JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nimeamini ITV is the Best. Walicho kificha jana TBC, nimekiona leo kupitia ITV

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 38
    1. MZIMU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2011
      Location : VIRGINIA
      Posts : 3,542
      Rep Power : 1368281
      Likes Received
      1158
      Likes Given
      2979

      Default Nimeamini ITV is the Best. Walicho kificha jana TBC, nimekiona leo kupitia ITV

      Hivi hili Shirika la Utangazaji TBC, ni kwa maslahi ya nani? Jana wakati Naibu Spika wa Bunge alipo amuru Askari wa Bungeni Kumtoa Nje Tindu Lisu, kwanza TBC waliondoa Sauti za Vurugu iliokua inaendelea, na kama haitoshi wakafunga kabisa matangazo ya Bunge.

      Nawashukuru ITV, kwani katika taarifa ya leo Ya saa tano Usiku, wameonyesha full drama ilivyokua.

      TBC ni Wazugaji tu.
      Last edited by MZIMU; 19th April 2013 at 11:23.
      grafani11 likes this.
      Think big

    2. WB-1

    3. flora msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : under a coconut tree
      Posts : 5,355
      Rep Power : 1584
      Likes Received
      781
      Likes Given
      597

      Default re: Nimeamini ITV is the Best. Walicho kificha jana TBC, nimekiona leo kupitia ITV

      umeona ee .ila nji hii kWA HILA,WANAWEZA KUMFANYIA VISA MZEE MENGI.ILA TBC NI JANGA LA TAIFA,NI CHOMBO CHA MTU BINAFSI OR?
      MZIMU likes this.

    4. Sumba-Wanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : Gambushi
      Posts : 5,304
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1134
      Likes Given
      1388

      Default re: Nimeamini ITV is the Best. Walicho kificha jana TBC, nimekiona leo kupitia ITV

      Quote By flora msoffe View Post
      umeona ee .ila nji hii kWA HILA,WANAWEZA KUMFANYIA VISA MZEE MENGI.ILA TBC NI JANGA LA TAIFA,NI CHOMBO CHA MTU BINAFSI OR?
      Cha ccm. Hukumbuki mkataba wa tido mhando na mizengwe ya ccm?
      MZIMU likes this.
      "A man's or woman's best or worst choice in life is his or her spouse"

    5. amkawewe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th December 2011
      Posts : 1,932
      Rep Power : 85900741
      Likes Received
      459
      Likes Given
      3063

      Default re: Nimeamini ITV is the Best. Walicho kificha jana TBC, nimekiona leo kupitia ITV

      Hata Star Tv wamejitahidi sana kuonyesha mambo yalivyokuwa
      Tripo9 likes this.

    6. mcubic's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2011
      Location : Nyumbani
      Posts : 2,203
      Rep Power : 17396706
      Likes Received
      596
      Likes Given
      269

      Default re: Nimeamini ITV is the Best. Walicho kificha jana TBC, nimekiona leo kupitia ITV

      vp kikanuni Ndugai yuko sahihi ama? tujuzeni kabla mama "thank u very much" hajatoa muongozo leo.
      "Kitisho kikuu cha uhuru ni kukosekana kwa ukosoaji"-Profesa Wole Soyinka

    7. Movie-Date

    8. zinj's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 1st January 2013
      Posts : 165
      Rep Power : 433
      Likes Received
      49
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By mcubic View Post
      vp kikanuni Ndugai yuko sahihi ama? tujuzeni kabla mama "thank u very much" hajatoa muongozo leo.
      Mkuu mcubic
      Mh. Ndugai amekiri kumruhusu Mh. Lissu kusimama na kuomba mwongozo wa spika kwa Mara 10.

      Kulingana na kanuni za Bunge, hazijaeleza ukomo wa mbunge kusimama na kuomba mwongozo wa spika.

      Kwa kuzingatia Hilo Mh. Job Ndugai hayuko sahihi ni vyema angetumia busara ya kawaida, kuliko kutoa uamuzi huo alio ufanya.
      grafani11 likes this.

    9. Iron Lady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2008
      Location : Dar-es-salaam
      Posts : 3,681
      Rep Power : 5887
      Likes Received
      1048
      Likes Given
      883

      Default re: Nimeamini ITV is the Best. Walicho kificha jana TBC, nimekiona leo kupitia ITV

      Quote By flora msoffe View Post
      umeona ee .ila nji hii kWA HILA,WANAWEZA KUMFANYIA VISA MZEE MENGI.ILA TBC NI JANGA LA TAIFA,NI CHOMBO CHA MTU BINAFSI OR?
      ni chombo cha sisiemu wanafanya wanayoambiwa na nape

    10. chicotton's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th February 2013
      Posts : 42
      Rep Power : 401
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default re: Nimeamini ITV is the Best. Walicho kificha jana TBC, nimekiona leo kupitia ITV

      TBC NI MAMBUxxxxxx la wanafadhiliwa na serikali na NI kituo cha serikali ndio maana wako kwa maslah YA ccm na kamwe hawawezi kuja kuonesha habari zinazoichana gvt, angalia campaign ZA CHADEMA M4C, linj walishaoneshaga?

    11. delusions's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2013
      Posts : 2,424
      Rep Power : 882
      Likes Received
      363
      Likes Given
      2

      Default re: Nimeamini ITV is the Best. Walicho kificha jana TBC, nimekiona leo kupitia ITV

      Kwa mslahi y taifa big up

    12. chicotton's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th February 2013
      Posts : 42
      Rep Power : 401
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default re: Nimeamini ITV is the Best. Walicho kificha jana TBC, nimekiona leo kupitia ITV

      Kwanza mbunge hawezi kufungiwa kuingia bungeni siku tano, anatakiwa kutolewa kikao kimoja tuu hapo Ndungai kateleza, pili kuomba muongozo hakujaainisha kila mbunge aombe mwongozo Mar moja AU tatu, NI kwa kadiri YA aonavyo mbunge kuwa kunahitaji muongozo, alafu wale waliotukana F......ck you, kuna watu wamebeba mimba zisizotarajiwa na siongei na mbwa naongea na mwenye mbwa walitakiwa kuwa wakwanza kuwajibishwa lakn labda NI KWAKUA wanatoka ccm, kama Ndungai angeanza na hawa kusingekua na lawama
      grafani11 and NIGGA like this.

    13. Mohamedi Mtoi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2010
      Location : Kinondoni
      Posts : 3,211
      Rep Power : 49989452
      Likes Received
      5727
      Likes Given
      716

      Default re: Nimeamini ITV is the Best. Walicho kificha jana TBC, nimekiona leo kupitia ITV

      ITV the super bland number one Tanzania.
      NIGGA likes this.

    14. Twilumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th December 2010
      Location : Kiseliani
      Posts : 4,240
      Rep Power : 1048344
      Likes Received
      1345
      Likes Given
      295

      Default re: Nimeamini ITV is the Best. Walicho kificha jana TBC, nimekiona leo kupitia ITV

      Mi sjaelewa pale Nchemba anapoomba watanzania wamwombee ana jambo kubwa la kuuliweka hadharani, kwa awazo yng naona ile n defence mechanism tu hana lolote la kuliweka hadharani isipouwa anataka ku-draw attentiion ya watanzania ili waache k-concetrate na hali ilivyoo sasa huku wakisubiri hilo kubwa analolizungumzia nchemba!
      rmashauri and grafani11 like this.

    15. RGforever's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Posts : 3,737
      Rep Power : 36299
      Likes Received
      1555
      Likes Given
      1487

      Default re: Nimeamini ITV is the Best. Walicho kificha jana TBC, nimekiona leo kupitia ITV

      Hivi bado una imani na TBC...? Mpaka unaangalia. Ile ishashikwa na CCM inalinda maslahi yao

    16. Nduimana's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 9th April 2013
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default re: Nimeamini ITV is the Best. Walicho kificha jana TBC, nimekiona leo kupitia ITV

      TBC walfcha mengi lkn kupitia kituo bora jana tumeona kila kitu big up ITV
      T-Tv
      B-Binafsi kwa
      C-ccm

    17. Mchaka Mchaka's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 20th July 2010
      Location : A - CITY
      Posts : 4,538
      Rep Power : 1530
      Likes Received
      1318
      Likes Given
      687

      Default re: Nimeamini ITV is the Best. Walicho kificha jana TBC, nimekiona leo kupitia ITV

      Hata mm nimeangalia hii video, kweli ilikuwa kivumbi! kidogo watu wazichape!
      kwa ambao hawajaiona hii hapa:
      Wabunge sita wa Chadema wasimamishwa kushiriki shughuli za bunge kwa siku 5. - YouTube
      Ndinani, MZIMU, Highlander and 1 others like this.
      Miili ya waliokufa katika ajali ya Meli ya Spice Islander ipimwe DNA ili kutambua Ndugu zao - Dk. Jakaya .M. Kikwete,, September 2011.

    18. seremi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th March 2013
      Posts : 113
      Rep Power : 411
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Iron Lady View Post
      ni chombo cha sisiemu wanafanya wanayoambiwa na nape
      Lakini si kodi zetu zinanunua na kuendesha tbc? Bila kuangalia itikadi ya mtu sote tunalipa kodi! Shame on them.

    19. rmashauri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Location : Ng'wanza Sukuma
      Posts : 3,002
      Rep Power : 1307
      Likes Received
      398
      Likes Given
      845

      Default re: Nimeamini ITV is the Best. Walicho kificha jana TBC, nimekiona leo kupitia ITV

      Quote By Babaubaya View Post
      Mi sjaelewa pale Nchemba anapoomba watanzania wamwombee ana jambo kubwa la kuuliweka hadharani, kwa awazo yng naona ile n defence mechanism tu hana lolote la kuliweka hadharani isipouwa anataka ku-draw attentiion ya watanzania ili waache k-concetrate na hali ilivyoo sasa huku wakisubiri hilo kubwa analolizungumzia nchemba!
      Mkuu,
      Hana cha maana huyu na ni miongoni mwa watu hatari sana kwa maendeleo ya nchi yetu. Yeye ni chama tu na hana uchungu na waTZ wanaotaabika kwa maisha magumu yanayosababishwa na chama chake cha wezi.
      Haki huinua taifa bali dhambi ni aibu ya watu wote (Mithali 14:34)

    20. grafani11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2011
      Location : Omnipotent Street
      Posts : 11,109
      Rep Power : 25489771
      Likes Received
      3852
      Likes Given
      5980

      Default re: Nimeamini ITV is the Best. Walicho kificha jana TBC, nimekiona leo kupitia ITV

      Quote By Nduimana View Post
      TBC walfcha mengi lkn kupitia kituo bora jana tumeona kila kitu big up ITV
      T-Tv
      B-Binafsi kwa
      C-ccm
      Haka katafsiri kamekaa vizuri.. Ndio maana mimi nimesahau hata inapatikana katika masafa gani, mimi na ITV, STAR TV & Channel Ten...
      Katika siku ile wanawake 7 watamshika mwanaume 1 wakisema, “Tutakula chakula chetu wenyewe na kuvaa nguo zetu wenyewe, ila wewe uturuhusu tu tuitwe kwa jina lako. Utuondolee aibu yetu! (Isaya 4:1)


    21. WaKatende's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th June 2012
      Location : Kahama
      Posts : 94
      Rep Power : 446
      Likes Received
      29
      Likes Given
      0

      Default re: Nimeamini ITV is the Best. Walicho kificha jana TBC, nimekiona leo kupitia ITV

      TBC inafanya kaz kw maslahi ya chichiemu. Hata kwny kampn za cdm huwa wanaoneshga anaeongea na sio umat wa wa2

    22. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,642
      Rep Power : 51527645
      Likes Received
      11285
      Likes Given
      9354

      Default re: Nimeamini ITV is the Best. Walicho kificha jana TBC, nimekiona leo kupitia ITV

      Hamna haja ya kuangalia TV B-w-e-g-e ya CCM (TBC)
      KAZI NDIO MSINGI WA MAENDELEO. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUENDELEA KWA MSINGI WA FEDHA. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUJITAWALA KAMA INATEGEMEA MSAADA KUTOKA NCHI ZA NJE- J. K. NYERERE

    23. Ulemavu

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...