JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: King'amuzi cha Digitek

    Report Post
    Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 97
    1. Wikiliki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2010
      Posts : 309
      Rep Power : 559
      Likes Received
      48
      Likes Given
      3

      Default King'amuzi cha Digitek

      Wadau kuna mtu humu ambaye ameshaanza kutumia kingamuzi cha digitek, je muonekano wake upoje ni HD kweli. Umeki rate vipi.
      Asanteni.
      jerrytz likes this.


    2. Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,680
      Rep Power : 8653431
      Likes Received
      1168
      Likes Given
      1000

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      Quote By jerrytz View Post
      Mjini hapa ndugu yangu watu washaanzisha mradi.......Mi nilikuta watu wananunua decorder za Star Times kwa 120,000/= watu wanapiga hela
      Dah,so sad.
      jerrytz likes this.
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    3. Nyumbu9's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th January 2013
      Posts : 73
      Rep Power : 402
      Likes Received
      13
      Likes Given
      1

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      Quote By Fisherscom View Post
      Mkuu king'amuzi hiki hakina malipo ya kila mwezi. Ukinunua kwa hiyo gharama ya 160000 imetoka hiyo.
      Kaka ukilipa 160,000/- Utapata ofa ya kuangalia channel bure adi Dec 31st Mwaka huu.Baada ya apo utakuwa unalipia kama kawaida kabisa kwa 6000/- Tzs.

    4. Lokissa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Location : Lokisale.
      Posts : 6,799
      Rep Power : 112820
      Likes Received
      1766
      Likes Given
      4606

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      labda kama mimi ndio sielewi nini maana ya HD
      kama content provider harushi matangazo yake kwa mfumo wa HD,service provider anaweza kuyabadili kuwa HD???
      tuseme kwa mfano matangazo ya TBC au CLOUDS au ITV hayapo katika mfumo wa HD au HQ, je digitek au DSTV wanaweza kyabadili kuwa HD???
      nadhani tuwe makini kutofautisha kazi ya msambaza matangazo na mrusha matangazo na aina ya matangazo yanayorushwa
      ili msije kundanganywa kila kitu HD HD, kwa mlio na DSTv au canal digital mtaona kuna channel za HD na zingine za kawaida.
      labda digitek watuambie mitambo yao ina uwezo huo wa kubadili mfumo huo.
      *Niko bungeni kutafuta posho na Ipad, Katiba mpya hainihusu*

    5. AmaG's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 6th February 2013
      Posts : 6
      Rep Power : 388
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Rogie View Post
      Jamani,mbona tangazo la ITV linasema hakuna malipo ya kila mwezi.
      hata mie nimeona hl tangazo kua hakuna malipo ya mwezi sasa hiyo elfu 6 imetoka wapi?

    6. Shein Shayo's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      Mimi ninakihitaji niko arusha huku vinafanya kazi kweli au?

    7. Clean9

    8. Nyumbu9's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th January 2013
      Posts : 73
      Rep Power : 402
      Likes Received
      13
      Likes Given
      1

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      Quote By AmaG View Post
      hata mie nimeona hl tangazo kua hakuna malipo ya mwezi sasa hiyo elfu 6 imetoka wapi?
      Kwa sasa ni bure kabisa ila ofa hii itaishia tarehe 31st Dec 2013.Kuanzia next yr utakuwa unalipia kwa iyo kwasasa ni bure kabisa.Nazani apo umenielewa ndugu

    9. Nyumbu9's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th January 2013
      Posts : 73
      Rep Power : 402
      Likes Received
      13
      Likes Given
      1

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      Quote By Lokissa View Post
      labda kama mimi ndio sielewi nini maana ya HD
      kama content provider harushi matangazo yake kwa mfumo wa HD,service provider anaweza kuyabadili kuwa HD???
      tuseme kwa mfano matangazo ya TBC au CLOUDS au ITV hayapo katika mfumo wa HD au HQ, je digitek au DSTV wanaweza kyabadili kuwa HD???
      nadhani tuwe makini kutofautisha kazi ya msambaza matangazo na mrusha matangazo na aina ya matangazo yanayorushwa
      ili msije kundanganywa kila kitu HD HD, kwa mlio na DSTv au canal digital mtaona kuna channel za HD na zingine za kawaida.
      labda digitek watuambie mitambo yao ina uwezo huo wa kubadili mfumo huo.
      King'amuzi kinaweza tv yako kupata picha zinazorushwa kwa kupitia technologia ya digital badala ya analogia.Digital inafanya tv yako idake mawumbi yaliyochujwq vzri na kuondolewa chenga chenga ivyo kufanya tv yako iwe na muonekano mzr zaidi hata kama ni tv ya chogo.Sasa apa king'amuzi kinausikaje na muonekano wa HD?
      Ving'amuzi vinazidiana uwezo wa kupokea mawimbi yaliyo na ubora zaidi hapa nia sawa na kusema projector pia uwa na uwezo tofauti wa kuonesha ubora wa picha nazani unakubari basi hata ivi ving'amuzi pia vinauwezo tofauti wa kudaka na kusambaza picha kwa ubora.Ivi vya digitek ni ving'amuzi bora kabisa kuwahi kufanya kazi TZ.Vinapokea mawumbi na kuvirusha katika ubora wa HD ivyo tv kuwa na muonekano mzuri wa picha.Haya ni mambo ya kitaalam kidogo ulitaka kujua zaidi tembelea ofisi zetu zilizo karibu yako
      Lokissa likes this.

    10. Mwana Mtoka Pabaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2012
      Posts : 4,210
      Rep Power : 2235
      Likes Received
      2106
      Likes Given
      622

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      Quote By Fisherscom View Post
      HD ni High Definition kwa maana kwamba muonekano wa picha zake ni wa kiwango cha juu sana na ziko clear. Hakuna chenga hata kidogo.
      Basi wanaokiuza wasitegemee kupata senti toka mfukoni mwangu. King'amuzi kisicho na chenga mi cha nini? Raha ya futubolu chenga, sasa kama hamna chenga ina maana magemu ya Asenali na Baka sitayaona kimadoido.

      Watanunua washabiki wa Man U na Chelsea tu waliozoea mipira ya kubutua
      Be wise with SPEED. A fool at forty, is a fool INDEED!

    11. Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,680
      Rep Power : 8653431
      Likes Received
      1168
      Likes Given
      1000

      Default

      Quote By Nyumbu9 View Post
      King'amuzi kinaweza tv yako kupata picha zinazorushwa kwa kupitia technologia ya digital badala ya analogia.Digital inafanya tv yako idake mawumbi yaliyochujwq vzri na kuondolewa chenga chenga ivyo kufanya tv yako iwe na muonekano mzr zaidi hata kama ni tv ya chogo.Sasa apa king'amuzi kinausikaje na muonekano wa HD?
      Ving'amuzi vinazidiana uwezo wa kupokea mawimbi yaliyo na ubora zaidi hapa nia sawa na kusema projector pia uwa na uwezo tofauti wa kuonesha ubora wa picha nazani unakubari basi hata ivi ving'amuzi pia vinauwezo tofauti wa kudaka na kusambaza picha kwa ubora.Ivi vya digitek ni ving'amuzi bora kabisa kuwahi kufanya kazi TZ.Vinapokea mawumbi na kuvirusha katika ubora wa HD ivyo tv kuwa na muonekano mzuri wa picha.Haya ni mambo ya kitaalam kidogo ulitaka kujua zaidi tembelea ofisi zetu zilizo karibu yako
      Mkuu,wewe ni agent wa hii kitu?

    12. Rubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2009
      Posts : 1,588
      Rep Power : 878
      Likes Received
      238
      Likes Given
      194

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      Quote By Mwana Mtoka Pabaya View Post
      Basi wanaokiuza wasitegemee kupata senti toka mfukoni mwangu. King'amuzi kisicho na chenga mi cha nini? Raha ya futubolu chenga, sasa kama hamna chenga ina maana magemu ya Asenali na Baka sitayaona kimadoido.

      Watanunua washabiki wa Man U na Chelsea tu waliozoea mipira ya kubutua
      Ziro
      Mlee mtoto katika njia impasayo naye hataiacha hata atakapokuwa mzee.

    13. Lokissa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Location : Lokisale.
      Posts : 6,799
      Rep Power : 112820
      Likes Received
      1766
      Likes Given
      4606

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      sijauliza uniambie nini maana ya kingamuzi
      Im an ICT expert I know all this
      ninachotaka kujua je kingamuzi kina uwezo wa kusambaza matangazo ya tv content provider ambae hatumii teknolojia ya HD au HQ katika matangazo yake?kumbuka kingamuzi ni just service provider na sio content provider.
      kuna mdau kauliza kama digitek ni HD ndio hapo nkaanza kuuliza hili swali je ni kweli?
      mm natumia canal digital huku madongo kuinamana na tunajua ni tv zipi wanatumia HD au HQ na zingine ni kawaida bado hawana mfumo huo wa HD, waelimisheni wananchi nini maana ya HD sio kuwahadaa tu kibiashara,.




      Quote By Nyumbu9 View Post
      King'amuzi kinaweza tv yako kupata picha zinazorushwa kwa kupitia technologia ya digital badala ya analogia.Digital inafanya tv yako idake mawumbi yaliyochujwq vzri na kuondolewa chenga chenga ivyo kufanya tv yako iwe na muonekano mzr zaidi hata kama ni tv ya chogo.Sasa apa king'amuzi kinausikaje na muonekano wa HD?
      Ving'amuzi vinazidiana uwezo wa kupokea mawimbi yaliyo na ubora zaidi hapa nia sawa na kusema projector pia uwa na uwezo tofauti wa kuonesha ubora wa picha nazani unakubari basi hata ivi ving'amuzi pia vinauwezo tofauti wa kudaka na kusambaza picha kwa ubora.Ivi vya digitek ni ving'amuzi bora kabisa kuwahi kufanya kazi TZ.Vinapokea mawumbi na kuvirusha katika ubora wa HD ivyo tv kuwa na muonekano mzuri wa picha.Haya ni mambo ya kitaalam kidogo ulitaka kujua zaidi tembelea ofisi zetu zilizo karibu yako
      *Niko bungeni kutafuta posho na Ipad, Katiba mpya hainihusu*

    14. Costantino mnyanga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Posts : 58
      Rep Power : 395
      Likes Received
      4
      Likes Given
      1

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      Watanzania hatuwezi kumiliki ving'amuzi hali ni tete! 2mekurupuka kuingia digitali! hapa nazungumzia 80% ya watz

    15. nash2010's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th June 2010
      Location : MAGOGONI
      Posts : 513
      Rep Power : 626
      Likes Received
      117
      Likes Given
      64

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      Quote By Lokissa View Post
      sijauliza uniambie nini maana ya kingamuzi
      Im an ICT expert I know all this
      ninachotaka kujua je kingamuzi kina uwezo wa kusambaza matangazo ya tv content provider ambae hatumii teknolojia ya HD au HQ katika matangazo yake?kumbuka kingamuzi ni just service provider na sio content provider.
      kuna mdau kauliza kama digitek ni HD ndio hapo nkaanza kuuliza hili swali je ni kweli?
      mm natumia canal digital huku madongo kuinamana na tunajua ni tv zipi wanatumia HD au HQ na zingine ni kawaida bado hawana mfumo huo wa HD, waelimisheni wananchi nini maana ya HD sio kuwahadaa tu kibiashara,.
      hiki kidubwasha sio HD wala hakikaribii kuwa HD, ila kwa mtu atakaye migrate kutoka startimes kuhamia digitek ata notice tofauti ya ubora wa picha na sauti.
      kwa kukiita HD wanaendeleza udanganyifu tu, hata sasa ukinunua wanakwambia utapata channel 20 ila chaajabu mi naona 15 ukiwauliza wanasema "tuliimaanisha zitakuwa 20 ivi karibuni ila kwa sasa kweli ni 15''
      Lokissa likes this.
      maisha yakiwa magumu achana nayo jaribu kitu kingine.

    16. Emasaku's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th September 2011
      Posts : 47
      Rep Power : 467
      Likes Received
      2
      Likes Given
      11

      Default

      Quote By Nyumbu9 View Post
      Muonekano wake ni mzuri sana nani wa HD na kinatumia antena ya ndani tu yoyote.Bei ni Tsh 160,000 pamoja na atena na kifurushi cha mwezi mmoja.Na bill yake kwa mwezi ni elfu 6 tu, kimajumuisha local 10 na International news kidogo.Kwa sasa kama unaitaji waweza kunijulisha au piga no 0784635662.Get connectes with Digteck
      ww upo kibiashara zaidi! Mvuta kamba uvutia.....

    17. Kimbori's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2012
      Posts : 1,690
      Rep Power : 775
      Likes Received
      263
      Likes Given
      11

      Default

      Quote By Rogie View Post
      Jamaa hawatorudi nyuma,wanasema 18% ya watanzania ndiyo wana umeme,sasa ukisema watanzania wengi hawapati matangazo hayo matangazo unakuwa hauko sahihi. Si maneno yangu ni ya J.Makamba.
      Hata wasiporudi nyuma!! Kuna watu tusiopenda TV, akiwemo mimi na familia ninayoishi huko DSM, tumeshasahua hata TV ina rangi gani. Ikizingatiwa ving'amuzi vyenyewe vimejaa mizemgwe tele. Tutanunua baadaye sanaa....... Naomba Mungu wasilete digitali kwenye mfumo wa redio.

    18. Zogwale's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 9,781
      Rep Power : 201427153
      Likes Received
      2645
      Likes Given
      1219

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      Bora tu niachane na hiki kichefuchefu Startimes!! nitakipiga kwa nyundo kabisa.
      "Kama unaingia Ikulu kwa njia ya rushwa, je ni biashara gani iko huko ya kuwezesha kulipa fadhila ya rushwa hiyo???"

    19. Kionariso's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2013
      Posts : 270
      Rep Power : 437
      Likes Received
      28
      Likes Given
      76

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      Quote By Rogie View Post
      Jamaa hawatorudi nyuma,wanasema 18% ya watanzania ndiyo wana umeme,sasa ukisema watanzania wengi hawapati matangazo hayo matangazo unakuwa hauko sahihi. Si maneno yangu ni ya J.Makamba.
      So tunakwendaje kwa hali hii bado sana tuko nyuma na tunajilazimisha kwenda na wakati.

    20. Nyumbu9's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th January 2013
      Posts : 73
      Rep Power : 402
      Likes Received
      13
      Likes Given
      1

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      Quote By Rogie View Post
      Mkuu,wewe ni agent wa hii kitu?
      ilo la uagent au sio naona halina issue apa.
      King'amuzi hiki kinasifa zifuatazo
      1)inakupa picha angavu na ubora wa hali ya Juu HD
      2) Ina port ya HDMI
      3) Iko kwenye mfumo wa kisasa zaidi wa MPEG4
      4) Kinatumia flash
      5) Ina uwezo wa kurekodi, kusimamisha na kuendelea na matangazo ya moja kwa moja PVR
      6) Nirahisi kuunganisha(Plug and Play)
      7) Haihitaji Dish ( inatimia antena ya kawaida kabisa)
      Izo ndo sifa kuu 7 za nguvu inazozitofautisha na ving'amuzi vingine vy kishamba.

    21. Nyumbu9's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th January 2013
      Posts : 73
      Rep Power : 402
      Likes Received
      13
      Likes Given
      1

      Default Re: King'amuzi cha Digitek

      Quote By Emasaku View Post
      ww upo kibiashara zaidi! Mvuta kamba uvutia.....
      Zifuatazo ni baadhi ya local channel na international channel from digiteck:-
      local TV
      ITV daima-Super brand TV in TZ
      EATV
      TBC1
      Chanel 10, Star Tv, Capital TV, Clouds Tv, TMTV-tanzania music television, Pia kuna international news kama Aljazeera, emmanuel for christians and IBN TV for muslim, pia kuna Africa Tv swahili.
      Kama kuna maswali zaidi uliza tu

    22. Concrete's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2011
      Posts : 3,607
      Rep Power : 0
      Likes Received
      480
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Nyumbu9 View Post
      Zifuatazo ni baadhi ya local channel na international channel from digiteck:-
      local TV
      ITV daima-Super brand TV in TZ
      EATV
      TBC1
      Chanel 10, Star Tv, Capital TV, Clouds Tv, TMTV-tanzania music television, Pia kuna international news kama Aljazeera, emmanuel for christians and IBN TV for muslim, pia kuna Africa Tv swahili.
      Kama kuna maswali zaidi uliza tu
      Mkuu mbona special channels
      za michezo, movies, musics, animal, Science, Indian, Fashion nk havipo?

      Hapo naona baadhi tu ya Local channels(Hata DTV inayoonyesha klabu bingwa ulaya haipo), News channel na Religious channel.

      Watu hatutaki channel nyingi pekee bali tunataka Channel muhimu na varieties!!

      Vipi kuhusu Other African attractive channels kama Citizen, KBC, UBC, TVZ, SABC, Channel-e, TVM?

    Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...