JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

    Report Post
    Page 1 of 12 123 11 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 236
    1. Magesi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2012
      Posts : 2,468
      Rep Power : 1342
      Likes Received
      499
      Likes Given
      1

      Default Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Tupo kwenye mazishi ya bilionea Sambeke watu ni wengi na bdo wanazidi kuingia wafanyabiashara wote wa mji wako hapa ni kama shughuli zimesimama umati ni mkubwa.
      Pasco, IHOLOMELA and Inkoskaz like this.

    2. Movie-Date

    3. nkyalomkonza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th June 2012
      Posts : 1,083
      Rep Power : 743
      Likes Received
      384
      Likes Given
      125

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Quote By Magesi View Post
      Tupo kwenye mazishi ya bilionea Sambeke watu ni wengi na bdo wanazidi kuingia wafanyabiashara wote wa mji wako hapa ni kama shughuli zimesimama umati ni mkubwa.
      Majambazi wenzake nao wamefika??
      "The issue of satisfied with MCC should have com... should have been asked me." - Dr. Jakaya Mrisho Kikwete.

    4. DALLAI LAMA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st January 2012
      Posts : 6,253
      Rep Power : 23104501
      Likes Received
      1176
      Likes Given
      0

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      A rest in peace

    5. Mzee wa Rula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 7,510
      Rep Power : 84721
      Likes Received
      2764
      Likes Given
      2024

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Sambeke sidhani kama ni haki kumuita bilionea, unless kuwe na ushahidi wa kutosha kuhusu hilo jamani. RIP Bob Sambeke.
      grafani11 likes this.


    6. Malipo kwamungu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2012
      Posts : 450
      Rep Power : 532
      Likes Received
      54
      Likes Given
      81

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Tupia pc nasikia lazima uvae suti nyeusi?

    7. Ulemavu

    8. ntogwisangu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2011
      Posts : 501
      Rep Power : 557
      Likes Received
      128
      Likes Given
      29

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      sio bilionea ni jambazi sembeke!!!!mungu azirehemu roho zote zilizoteketea kupitia mtu huyu!!!!amen,naye ammpe hukumu yake stahili,amen.
      mfianchi, Njalamatata and Filipo like this.

    9. ndomyana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,568
      Rep Power : 1362
      Likes Received
      618
      Likes Given
      18

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      R,i.p kapumzike unapo stahili

    10. PPM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 451
      Rep Power : 563
      Likes Received
      71
      Likes Given
      60

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Quote By Magesi View Post
      Tupo kwenye mazishi ya bilionea Sambeke watu ni wengi na bdo wanazidi kuingia wafanyabiashara wote wa mji wako hapa ni kama shughuli zimesimama umati ni mkubwa.
      Weka picha, unatofauti gani na sisi wa mbali, kila mtu anajua watu watakuwa wengi
      Matola likes this.

    11. Jallen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2012
      Posts : 409
      Rep Power : 520
      Likes Received
      80
      Likes Given
      69

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Quote By ntogwisangu View Post
      sio bilionea ni jambazi sembeke!!!!mungu azirehemu roho zote zilizoteketea kupitia mtu huyu!!!!amen,naye ammpe hukumu yake stahili,amen.
      Alishawahi kukuibia na una ushahidi? Mbona hukuvitaarifu vyombo vya usalama kabla ya kifo chake?
      jmushi1, Mentor, KOMBESANA and 1 others like this.

    12. mkonowapaka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Udinde
      Posts : 1,315
      Rep Power : 812
      Likes Received
      544
      Likes Given
      300

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      ubilionea via kuua via poda via makampuni or whatever the hell...what matters!!!

    13. Magesi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2012
      Posts : 2,468
      Rep Power : 1342
      Likes Received
      499
      Likes Given
      1

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Ulinzi umeimarishwa vyakutosha

    14. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 35,872
      Rep Power : 138795740
      Likes Received
      22994
      Likes Given
      22929

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      He he he 'bilionea'

      Ngoja niende kwenye sred ya ndege za mabilionea mbalimbali.
      majany, Mentor, Bigirita and 3 others like this.

    15. mangikule's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2012
      Posts : 1,697
      Rep Power : 30151
      Likes Received
      317
      Likes Given
      353

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Quote By nkyalomkonza View Post
      Majambazi wenzake nao wamefika??
      Acha matusi wewe mpuuzi!!

    16. Magesi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2012
      Posts : 2,468
      Rep Power : 1342
      Likes Received
      499
      Likes Given
      1

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Anastahili kuitwa bilionea kwn alikuwa na uwezo wakumkopesha mtu mpaka b5
      Nivea likes this.

    17. Magesi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2012
      Posts : 2,468
      Rep Power : 1342
      Likes Received
      499
      Likes Given
      1

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Vifaru wote wa Arachuga wapo hapa

    18. LiverpoolFC's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Posts : 10,093
      Rep Power : 88723586
      Likes Received
      2331
      Likes Given
      1767

      Default

      Quote By Mzee wa Rula View Post
      Sambeke sidhani kama ni haki kumuita bilionea, unless kuwe na ushahidi wa kutosha kuhusu hilo jamani. RIP Bob Sambeke.

      Kiongozi! Hivi huyu Bob Sambeke anamiliki nini hapa A town? Ama pale Moshi Mjini?
      Ama ni ile ndege moja mbili aliyonayo?

      Copy kwa

      PakaJimmy
      Filipo
      Arushaone
      Preta
      Blaki Womani

      Hebu mwenye kujua miradi ya huyu marehemu bilionea anayetajwa hapa kwamba ni BILIONEA.
      Mi najua gari mbili aina ya landcruiser pickup anayomiliki na nyumbani kwake pale njiro!

    19. Magesi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2012
      Posts : 2,468
      Rep Power : 1342
      Likes Received
      499
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By LiverpoolFC View Post
      Kiongozi! Hivi huyu Bob Sambeke anamiliki nini hapa A town? Ama pale Moshi Mjini?
      Ama ni ile ndege moja mbili aliyonayo?

      Copy kwa

      PakaJimmy
      Filipo
      Arushaone
      Preta
      Blaki Womani

      Hebu mwenye kujua miradi ya huyu marehemu bilionea anayetajwa hapa kwamba ni BILIONEA.
      Mi najua gari mbili aina ya landcruiser pickup anayomiliki na nyumbani kwake pale njiro!
      Anamiliki kampuni ya utalii ya Ahsante tours

    20. Magesi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2012
      Posts : 2,468
      Rep Power : 1342
      Likes Received
      499
      Likes Given
      1

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Pia anakopesha fedha kwa watu binafsi na watu

    21. Filipo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Kiding'a
      Posts : 8,590
      Rep Power : 87664345
      Likes Received
      4905
      Likes Given
      5515

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Quote By LiverpoolFC View Post
      Kiongozi! Hivi huyu Bob Sambeke anamiliki nini hapa A town? Ama pale Moshi Mjini?
      Ama ni ile ndege moja mbili aliyonayo?

      Copy kwa

      PakaJimmy
      Filipo
      Arushaone
      Preta
      Blaki Womani

      Hebu mwenye kujua miradi ya huyu marehemu bilionea anayetajwa hapa kwamba ni BILIONEA.
      Mi najua gari mbili aina ya landcruiser pickup anayomiliki na nyumbani kwake pale njiro!

      Watu wana exaggerate sana! Sijauona ubilionea hapa!
      MALAMSSHA likes this.
      Times the time before time times you!!

    22. Magesi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2012
      Posts : 2,468
      Rep Power : 1342
      Likes Received
      499
      Likes Given
      1

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Bdo mwili upo kanisani huku nyumbani kuna skrini kubwa zimefungwa zinaonyesha matukio yote tokea aanze kurusha ndege
      Nivea and LEE VAN CLEEF like this.

    23. Azam

    Page 1 of 12 12311 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...