JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Shikamoo Pesa Pub-Sinza YAFUNGWA!

    Report Post
    Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 115
    1. Tusker Bariiiidi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2007
      Location : Sinza Dar es Salaam.
      Posts : 4,264
      Rep Power : 1539
      Likes Received
      641
      Likes Given
      164

      Default Shikamoo Pesa Pub-Sinza YAFUNGWA!

      Baa maarufu ya aina yake ambayo inazo sifa Lukuki za matukio yanafanywa na wateja wake IMEFUNGWA, matukio hayo kama ya Umalaya,Ushoga na mengine lukuki yakiwemo ya watu kutoa Bastola na kupiga risasi hewani endapo mtu amefurahi ama kukasirishwa na mteja mwenzake,ama amedharauliwa kwa namna yoyote ile.
      Baa hiyo ambao hukesha na kufanya majirani ambao wamekuwa wakijaribu kuifunga/kuipiga vita kugonga mwamba kila wakati.
      SABABU ZA KUFUNGWA!
      siku ya Jumamosi kuamkia Pasaka kijana Rajabu (Chapombe) aishie jirani na hapo PUA NA MDOMO aligombana na kijana mwingine akaae jirani na hapo ugomvi huo ulitokea usiku wa manane ulimsababisha kijana (Rajab) kujeruhiwa vibaya maeneo ya mbavu na kupelekea kupelekwa Hospital ambapo alifariki dunia Jumatatu ya Pasaka,Dada wa Marehemu ambaye ana wadhifa Serikalini (Jina linahifadhiwa) alighadhabishwa sana na tukio hilo na kuamuru Mkurugenzi wake Felix (Fix),Meneja wawekwe Mabatini Kiitonyama Police na kupelekea Baa hiyo kufungwa.
      HALI ILIVYO SASA.
      Nyumba yenye Msiba imeweka Maturbai mpaka kwenye Baa hiyo na kupelekea hisia yanaweza kuwekwa hivyo wiki mbili ili kuhakikisha kila mteja anaye kwenda hapo KUTAHARUKI.
      Pole wafiwa,Pole wamiliki kwani lilikuwa chimbo la Walevi wengi.
      drgeorgemayalla likes this.

    2. Ulemavu

    3. Tusker Bariiiidi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2007
      Location : Sinza Dar es Salaam.
      Posts : 4,264
      Rep Power : 1539
      Likes Received
      641
      Likes Given
      164

      Default

      Quote By Kigogo View Post
      Aaaah suzi weeeeeeee..wapi wali nazi,,,,,mbona ntakufa na kiu ya taska mie mtoto wa kihehe....fred usitufanyiemhivi bana watu tumewekeza hapo....
      Mkuu Kigogo,Suzzy alishaondoka yupo mwingine, Chezea Tentemente la MAMA SHUGHULI!Fred usitufanye hivyooo. Chimbo letu.

    4. The Don's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2011
      Posts : 2,379
      Rep Power : 945
      Likes Received
      597
      Likes Given
      157

      Default Re: Shikamoo Pesa Pub-Sinza YAFUNGWA!

      Kiroooba aleee kiroba eeeeh! Acha nkutingishe nipate maweengee!

    5. Daudi Mchambuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Arusha
      Posts : 9,415
      Rep Power : 190339820
      Likes Received
      4580
      Likes Given
      23833

      Default Re: Shikamoo Pesa Pub-Sinza YAFUNGWA!

      Hayo matukio lukuki yameniacha hoi.

      Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
      Ikulu kuna 'vibaka' isipokuwa tofauti ni kuwa vibaka wa Ikulu wanavaa suti By Godbless Lema

    6. Nicas Mtei's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Location : Naelekea Kanani
      Posts : 11,250
      Rep Power : 1304089
      Likes Received
      6773
      Likes Given
      6005

      Default

      Quote By Nivea View Post
      alafu wewe nimekumis kweli kweli!!!!!!!!!heri ya pasaka dalaliiiiii
      Nimekumiss pia dalali. Dalali unaniangusha dalali

    7. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 15,900
      Rep Power : 128481
      Likes Received
      2937
      Likes Given
      1471

      Default Re: Shikamoo Pesa Pub-Sinza YAFUNGWA!

      Quote By Tusker Bariiiidi View Post
      Mkuu Kigogo,Suzzy alishaondoka yupo mwingine, Chezea Tentemente la MAMA SHUGHULI!Fred usitufanye hivyooo. Chimbo letu.
      HahaaAa yaani mi fred simuelewi kabisa..
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    8. WB-1

    9. ni_mtazamo_tu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th October 2012
      Posts : 155
      Rep Power : 442
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default Re: Shikamoo Pesa Pub-Sinza YAFUNGWA!

      walevi bwana! Haya mm napita

    10. frakitosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2012
      Posts : 730
      Rep Power : 589887
      Likes Received
      227
      Likes Given
      74

      Default

      Quote By Tusker Bariiiidi View Post
      Baa maarufu ya aina yake ambayo inazo sifa Lukuki za matukio yanafanywa na wateja wake IMEFUNGWA, matukio hayo kama ya Umalaya,Ushoga na mengine lukuki yakiwemo ya watu kutoa Bastola na kupiga risasi hewani endapo mtu amefurahi ama kukasirishwa na mteja mwenzake,ama amedharauliwa kwa namna yoyote ile.
      Baa hiyo ambao hukesha na kufanya majirani ambao wamekuwa wakijaribu kuifunga/kuipiga vita kugonga mwamba kila wakati.
      SABABU ZA KUFUNGWA!
      siku ya Jumamosi kuamkia Pasaka kijana Rajabu (Chapombe) aishie jirani na hapo PUA NA MDOMO aligombana na kijana mwingine akaae jirani na hapo ugomvi huo ulitokea usiku wa manane ulimsababisha kijana (Rajab) kujeruhiwa vibaya maeneo ya mbavu na kupelekea kupelekwa Hospital ambapo alifariki dunia Jumatatu ya Pasaka,Dada wa Marehemu ambaye ana wadhifa Serikalini (Jina linahifadhiwa) alighadhabishwa sana na tukio hilo na kuamuru Mkurugenzi wake Felix (Fix),Meneja wawekwe Mabatini Kiitonyama Police na kupelekea Baa hiyo kufungwa.
      HALI ILIVYO SASA.
      Nyumba yenye Msiba imeweka Maturbai mpaka kwenye Baa hiyo na kupelekea hisia yanaweza kuwekwa hivyo wiki mbili ili kuhakikisha kila mteja anaye kwenda hapo KUTAHARUKI.
      Pole wafiwa,Pole wamiliki kwani lili
      kuwa chimbo la Walevi wengi.
      Ipo sehemu gani sinza aisee?

    11. grafani11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2011
      Location : Omnipotent Street
      Posts : 11,131
      Rep Power : 25489776
      Likes Received
      3855
      Likes Given
      5983

      Default Re: Shikamoo Pesa Pub-Sinza YAFUNGWA!

      Mukuje viwanja vya wastaarabu Mbezi beach, Mikocheni, Msasani & Masaki muone waungwana wanavyopata kiustaarabu.

      Ukileta za kuleta kila mtu na yake tena kali kuliko kitoy chako, ukitukana watu unatumiwa nyuki wakufuatilie kimyakimya.
      Last edited by grafani11; 5th April 2013 at 17:48.
      demulikuy likes this.
      Katika siku ile wanawake 7 watamshika mwanaume 1 wakisema, “Tutakula chakula chetu wenyewe na kuvaa nguo zetu wenyewe, ila wewe uturuhusu tu tuitwe kwa jina lako. Utuondolee aibu yetu! (Isaya 4:1)


    12. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,121
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4069
      Likes Given
      2447

      Default Re: Shikamoo Pesa Pub-Sinza YAFUNGWA!

      Quote By Gefu View Post
      ...ngoja nikaonane na mchungaji..
      Karibu kijana

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    13. Tusker Bariiiidi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2007
      Location : Sinza Dar es Salaam.
      Posts : 4,264
      Rep Power : 1539
      Likes Received
      641
      Likes Given
      164

      Default

      Quote By frakitosho View Post
      Ipo sehemu gani sinza aisee?
      Sinza kwa Remmy nyuma ya B- Bar... patamu sana... Kama wapenda Sheesha ipo kila Flava.

    14. stata mzuka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2012
      Location : Heaven
      Posts : 3,836
      Rep Power : 1172
      Likes Received
      1086
      Likes Given
      194

      Default Re: Shikamoo Pesa Pub-Sinza YAFUNGWA!

      Shikamoo pesa na Marahaba zote kwa wasio zifahamu zipo Sinza White Inn opposite na club ya DeFrancee

    15. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 15,900
      Rep Power : 128481
      Likes Received
      2937
      Likes Given
      1471

      Default Re: Shikamoo Pesa Pub-Sinza YAFUNGWA!

      Quote By stata mzuka View Post
      Shikamoo pesa na Marahaba zote kwa wasio zifahamu zipo Sinza White Inn opposite na club ya DeFrancee
      Hupajui kaa kimya
      mkonowapaka likes this.
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    16. POMPO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2011
      Posts : 5,868
      Rep Power : 85902570
      Likes Received
      1949
      Likes Given
      821

      Default Re: Shikamoo Pesa Pub-Sinza YAFUNGWA!

      Quote By Tusker Bariiiidi View Post
      Kiushabiki au kihuzuni? Wangapi ambao Baa zao kumetokea Mauaji lakini HAWAJAKAMATWA tena ya Mtu kufia Bar!
      Sorry imefungwa lini? I like Shikamoo Pesa because its a pay n peak lol!
      Masanilo likes this.

    17. Tusker Bariiiidi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2007
      Location : Sinza Dar es Salaam.
      Posts : 4,264
      Rep Power : 1539
      Likes Received
      641
      Likes Given
      164

      Default

      Quote By grafani11 View Post
      Mukuje viwanja vya wastaarabu Mbezi beach, Mikocheni, Msasani & Masaki muone waungwana wanavyopata kiustaarabu.Ukileta za kuleta kila mtu na yake yena kali kuliko kitoy chako, ukitukana watu unatumiwa nyuki wakufuatilie kimyakimya.
      Weka facts Baa ipi? sio una-taja maeneo hata Manzese kuna za ukweli kuliko za ulipopataja CHEDHEA SAVANNAH ya TIP TOP?
      Jeji likes this.

    18. Nivea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 7,354
      Rep Power : 156372107
      Likes Received
      4500
      Likes Given
      5383

      Default Re: Shikamoo Pesa Pub-Sinza YAFUNGWA!

      Quote By Nicas Mtei View Post
      Nimekumiss pia dalali. Dalali unaniangusha dalali
      subiri chuo kiishe unataka uoe mbumbumbu dalaliiiiiiii
      PATIENCE IS A NECESSARY INGREDIENT OF GENIUS.

    19. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,121
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4069
      Likes Given
      2447

      Default Re: Shikamoo Pesa Pub-Sinza YAFUNGWA!

      Quote By SANGARA View Post
      Sorry imefungwa lini? I like Shikamoo Pesa because its a pay n peak lol!

      Aiseeeee

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    20. Tusker Bariiiidi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2007
      Location : Sinza Dar es Salaam.
      Posts : 4,264
      Rep Power : 1539
      Likes Received
      641
      Likes Given
      164

      Default

      Quote By stata mzuka View Post
      Shikamoo pesa na Marahaba zote kwa wasio zifahamu zipo Sinza White Inn opposite na club ya DeFrancee
      Duuuuh... Nipe Mkono nikuvushe barabara.

    21. Brooklyn's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2009
      Posts : 1,405
      Rep Power : 622
      Likes Received
      212
      Likes Given
      81

      Default Re: Shikamoo Pesa Pub-Sinza YAFUNGWA!

      Tuambie basi kijiwe kingine chenye vituko kama vya Shikamoo Pesa ili tuwe tunajivinjari mkuu
      Ukipewa kazi ya kurina asali, mikono yako ikatapakaa asali, je utaisugua mikono kwenye vumbi ili kujisafisha au utailamba?

    22. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,835
      Rep Power : 8779
      Likes Received
      1892
      Likes Given
      220

      Default Re: Shikamoo Pesa Pub-Sinza YAFUNGWA!

      Pole marehemu ulafi umekuponza pumnzika kwa amani.

    23. carter's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2009
      Location : B-bar
      Posts : 1,042
      Rep Power : 813
      Likes Received
      358
      Likes Given
      529

      Default

      Quote By stata mzuka View Post
      Shikamoo pesa na Marahaba zote kwa wasio zifahamu zipo Sinza White Inn opposite na club ya DeFrancee
      Kaka shikamoo pub na marahaba pub ziko sinza white inn kweli! Ila zote kwa sasa zimefunikwa na carribian pub kiwanja kipya kwa opposite.

      shikamoo pesa pub iko sinza mori!kiwanja cha ukwel kwa smart people..ila hapajafungwa kama mleta uzi anavyosema coz jana nlikuwa hapo na kawaida huwa nakaa kaunta kumuangalia dada wa kaunta pale.

      kwa shisha hapako poa kama shisha ya dagaa dagaa pale uwanja wa sanaa sinza legho..
      Kijana leo likes this.

    Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...