JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Gazeti la TANZANIA DAIMA halina tofauti na gazeti la KIU

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 29 of 29
    1. MAUMA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th October 2012
      Posts : 30
      Rep Power : 404
      Likes Received
      7
      Likes Given
      1

      Default Gazeti la TANZANIA DAIMA halina tofauti na gazeti la KIU

      Mimi ni mkazi wa kudumu wa KILOSA sasa leo nimeona kichwa cha habari cha gazeti hili kuwa KINANA na NAPE wamezomewa RUAHA huu UZUSHI na UONGO USIO NA TIJA KWA TAIFA

      .Watu waliouzulia kwenye mkutano wa hadhara walikuwa wengi kupita kiasi cha kwamba haijawahi kutokea na watu waliuliza maswali wakapata majibu yaliyowalidhisha wakashangilia vya kutosha mpaka sasa ni gumzo hapa ruaha ujio wa katibu mkuu

      .mkutano ulivyomalizika tulimsindikiza katibu mkuu kwa shangwe la kutosha. vijana wa CCM waliondoa jukwaa mpaka saa moja na nusu jioni; labda kama wao wafuasi wa CDM walimsubiri kiongozi wao wa chadema saa nae usiku akawahutubia sawa

      .Hakuna kama CCM hapa ruaha hawa wapinzani wanahaha na maneno ya udaku kama lilivyoandika gazeti la TANZANIA DAIMA
      TUKUBALI SASA WATU WAMEANZA KUPOTEZA IMANI NA CDM ILA INAJITAIDI KUJISAFISHA KWA KILA HALI ILA MFA MAJI AACHI KUTAPATAPA.

      ANGALIA HOTUBA YA MBOWE YANI NI ZAIDI KINYAA KWA WATANZANIA KAMA TUNGEMPA NCHI ANGETUPELEKA WAPI?
      watumishi wagazeti la TANZANIA DAIMA kwa kuwa mmiliki wenu ni ZERO nanyi hamtakiwi kuwa ZERO kama mmiliki wenu wa gazeti, WATANZANIA WA SASA HAWAHITAJI UZUSHI NA UONGO USIO NA MAANA
      Last edited by MAUMA; 16th April 2013 at 17:56.


    2. Kifarutz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th August 2012
      Posts : 1,684
      Rep Power : 744
      Likes Received
      279
      Likes Given
      23

      Default Re: Gazeti la TANZANIA DAIMA halina tofauti na gazeti la KIU

      Quote By MAUMA View Post
      Mimi ni mkazi wa kudumu wa KILOSA sasa leo nimeona kichwa cha habari cha gazeti hili kuwa KINANA na NAPE wamezomewa RUAHA huu UZUSHI na UONGO USIO NA TIJA KWA TAIFA

      .Watu waliouzulia kwenye mkutano wa hadhara walikuwa wengi kupita kiasi cha kwamba haijawahi kutokea na watu waliuliza maswali wakapata majibu yaliyowalidhisha wakashangilia vya kutosha mpaka sasa ni gumzo hapa ruaha ujio wa katibu mkuu

      .mkutano ulivyomalizika tulimsindikiza katibu mkuu kwa shangwe la kutosha. vijana wa CCM waliondoa jukwaa mpaka saa moja na nusu jioni; labda kama wao wafuasi wa CDM walimsubiri kiongozi wao wa chadema saa nae usiku akawahutubia sawa

      .Hakuna kama CCM hapa ruaha hawa wapinzani wanahaha na maneno ya udaku kama lilivyoandika gazeti la TANZANIA DAIMA
      TUKUBALI SASA WATU WAMEANZA KUPOTEZA IMANI NA CDM ILA INAJITAIDI KUJISAFISHA KWA KILA HALI ILA MFA MAJI AACHI KUTAPATAPA.

      ANGALIA HOTUBA YA MBOWE YANI NI ZAIDI KINYAA KWA WATANZANIA KAMA TUNGEMPA NCHI ANGETUPELEKA WAPI?
      watumishi wagazeti la TANZANIA DAIMA kwa kuwa mmiliki wenu ni ZERO nanyi hamtakiwi kuwa ZERO kama mmiliki wenu wa gazeti, WATANZANIA WA SASA HAWAHITAJI UZUSHI NA UONGO USIO NA MAANA
      Mkuu next time ukija na uongo humu ndani ujipange sana. Kuna wakuda balaa halafu wapo fiti usipime, si unaona jinsi walivyokuumbua?

    3. Kizamani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th September 2011
      Posts : 419
      Rep Power : 539
      Likes Received
      105
      Likes Given
      3

      Default Re: Gazeti la TANZANIA DAIMA halina tofauti na gazeti la KIU

      Kichwa cha habari kinahusu yaliyoandikwa kwenye gazeti la Tanzania Daima, ndani unadiscuss ukiunganisha na hotuba ya mbowe. Mbona ni mambo mawili tofauti. Hivi wamewachukua watu msiokuwa na akili kufanya hii kazi ya kuponda upinzani huku jf? Mjinga kweli wewe.

    4. mwakibete's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th August 2009
      Posts : 1,540
      Rep Power : 3214
      Likes Received
      345
      Likes Given
      130

      Default

      Quote By MAUMA View Post
      Mimi ni mkazi wa kudumu wa KILOSA sasa leo nimeona kichwa cha habari cha gazeti hili kuwa KINANA na NAPE wamezomewa RUAHA huu UZUSHI na UONGO USIO NA TIJA KWA TAIFA

      .Watu waliouzulia kwenye mkutano wa hadhara walikuwa wengi kupita kiasi cha kwamba haijawahi kutokea na watu waliuliza maswali wakapata majibu yaliyowalidhisha wakashangilia vya kutosha mpaka sasa ni gumzo hapa ruaha ujio wa katibu mkuu

      .mkutano ulivyomalizika tulimsindikiza katibu mkuu kwa shangwe la kutosha. vijana wa CCM waliondoa jukwaa mpaka saa moja na nusu jioni; labda kama wao wafuasi wa CDM walimsubiri kiongozi wao wa chadema saa nae usiku akawahutubia sawa

      .Hakuna kama CCM hapa ruaha hawa wapinzani wanahaha na maneno ya udaku kama lilivyoandika gazeti la TANZANIA DAIMA
      TUKUBALI SASA WATU WAMEANZA KUPOTEZA IMANI NA CDM ILA INAJITAIDI KUJISAFISHA KWA KILA HALI ILA MFA MAJI AACHI KUTAPATAPA.

      ANGALIA HOTUBA YA MBOWE YANI NI ZAIDI KINYAA KWA WATANZANIA KAMA TUNGEMPA NCHI ANGETUPELEKA WAPI?
      watumishi wagazeti la TANZANIA DAIMA kwa kuwa mmiliki wenu ni ZERO nanyi hamtakiwi kuwa ZERO kama mmiliki wenu wa gazeti, WATANZANIA WA SASA HAWAHITAJI UZUSHI NA UONGO USIO NA MAANA



      Unajitahidi kuja na id tofauti lakini unashindwa kubadilika kiuandishi. Umeamishia makazi yako kilosa kwa sasa?? Vipi mbozi, hurudi tena??

      Umetumwa kubadili kile kilichoandikwa na tz daima?? Pole sana rafiki.

      viva cdm

    5. mwakibete's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th August 2009
      Posts : 1,540
      Rep Power : 3214
      Likes Received
      345
      Likes Given
      130

      Default

      Quote By Kizamani View Post
      Kichwa cha habari kinahusu yaliyoandikwa kwenye gazeti la Tanzania Daima, ndani unadiscuss ukiunganisha na hotuba ya mbowe. Mbona ni mambo mawili tofauti. Hivi wamewachukua watu msiokuwa na akili kufanya hii kazi ya kuponda upinzani huku jf? Mjinga kweli wewe.


      halaf anajiita mkazi wa kudumu wa kilosa. Anadanganya umma huyo. Mkazi wa mbozi.

    6. mpinga shetani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Tanzania
      Posts : 1,645
      Rep Power : 827
      Likes Received
      388
      Likes Given
      33

      Default Re: Gazeti la TANZANIA DAIMA halina tofauti na gazeti la KIU

      linamilikiwa na mmiliki wa night club asiye na tabia ya kuwalipa waandishi wake sasa unatarajia nini?

    7. Clean9

    8. Ukwaju's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : Dodoma
      Posts : 5,405
      Rep Power : 5525174
      Likes Received
      1221
      Likes Given
      1655

      Default Re: Gazeti la TANZANIA DAIMA halina tofauti na gazeti la KIU

      Quote By Saharavoice View Post
      Nilijua lazima wale jamaaa lazima waje humu, haiwezekani mtu ulipwe ujira halafu usiifanye kazi uliyotumwa.

      Pinda kasema kuna darasa maalum hapo Makao Makuu kwa hiyo kila thread wapo
      Saharavoice likes this.

    9. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,221
      Rep Power : 8644
      Likes Received
      1768
      Likes Given
      220

      Default

      Quote By MAUMA View Post
      Ni wazushi na waongo
      Nenda karudie mtihani elimu yako bado ndogo sana hata kuandika insha hujui rudia darasa la 4.

    10. BJEVI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2011
      Posts : 1,316
      Rep Power : 752
      Likes Received
      231
      Likes Given
      223

      Default Re: Gazeti la TANZANIA DAIMA halina tofauti na gazeti la KIU

      mbona wengi tulishuhudia hili varangati la aibu kwa hawa waandamizi wa chama tawala.!!!!!!!!!!!!!!! kwani wewe ulikuwa wapi usione yaliotokea??? hata ITV haikukuonyesha.tanzania daima ni mbadala wa ----------- HALIACHI KITU liveeeeeeeeeeeeeeee.

    11. Saharavoice's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2007
      Posts : 2,417
      Rep Power : 1149
      Likes Received
      488
      Likes Given
      641

      Default Re: Gazeti la TANZANIA DAIMA halina tofauti na gazeti la KIU

      Quote By Ukwaju View Post

      Pinda kasema kuna darasa maalum hapo Makao Makuu kwa hiyo kila thread wapo
      Halafu wengine kazi yao kuanzisha thread ki-CDM, na wengine Ki-CCM, lakini ni wale wale, lengo ni kupotosha watu humu.
      A conclusion is the place where you got tired of thinking




    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...