JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hii ya Uganda KALI ikija kwetu haponi mtu

    Report Post
    Results 1 to 17 of 17
    1. Inkoskaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : URT
      Posts : 5,480
      Rep Power : 85937524
      Likes Received
      1605
      Likes Given
      1735

      Default Hii ya Uganda KALI ikija kwetu haponi mtu

      Bunge la Uganda linakusudia kuwasilisha muswada wa adhabu kali hadi kifungo cha miaka 10 jela kwa watakaobainika kuvaa nguo fupi almaaruf vimini

      muswaada huo utazuia pia vipindi vya televisheni venye waigizaji wenye mrengo huo sambamba na miziki mbalimali ikiwemo ya wanamuziki maarufu kama Madonna na Beyonce

      hii ni kaazi kweli kweli maana wanataka kuidhibiti hadi mitandaoni,je yawezekana?
      Thinking is the hardest work there is,which is probably the reason why so few engage in it!!


    2. kabanga's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Location : Kisarawe
      Posts : 20,629
      Rep Power : 429501034
      Likes Received
      6947
      Likes Given
      1415

      Default Re: Hii ya Uganda KALI ikija kwetu haponi mtu

      Ikija kwetu napo itawezekana, hakuna kisichowezekana....
      Inkoskaz and COPPER like this.
      ''Hakuna Baba Mwenye Gari, kuna Baba mwenye Nyumba tu....!''

    3. SN.BARRY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2012
      Posts : 458
      Rep Power : 528
      Likes Received
      94
      Likes Given
      69

      Default Re: Hii ya Uganda KALI ikija kwetu haponi mtu

      safi sana, na sisi tuige
      Inkoskaz likes this.

    4. obwato's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th September 2012
      Posts : 1,168
      Rep Power : 737
      Likes Received
      316
      Likes Given
      23

      Default Re: Hii ya Uganda KALI ikija kwetu haponi mtu

      Dah kuna watu wataumia sana ikija bongo hii, kuna wadau wa uswazi nawafahamu wanapenda sana kushinda Posta mpya, Mwenge na Ubungo terminal bila shughuli maalum ya kufanya ili wafurahishe macho yao kwa hivyo vimini.
      Inkoskaz likes this.

    5. Home First's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2013
      Posts : 444
      Rep Power : 506
      Likes Received
      77
      Likes Given
      2

      Default Re: Hii ya Uganda KALI ikija kwetu haponi mtu

      Siku zote huwa hatuanzishi bali nikufuata nyayo ya walio tangulia ili kupata pakutolea mifano.

      TUTAWEZA.
      Inkoskaz likes this.


    6. Rapherl's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th June 2012
      Location : Dar es salaam
      Posts : 2,022
      Rep Power : 857
      Likes Received
      557
      Likes Given
      618

      Default Re: Hii ya Uganda KALI ikija kwetu haponi mtu

      Nonsense
      Inkoskaz likes this.

    7. Ngongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th September 2008
      Location : Mlima Meru
      Posts : 8,133
      Rep Power : 244522607
      Likes Received
      5377
      Likes Given
      6485

      Default Re: Hii ya Uganda KALI ikija kwetu haponi mtu

      Kanga moko nayo itaingia kundi gani ?.
      Inkoskaz likes this.

    8. Sangarara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2011
      Posts : 12,554
      Rep Power : 429499430
      Likes Received
      4941
      Likes Given
      6324

      Default Re: Hii ya Uganda KALI ikija kwetu haponi mtu

      patachimbika ikifika hapa bongo,makanisani walipiga marufuku vimini lakini sina hakika saana kama ni makanisa yote na hata hayo yaliyopiga marufuku nayo sijaona ufuatiliaji wake kama kweli watu wameheshimu marufuku hiyo,
      Inkoskaz likes this.

    9. Tiba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2008
      Posts : 4,177
      Rep Power : 204554400
      Likes Received
      2553
      Likes Given
      1372

      Default Re: Hii ya Uganda KALI ikija kwetu haponi mtu

      Nafikiri hali ya hewa ya sehemu husika lazima iangaliwe na kutiliwa maanani. Kwangu mimi ni fikira finyu kufikiria kwamba kila mwanamke/msichana anayevaa kimini maana yake ni kutafuta soko. Kwa hali ya hewa ya Dar Es Salaam na baadhi ya mikoa, vimini vinavaliwa kuwapa kinadada nafasi ya kupumua. Kwa Uganda poa, kwani sehemu kubwa ya nchi hali ya hewa ni baridi na kupiga vita vimini inaweza ikawa hatua sahihi.

      Lakini je huko sio kuingilia uhuru wa wadada?

      Tiba
      Inkoskaz likes this.

    10. king khalfan's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th February 2013
      Posts : 70
      Rep Power : 434
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default Re: Hii ya Uganda KALI ikija kwetu haponi mtu

      Quote By Tiba View Post
      Nafikiri hali ya hewa ya sehemu husika lazima iangaliwe na kutiliwa maanani. Kwangu mimi ni fikira finyu kufikiria kwamba kila mwanamke/msichana anayevaa kimini maana yake ni kutafuta soko. Kwa hali ya hewa ya Dar Es Salaam na baadhi ya mikoa, vimini vinavaliwa kuwapa kinadada nafasi ya kupumua. Kwa Uganda poa, kwani sehemu kubwa ya nchi hali ya hewa ni baridi na kupiga vita vimini inaweza ikawa hatua sahihi.

      Lakini je huko sio kuingilia uhuru wa wadada?

      Tiba
      Fikiria mara mbili kabla ya kuchangia.
      UZEE MVI likes this.

    11. UZEE MVI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th February 2011
      Posts : 178
      Rep Power : 560
      Likes Received
      28
      Likes Given
      91

      Default Re: Hii ya Uganda KALI ikija kwetu haponi mtu

      Hii nimeipenda. Ningekuwa mbunge ningeanza na hoja binafsi juu ya hili. Ni upuuzi tu kusema watu wanavaa vimini ni kwa sababu ya hali ya hewa. Kwani hao wanaoishi dar na hawavai vimini ni mataahira?
      Inkoskaz likes this.

    12. UZEE MVI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th February 2011
      Posts : 178
      Rep Power : 560
      Likes Received
      28
      Likes Given
      91

      Default Re: Hii ya Uganda KALI ikija kwetu haponi mtu

      Quote By Tiba View Post
      Nafikiri hali ya hewa ya sehemu husika lazima iangaliwe na kutiliwa maanani. Kwangu mimi ni fikira finyu kufikiria kwamba kila mwanamke/msichana anayevaa kimini maana yake ni kutafuta soko. Kwa hali ya hewa ya Dar Es Salaam na baadhi ya mikoa, vimini vinavaliwa kuwapa kinadada nafasi ya kupumua. Kwa Uganda poa, kwani sehemu kubwa ya nchi hali ya hewa ni baridi na kupiga vita vimini inaweza ikawa hatua sahihi.

      Lakini je huko sio kuingilia uhuru wa wadada?

      Tiba
      Bila shaka wewe ni mvaa vimini.
      Inkoskaz likes this.
      The greatest want in the world is the want of men. Men who will not be bought or sold.

    13. UZEE MVI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th February 2011
      Posts : 178
      Rep Power : 560
      Likes Received
      28
      Likes Given
      91

      Default Re: Hii ya Uganda KALI ikija kwetu haponi mtu

      huwa mnajisikiaje unapofika sehemu unakaribishwa kuketi katika kiti halafu mbele unaachia kabisa kwa sababu ya uvaaji wenu wa vimini?

    14. Tiba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2008
      Posts : 4,177
      Rep Power : 204554400
      Likes Received
      2553
      Likes Given
      1372

      Default Re: Hii ya Uganda KALI ikija kwetu haponi mtu

      Quote By UZEE MVI View Post
      Bila shaka wewe ni mvaa vimini.
      Whatever the case, vimini ni muhimu Bwana!!!!

      Tiba
      Inkoskaz likes this.

    15. Inkoskaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Location : URT
      Posts : 5,480
      Rep Power : 85937524
      Likes Received
      1605
      Likes Given
      1735

      Default Re: Hii ya Uganda KALI ikija kwetu haponi mtu

      Ni vita ngumu sana kama kutenganisha kambale na tope
      Thinking is the hardest work there is,which is probably the reason why so few engage in it!!

    16. kitali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Posts : 664
      Rep Power : 596
      Likes Received
      193
      Likes Given
      0

      Default Re: Hii ya Uganda KALI ikija kwetu haponi mtu

      kuna mdada mmoja hapa juz kati nilimwona kajazia halafu kavaa nguo fupi mara hela ikamponyoka ikadondoka ile anainama kuikota sheikh ilibid nifunge macho. mzigo wote nje halafu amevaa ile chupi ya mstari imezama yote makalion duu!

    17. wa hapahapa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2012
      Posts : 2,465
      Rep Power : 37552720
      Likes Received
      317
      Likes Given
      61

      Default

      Quote By Rapherl View Post
      Nonsense
      ndio maana naipenda TANZANIA.

      uhuru wa kuchagua
      - freedom of choice


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...