hayupo India! Sio siri alipaswa kuwa gerezani kitambo. Sasa wafadhili wake wamemficha chini ya mwavuli wa "India" ili upepo upite!

    15. Honolulu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2012
      Posts : 3,341
      Rep Power : 0
      Likes Received
      451
      Likes Given
      0

      Default Re: Sheikh Ilunga alazwa India

      Mwishowe wafadhili wake watasema afya haimruhusu kushitakiwa!

    16. teflon_don's Avatar
      Member Array
      Join Date : 31st May 2013
      Posts : 13
      Rep Power : 349
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Hiroshima View Post
      Ni propaganda tu ili kupima upepo! Huyu mtu wala hayupo India! Sio siri alipaswa kuwa gerezani kitambo. Sasa wafadhili wake wamemficha chini ya mwavuli wa "India" ili upepo upite!
      kweli kabisa

    17. majany's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th September 2008
      Location : IKULU
      Posts : 1,174
      Rep Power : 1771
      Likes Received
      477
      Likes Given
      939

      Default Re: Sheikh Ilunga alazwa India

      Go to hell Ilunga......I really hate you and your followers!!!

    18. Lambardi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2008
      Location : KITAANI ZAIDI
      Posts : 4,897
      Rep Power : 1919
      Likes Received
      777
      Likes Given
      0

      Default Re: Sheikh Ilunga alazwa India

      Nami sidhani kama yuko India!intelijensia ya maandamano ya CDM tu!zaidi ya hapo wanabahaisha tu!kamata dereva boda boda unajitangazia umekamata gaidi!

    19. Kilimo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th September 2011
      Posts : 428
      Rep Power : 520
      Likes Received
      93
      Likes Given
      5

      Default

      Quote By Hiroshima View Post
      Mwishowe wafadhili wake watasema afya haimruhusu kushitakiwa!
      mbona mh.rwakatale wa CDM yupo rumande wakati anaumwa? Na nimashitaka ya uwongo? Hata huyo mchochezi ashitakiwe tu

    20. KakaJambazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2009
      Posts : 7,594
      Rep Power : 834802
      Likes Received
      2443
      Likes Given
      2017

      Default Re: Sheikh Ilunga alazwa India

      Nani anafadhili matibabu yake?
      Itabidi aombe radhi vinginevyo amuulize Shekhe Yahya alivyoambiwaga na mchungaji atubu vinginevyo atakufa yeye kabla ya mwaka,akakataa, anaendelea kuwatabiria wenzake kifo.

    21. Selungo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd September 2009
      Posts : 1,272
      Rep Power : 794
      Likes Received
      399
      Likes Given
      600

      Default Re: Sheikh Ilunga alazwa India

      Quote By one activist View Post
      Yule sheikh maarufu kwa CD zake kadhaa za uchochezi Bw. Hassan Ilunga, yu mgonjwa na amelazwa huko India.Kwa mujibu wa gazeti la An Nuur la tar 31 May.
      Msitake kutudanganya hapa. Sheikh Ilunga mbona kajificha hapa Singida na huwa anaishi kwenye nyumba moja jirani na Msikiti mkuu!!!

      Msitake kutuaondoa kwenye agenda ya watu wanao pandikiza UDINI inayo chochewa na huyu Sheikh Ubwabwa.
      "I CAN NOT STAND A SIDE AND LET OTHERS DIE FOR ME. I WILL FIGHT TOO" (Mary Masambuka).

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...