JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Moshi: Padri afumaniwa live na mke wa mtu akiwa uchi wa mnyama

    Report Post
    Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast
    Results 61 to 80 of 107
    1. Nivea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 7,227
      Rep Power : 232431
      Likes Received
      4392
      Likes Given
      5262

      Default Moshi: Padri afumaniwa live na mke wa mtu akiwa uchi wa mnyama

      KANISA Katoliki Jimbo la Moshi limeingia katika kashfa nzito baada ya padri wake, Father Urbanus Ngowi wa moja ya parokia zake kudaiwa kufumaniwa na mwanamke anayesemekana ni mke wa mtu


      Father Ngowi akiwa ameduwaa baada ya kufumaniwa akiwa na mke wa mtu aliyejulikana kwa jina la kijamii la Mama P.
      Sakata la fumanizi hilo linadaiwa kutokea Jumatatu ya wiki iliyopita chumbani kwa padri huyo, Marangu Wilaya ya Moshi Vijijini ambako Father Ngowi inasemekana alikutwa ‘laivu’ akiwa na mwanamke huyo aliyejulikana kwa jina la kijamii la Mama P.

      Pamoja na kunaswa huko, vyanzo havijaeleza humo chumbani wawili hao walikuwa wakifanya nini!

      Habari zinadai siku ya tukio, mwanamke huyo aliingia nyumbani kwa padri huyo ambapo baadhi ya ndugu wa mumewe walikuwa wakimfuatilia baada ya madai yaliyokuwepo kwamba ana ukaribu wenye maswali mengi na mtumishi huyo wa Mungu.

      “Unajua siku nyingi ilivuma kwamba Mama P na Father Ngowi wana ukaribu wenye maswali mengi, mume wake alifuatilia na kubaini ni kweli lakini akashindwa kuutenganisha ukaribu wao,” kilidai chanzo.


      Father Ngowi akijaribu kuomba samahani baada ya kufumaniwa.
      Chanzo kikaendelea kudai kwamba baada ya kuona mkewe amejikita kwa mtumishi wa Mungu, mumewe alinyoosha mikono juu na kumwachia Mungu.

      Chanzo: Sasa siku hiyo baada ya ndugu wa mume kumfuatilia mpaka anaingia kwa Father Ngowi, wakaona ni bora watafute mpigapicha ili kupata picha za tukio ambazo zitakuwa ushahidi siku za mbele.

      “Walipompata wakazama ndani, sekeseke likaanzia hapo. Walimkuta mwanamke huyo na mtumishi wa Mungu wapo kitandani.”


      Father Ngowi na Mama P wakivaa nguo zao kwa aibu baada ya kufumaniwa.

      Habari zinadai kwamba kufuatia tukio hilo, tayari Kanisa Katoliki limemweka kitimoto padri huyo ambaye alikuwa akihudumu katika Parokia ya Korongoni, Moshi Vijijini kabla ya kuhamishwa na kupelekwa Parokia ya Makomu, Marangu ambako inadaiwa ameshushwa cheo.

      Inadaiwa kuwa baada ya tukio hilo, Father Ngowi alikana kukutwa na mke wa mtu chumbani kwake lakini alipobanwa sana na mabosi wa Jimbo Kuu la Kanisa Katoliki Moshi, alikiri na kudai ibilisi alimpitia na kuomba kanisa limsamehe na kutompa adhabu kali ambayo itamuathiri kisaikolojia.

      Hili ni tukio kubwa na la aina yake kuwahi kulikumba Kanisa Katoliki nchini kwa padri wake kudaiwa kukutwa na mke wa mtu chumbani
      Father Ngowi na Mama P wakiwa na nyuso za aibu baada ya tukio hilo.
      Kuna madai kwamba mwaka jana (2012), Father Ngowi, mbele ya waumini wake alisoma barua yenye kukana shutuma zote zilizoelekezwa kwake kwamba amekuwa na ukaribu wenye maswali mengi na wake za watu.

      Taarifa zilidai kuwa padri huyo aliweka wazi akisema si kweli kwamba amekuwa na ukaribu unaotajwa, akawataka waumini wake wapuuze tuhuma hizo alizosema zina mwelekeo wa kuchafua sifa yake na taswira ya Kanisa Katoliki kwa jumla.

      Hayo ni madai ya vyanzo vyetu ambavyo viliambatanisha na picha mbalimbali za tukio hilo lenye kushtua waumini sambamba na namba za simu za padri huyo kwa ajili ya mawasiliano ili kujiridhisha.

      Father Ngowi akipatiwa suruali yake.

      poleni sana mtakao ghafilika ni taarifa tu wandugu.myie wanaume mnamuona mwenzenu? itikadi za kidini weka pembeni tuzungumze fumanizzzzzzzz
      sourse :mnaiona hapo


    2. Elli's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th March 2008
      Location : Kijito-Upele
      Posts : 12,896
      Rep Power : 2142766
      Likes Received
      4423
      Likes Given
      3733

      Default Re: Moshi: Padri afumaniwa live na mke wa mtu akiwa uchi wa mnyama

      halafu Padre geto ana mafuta ya Babycare......duh jamani hawa watumishi muwatunze kidogo, mbona Geto limechoka sana?? Changamoto kwa washarika na wana kigango
      ...but what MAN is entirely without Evil intent in the Silence of his Soul???

    3. NAPITA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Location : KUGULIABASHASHI.
      Posts : 2,620
      Rep Power : 1815272
      Likes Received
      1010
      Likes Given
      1234

      Default Re: Padri wa kanisa katoliki huko moshi afumaniwa live na mke wa mtu akiwa uchi wa mnyama

      Quote By FP View Post
      hivi walio na wenza hawatoki nje?
      kwa hawa makasisi wakiruhusiwa itapunguza haya mambo kama ni muaminifu kwa mwenza wako huwezi kutoka na kama mnapeana mahajuhaju ya ukweli ndo kutoka hakuta kuepo kabisa.

    4. Elli's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th March 2008
      Location : Kijito-Upele
      Posts : 12,896
      Rep Power : 2142766
      Likes Received
      4423
      Likes Given
      3733

      Default Re: Moshi: Padri afumaniwa live na mke wa mtu akiwa uchi wa mnyama

      Sawa kabisa Mpwa kama signature yangu hapa chini inavyosemkea eeeeh...
      Quote By ZeMarcopolo View Post
      Ni udhaifu wa kibinadamu.

      Asiye na dhambi awe wa kwanza kumshambulia huyu mtumishi wa Mungu.
      ...but what MAN is entirely without Evil intent in the Silence of his Soul???

    5. Bigirita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : 3.0758° S, 37.3533° E
      Posts : 12,187
      Rep Power : 3275
      Likes Received
      3571
      Likes Given
      5078

      Default Re: Moshi: Padri afumaniwa live na mke wa mtu akiwa uchi wa mnyama

      Chumbani kwa Padre....Parokoani, mtaani au wapi huko?!!!

      Sakata la fumanizi hilo linadaiwa kutokea Jumatatu ya wiki iliyopita chumbani kwa padri huyo, Marangu Wilaya ya Moshi Vijijini ambako Father Ngowi inasemekana alikutwa ‘laivu’ akiwa na mwanamke huyo aliyejulikana kwa jina la kijamii la Mama P.
      Hapa, padre anavaa boxer or some balck shorts...



      Hapa chini, Padre amevaa bukta/pajama like Nyeupe na anapewa suruali yake.
      Hapo ni chumbani kwake....anazo nguo anaweza kunyakua yoyote na kuvaa, haina maana kwa aliyemfumania kuchukua suruali yake,......

      Sijui kama wote mna akili inayofanan na yangu. au ndo hivyo tena!!

      * LOVE COMES NATURALLY; HATE IS TAUGHT.....by nngu007 wa JF

    6. MWILI NYUMBA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th June 2012
      Posts : 751
      Rep Power : 546
      Likes Received
      210
      Likes Given
      344

      Default Re: Moshi: Padri afumaniwa live na mke wa mtu akiwa uchi wa mnyama

      Jamani wamuonee huruma yule Mu-Argentina wa watu!Hata mwezi hajamaliza tangu awe Papa wameshaanza tena na matukio yao ya ajabu ajabu! Au wanataka na yeye ajiengue kama papa benedictor?

    7. JF SMS Swahili

    8. kmbwembwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th August 2012
      Posts : 1,800
      Rep Power : 748
      Likes Received
      392
      Likes Given
      536

      Default Re: Moshi: Padri afumaniwa live na mke wa mtu akiwa uchi wa mnyama

      Quote By Nivea View Post
      KANISA Katoliki Jimbo la Moshi limeingia katika kashfa nzito baada ya padri wake, Father Urbanus Ngowi wa moja ya parokia zake kudaiwa kufumaniwa na mwanamke anayesemekana ni mke wa mtu


      Father Ngowi akiwa ameduwaa baada ya kufumaniwa akiwa na mke wa mtu aliyejulikana kwa jina la kijamii la Mama P.
      Sakata la fumanizi hilo linadaiwa kutokea Jumatatu ya wiki iliyopita chumbani kwa padri huyo, Marangu Wilaya ya Moshi Vijijini ambako Father Ngowi inasemekana alikutwa ‘laivu’ akiwa na mwanamke huyo aliyejulikana kwa jina la kijamii la Mama P.

      Pamoja na kunaswa huko, vyanzo havijaeleza humo chumbani wawili hao walikuwa wakifanya nini!

      Habari zinadai siku ya tukio, mwanamke huyo aliingia nyumbani kwa padri huyo ambapo baadhi ya ndugu wa mumewe walikuwa wakimfuatilia baada ya madai yaliyokuwepo kwamba ana ukaribu wenye maswali mengi na mtumishi huyo wa Mungu.

      “Unajua siku nyingi ilivuma kwamba Mama P na Father Ngowi wana ukaribu wenye maswali mengi, mume wake alifuatilia na kubaini ni kweli lakini akashindwa kuutenganisha ukaribu wao,” kilidai chanzo.


      Father Ngowi akijaribu kuomba samahani baada ya kufumaniwa.
      Chanzo kikaendelea kudai kwamba baada ya kuona mkewe amejikita kwa mtumishi wa Mungu, mumewe alinyoosha mikono juu na kumwachia Mungu.

      Chanzo: Sasa siku hiyo baada ya ndugu wa mume kumfuatilia mpaka anaingia kwa Father Ngowi, wakaona ni bora watafute mpigapicha ili kupata picha za tukio ambazo zitakuwa ushahidi siku za mbele.

      “Walipompata wakazama ndani, sekeseke likaanzia hapo. Walimkuta mwanamke huyo na mtumishi wa Mungu wapo kitandani.”


      Father Ngowi na Mama P wakivaa nguo zao kwa aibu baada ya kufumaniwa.

      Habari zinadai kwamba kufuatia tukio hilo, tayari Kanisa Katoliki limemweka kitimoto padri huyo ambaye alikuwa akihudumu katika Parokia ya Korongoni, Moshi Vijijini kabla ya kuhamishwa na kupelekwa Parokia ya Makomu, Marangu ambako inadaiwa ameshushwa cheo.

      Inadaiwa kuwa baada ya tukio hilo, Father Ngowi alikana kukutwa na mke wa mtu chumbani kwake lakini alipobanwa sana na mabosi wa Jimbo Kuu la Kanisa Katoliki Moshi, alikiri na kudai ibilisi alimpitia na kuomba kanisa limsamehe na kutompa adhabu kali ambayo itamuathiri kisaikolojia.

      Hili ni tukio kubwa na la aina yake kuwahi kulikumba Kanisa Katoliki nchini kwa padri wake kudaiwa kukutwa na mke wa mtu chumbani
      Father Ngowi na Mama P wakiwa na nyuso za aibu baada ya tukio hilo.
      Kuna madai kwamba mwaka jana (2012), Father Ngowi, mbele ya waumini wake alisoma barua yenye kukana shutuma zote zilizoelekezwa kwake kwamba amekuwa na ukaribu wenye maswali mengi na wake za watu.

      Taarifa zilidai kuwa padri huyo aliweka wazi akisema si kweli kwamba amekuwa na ukaribu unaotajwa, akawataka waumini wake wapuuze tuhuma hizo alizosema zina mwelekeo wa kuchafua sifa yake na taswira ya Kanisa Katoliki kwa jumla.

      Hayo ni madai ya vyanzo vyetu ambavyo viliambatanisha na picha mbalimbali za tukio hilo lenye kushtua waumini sambamba na namba za simu za padri huyo kwa ajili ya mawasiliano ili kujiridhisha.

      Father Ngowi akipatiwa suruali yake.

      poleni sana mtakao ghafilika ni taarifa tu wandugu.myie wanaume mnamuona mwenzenu? itikadi za kidini weka pembeni tuzungumze fumanizzzzzzzz
      sourse :mnaiona hapo
      Nyie wakatoliki mnashangaza!!! Ina maana padre huyo anaweza kusamehewa na kuendelea na upadre? Kuwanyima mapadre kuoa ni dhambi kwa mungu ona sasa mambo wanayofanya.

    9. Ngalikihinja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st September 2009
      Posts : 8,564
      Rep Power : 1387929
      Likes Received
      2615
      Likes Given
      224

      Default Re: Padri wa kanisa katoliki huko moshi afumaniwa live na mke wa mtu akiwa uchi wa mnyama

      Quote By NAPITA View Post
      kwa hawa makasisi wakiruhusiwa itapunguza haya mambo kama ni muaminifu kwa mwenza wako huwezi kutoka na kama mnapeana mahajuhaju ya ukweli ndo kutoka hakuta kuepo kabisa.
      Wala usijidanganye ndugu... Kwani wanandoa hawatoki nje?
      Nivea likes this.
      Effectiveness is measured by what happened because of what you did

    10. mwanafyale's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th September 2010
      Location : Tukuyu
      Posts : 875
      Rep Power : 661
      Likes Received
      196
      Likes Given
      501

      Default Re: Padri wa kanisa katoliki huko moshi afumaniwa live na mke wa mtu akiwa uchi wa mnyama

      Quote By ntogwisangu View Post
      Haya mambo dr slaa alishituka mapema,maana wananchi wa Basotu walishamzungumzia kipindi cha mapenz yake na Rose,mapadri waoe,hii hali inawaharibu hata mbeleni maishan,wanakuwa wanafiki sana,mfano dr slaa.
      Kuoa sio solution, mbona siye tumeoa na bado tunaibanjua amri ya Sita Kama hatuna akili nzuri. Hapo ni suala la commitment ya mtu na MUNGU wake. Wengi wameingia huko Kama sehemu ya kuendesha maisha tu Kama wewe na mimi tulivyoamua kuajiriwa ili mkono uende kinywani.
      Nivea likes this.

    11. Elli's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th March 2008
      Location : Kijito-Upele
      Posts : 12,896
      Rep Power : 2142766
      Likes Received
      4423
      Likes Given
      3733

      Default Re: Moshi: Padri afumaniwa live na mke wa mtu akiwa uchi wa mnyama

      Huuuuwiiii jamani narudi nyumabani na mimi nikamalize mambo yangu kwa my wife wangu, naona mtumishi kanihamasisha sana hasa hio style yo kwenye picha ya kwanza hapo juu, sijui ndio style gani hii, ndio mbuzi kagoma au chuma.... Paloma na saudari mnauzoefu na hizi style?
      Paloma likes this.
      ...but what MAN is entirely without Evil intent in the Silence of his Soul???

    12. Elli's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th March 2008
      Location : Kijito-Upele
      Posts : 12,896
      Rep Power : 2142766
      Likes Received
      4423
      Likes Given
      3733

      Default Re: Padri wa kanisa katoliki huko moshi afumaniwa live na mke wa mtu akiwa uchi wa mnyama

      hahahaaaaa LAZIMA nikaseme kwa shemeji, kumbeeeee heri yangu mie sijafanya hivi karibuni....hahahahaaa
      Quote By mwanafyale View Post
      Kuoa sio solution, mbona siye tumeoa na bado tunaibanjua amri ya Sita Kama hatuna akili nzuri. Hapo ni suala la commitment ya mtu na MUNGU wake. Wengi wameingia huko Kama sehemu ya kuendesha maisha tu Kama wewe na mimi tulivyoamua kuajiriwa ili mkono uende kinywani.
      ...but what MAN is entirely without Evil intent in the Silence of his Soul???

    13. Bigirita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : 3.0758° S, 37.3533° E
      Posts : 12,187
      Rep Power : 3275
      Likes Received
      3571
      Likes Given
      5078

      Default Re: Padri wa kanisa katoliki huko moshi afumaniwa live na mke wa mtu akiwa uchi wa mnyama

      Quote By NAPITA View Post
      kwa hawa makasisi wakiruhusiwa itapunguza haya mambo kama ni muaminifu kwa mwenza wako huwezi kutoka na kama mnapeana mahajuhaju ya ukweli ndo kutoka hakuta kuepo kabisa.
      Kwani huyo padre alikuwa anajitomba mwenyewe?
      basi na huyo mke wa mtu aolewe na wanaume watatu kwasabababu huyo mmoja hamtoshelezi....hampi mahanjuhanju ya ukweli kama unavyosema.

      Binadamu bana!!
      * LOVE COMES NATURALLY; HATE IS TAUGHT.....by nngu007 wa JF

    14. idawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2012
      Location : karibu na nyumbani.
      Posts : 6,926
      Rep Power : 1062093
      Likes Received
      2096
      Likes Given
      1121

      Default Re: Moshi: Padri afumaniwa live na mke wa mtu akiwa uchi wa mnyama

      Waliooa na kuolewa wanafumaniwa kila siku sembuse asie na mke kabisa.

      Binadamu hajakamilika.!!

    15. Ndallo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2010
      Location : LaRusa
      Posts : 4,969
      Rep Power : 6579
      Likes Received
      1780
      Likes Given
      528

      Default Re: Moshi: Padri afumaniwa live na mke wa mtu akiwa uchi wa mnyama

      By Alfu Lela Ulela
      Si mlisema hamtaki kuchinjiwa?, sasa Padri kaamua kuchinja mwenyewe.
      Kwahiyo Huu mchezo utaniambia na nyie mnagombea kuchinja kwakua mnawachinjaga waumini wenu sio?
      '' Mtu ni Utu sio Kitu''

    16. piper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2012
      Posts : 2,973
      Rep Power : 537885
      Likes Received
      516
      Likes Given
      50

      Default Re: Padri wa kanisa katoliki huko moshi afumaniwa live na mke wa mtu akiwa uchi wa mnyama

      Quote By Jabulani View Post
      Lakini huyo mwanamke tayari ana mwenza!
      Nafikiri alimaanisha mapadri waruhusiwe kuoa mkuu

    17. Mentor's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2008
      Location : On my way to Heaven!
      Posts : 9,473
      Rep Power : 3587075
      Likes Received
      7103
      Likes Given
      21455

      Default Re: Padri wa kanisa katoliki huko moshi afumaniwa live na mke wa mtu akiwa uchi wa mnyama

      Quote By Nivea View Post
      soma maelezo mimi sijui mkuu ila mumewa atakuwa hana hamu tena aisee lol aibu sana naona bora angefumwa yuko na mtoto mzuri ajabu potelea mbali lol hilo jimama minyama na amejitwika aibu sana.
      Kha starehe ya wenzio hiyo wewe!!!! tema mate shemeji... hehehehehehehehehe

      "Be an example.." 1 Timothy 4:12
      Irere lya Isembo ni ndeu - Benki ya mjinga ni tumbo lake.
      Mndu Kangikunda naware rero Lyako..John 14:23
      NACHO CHA RUWA
      !

    18. Eshaza's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 21st March 2013
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Nivea View Post
      KANISA Katoliki Jimbo la Moshi limeingia katika kashfa nzito baada ya padri wake, Father Urbanus Ngowi wa moja ya parokia zake kudaiwa kufumaniwa na mwanamke anayesemekana ni mke wa mtu


      Father Ngowi akiwa ameduwaa baada ya kufumaniwa akiwa na mke wa mtu aliyejulikana kwa jina la kijamii la Mama P.
      Sakata la fumanizi hilo linadaiwa kutokea Jumatatu ya wiki iliyopita chumbani kwa padri huyo, Marangu Wilaya ya Moshi Vijijini ambako Father Ngowi inasemekana alikutwa ‘laivu’ akiwa na mwanamke huyo aliyejulikana kwa jina la kijamii la Mama P.

      Pamoja na kunaswa huko, vyanzo havijaeleza humo chumbani wawili hao walikuwa wakifanya nini!

      Habari zinadai siku ya tukio, mwanamke huyo aliingia nyumbani kwa padri huyo ambapo baadhi ya ndugu wa mumewe walikuwa wakimfuatilia baada ya madai yaliyokuwepo kwamba ana ukaribu wenye maswali mengi na mtumishi huyo wa Mungu.

      “Unajua siku nyingi ilivuma kwamba Mama P na Father Ngowi wana ukaribu wenye maswali mengi, mume wake alifuatilia na kubaini ni kweli lakini akashindwa kuutenganisha ukaribu wao,” kilidai chanzo.


      Father Ngowi akijaribu kuomba samahani baada ya kufumaniwa.
      Chanzo kikaendelea kudai kwamba baada ya kuona mkewe amejikita kwa mtumishi wa Mungu, mumewe alinyoosha mikono juu na kumwachia Mungu.

      Chanzo: Sasa siku hiyo baada ya ndugu wa mume kumfuatilia mpaka anaingia kwa Father Ngowi, wakaona ni bora watafute mpigapicha ili kupata picha za tukio ambazo zitakuwa ushahidi siku za mbele.

      “Walipompata wakazama ndani, sekeseke likaanzia hapo. Walimkuta mwanamke huyo na mtumishi wa Mungu wapo kitandani.”


      Father Ngowi na Mama P wakivaa nguo zao kwa aibu baada ya kufumaniwa.

      Habari zinadai kwamba kufuatia tukio hilo, tayari Kanisa Katoliki limemweka kitimoto padri huyo ambaye alikuwa akihudumu katika Parokia ya Korongoni, Moshi Vijijini kabla ya kuhamishwa na kupelekwa Parokia ya Makomu, Marangu ambako inadaiwa ameshushwa cheo.

      Inadaiwa kuwa baada ya tukio hilo, Father Ngowi alikana kukutwa na mke wa mtu chumbani kwake lakini alipobanwa sana na mabosi wa Jimbo Kuu la Kanisa Katoliki Moshi, alikiri na kudai ibilisi alimpitia na kuomba kanisa limsamehe na kutompa adhabu kali ambayo itamuathiri kisaikolojia.

      Hili ni tukio kubwa na la aina yake kuwahi kulikumba Kanisa Katoliki nchini kwa padri wake kudaiwa kukutwa na mke wa mtu chumbani
      Father Ngowi na Mama P wakiwa na nyuso za aibu baada ya tukio hilo.
      Kuna madai kwamba mwaka jana (2012), Father Ngowi, mbele ya waumini wake alisoma barua yenye kukana shutuma zote zilizoelekezwa kwake kwamba amekuwa na ukaribu wenye maswali mengi na wake za watu.

      Taarifa zilidai kuwa padri huyo aliweka wazi akisema si kweli kwamba amekuwa na ukaribu unaotajwa, akawataka waumini wake wapuuze tuhuma hizo alizosema zina mwelekeo wa kuchafua sifa yake na taswira ya Kanisa Katoliki kwa jumla.

      Hayo ni madai ya vyanzo vyetu ambavyo viliambatanisha na picha mbalimbali za tukio hilo lenye kushtua waumini sambamba na namba za simu za padri huyo kwa ajili ya mawasiliano ili kujiridhisha.

      Father Ngowi akipatiwa suruali yake.

      poleni sana mtakao ghafilika ni taarifa tu wandugu.myie wanaume mnamuona mwenzenu? itikadi za kidini weka pembeni tuzungumze fumanizzzzzzzz
      sourse :mnaiona hapo
      hata waumini nao au ndo msemo usemao mchungaji huaangalia ndani ya kondoo wake na kuchagua aliyenona.

    19. Fixed Point's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 30th September 2009
      Posts : 10,635
      Rep Power : 3859307
      Likes Received
      11840
      Likes Given
      11779

      Default Re: Padri wa kanisa katoliki huko moshi afumaniwa live na mke wa mtu akiwa uchi wa mnyama

      Quote By NAPITA View Post
      kwa hawa makasisi wakiruhusiwa itapunguza haya mambo kama ni muaminifu kwa mwenza wako huwezi kutoka na kama mnapeana mahajuhaju ya ukweli ndo kutoka hakuta kuepo kabisa.
      umeona uvunjifu wa uaminifu umepungua kwa wenye ndoa?
      Don't wait for the Perfect Moment,
      Take the Moment and make it Perfect


    20. Nivea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 7,227
      Rep Power : 232431
      Likes Received
      4392
      Likes Given
      5262

      Default Re: Moshi: Padri afumaniwa live na mke wa mtu akiwa uchi wa mnyama

      Quote By eshaza View Post
      hata waumini nao au ndo msemo usemao mchungaji huaangalia ndani ya kondoo wake na kuchagua aliyenona.
      khaa hahahahaahahah na amechagua aliyenona haswaaaa
      PATIENCE IS A NECESSARY INGREDIENT OF GENIUS.

    21. MWILI NYUMBA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th June 2012
      Posts : 751
      Rep Power : 546
      Likes Received
      210
      Likes Given
      344

      Default Re: Moshi: Padri afumaniwa live na mke wa mtu akiwa uchi wa mnyama

      Quote By Alfu Lela Ulela View Post
      Si mlisema hamtaki kuchinjiwa?, sasa Padri kaamua kuchinja mwenyewe.

      Nionee huruma mkuu, unaniua kwa kicheko mwenzio huku! Ha ha haaaaaaa

    22. NAPITA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Location : KUGULIABASHASHI.
      Posts : 2,620
      Rep Power : 1815272
      Likes Received
      1010
      Likes Given
      1234

      Default Re: Padri wa kanisa katoliki huko moshi afumaniwa live na mke wa mtu akiwa uchi wa mnyama

      Quote By Ngalikihinja View Post
      Wala usijidanganye ndugu... Kwani wanandoa hawatoki nje?
      Kama kuna kuaminiana ,kusaminiana na mahahaju ya ukweli hakutakuwa na wanandoa wanao toka nje wanaotoka ukiwauliza lazima kutakuwa na sababu iliomfanya atoke nje,tukirudi kwa hawa makasisi wanatoka nje maana sheria inawazuia kuwa na mipondodo sasa wanapojaribu ndo hivyo wanaumbuka lakini tukumbe nao ni Binadamu kupenda muhimu.

    23. JF SMS Swahili

    Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...