JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: King'amuzi cha Digitek

    Report Post
    Page 1 of 5 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 97
    1. Wikiliki's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 20th December 2010
      Posts : 256
      Rep Power : 525
      Likes Received
      35
      Likes Given
      2

      Default King'amuzi cha Digitek

      Wadau kuna mtu humu ambaye ameshaanza kutumia kingamuzi cha digitek, je muonekano wake upoje ni HD kweli. Umeki rate vipi.
      Asanteni.
      jerrytz likes this.


    2. NIGGA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2013
      Location : NAIVASHA
      Posts : 1,182
      Rep Power : 601
      Likes Received
      442
      Likes Given
      541

      Default re: King'amuzi cha Digitek

      kwani vimeshaanza kuuzwa?wenye experience navyo si mbaya wakituambia na channel
      gani zinapatikana kwenye iko king'amuzi

    3. Nyumbu9's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th January 2013
      Posts : 73
      Rep Power : 379
      Likes Received
      13
      Likes Given
      1

      Default re: King'amuzi cha Digitek

      Quote By Wikiliki View Post
      Wadau kuna mtu humu ambaye ameshaanza kutumia kingamuzi cha digitek, je muonekano wake upoje ni HD kweli. Umeki rate vipi.
      Asanteni.
      Muonekano wake ni mzuri sana nani wa HD na kinatumia antena ya ndani tu yoyote.Bei ni Tsh 160,000 pamoja na atena na kifurushi cha mwezi mmoja.Na bill yake kwa mwezi ni elfu 6 tu, kimajumuisha local 10 na International news kidogo.Kwa sasa kama unaitaji waweza kunijulisha au piga no 0784635662.Get connectes with Digteck

    4. BACHELA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th March 2013
      Posts : 22
      Rep Power : 362
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default re: King'amuzi cha Digitek

      Oya kwa mkoa wa ruvuma tutapataje

    5. mahakama ya kazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2013
      Posts : 1,341
      Rep Power : 629
      Likes Received
      135
      Likes Given
      1309

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      Quote By BACHELA View Post
      Oya kwa mkoa wa ruvuma tutapataje
      vinauzwa karibu na stend kuu njia ya kwenda mbinga

    6. JF SMS Swahili

    7. Jiwe Linaloishi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2008
      Location : Mlimani
      Posts : 3,604
      Rep Power : 80632
      Likes Received
      2034
      Likes Given
      1701

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      Quote By Nyumbu9 View Post
      Muonekano wake ni mzuri sana nani wa HD na kinatumia antena ya ndani tu yoyote.Bei ni Tsh 160,000 pamoja na atena na kifurushi cha mwezi mmoja.Na bill yake kwa mwezi ni elfu 6 tu, kimajumuisha local 10 na International news kidogo.Kwa sasa kama unaitaji waweza kunijulisha au piga no 0784635662.Get connectes with Digteck
      poa mkuu kina chanel gani na ngapi za move, na watoto?
      stephot likes this.
      SEMA UKWELI UMWAIBISHE SHETANI

    8. Ritz's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Location : Republic of Nauru
      Posts : 28,146
      Rep Power : 1848766
      Likes Received
      11634
      Likes Given
      1741

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      King'amuzi gani cha HD.

    9. kiwatengu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Location : Likolombe, Mtwara
      Posts : 7,076
      Rep Power : 119388729
      Likes Received
      3908
      Likes Given
      3183

      Default

      Quote By Ritz View Post
      King'amuzi gani cha HD.
      Mkuu hapo hujaelewa! jamaa alimaanisha kina channel ambazo ni HD? sidhani kama alimaanisha king'amuzi cha HD.

    10. ngako's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th March 2011
      Posts : 29
      Rep Power : 467
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By mahakama ya kazi View Post
      vinauzwa karibu na stend kuu njia ya kwenda mbinga
      kwani vipo nchi nzima?

    11. Fisherscom's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th March 2008
      Location : Nyanda Za Juu
      Posts : 702
      Rep Power : 35484547
      Likes Received
      93
      Likes Given
      111

      Default

      Quote By Nyumbu9 View Post
      Muonekano wake ni mzuri sana nani wa HD na kinatumia antena ya ndani tu yoyote.Bei ni Tsh 160,000 pamoja na atena na kifurushi cha mwezi mmoja.Na bill yake kwa mwezi ni elfu 6 tu, kimajumuisha local 10 na International news kidogo.Kwa sasa kama unaitaji waweza kunijulisha au piga no 0784635662.Get connectes with Digteck
      Mkuu king'amuzi hiki hakina malipo ya kila mwezi. Ukinunua kwa hiyo gharama ya 160000 imetoka hiyo.
      Zogwale likes this.

    12. Fisherscom's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th March 2008
      Location : Nyanda Za Juu
      Posts : 702
      Rep Power : 35484547
      Likes Received
      93
      Likes Given
      111

      Default

      Quote By Ritz View Post
      King'amuzi gani cha HD.
      HD ni High Definition kwa maana kwamba muonekano wa picha zake ni wa kiwango cha juu sana na ziko clear. Hakuna chenga hata kidogo.

    13. Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,168
      Rep Power : 8653304
      Likes Received
      964
      Likes Given
      613

      Default

      Quote By Nyumbu9 View Post
      Muonekano wake ni mzuri sana nani wa HD na kinatumia antena ya ndani tu yoyote.Bei ni Tsh 160,000 pamoja na atena na kifurushi cha mwezi mmoja.Na bill yake kwa mwezi ni elfu 6 tu, kimajumuisha local 10 na International news kidogo.Kwa sasa kama unaitaji waweza kunijulisha au piga no 0784635662.Get connectes with Digteck
      Jamani,mbona tangazo la ITV linasema hakuna malipo ya kila mwezi.
      Zogwale likes this.

    14. Jabulani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th March 2009
      Location : Lumo Kigilagila
      Posts : 4,610
      Rep Power : 5702
      Likes Received
      1365
      Likes Given
      446

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      Quote By Fisherscom View Post
      HD ni High Definition kwa maana kwamba muonekano wa picha zake ni wa kiwango cha juu sana na ziko clear. Hakuna chenga hata kidogo.
      Obviously hakuna chenga hata usingesema, au unadhani kuna kingamuzi au digital broadcasting yoyote yenye chenga duniani? Digital display ya TV ina output mbili tu, either unapata picha au hupati/inaganda, hayo mambo ya chenga yapo kwenye analogue.
      Tamatheo likes this.
      Roma Locuta Est, Causa Finita Est

    15. Kimbori's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2012
      Posts : 1,681
      Rep Power : 749
      Likes Received
      257
      Likes Given
      11

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      Dahhh... King'amuzi kwa gharama ya 160,000/-. Naona vingamuzi vinabanana na madishi. Kwa hiyo, ikiwa napanga kununua TV, inanipasa niongeze 160,000/-. Haya bana, sijui kama nitanunua TV mwaka gani. Nitabana humu JF, kwenye blogs n.k.

    16. Fisherscom's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th March 2008
      Location : Nyanda Za Juu
      Posts : 702
      Rep Power : 35484547
      Likes Received
      93
      Likes Given
      111

      Default

      Quote By Jabulani View Post
      Obviously hakuna chenga hata usingesema, au unadhani kuna kingamuzi au digital broadcasting yoyote yenye chenga duniani? Digital display ya TV ina output mbili tu, either unapata picha au hupati/inaganda, hayo mambo ya chenga yapo kwenye analogue.
      Nimekupata mkuu,thanx!

    17. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 24,643
      Rep Power : 585973
      Likes Received
      3856
      Likes Given
      340

      Default

      Quote By Kimbori View Post
      Dahhh... King'amuzi kwa gharama ya 160,000/-. Naona vingamuzi vinabanana na madishi. Kwa hiyo, ikiwa napanga kununua TV, inanipasa niongeze 160,000/-. Haya bana, sijui kama nitanunua TV mwaka gani. Nitabana humu JF, kwenye blogs n.k.
      jf ni jf na tv ni tv kwa huna hela subiri utakapopata hela utanunua tu tena smart tv LED ya samsung au sony..

    18. Joo Wane's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th March 2007
      Posts : 125
      Rep Power : 696
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      kipo poa,

    19. Kionariso's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2013
      Posts : 270
      Rep Power : 413
      Likes Received
      28
      Likes Given
      76

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      Quote By Rogie View Post
      Jamani,mbona tangazo la ITV linasema hakuna malipo ya kila mwezi.
      Na hili lenye vyombo vya habari wanaosema baada ya mwezi mmoja hawarusha matangazo tena mnalichukuliaje ndugu zangu.Ni ukweli mtupu kuwa watu wengi hawajununua ving'amuzi hivyo habari kutowafikia.

    20. jerrytz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2012
      Posts : 1,010
      Rep Power : 573
      Likes Received
      182
      Likes Given
      622

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      Quote By Rogie View Post
      Jamani,mbona tangazo la ITV linasema hakuna malipo ya kila mwezi.
      Mjini hapa ndugu yangu watu washaanzisha mradi.......Mi nilikuta watu wananunua decorder za Star Times kwa 120,000/= watu wanapiga hela
      Sent from my HTC Sensation using JamiiForums mobile app

    21. Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,168
      Rep Power : 8653304
      Likes Received
      964
      Likes Given
      613

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      Quote By Kionariso View Post
      Na hili lenye vyombo vya habari wanaosema baada ya mwezi mmoja hawarusha matangazo tena mnalichukuliaje ndugu zangu.Ni ukweli mtupu kuwa watu wengi hawajununua ving'amuzi hivyo habari kutowafikia.
      Jamaa hawatorudi nyuma,wanasema 18% ya watanzania ndiyo wana umeme,sasa ukisema watanzania wengi hawapati matangazo hayo matangazo unakuwa hauko sahihi. Si maneno yangu ni ya J.Makamba.
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 5 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...