JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wanawake kukata viuno kwenye majukwaa ni aibu kwa Mwanamke - Mh. Pinda

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 25
    1. #1
      Pape's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2008
      Posts : 5,549
      Rep Power : 1717
      Likes Received
      33
      Likes Given
      0

      Default Wanawake kukata viuno kwenye majukwaa ni aibu kwa Mwanamke - Mh. Pinda

      [ame]http://www.youtube.com/watch?v=o8i9oy1e-l0&feature=related[/ame]


    2. #2
      Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 15,706
      Rep Power : 128439
      Likes Received
      2874
      Likes Given
      1386

      Default Re: Wanawake kukata viuno kwenye majukwaa ni aibu kwa Mwanamke - Mh. Pinda

      huyu mzee bana..acha ni reserve tu comment zangu
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    3. #3
      Kimey's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2009
      Location : Counter ya Juu!
      Posts : 4,117
      Rep Power : 1416
      Likes Received
      802
      Likes Given
      718

      Default Re: Wanawake kukata viuno kwenye majukwaa ni aibu kwa Mwanamke - Mh. Pinda

      Hapo sijamwelewa muheshimiwa Tatizo kukata viuono? au tatizo wapi unakatia hivyo viuono!! maana Akija Rais yoyote kutembelea nchi pale uwanja wa ndege kunakua na ngoma mbalimbali na Asili ya ngoma zetu ni "wanawake kukata" viuno na hua anachekelea kinoma!! so which is which Mr. PM??
      I may be walking slowly, But I never walk backwards! and Whenever I walk backwards, Its for a long jump!!

    4. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,785
      Rep Power : 85937800
      Likes Received
      4171
      Likes Given
      7084

      Default Re: Wanawake kukata viuno kwenye majukwaa ni aibu kwa Mwanamke - Mh. Pinda

      Quote By Kimey View Post
      Hapo sijamwelewa muheshimiwa Tatizo kukata viuono? au tatizo wapi unakatia hivyo viuono!! maana Akija Rais yoyote kutembelea nchi pale uwanja wa ndege kunakua na ngoma mbalimbali na Asili ya ngoma zetu ni "wanawake kukata" viuno na hua anachekelea kinoma!! so which is which Mr. PM??
      hahah na kweli asili ya ngoma zetu za kiafrica ndo hizo
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    5. Brooklyn's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2009
      Posts : 1,405
      Rep Power : 618
      Likes Received
      212
      Likes Given
      81

      Default Re: Wanawake kukata viuno kwenye majukwaa ni aibu kwa Mwanamke - Mh. Pinda

      Mbona hazungumzii upatikanaji wa umeme, maji, afya na elimu bora kwa watanzania?? Naamini hivi ndo vitu vya msingi kwetu wazalendo wa nchi hii.

      Au anataka dada zetu wote wavamie si-hasa (siasa) kama Sophia Simba? Au waanzishe vijitaasisi uchwara kama "wanama"??
      Ukipewa kazi ya kurina asali, mikono yako ikatapakaa asali, je utaisugua mikono kwenye vumbi ili kujisafisha au utailamba?

    6. #6
      bht's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 10,098
      Rep Power : 2605
      Likes Received
      1534
      Likes Given
      1107

      Default Re: Wanawake kukata viuno kwenye majukwaa ni aibu kwa Mwanamke - Mh. Pinda

      Quote By Kimey View Post
      Hapo sijamwelewa muheshimiwa Tatizo kukata viuono? au tatizo wapi unakatia hivyo viuono!! maana Akija Rais yoyote kutembelea nchi pale uwanja wa ndege kunakua na ngoma mbalimbali na Asili ya ngoma zetu ni "wanawake kukata" viuno na hua anachekelea kinoma!! so which is which Mr. PM??
      bakigraundi yake ya alivokua ansomea uchunga kondoooo.....hayo anayaona siyo

    7. #7
      Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 15,706
      Rep Power : 128439
      Likes Received
      2874
      Likes Given
      1386

      Default Re: Wanawake kukata viuno kwenye majukwaa ni aibu kwa Mwanamke - Mh. Pinda

      Quote By Brooklyn View Post
      Mbona hazungumzii upatikanaji wa umeme, maji, afya na elimu bora kwa watanzania?? Naamini hivi ndo vitu vya msingi kwetu wazalendo wa nchi hii.

      Au anataka dada zetu wote wavamie si-hasa (siasa) kama Sophia Simba? Au waanzishe vijitaasisi uchwara kama "wanama"??
      yaani hili li PM ni bogus sijawai kuona mimi ...huyu si ndio alikataza tuivae suti huyu..na akakataza tusipande Ma V8 ...sasa tusikatikiwe viuno,huyu vipi huyu mzee.agggggh..Wanawake kateni viuno bana msimsikilize huyu
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    8. Radical's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2009
      Posts : 372
      Rep Power : 657
      Likes Received
      30
      Likes Given
      153

      Default Re: Wanawake kukata viuno kwenye majukwaa ni aibu kwa Mwanamke - Mh. Pinda

      Viuno asili yetu whether male or female.

      Muulizeni PM maji yamejaa mtera? Mambo ya viuno am sure alikurupuka.
      It takes a revolution to bring a solution

    9. #9
      Pape's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2008
      Posts : 5,549
      Rep Power : 1717
      Likes Received
      33
      Likes Given
      0

      Default Re: Wanawake kukata viuno kwenye majukwaa ni aibu kwa Mwanamke - Mh. Pinda

      Quote By bht View Post
      bakigraundi yake ya alivokua ansomea uchunga kondoooo.....hayo anayaona siyo
      enhe uchungaji wa kondooo?

    10. #10
      bht's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 10,098
      Rep Power : 2605
      Likes Received
      1534
      Likes Given
      1107

      Default Re: Wanawake kukata viuno kwenye majukwaa ni aibu kwa Mwanamke - Mh. Pinda

      Quote By Journal Pape View Post
      enhe uchungaji wa kondooo?
      hukuwahi kusikia alikua na wito wa kuchunga huyo weye???

    11. #11
      bht's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 10,098
      Rep Power : 2605
      Likes Received
      1534
      Likes Given
      1107

      Default Re: Wanawake kukata viuno kwenye majukwaa ni aibu kwa Mwanamke - Mh. Pinda

      huko waliambiwa viuno sirini tuuu, fulu stopu

    12. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,965
      Rep Power : 127313
      Likes Received
      4106
      Likes Given
      1349

      Default Re: Wanawake kukata viuno kwenye majukwaa ni aibu kwa Mwanamke - Mh. Pinda

      Quote By Kigogo View Post
      yaani hili li PM ni bogus sijawai kuona mimi ...huyu si ndio alikataza tuivae suti huyu..na akakataza tusipande Ma V8 ...
      Hahahaha kibaya zaidi yeye kwenye msafara wake ma V8 yanakuwa si chini 15 alafu na yeye anapanda hilo hilo angeonyesha mfano yeye kwanza no ma V8 alafu yeye apande escudo au pajero au defender wananchi tungemwelewa.
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    13. Barubaru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2009
      Location : Doha, Qatar
      Posts : 6,898
      Rep Power : 2225
      Likes Received
      1914
      Likes Given
      2253

      Default Re: Wanawake kukata viuno kwenye majukwaa ni aibu kwa Mwanamke - Mh. Pinda

      Quote By Kigogo View Post
      yaani hili li PM ni bogus sijawai kuona mimi ...huyu si ndio alikataza tuivae suti huyu..na akakataza tusipande Ma V8 ...sasa tusikatikiwe viuno,huyu vipi huyu mzee.agggggh..Wanawake kateni viuno bana msimsikilize huyu

      Mimi nilifikiri msafara wake zitakuwa Lov 4 na Escudo hakuna Shangingi...... Kumbe duh...sizitaki mbichi hizi
      Ukiwa mchoyo, usiwe mroho.

      Man Sharaf naf'sahu, fahuwa rasul

    14. Magezi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th October 2008
      Posts : 2,669
      Rep Power : 1151
      Likes Received
      46
      Likes Given
      54

      Default Re: Wanawake kukata viuno kwenye majukwaa ni aibu kwa Mwanamke - Mh. Pinda

      CCM ni kama wahindi.....they do not trust on what they say.

    15. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,670
      Rep Power : 922948
      Likes Received
      6943
      Likes Given
      8038

      Default Re: Wanawake kukata viuno kwenye majukwaa ni aibu kwa Mwanamke - Mh. Pinda

      Quote By Kigogo View Post
      huyu mzee bana..acha ni reserve tu comment zangu
      Mimi nadhani angetilia mkazo zaidi usimamizi wa wizara zake ambazo kwa sasa sijui zinafanya nini ukiondoa kuandaa matamasha, kongamano na viako...

      Ni bora mtu atake viuno lakini anajenga nchi kwa juhudi na uadilifu kuliko kutokata viuno na kuiba fedha na kualiti taifa
      ....Time is the wisest counselor !!!

    16. carmel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th August 2009
      Posts : 2,837
      Rep Power : 1153
      Likes Received
      230
      Likes Given
      132

      Default Re: Wanawake kukata viuno kwenye majukwaa ni aibu kwa Mwanamke - Mh. Pinda

      Quote By Kigogo View Post
      yaani hili li PM ni bogus sijawai kuona mimi ...huyu si ndio alikataza tuivae suti huyu..na akakataza tusipande Ma V8 ...sasa tusikatikiwe viuno,huyu vipi huyu mzee.agggggh..Wanawake kateni viuno bana msimsikilize huyu
      naona umeshindwa kur-reserve comments zako kwi kwi kwi!
      A gossip betrays a confidence; so avoid a man who talks too much.
      Proverbs 20:19


    17. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 15,706
      Rep Power : 128439
      Likes Received
      2874
      Likes Given
      1386

      Default Re: Wanawake kukata viuno kwenye majukwaa ni aibu kwa Mwanamke - Mh. Pinda

      Quote By MTM View Post
      Mimi nadhani angetilia mkazo zaidi usimamizi wa wizara zake ambazo kwa sasa sijui zinafanya nini ukiondoa kuandaa matamasha, kongamano na viako...

      Ni bora mtu atake viuno lakini anajenga nchi kwa juhudi na uadilifu kuliko kutokata viuno na kuiba fedha na kualiti taifa
      kiongozi hii nimeipenda sanaaaaa.wacha tukate viuno lakini tuwe waadilifu..kuliko kutokata viuno wakati mijizi ya kutupwa
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    18. Kaitaba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2009
      Posts : 929
      Rep Power : 764
      Likes Received
      20
      Likes Given
      2

      Default Re: Wanawake kukata viuno kwenye majukwaa ni aibu kwa Mwanamke - Mh. Pinda

      Quote By Radical View Post
      Viuno asili yetu whether male or female.

      Muulizeni PM maji yamejaa mtera? Mambo ya viuno am sure alikurupuka.
      Sijui alikuwa anamaanisha nini,
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	pindamsafara.jpg 
Views:	4 
Size:	65.0 KB 
ID:	6755  

    19. #19
      Jafar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2006
      Location : Msoga, Chalinze
      Posts : 1,247
      Rep Power : 971
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default Re: Wanawake kukata viuno kwenye majukwaa ni aibu kwa Mwanamke - Mh. Pinda

      The guy (Pinda) is short sightened (myopic). Anyway msimseme sana anaweza kulia tena. Hizi hotuba kwa nini asiandike kwanza halafu akasoma tu.
      " ... wao wana pesa, sisi tuna Mungu ... " (Godbless Lema, MB)

    20. #20
      Pape's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2008
      Posts : 5,549
      Rep Power : 1717
      Likes Received
      33
      Likes Given
      0

      Default Re: Wanawake kukata viuno kwenye majukwaa ni aibu kwa Mwanamke - Mh. Pinda

      hahahaha


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 20
      Last Post: 1st October 2011, 17:53
    2. Kwa nini wanawake wa kimasai hawakati viuno wakati wa nanii...?
      By Dumelambegu in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 27
      Last Post: 3rd March 2011, 10:04
    3. Replies: 2
      Last Post: 19th November 2010, 12:42
    4. Replies: 45
      Last Post: 2nd November 2010, 07:25

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...