JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Swali kwa wana Mwanza,je digitek,imesha zinduliwa leo?

    Report Post
    Results 1 to 7 of 7
    1. PRINCE CROWN's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2013
      Posts : 936
      Rep Power : 568
      Likes Received
      262
      Likes Given
      1

      Default Swali kwa wana Mwanza,je digitek,imesha zinduliwa leo?

      ndg,zangu wana mwanza,napenda kuwapa pole na harakati za kuelekea leo saa 6;00 usiku kuzimiwa mitambo ya analogia na kuingia rasmi,digitali,swali langu kwenu,tunajua kuna kingamuzi kinaitwa digitek,ambacho ni ushirika wa makampuni 2,yaani saara midia na ipp midia,jina lake na contnento,kimekua kiki tangazwa sana na star tv na itv,kwamba kitakua hewani ivikaribuni mpaka tumechoka sasa kila siku hadithi njoo uongo njoo utamu kolea,je huo mwanza vimesha wekwa sokoni,na orodha za chaneli zake,na bei ni shlng ngapi,naomba mwenye ditels atujuze,hapa,asanteni,
      Puro likes this.


    2. #2
      Bangoo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2011
      Posts : 5,416
      Rep Power : 6392
      Likes Received
      927
      Likes Given
      0

      Default Re: Swali kwa wana Mwanza,je digitek,imesha zinduliwa leo?

      Jana kwenye eatv walitangaza kipo tayari na kinauzwa 145,000, kina chanel za free za Tanzania 10 na za nche za free 20, hakuna kulipia kwa mwezi..!

    3. white wizard's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th May 2011
      Posts : 854
      Rep Power : 642
      Likes Received
      245
      Likes Given
      23

      Default

      Quote By PRINCE CROWN View Post
      ndg,zangu wana mwanza,napenda kuwapa pole na harakati za kuelekea leo saa 6;00 usiku kuzimiwa mitambo ya analogia na kuingia rasmi,digitali,swali langu kwenu,tunajua kuna kingamuzi kinaitwa digitek,ambacho ni ushirika wa makampuni 2,yaani saara midia na ipp midia,jina lake na contnento,kimekua kiki tangazwa sana na star tv na itv,kwamba kitakua hewani ivikaribuni mpaka tumechoka sasa kila siku hadithi njoo uongo njoo utamu kolea,je huo mwanza vimesha wekwa sokoni,na orodha za chaneli zake,na bei ni shlng ngapi,naomba mwenye ditels atujuze,hapa,asanteni,
      Yaani hao digitek ndio,hamna ki2 kabisa!promo yote ile ni wizi mtupu,chaneli zote walizo nazo ni za bure(ft) hata ukiwa na dish la kawaida utazipata,mala mia hata startimes wana angalau,za kulipia kama sentanta africa,MGM,EURONEWS,nk,kati ya kampuni iliyochemka kwenye ving'amuzi ni hawa ipp,hamna chaneli za maana baadhi ya chanel ni zote za hapa tz,cctv 9,arilang,citizen'aljazeera,em anuel tv,nk.

    4. Ochutz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2011
      Posts : 398
      Rep Power : 551
      Likes Received
      75
      Likes Given
      11

      Default

      Quote By white wizard View Post
      Yaani hao digitek ndio,hamna ki2 kabisa!promo yote ile ni wizi mtupu,chaneli zote walizo nazo ni za bure(ft) hata ukiwa na dish la kawaida utazipata,mala mia hata startimes wana angalau,za kulipia kama sentanta africa,MGM,EURONEWS,nk,kati ya kampuni iliyochemka kwenye ving'amuzi ni hawa ipp,hamna chaneli za maana baadhi ya chanel ni zote za hapa tz,cctv 9,arilang,citizen'aljazeera,em anuel tv,nk.
      Mwanzo mgumu wataongeza. kwani hata hao startimes si walianza na fta+zile zao.

    5. Izzo G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th August 2012
      Location : Morogoro
      Posts : 375
      Rep Power : 482
      Likes Received
      41
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By white wizard View Post
      Yaani hao digitek ndio,hamna ki2 kabisa!promo yote ile ni wizi mtupu,chaneli zote walizo nazo ni za bure(ft) hata ukiwa na dish la kawaida utazipata,mala mia hata startimes wana angalau,za kulipia kama sentanta africa,MGM,EURONEWS,nk,kati ya kampuni iliyochemka kwenye ving'amuzi ni hawa ipp,hamna chaneli za maana baadhi ya chanel ni zote za hapa tz,cctv 9,arilang,citizen'aljazeera,em anuel tv,nk.
      we uoni kwamba hulipii kwa mwezi si sawa tu na kununua dish

    6. Clean9

    7. Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,590
      Rep Power : 8653408
      Likes Received
      1123
      Likes Given
      882

      Default Re: Swali kwa wana Mwanza,je digitek,imesha zinduliwa leo?

      Quote By Izzo G View Post
      we uoni kwamba hulipii kwa mwezi si sawa tu na kununua dish
      Tatizo huwa wanakurupuka tu..dish laki 2,digitek laki na 60 na hakuna kulipia.
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    8. Mpita Njia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2008
      Posts : 6,997
      Rep Power : 3380
      Likes Received
      1079
      Likes Given
      874

      Default Re: Swali kwa wana Mwanza,je digitek,imesha zinduliwa leo?

      Kama kuna mtu ana orodha kamili ya channel za digtek aziweke hapa, ninahitaji kuzifahamu kabla sijafanya uamuzi
      I assume full responsibility for my actions, except the ones that are someone else's fault.


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...