JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mazishi ya Nyaga Mawala kufanyika Nairobi

    Report Post
    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 21 to 40 of 67
    1. majany's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th September 2008
      Location : IKULU
      Posts : 1,183
      Rep Power : 1807
      Likes Received
      480
      Likes Given
      939

      Default Mazishi ya Nyaga Mawala kufanyika Nairobi

      Napenda kuwafahamisha kwamba mazishi ya Mpendwa Wetu Nyaga Paul Mawalla yatafanyika Jumatano, tarehe 3/4/2013 jijini Nairobi, Kenya kwenye makaburi ya Lang'ata. Nafahamu kumekuwa na maswali mengi kuhusiana na mazishi lakini Wosia wa marehemu ndio umefuatwa. Naomba tushirikiane na familia katika safari ya kumpumzisha Ndugu yetu Nyaga. Daima tutamkumbuka na kumuenzi kwa mema yote aliyoyafanya.
      Hii ni status ya msando Albert kule Fb..
      Last edited by majany; 30th March 2013 at 16:57.
      Pasco likes this.


    2. pilau's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th August 2012
      Posts : 1,390
      Rep Power : 701
      Likes Received
      323
      Likes Given
      94

      Default Re: Mazishi ya Nyaga Mawala kufanyika Nairobi

      ..........Ni simanzi ... Hakuna jinsi ....

    3. IGWE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2011
      Location : Blue Plaza Building-Arusha
      Posts : 6,193
      Rep Power : 3562
      Likes Received
      1763
      Likes Given
      1556

      Default

      Quote By Easymutant View Post
      I'm not very sure,but! Inasemekana mawalla (marehemu) alikuwa na tatizo la kupata usingizi kwa takribani miezi sita na alikuwa akilitatua kwa kutumia dawa za usingizi ambazo zilidevelop tatizo kwenye ubongo wake akawa kama (chizi fresh) na aliwekewa walizi kwa ajili ya kumchunga asijiue maana kwa muda alikuwa akisema atajiua, so nadhani walinzi wake walijisahau na akapata mwanya wa kufanya alichofanya, R.I.P Mawalla
      Real.......?.....oooh no_uchunguzi wa kina unatakiwa hapa mkuu

    4. Mponjori's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2011
      Location : ukarawa
      Posts : 2,207
      Rep Power : 1008
      Likes Received
      514
      Likes Given
      21

      Default

      Quote By SN.BARRY View Post
      kweli mkuu tena jamaa alikuwa bado kijana sana masuala ya kuanza kuandika wosia ni kujitabiria au kujua soon you will die.
      kuandika wosia ni mtihani! Japo ni muhimu

    5. bucho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2010
      Location : kandahar
      Posts : 4,030
      Rep Power : 18415837
      Likes Received
      1067
      Likes Given
      840

      Default Re: Mazishi ya Nyaga Mawala kufanyika Nairobi

      Hivi msando albert alikuwa bado anafanya kazi kwa mawala au ni upambe tu wa hapa na pale . Maaana kazi kweli kweli .

    6. Iris's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th November 2011
      Posts : 39
      Rep Power : 470
      Likes Received
      5
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By Easymutant View Post
      I'm not very sure,but! Inasemekana mawalla (marehemu) alikuwa na tatizo la kutopata usingizi kwa takribani miezi sita na alikuwa akilitatua kwa kutumia dawa za usingizi ambazo zilidevelop tatizo kwenye ubongo wake akawa kama (chizi fresh) na aliwekewa walizi kwa ajili ya kumchunga asijiue maana kwa muda alikuwa akisema atajiua, so nadhani walinzi wake walijisahau na akapata mwanya wa kufanya alichofanya, R.I.P Mawalla
      Alifanyaje?mimi simjui ila napenda kujua sababu ya kifo chake,inaelekea alikuwa ni mtu mwema na maarufu sana, naomba anayejua alivyokufa anijuze,tunajifunza kwa kuona na kusikia.

    7. BASIASI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th September 2010
      Posts : 2,169
      Rep Power : 1017
      Likes Received
      386
      Likes Given
      293

      Default

      Quote By Janjaweed View Post
      Yes BHT ndio huohuo

      naangalia jinsi baadhi ya mrafiki wa karibu walivyovalia njuga mazishi hata kuwa juu ya familia, wakati abotu 3 years ago, hawakua tena kwenye front page ya jamaa

      naumia sana
      haaaahaaa MKuu hao ndio alikuwa anawaweka mjini bwana wao amekufa watajulikanaje

    8. BASIASI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th September 2010
      Posts : 2,169
      Rep Power : 1017
      Likes Received
      386
      Likes Given
      293

      Default

      Quote By Iris View Post
      Alifanyaje?mimi simjui ila napenda kujua sababu ya kifo chake,inaelekea alikuwa ni mtu mwema na maarufu sana, naomba anayejua alivyokufa anijuze,tunajifunza kwa kuona na kusikia.
      aisee thread zote ujajua amekufaje anyway kafa
      FirstLady1 likes this.

    9. Mropokaji mkweli's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 30th March 2013
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Moony View Post
      Nadhani kuna mtu alimsukuma
      ngoja atokeze mwingne aseme nikazikwe Yerusalem au maka

    10. ngoshwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2009
      Location : everywhere
      Posts : 3,972
      Rep Power : 1495
      Likes Received
      693
      Likes Given
      941

      Default Nyaga Mawalla kuzikwa Kenya "Lang’ata Cemetry Nairobi"

      Taarifa hapo chini inajieleza kuhusu mazishi ya wakili Paul Nyaga Mawalla. Baada ya mvutano mrefu imeamuliwa mwili uzikwe ughaibuni kwa Wakikuyu na Wa Luo.Tanzania ni zaidi muijuavyo.
      -----

      Dear valued member,

      It is with humble acceptance of God’s Will that we announce the passing of
      our beloved, Advocate Nyaga Paul Mawalla, chairman and founder of the
      Mawalla Group of Companies which occurred on the 22nd day of March 2013 at
      Nairobi Hospital, Kenya. He was a loving father to Sherlyne Mawalla and
      Magrate Mawalla, Son of Advocate Juma Sawaya Mawalla and Magrate Juma
      Mawalla, a leader, a visionary and a friend to many.

      Body viewing and paying last respect shall be held at the Uhuru Highway
      Lutheran Church, Nairobi on the 3rd day of April 2013 from 09:00am and
      thereafter the Funeral service shall be held at the Church from 11:00am.

      The body shall be laid to rest at the Lang’ata Cemetry in Nairobi Kenya at
      2:00pm.

      A memorial mass in loving memory of our beloved Nyaga Paul Mawalla shall
      be held at his father’s residence at Nkomo Avenue, YMCA area in Moshi,
      Killimanjaro on the 4th day of April 2013 from 10:00AM to 2:00PM.

      In God’s hands you rest, in our hearts you will live forever. Amen.HJHJ,

      Attached is the photo of the late advocate Nyaga P. Mawalla.

      Sent on behalf of Mawalla Advocates

    11. Amoeba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2009
      Posts : 3,333
      Rep Power : 1259
      Likes Received
      527
      Likes Given
      725

      Default Re: Nyaga Mawalla kuzikwa Kenya "Lang’ata Cemetry Nairobi"

      Mkuu ngoshwe, una maana gani kusema "Tanzania ni zaidi muijuavyo"?
      ngoshwe likes this.
      If you love something, set it free; if it comes back.....its yours,...
      if it doesn't.......hunt it down and
      kill it!

    12. isotope's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th April 2012
      Posts : 2,371
      Rep Power : 916
      Likes Received
      778
      Likes Given
      616

      Default Re: Nyaga Mawalla kuzikwa Kenya "Lang’ata Cemetry Nairobi"

      Quote By Amoeba View Post
      Mkuu ngoshwe, una maana gani kusema "Tanzania ni zaidi muijuavyo"?
      Yeah, hiyo issue siyo ya Tanzania ila ni ya mtu binafsi., hata hiyo niungane naye ''wanasheria ni zaidi ya tuwajuavyo''. ref: Chenge, Mkono, Nyaga, Mwale n.k
      Amoeba likes this.

    13. yegella's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th November 2010
      Location : Jalalani
      Posts : 2,897
      Rep Power : 256421
      Likes Received
      948
      Likes Given
      733

      Default Re: Nyaga Mawalla kuzikwa Kenya "Lang’ata Cemetry Nairobi"

      Quote By isotope View Post
      Yeah, hiyo issue siyo ya Tanzania ila ni ya mtu binafsi., hata hiyo niungane naye ''wanasheria ni zaidi ya tuwajuavyo''. ref: Chenge, Mkono, Nyaga, Mwale n.k
      mbona mnamumunya maneno...

    14. KIM KARDASH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2011
      Posts : 4,527
      Rep Power : 0
      Likes Received
      665
      Likes Given
      95

      Default Re: Mazishi ya Nyaga Mawala kufanyika Nairobi

      Quote By Janjaweed View Post
      ni kweli, alikufa mwenzao enzi za late 70s au early 80s pale ukumbi wa dansi wa mpakani (siku hizi silent inn) ndio wakaweka hiyo toleo
      kwanini ulitaka kupotosha mwanzo kwa kuitaja bendi yako na sio marquizdu zaire?nini kilikusukuma labda?
      Janjaweed likes this.

    15. KIM KARDASH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2011
      Posts : 4,527
      Rep Power : 0
      Likes Received
      665
      Likes Given
      95

      Default Re: Mazishi ya Nyaga Mawala kufanyika Nairobi

      Quote By Ngisibara View Post
      Sina hakika sana lakini nafikiri ilikuwa Safari Resort pale Kimara..silent inn ya juzi juzi kwani ilifuatia nyuma kabisa
      amesema mpakani kama sikosei nowadays amedai ndio inaitwa silent inn japo sidhani kama bado inaitwa hivyo kwani last time lilikua ni kanisa la walokole fulani hivi but all in all when yuou talk about marquis original uwanja wa nyumbani ulikua safari resort kimara sio mwenge kama jamaa alivyotaka kupotosha pengine kwa kutojua ama makusudi maana alifanya jaribio pia la kutaka kupora wimbo wa marquis na kuipa bendi gani sijui ya kwao!

    16. KIM KARDASH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2011
      Posts : 4,527
      Rep Power : 0
      Likes Received
      665
      Likes Given
      95

      Default Re: Mazishi ya Nyaga Mawala kufanyika Nairobi

      Quote By Easymutant View Post
      I'm not very sure,but! Inasemekana mawalla (marehemu) alikuwa na tatizo la kutopata usingizi kwa takribani miezi sita na alikuwa akilitatua kwa kutumia dawa za usingizi ambazo zilidevelop tatizo kwenye ubongo wake akawa kama (chizi fresh) na aliwekewa walizi kwa ajili ya kumchunga asijiue maana kwa muda alikuwa akisema atajiua, so nadhani walinzi wake walijisahau na akapata mwanya wa kufanya alichofanya, R.I.P Mawalla
      chanzo cha kujiua kimeelezwa ni nini hasa?

    17. Zion Daughter's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2009
      Location : Mlimani
      Posts : 8,841
      Rep Power : 28554390
      Likes Received
      4062
      Likes Given
      2131

      Default

      Quote By majany View Post
      Napenda kuwafahamisha kwamba mazishi ya Mpendwa Wetu Nyaga Paul Mawalla yatafanyika Jumatano, tarehe 3/4/2013 jijini Nairobi, Kenya kwenye makaburi ya Lang'ata. Nafahamu kumekuwa na maswali mengi kuhusiana na mazishi lakini Wosia wa marehemu ndio umefuatwa. Naomba tushirikiane na familia katika safari ya kumpumzisha Ndugu yetu Nyaga. Daima tutamkumbuka na kumuenzi kwa mema yote aliyoyafanya.
      Hii ni status ya msando Albert kule Fb..
      Asante kwa taarifa majany
      majany likes this.

    18. Zion Daughter's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2009
      Location : Mlimani
      Posts : 8,841
      Rep Power : 28554390
      Likes Received
      4062
      Likes Given
      2131

      Default

      Quote By KIM KARDASH View Post
      chanzo cha kujiua kimeelezwa ni nini hasa?
      Kuna thread ina mambo mengi na zinazosemekana sababu ya kujiua .Ukizipitia unaweza pata kitu
      majany likes this.

    19. Mzawa Halisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2009
      Posts : 484
      Rep Power : 700
      Likes Received
      149
      Likes Given
      349

      Default Re: Mazishi ya Nyaga Mawala kufanyika Nairobi

      Quote By KIM KARDASH View Post
      marquis original uwanja wa nyumbani ulikua safari resort kimara
      Mkuu,

      Nafikiri Safari Resort iilikuwa OSS aka wana ndekule. Marquiz wao walikuwa ubungo Kibo, jina la ukumbi ni white (sikumbuki ni white nini)

      Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums

    20. Janjaweed's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2010
      Posts : 6,015
      Rep Power : 86701616
      Likes Received
      2723
      Likes Given
      3554

      Default Re: Mazishi ya Nyaga Mawala kufanyika Nairobi

      Quote By KIM KARDASH View Post
      kwanini ulitaka kupotosha mwanzo kwa kuitaja bendi yako na sio marquizdu zaire?nini kilikusukuma labda?
      kwi kwi kwiiii.... ligi hadi msibani, tunalo mwaka huu........... ina maana hadi leo hujajua mimi ni mpotoshaji tu humu jukwaani???
      majany likes this.
      Kama Vipi nipotezee tu; ntakuboa....

    21. Ukwaju's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 20th October 2010
      Location : Dodoma
      Posts : 5,851
      Rep Power : 5525279
      Likes Received
      1368
      Likes Given
      1854

      Default Re: Mazishi ya Nyaga Mawala kufanyika Nairobi

      Quote By KIM KARDASH View Post
      chanzo cha kujiua kimeelezwa ni nini hasa?
      Du ni mengi na tutazidi kuyasikia na haya ni TETESI ZAKE

      • alisukumwa toka ghorofa ya kwanza ya Hospital hiyo
      • alikutwa kaangukia kichwa na mfuniko wa Septic Chamber (au Sewarage) ukiwa wazi yaani anguko lake lilifunua mfuniko huo lakini hakuumia popote kichwani (sasa jiulize walitaka kumfanyeje kwenye hilo shimo wakati alishakufa)
      • Huenda aliuwawa wodini kwake kwani alishapona na kuzungumza na nduguze kwa ajili ya kurudi
      • Alikuwa naMadeni nan mabenki ya arusha kwa kuwadhamini makampuni ya kigeni hivyo madeni kumuangukia
      • alichonganisha wawekezaji kwa kuwa kila upande mmojawapo akiwa yule Bilionea wa USA wa Mugumu Serengeti
      • POLISI wa KENYA wanachunguza kisa cha kuuawa na watatoa majibu

      MUNGU ailaze ROHO ya Marehemu mahali pema peponi na ninampa Bw Albert Msando pole sana kwa ki

      Hii ni taarifa yake Msando kwenye F/B

      TANGAZO LA KIFO NA MAZISHI

      Familia ya Advocate Juma Sawaya Mawalla wanasikitika kutangaza kifo cha mtoto wao mpenda, Advocate Nyaga Paul Mawalla kilichotokea siku ya ijumaa, tarehe 22 mwezi march, 2013 katika hospitali ya Nairobi nchini Kenya.
      Taratibu za kuaga mwili wa marehemu zitaanza saa tatu kamili asubuhi siku ya jumatano, tarehe 3 mwezi Aprili katika kanisa la Uhuru Highway Lutheran Church mjini Nairobi, ikifwatiwa na ibada ya mazishi kanisani hapo.
      Mazishi ya marehemu Nyaga Paul Mawalla yanatarajiwa kufanyika saa nane mchana, siku hiyo ya jumatano, tarehe 3 mwezi April katika makaburi ya Lang'ata jijini Nairobi, kenya.
      Taarifa hii iwafikie ndugu jamaa na marafiki wote popote walipo. Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi, amen.

    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...