JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Idadi ya watoto isiyojulikana wapoteza maisha Zanziabar

    Report Post
    Results 1 to 20 of 20
    1. G 25's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th March 2013
      Posts : 56
      Rep Power : 371
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Idadi ya watoto isiyojulikana wapoteza maisha Zanziabar

      kutokana na mvua kubwa inayoendelea kunyesha huku zanzibar, idadi isiyojulikana ya watoto wamezama kwenye maji! Maeneo ya kijitoupele, mpaka sasa amepatikana mmoja tu akiwa hai' wazamiaji wanaendelea kuwatafuta wengine'


    2. Bubu Msemaovyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2007
      Location : All around the World
      Posts : 3,076
      Rep Power : 53453
      Likes Received
      1665
      Likes Given
      1888

      Default re: Idadi ya watoto isiyojulikana wapoteza maisha Zanziabar

      Quote By G 25 View Post
      kutokana na mvua kubwa inayoendelea kunyesha huku zanzibar, idadi isiyojulikana ya watoto wamezama kwenye maji! Maeneo ya kijitoupele, mpaka sasa amepatikana mmoja tu akiwa hai' wazamiaji wanaendelea kuwatafuta wengine'
      Poleni sana Watoto wazuri Munyaazi Mungu Subhanna wa Taalah awaokoe na janga hilo. Inshaallah!!!!

      "If you talk to a man in a language he understands, that goes to his head. If you talk to him in his language, that goes to his heart." Nelson Mandela

    3. Mkoroshokigoli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 5,536
      Rep Power : 1542
      Likes Received
      1236
      Likes Given
      317

      Default re: Idadi ya watoto isiyojulikana wapoteza maisha Zanziabar

      Sub-hanallah,,,Allah awafanyie wepes wapatikane wakiwa HAI

    4. G 25's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th March 2013
      Posts : 56
      Rep Power : 371
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Breaking news

      kutokana na mvua kubwa inayoendelea kunyesha huku zanzibar idadi isiyojulikana ya watoto wamezama kwenye maji, mpaka sasa amepatikana mmoja tu akiwa hai, wazamiaji wanaendelea kuwatafuta wengine'

    5. Elli's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th March 2008
      Location : Kijito-Upele
      Posts : 12,915
      Rep Power : 2142771
      Likes Received
      4438
      Likes Given
      3745

      Default re: Idadi ya watoto isiyojulikana wapoteza maisha Zanziabar

      Poleni sana sana wapendwa wangu, niko jirani sana na huko, si unanona hata maelezo yangu kweney Avatar
      ...but what MAN is entirely without Evil intent in the Silence of his Soul???

    6. JF SMS Swahili

    7. mahakama ya kazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2013
      Posts : 1,343
      Rep Power : 630
      Likes Received
      135
      Likes Given
      1317

      Default Re: Idadi ya watoto isiyojulikana wapoteza maisha Zanziabar

      poleni wafiwa

    8. Githeri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 723
      Rep Power : 2157015
      Likes Received
      274
      Likes Given
      198

      Default Re: Idadi ya watoto isiyojulikana wapoteza maisha Zanziabar

      Poleni wote kwa hili. Walikuwa skuli au mtaani wanacheza?

    9. G 25's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th March 2013
      Posts : 56
      Rep Power : 371
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Githeri View Post
      Poleni wote kwa hili. Walikuwa skuli au mtaani wanacheza?

      Walikuwa wanaenda skuli'

    10. Democracy999's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2012
      Posts : 752
      Rep Power : 550
      Likes Received
      141
      Likes Given
      37

      Default

      Quote By G 25 View Post
      kutokana na mvua kubwa inayoendelea kunyesha huku zanzibar idadi isiyojulikana ya watoto wamezama kwenye maji, mpaka sasa amepatikana mmoja tu akiwa hai, wazamiaji wanaendelea kuwatafuta wengine'
      Wazamiaji gani hao leo? Nakumbuka siku Meli alizama karibu na mjini majeshi ya KMKM ambayo ndio Navy ya Zanzibar ilikuwa imejazana kushuhudia watu wakifa hadi pale walipofika Wazungu wa Makampuni binafsi ya Diving ndio wakawakoa hao wachache

    11. Tony Gwanco's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2013
      Location : meryland
      Posts : 4,617
      Rep Power : 3873495
      Likes Received
      791
      Likes Given
      14

      Default

      Quote By Bubu Msemaovyo View Post
      Poleni sana Watoto wazuri Munyaazi Mungu Subhanna wa Taalah awaokoe na janga hilo. Inshaallah!!!!

      munyaazi nio nn mkulu

    12. NATA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2007
      Posts : 4,323
      Rep Power : 8478
      Likes Received
      1177
      Likes Given
      399

      Default Re: Idadi ya watoto isiyojulikana wapoteza maisha Zanziabar

      G 25 Kisiwa kimejaa maji?
      Wamezama kwenye nini ?
      Na walikuwa wanafanya nini?

    13. Ally Kombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Location : Dar es salaam
      Posts : 8,037
      Rep Power : 1823
      Likes Received
      1321
      Likes Given
      347

      Default

      Quote By m 23 View Post
      munyaazi nio nn mkulu
      Jamaa kaona ndio nafasi ya kukejeli !

    14. Mvaa Tai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th August 2009
      Location : Kunduchi
      Posts : 4,614
      Rep Power : 33446
      Likes Received
      2079
      Likes Given
      1601

      Default Re: Idadi ya watoto isiyojulikana wapoteza maisha Zanziabar

      Kinachoniuma ni kupotea kwa maisha ya watoto wadogo!!!!
      Yataka Moyo kuikataa Millioni200 na kung'ang'ania uenyekiti wa Chadema Mkoa

    15. Mvaa Tai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th August 2009
      Location : Kunduchi
      Posts : 4,614
      Rep Power : 33446
      Likes Received
      2079
      Likes Given
      1601

      Default Re: Idadi ya watoto isiyojulikana wapoteza maisha Zanziabar

      Quote By m 23 View Post
      munyaazi nio nn mkulu
      Mwenye enzi,
      Yataka Moyo kuikataa Millioni200 na kung'ang'ania uenyekiti wa Chadema Mkoa

    16. mzenjiboy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2010
      Posts : 434
      Rep Power : 577
      Likes Received
      107
      Likes Given
      0

      Default Re: Idadi ya watoto isiyojulikana wapoteza maisha Zanziabar

      Mungu awarehemu.

    17. Msafiri Kasian's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 1,422
      Rep Power : 721
      Likes Received
      147
      Likes Given
      108

      Default Re: Idadi ya watoto isiyojulikana wapoteza maisha Zanziabar

      pole sana kwa familia zao.

    18. dada white's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 1,233
      Rep Power : 728
      Likes Received
      495
      Likes Given
      124

      Default Re: Idadi ya watoto isiyojulikana wapoteza maisha Zanziabar

      Ndo hivyo tena wameshakwenda tutafanya nini sasa?

    19. timbilimu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2010
      Location : DSM
      Posts : 3,677
      Rep Power : 1226
      Likes Received
      918
      Likes Given
      343

      Default Re: Idadi ya watoto isiyojulikana wapoteza maisha Zanziabar

      Poleni majirani zetu.

    20. Tony Gwanco's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2013
      Location : meryland
      Posts : 4,617
      Rep Power : 3873495
      Likes Received
      791
      Likes Given
      14

      Default

      Quote By timbilimu View Post
      Poleni majirani zetu.
      tanzania ni nchi moja zanzibar ni sehemu ya tanzania

    21. BONGOLALA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2009
      Posts : 8,254
      Rep Power : 2195
      Likes Received
      2141
      Likes Given
      425

      Default Re: Idadi ya watoto isiyojulikana wapoteza maisha Zanziabar

      Innalillah wain allah rajiun!

    22. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...