JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Bungeni Dodoma leo - Bunge la Bajeti 2013/2014

    Report Post
    Results 1 to 17 of 17
    1. kbm's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2012
      Posts : 4,476
      Rep Power : 221204
      Likes Received
      1021
      Likes Given
      219

      Default Bungeni Dodoma leo - Bunge la Bajeti 2013/2014

      Dodoma. Mkutano wa 11 wa Bunge la Bajeti mjini Dodoma leo utaendelea na vikao vyake na kukamilika June 28, Mwaka huu:

      Mambo muhimu:

      7: siku ambazo bajeti ya Serikali itajadiliwa

      5: Idadi ya siku za kujadili bajeti ya Ofisi ya Waziri Mkuu

      60: Jumla ya vikao vya Bunge la Bajeti

      83: Siku ambazo mkutano wa Bunge utadumu

    2. Movie-Date

    3. Iron Lady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2008
      Location : Dar-es-salaam
      Posts : 3,686
      Rep Power : 5888
      Likes Received
      1048
      Likes Given
      884

      Default Re: Bungeni Dodoma leo - Bunge la Bajeti 2013/2014

      tunasubiri kulisikiza na kulitazama na kulijadili na kuyajadili yale yatakayojadiliwa.

    4. ITEGAMATWI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2012
      Posts : 2,974
      Rep Power : 614783
      Likes Received
      1005
      Likes Given
      1638

      Default Re: Bungeni Dodoma leo - Bunge la Bajeti 2013/2014

      Msaada wadau!! Nawezaje kupata matangazo ya mkutano wa bunge online, iwe kwa tv au redio??

    5. Bulah's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th August 2011
      Posts : 140
      Rep Power : 500
      Likes Received
      13
      Likes Given
      1

      Default Re: Bungeni Dodoma leo - Bunge la Bajeti 2013/2014

      ivi bunge litaonyeshwa live wadau????

    6. kasiko's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th December 2012
      Posts : 38
      Rep Power : 410
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Bungeni Dodoma leo - Bunge la Bajeti 2013/2014

      Bunge hili jamaa wamehamua kujifungia ndani peke yao.
      TBC CCM hawana habari kinachoendelea Dodoma, au ndiyo ile kanuni ya Mkinda yakuchificha peke yao imeanza kufanyakazi leo!
      StarTV wao wameparamia sherehe za watu! Wamekuwa wakenya leo, wanarusha matangazo ya sherehe za Uhuru Kenyatta

    7. kbm's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2012
      Posts : 4,476
      Rep Power : 221204
      Likes Received
      1021
      Likes Given
      219

      Default

      Quote By kasiko View Post
      Bunge hili jamaa wamehamua kujifungia ndani peke yao.
      TBC CCM hawana habari kinachoendelea Dodoma, au ndiyo ile kanuni ya Mkinda yakuchificha peke yao imeanza kufanyakazi leo!
      StarTV wao wameparamia sherehe za watu! Wamekuwa wakenya leo, wanarusha matangazo ya sherehe za Uhuru Kenyatta
      ... Duh! Watanzania tunaporwa haki zetu hivi hivi!
      Jamaa wamepania kupora kila kitu:
      walianza na rasilimali zetu, sasa ni kupora uhuru wa habari!

    8. Nyakipambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th November 2011
      Posts : 439
      Rep Power : 547
      Likes Received
      132
      Likes Given
      147

      Default Re: Bungeni Dodoma leo - Bunge la Bajeti 2013/2014

      siku 83 x posho ya 200,000 per day = 16,000,000/- Tafakari chukua hatua
      "Asiyejua Anakokwenda Hawezi Kupotea"



    9. mputamaseko's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st April 2013
      Posts : 13
      Rep Power : 389
      Likes Received
      1
      Likes Given
      2

      Default Re: Bungeni Dodoma leo - Bunge la Bajeti 2013/2014

      Hakuna televisheni ya taifa nchi hii... R. I. P TVT!

    10. kasiko's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th December 2012
      Posts : 38
      Rep Power : 410
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default

      Leo waheshimiwa Mr. kulala' watalala mpaka wawekewe dawa ya mbu, maana hawanahofu ya kuonwa na wananchi...
      Heri yake mzee wa si ra ra sirara, atachapa usingizi mpaka basi.

    11. Ndallo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2010
      Location : LaRusa
      Posts : 5,572
      Rep Power : 6732
      Likes Received
      2078
      Likes Given
      627

      Default Re: Bungeni Dodoma leo - Bunge la Bajeti 2013/2014

      Nilichoshuhudia kua hela zetu zinaliwa bure na hawa waheshimiwa ni leo bunge limekaa masaa ma4 halafu waahirisha mpaka kesho! Sasa hivi waheshimiwa wanakula Bata! Chezea Makinda weye?
      '' Mtu ni Utu sio Kitu''

    12. delusions's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2013
      Posts : 2,426
      Rep Power : 884
      Likes Received
      363
      Likes Given
      2

      Default Re: Bungeni Dodoma leo - Bunge la Bajeti 2013/2014

      bajeti ya kambi ya upinzani itakayowasilishwa imejaa vituko mambo ya kufikirika zaidi ya mwaka jana kaeni mkao wa kuona picha part two stering yuleyule bado hajafa

    13. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 9,041
      Rep Power : 2477
      Likes Received
      1681
      Likes Given
      915

      Default

      Quote By delusions View Post
      bajeti ya kambi ya upinzani itakayowasilishwa imejaa vituko mambo ya kufikirika zaidi ya mwaka jana kaeni mkao wa kuona picha part two stering yuleyule bado hajafa
      Kweli wewe uko delusioned

    14. kbm's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2012
      Posts : 4,476
      Rep Power : 221204
      Likes Received
      1021
      Likes Given
      219

      Default

      Quote By Nyakipambo View Post
      siku 83 x posho ya 200,000 per day = 16,000,000/- Tafakari chukua hatua
      kodi zetu zinateketea bure!

    15. Totos Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th December 2012
      Location : M 23 camp
      Posts : 499
      Rep Power : 499
      Likes Received
      80
      Likes Given
      84

      Default Re: Bungeni Dodoma leo - Bunge la Bajeti 2013/2014

      Natamani na mimi ningekua mbunge
      Heshimu mawazo ya mwenzako

    16. Mnyalukolo mp's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th December 2012
      Posts : 80
      Rep Power : 419
      Likes Received
      11
      Likes Given
      4

      Default Re: Bungeni Dodoma leo - Bunge la Bajeti 2013/2014

      Hii ndo Tz, wachache wanafaidika. Wengi tunaumia

    17. Maguha magesa's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 9th April 2013
      Posts : 5
      Rep Power : 387
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Cool Re: Bungeni Dodoma leo - Bunge la Bajeti 2013/2014

      Tunaomba Bunge lionyeshwe kwenye television ya taifa ili kila mtanzania aweze kujua yanayojili ndani ya Bunge.

    18. Mr.kichuli's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd March 2013
      Posts : 24
      Rep Power : 393
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Bungeni Dodoma leo - Bunge la Bajeti 2013/2014

      Mi ninahamu na bajeti ya wizara ya ulinzi tu,yaani hapo sijui?

    19. Azam

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...