JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

    Report Post
    Page 3 of 12 FirstFirst 12345 ... LastLast
    Results 41 to 60 of 236
    1. Magesi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2012
      Posts : 2,468
      Rep Power : 1341
      Likes Received
      499
      Likes Given
      1

      Default Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Tupo kwenye mazishi ya bilionea Sambeke watu ni wengi na bdo wanazidi kuingia wafanyabiashara wote wa mji wako hapa ni kama shughuli zimesimama umati ni mkubwa.
      Pasco, IHOLOMELA and Inkoskaz like this.

    2. Magesi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2012
      Posts : 2,468
      Rep Power : 1341
      Likes Received
      499
      Likes Given
      1

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Mwili unawasili nyumbani sasa unapokelewa na marubani wenzake Wanajeshi pia wapo
      MAISAKI likes this.

    3. Nivea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 7,354
      Rep Power : 156372107
      Likes Received
      4500
      Likes Given
      5381

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Quote By mvaa tai View Post
      nimemtafuta bilionea sambeke hapa simuoni hivi anatumia jina gani lingine? africa
      hapo umemwona mawalla ???lakini si umeona utajiri wake ??????kimya kimya mkuu
      PATIENCE IS A NECESSARY INGREDIENT OF GENIUS.

    4. Nivea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 7,354
      Rep Power : 156372107
      Likes Received
      4500
      Likes Given
      5381

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Quote By facilitator View Post
      mnatuboa tu nyie.. Toka jmosi ni kumsifia tu huyo bilionea wenu.. Mwanaume mzima anashinda mtandaoni kazi kumwagia mtu misifa tu!!! Sambeke ndo mtoa uzima???? Kama kuna aliyenuna akajiue na yeye bas..
      huu tunauita umaskini wa roho.NA NI BORA UMASKINI WA AKILI UNATIBIKA
      jmushi1 and Bigirita like this.
      PATIENCE IS A NECESSARY INGREDIENT OF GENIUS.

    5. Kennedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2011
      Location : Everywhere
      Posts : 7,054
      Rep Power : 701739
      Likes Received
      1431
      Likes Given
      3193

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Alazwe anapostahiri.

    6. Magesi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2012
      Posts : 2,468
      Rep Power : 1341
      Likes Received
      499
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Nivea View Post
      sasas mtu anayeweza kopesha bil 5 utamwitaje kama sio bilionea benk zenyewe hupati hicho kiasi huyu ni bilionea kabisaaaa
      Namshangaa sana mkuu

    7. Azam

    8. LiverpoolFC's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Posts : 10,087
      Rep Power : 88723584
      Likes Received
      2331
      Likes Given
      1767

      Default

      Moja! Kwingine!

      MVUMBUZI hebu nawe tuambie kitu kingine tafadhali!

      Quote By Magesi View Post
      Anamiliki kampuni ya utalii ya Ahsante tours
      Last edited by LiverpoolFC; 18th April 2013 at 17:21.

    9. bucho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2010
      Location : kandahar
      Posts : 4,009
      Rep Power : 18415828
      Likes Received
      1058
      Likes Given
      836

      Default

      Quote By Facilitator View Post
      mnatuboa tu nyie.. toka jmosi ni kumsifia tu huyo bilionea wenu.. mwanaume mzima anashinda mtandaoni kazi kumwagia mtu misifa tu!!! sambeke ndo mtoa uzima???? kama kuna aliyenuna akajiue na yeye bas..
      Umetumwa kuingia kwenye hii sredi ? huo ni wivu wa kike na chuki binafsi.
      MAISAKI likes this.

    10. Amante's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2010
      Location : JamiiForums
      Posts : 2,201
      Rep Power : 946
      Likes Received
      698
      Likes Given
      183

      Default

      Quote By Facilitator View Post
      umepewa kazi ya kuchunga magari ww unafanya kazi ya upambe hapa.. haya bosi wako kafa.. jipange upya tena. unakaa kumsifia mwanaume mwenzio kama bwabwa..
      utafikiri alikua mshirika wake. Kumbe mpambe tu!

    11. Magesi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2012
      Posts : 2,468
      Rep Power : 1341
      Likes Received
      499
      Likes Given
      1

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Umati ni mkubwa sana

    12. LiverpoolFC's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Posts : 10,087
      Rep Power : 88723584
      Likes Received
      2331
      Likes Given
      1767

      Default

      Lol! Hata jeshi la wanainchi wapo?

      Hivi ameshawaì kupitia jeshi huyu marehemu Babu Sambeke?

      Magesi majibu tunategemea toka kwako!

      Quote By Magesi View Post
      Mwili unawasili nyumbani sasa unapokelewa na marubani wenzake Wanajeshi pia wapo

    13. MVUMBUZI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 3,721
      Rep Power : 8801
      Likes Received
      1065
      Likes Given
      473

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Watu wa Moshi mjini na maujanja yenu hamna hata picha za kuweka jamani

    14. Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,430
      Rep Power : 4305204
      Likes Received
      11215
      Likes Given
      6025

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Quote By bucho View Post
      Kwa kweli mimi najua alikuwa ni mmiliki mwenza wa ASANTE TOURS yeye pamoja na Cuthbet Mbowe .pia alikuwa ndio mkopeshaji mkubwa wa hela ya riba hata kama ni bilion tano unapata. Vile vile alikuwa na mashamba makubwa ya ngano kule west kilmanjaro ambako ndiko alitokea kabla hajapata ajali.
      cuthbet swai sio cuthbet mbowe huyo hana hata mia
      Bigirita and MAISAKI like this.
      hakuna mwanaume asiecheat labda kileo wa joyce kiria!

    15. Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,430
      Rep Power : 4305204
      Likes Received
      11215
      Likes Given
      6025

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Quote By Magesi View Post
      Umati ni mkubwa sana
      weka picha basi
      hakuna mwanaume asiecheat labda kileo wa joyce kiria!

    16. grafani11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2011
      Location : Omnipotent Street
      Posts : 11,043
      Rep Power : 25489757
      Likes Received
      3822
      Likes Given
      5956

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Quote By Malipo kwamungu View Post
      Tupia pc nasikia lazima uvae suti nyeusi?
      Chezea utajiri wa punje wewe.

      Matokeo ya kurithi ndege ya marehemu Mawalla bila kujua chanzo chake.
      Katika siku ile wanawake 7 watamshika mwanaume 1 wakisema, “Tutakula chakula chetu wenyewe na kuvaa nguo zetu wenyewe, ila wewe uturuhusu tu tuitwe kwa jina lako. Utuondolee aibu yetu! (Isaya 4:1)


    17. grafani11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2011
      Location : Omnipotent Street
      Posts : 11,043
      Rep Power : 25489757
      Likes Received
      3822
      Likes Given
      5956

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Quote By MVUMBUZI View Post
      Watu wa Moshi mjini na maujanja yenu hamna hata picha za kuweka jamani
      Waupate wapi zaidi ya kusifia wazungusha raundi kuwa mabilionea tu.
      Matola likes this.
      Katika siku ile wanawake 7 watamshika mwanaume 1 wakisema, “Tutakula chakula chetu wenyewe na kuvaa nguo zetu wenyewe, ila wewe uturuhusu tu tuitwe kwa jina lako. Utuondolee aibu yetu! (Isaya 4:1)


    18. MAISAKI's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 11th April 2012
      Posts : 8
      Rep Power : 438
      Likes Received
      1
      Likes Given
      12

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Umeona enh....Sambeke Sambeke.Uyo jamaa alikua milionea buaner.sio Billionaire !! Alafu wekeni picha sio mnasema 2.

    19. Magesi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2012
      Posts : 2,468
      Rep Power : 1341
      Likes Received
      499
      Likes Given
      1

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Joshua Nasari Na Lucy Owenya wapo hapa

    20. Magesi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2012
      Posts : 2,468
      Rep Power : 1341
      Likes Received
      499
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By LiverpoolFC View Post
      Lol! Hata jeshi la wanainchi wapo?

      Hivi ameshawaì kupitia jeshi huyu marehemu Babu Sambeke?

      Magesi majibu tunategemea toka kwako!
      Kwa sababu ya mtoto wake

    21. bato's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 933
      Rep Power : 587
      Likes Received
      256
      Likes Given
      47

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Quote By Magesi View Post
      Bdo mwili upo kanisani huku nyumbani kuna skrini kubwa zimefungwa zinaonyesha matukio yote tokea aanze kurusha ndege
      Mkuu Magesi endelea kutupia humu yanayotokea huko.Wengi tuko mbali na eneo la tukio,weka picha.
      Wenye hela hapa bongo (DSM) wengi ni majizi ya fedha za umma(mafisadi) mf EPA,Meremeta,BOT deals nk.Wanaobeza utajiri wa Babu Sambeka wivu unawasumbua.

    22. Mshuza2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2010
      Posts : 1,795
      Rep Power : 864
      Likes Received
      291
      Likes Given
      17

      Default Re: Mazishi ya Bilionea SAMBEKE yatikisa mji

      Hapo ndio ninapoona utukufu wa Mungu! Jiite uwezavyo, fanya ufisadi uwezavyo, fanya binadamu wenzako wakuabudu uwezavyo, fanya kila aina ya laana hapa duniani, lakini iko siku yote yatabaki historia! Tujiandae!..
      mimi mkali likes this.

    23. Ulemavu

    Page 3 of 12 FirstFirst 12345 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...