JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Magazeti gani yanaongoza kwa kusomwa?

    Report Post
    Results 1 to 17 of 17
    1. mhalisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 1,001
      Rep Power : 735
      Likes Received
      243
      Likes Given
      232

      Default Magazeti gani yanaongoza kwa kusomwa?

      wadau wa Jamii Forums napenda kuuliza ni magazeti gani kwa hivi sasa yanaongoza kwa kusomwa na watu wengi hapa nchini?


    2. Kizamani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th September 2011
      Posts : 419
      Rep Power : 519
      Likes Received
      105
      Likes Given
      3

      Default Re: ni magazeti gani yanaongoza kwa kusomwa?

      Tanzania daima. Jana na leo by saa moja asubuhi lilikuwa limeisha kwenye mbao za magazeti.

    3. Kwayu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2007
      Posts : 400
      Rep Power : 717
      Likes Received
      33
      Likes Given
      2

      Default Re: ni magazeti gani yanaongoza kwa kusomwa?

      Tanzania Daima na Mwananchi, ila mwananchi sasa wanaaribu na baadhi ya watu wameacha kuyasoma nikiwepo mimi!

    4. Elia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th December 2009
      Location : magogoni
      Posts : 3,438
      Rep Power : 1282490
      Likes Received
      552
      Likes Given
      900

      Default Re: ni magazeti gani yanaongoza kwa kusomwa?

      Na Mwanasporti
      "Honesty is very expensive gift. Do not expect it from cheap people".
      -Warren Buffet


    5. Victoire's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2008
      Posts : 3,496
      Rep Power : 256160
      Likes Received
      1007
      Likes Given
      942

      Default Re: ni magazeti gani yanaongoza kwa kusomwa?

      kiu,ijumaa,risasi,amani na uwazi

    6. JF SMS Swahili

    7. kbosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th June 2012
      Location : dar es saalam
      Posts : 4,241
      Rep Power : 1246
      Likes Received
      708
      Likes Given
      47

      Default Re: ni magazeti gani yanaongoza kwa kusomwa?

      tanzania daima...jana nimekosa hata leo...yalikuwa yameisha

    8. Ngalikihinja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st September 2009
      Posts : 8,546
      Rep Power : 1387926
      Likes Received
      2615
      Likes Given
      224

      Default Re: Magazeti gani yanaongoza kwa kusomwa?

      magazeti ya udaku ndo yawasomwa sana.. Usiangalie nani kalikosa na nani kalipata we angalia kwa siku zinatengenezwa kopi ngapi... Hili la kukosa gazeti fulani inaweza ikawa inasababishwa na uchache wa kopi zinazotolewa kwa siku.

      Magazeti ya Shigongo yanauzwa si chini ya kopi milioni kwa siku nchi nzima
      SUZANE likes this.

    9. King'asti's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 22,023
      Rep Power : 1932692
      Likes Received
      16591
      Likes Given
      7754

      Default Re: Magazeti gani yanaongoza kwa kusomwa?

      Mtazamo utategemea umezungukwa na watu wa aina gani. Ukishinda na mabaamedi na mahausigelo utaona udaku ndo zinasomwa. Mi nimezungukwa na watu wanasoma uhuru..huwa siachi kujishangaa.
      I can be changed by what happens to me. But I refuse to be reduced by it-Maya Angelou


    10. +255's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2012
      Posts : 1,262
      Rep Power : 672
      Likes Received
      260
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Kizamani View Post
      Tanzania daima. Jana na leo by saa moja asubuhi lilikuwa limeisha kwenye mbao za magazeti.
      Kama wana print copy 500 kwa nini wasimalize?
      SUZANE likes this.

    11. UmkhontoweSizwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2008
      Posts : 2,282
      Rep Power : 1035
      Likes Received
      655
      Likes Given
      392

      Default Re: Magazeti gani yanaongoza kwa kusomwa?

      Uhuru na Mzalendo, kwi kwi kwi .

    12. +255's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2012
      Posts : 1,262
      Rep Power : 672
      Likes Received
      260
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By mhalisi View Post
      wadau wa Jamii Forums napenda kuuliza ni magazeti gani kwa hivi sasa yanaongoza kwa kusomwa na watu wengi hapa nchini?
      Kusomwa na watu wengi au kununuliwa na watu wengi?
      Kama ni kusomwa tu wengi wanasoma "headings" za magazeti kwa wauzaji au wanasoma yaliyonunuliwa na wengine. Unakuta gazeti moja limesomwa na watu watano tofauti.
      Magazeti yanayoongoza kwa mauzo ni Mwananchi na Mwanaspoti, na nadhani yanayoongoza kusomwa na wengi ni ya magazeti ya udaku.

    13. ijoz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2012
      Location : HAPA NILIPO
      Posts : 428
      Rep Power : 490
      Likes Received
      123
      Likes Given
      12

      Default Re: Magazeti gani yanaongoza kwa kusomwa?

      Nafikiri ni ya udaku,yale ya Shigongo.
      Pia mwananchi na Mwanaspoti.
      Tz Daima...! Hili limekaa kidakudaku na hoja za kukurupuka. Labda kidogo ni la J5 na J2.

    14. Ngalikihinja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st September 2009
      Posts : 8,546
      Rep Power : 1387926
      Likes Received
      2615
      Likes Given
      224

      Default Re: Magazeti gani yanaongoza kwa kusomwa?

      Quote By King'asti View Post
      Mtazamo utategemea umezungukwa na watu wa aina gani. Ukishinda na mabaamedi na mahausigelo utaona udaku ndo zinasomwa. Mi nimezungukwa na watu wanasoma uhuru..huwa siachi kujishangaa.
      Sikubaliani na wewe. Kimsingi gazeti gani mtu analisoma inategemea na aina ya habari anayoitaka... Ukipenda siasa unajuwa kabisa huwezi nunua udaku, ukipenda habari za nani kaigwa wapi, hapo ya udaku yanahusika.

      Kuna watu wanapenda aina fulani ya magazeti kwa vile tu fulani naye anasoma ya aina hiyo. Na kuna watu wanadhani status inapanda au inashuka kutegemeana na magazeti unayosoma. Ya udaku yanasomwa na watu wa status tofauti tofauti, ukiwajumlisha na hao uliowataja.

      Kwa hiyo kujuwa yepi yanasomwa zaidi, usiangalie wanaokuzunguka, hutapata picha halisi, we angalia kopi ngapi zinatolewa kwa siku.
      Effectiveness is measured by what happened because of what you did

    15. delusions's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2013
      Posts : 1,986
      Rep Power : 764
      Likes Received
      303
      Likes Given
      1

      Default Re: Magazeti gani yanaongoza kwa kusomwa?

      Ni wapi umetolewa utafiti msijibu tu kama mmetoka kupata mapuya kwa mama mwenda

    16. Home First's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2013
      Posts : 414
      Rep Power : 443
      Likes Received
      73
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By mhalisi View Post
      wadau wa Jamii Forums napenda kuuliza ni magazeti gani kwa hivi sasa yanaongoza kwa kusomwa na watu wengi hapa nchini?
      Udaku,nikiwemo mimi ndani,sijui wewe.

    17. Tulimumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2013
      Posts : 1,293
      Rep Power : 616
      Likes Received
      411
      Likes Given
      1132

      Default Re: Magazeti gani yanaongoza kwa kusomwa?

      Uhuru na Mzalendo je?

    18. Young Tanzanian's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2012
      Posts : 1,416
      Rep Power : 694
      Likes Received
      195
      Likes Given
      277

      Default Re: Magazeti gani yanaongoza kwa kusomwa?

      Tanzania daima.....mwananchi naskia limedorora sana kuanzia wiki hii toka mhariri wao ahusishwe na hujuma

    19. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...