JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Luhanga akatwa mguu wapili;tanesco wamkana live

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 32
    1. BASIASI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th September 2010
      Posts : 1,952
      Rep Power : 938
      Likes Received
      305
      Likes Given
      267

      Default Luhanga akatwa mguu wapili;tanesco wamkana live

      NDUGU ZANGUNI
      NAOMBA NIANZE KUWAPA POLE FAMILI YA B.LUHANGA ALIEWAHI KUWA MKURUGENZI WA TANESCO KWA
      KUKATWA MGUU WA PILI KWA SABABU YA KISUKARI HUKO INDIA

      B.LUHANGA ALIKUWA MKURUGENZI WA TANESCO NA BAADA YA KUSTAAFU ALIANZA KUSUMBuLIWA NA KISUKARI
      ALIPATA SHIDA SANA PALE ALIPOMPOTEZA MWANAYE...

      MH LUHANGA ALIENDA INDIA KUTIBIWA ZAIDI HUKU AKIWA AMEKATWA TAYARI MGU MMOJA NDIPO ILIPOFANYIKA
      UAMUZI WA KUKATA MGUU MWINGINE

      HAA HIVYO ALIPOULIZWAKAIMU MKURUGENZI WA TANESCO KUHUSU HALI YA MZEE LUHANGA ALISEMA HAJUI CHOCHOTE ANACHOJUA ALISHAASTAAFU SO HANA MAWASILIANO ZAIDI..MSEMAJI WA TANESCO BBR HASSANA NAE ALISEMA HANA TAARIFA YOYOTE KUHUSU MZEE LUHANGA ZAIDI YA KUJUA KIPINDI FULAN ALIKUWA ANAUMWA

      MUNGU AMPE UVUMILIVU NA KUKUBALI HALI HALISI ALIYONAYO MZEE WETU LUHANGA NAJUA KWA FAMILIA NI VIGUMU LAKINI NI WAKATI WA KUWAOMBEA WOOTE WANAOUMWA UGONJWA HUU MUNGU AWAPE KUWASITIRI NA MAUMIVU MAANA KISUKARI IMEKUWA HATARI KULIKO HATA MAGONJWA MENGINE
      August, Pasco and Kyachakiche like this.


    2. #2
      Asante's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th December 2009
      Posts : 605
      Rep Power : 836
      Likes Received
      165
      Likes Given
      213

      Default Re: Luhanga akatwa mguu wapili;tanesco wamkana live

      Pole nyingi kwa mzee Luhanga na familia yake

    3. Mamzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Location : KASKAZINI
      Posts : 1,531
      Rep Power : 16425
      Likes Received
      478
      Likes Given
      191

      Default Re: Luhanga akatwa mguu wapili;tanesco wamkana live

      laiti ningejua tiba ya huu ugonjwa unatesa sana sana, Mungu aendelee kumrehemu na kumpa tumaini
      BASIASI likes this.
      I can take an insult from my fellow Tanzanian but over my DEAD body will i take an insult from a FOREIGNER....

    4. Tony Gwanco's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2013
      Location : meryland
      Posts : 4,617
      Rep Power : 3873494
      Likes Received
      790
      Likes Given
      14

      Default Re: Luhanga akatwa mguu wapili;tanesco wamkana live

      pole mzee wetu mungu akupunguzie maumivu

    5. Chuck j's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th June 2011
      Location : DAR ES SALAM/KINONDONI
      Posts : 565
      Rep Power : 562
      Likes Received
      69
      Likes Given
      5

      Default Re: Luhanga akatwa mguu wapili;tanesco wamkana live

      Pole familia,tatizo la serikali ye2,ukistafu imekula kwako

    6. JF SMS Swahili

    7. BASIASI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th September 2010
      Posts : 1,952
      Rep Power : 938
      Likes Received
      305
      Likes Given
      267

      Default Re: Luhanga akatwa mguu wapili;tanesco wamkana live

      Yaaani ukisoma gazeti la leo na majibu ya huyo msemaji na mkurugenzi hakika nakiri kusema kufanya kazi serikalini mpaka unazeeka ni laaana kuweni na malengo jamani msiishie kusubiri tuzo mlikuwa mtu fulan ukitoka awaangali hilo loh mola ampe nguvu ..naomba kama mtanzania usimwombee tu luhanga ombea nchi nzima nimekuwa hospitalini wiki mbili huu ugonjwa ni hatari kuliko ukoma hadi watoto ndugu zanguni ..nimemtibia bibi yangu nakutana na mtotowa miaka 16 anajichoma sindano mungu atupe nguvu kwa kweli
      August, Pasco and Hute like this.

    8. kmbwembwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th August 2012
      Posts : 1,800
      Rep Power : 748
      Likes Received
      392
      Likes Given
      536

      Default Re: Luhanga akatwa mguu wapili;tanesco wamkana live

      Quote By BASIASI View Post
      NDUGU ZANGUNI
      NAOMBA NIANZE KUWAPA POLE FAMILI YA B.LUHANGA ALIEWAHI KUWA MKURUGENZI WA TANESCO KWA
      KUKATWA MGUU WA PILI KWA SABABU YA KISUKARI HUKO INDIA

      B.LUHANGA ALIKUWA MKURUGENZI WA TANESCO NA BAADA YA KUSTAAFU ALIANZA KUSUMBuLIWA NA KISUKARI
      ALIPATA SHIDA SANA PALE ALIPOMPOTEZA MWANAYE...

      MH LUHANGA ALIENDA INDIA KUTIBIWA ZAIDI HUKU AKIWA AMEKATWA TAYARI MGU MMOJA NDIPO ILIPOFANYIKA
      UAMUZI WA KUKATA MGUU MWINGINE

      HAA HIVYO ALIPOULIZWAKAIMU MKURUGENZI WA TANESCO KUHUSU HALI YA MZEE LUHANGA ALISEMA HAJUI CHOCHOTE ANACHOJUA ALISHAASTAAFU SO HANA MAWASILIANO ZAIDI..MSEMAJI WA TANESCO BBR HASSANA NAE ALISEMA HANA TAARIFA YOYOTE KUHUSU MZEE LUHANGA ZAIDI YA KUJUA KIPINDI FULAN ALIKUWA ANAUMWA

      MUNGU AMPE UVUMILIVU NA KUKUBALI HALI HALISI ALIYONAYO MZEE WETU LUHANGA NAJUA KWA FAMILIA NI VIGUMU LAKINI NI WAKATI WA KUWAOMBEA WOOTE WANAOUMWA UGONJWA HUU MUNGU AWAPE KUWASITIRI NA MAUMIVU MAANA KISUKARI IMEKUWA HATARI KULIKO HATA MAGONJWA MENGINE
      Pole mzee

    9. sinafungu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th February 2010
      Posts : 567
      Rep Power : 632
      Likes Received
      84
      Likes Given
      9

      Default Re: Luhanga akatwa mguu wapili;tanesco wamkana live

      duuuh hawa watu waliofanya kazi kwa uaminifu ndo huwa mwisho wao. huyu mzee namkumbuka miaka ile kule TANESCO KIDATU , ndiko nilikomjulia. na hii ndio inawafanya watu kama akina pesambili kutoa misamahaa bila breki kwa kuhofia hali kaa hii. YUKO WAPI mzee TIMOTHI APIYO.........?
      Quote By BASIASI View Post
      NDUGU ZANGUNI
      NAOMBA NIANZE KUWAPA POLE FAMILI YA B.LUHANGA ALIEWAHI KUWA MKURUGENZI WA TANESCO KWA
      KUKATWA MGUU WA PILI KWA SABABU YA KISUKARI HUKO INDIA

      B.LUHANGA ALIKUWA MKURUGENZI WA TANESCO NA BAADA YA KUSTAAFU ALIANZA KUSUMBuLIWA NA KISUKARI
      ALIPATA SHIDA SANA PALE ALIPOMPOTEZA MWANAYE...

      MH LUHANGA ALIENDA INDIA KUTIBIWA ZAIDI HUKU AKIWA AMEKATWA TAYARI MGU MMOJA NDIPO ILIPOFANYIKA
      UAMUZI WA KUKATA MGUU MWINGINE

      HAA HIVYO ALIPOULIZWAKAIMU MKURUGENZI WA TANESCO KUHUSU HALI YA MZEE LUHANGA ALISEMA HAJUI CHOCHOTE ANACHOJUA ALISHAASTAAFU SO HANA MAWASILIANO ZAIDI..MSEMAJI WA TANESCO BBR HASSANA NAE ALISEMA HANA TAARIFA YOYOTE KUHUSU MZEE LUHANGA ZAIDI YA KUJUA KIPINDI FULAN ALIKUWA ANAUMWA

      MUNGU AMPE UVUMILIVU NA KUKUBALI HALI HALISI ALIYONAYO MZEE WETU LUHANGA NAJUA KWA FAMILIA NI VIGUMU LAKINI NI WAKATI WA KUWAOMBEA WOOTE WANAOUMWA UGONJWA HUU MUNGU AWAPE KUWASITIRI NA MAUMIVU MAANA KISUKARI IMEKUWA HATARI KULIKO HATA MAGONJWA MENGINE

    10. #9
      watu8's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 31,660
      Rep Power : 36508968
      Likes Received
      18763
      Likes Given
      20298

      Default Re: Luhanga akatwa mguu wapili;tanesco wamkana live

      Pole sana Baba AKAI...
      "Ingawa tunatumia AVATARS na USERNAMES ambazo ni FAKE, bado haibadilishi uhalisia wa MIOYO YETU"



    11. Lambardi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2008
      Location : KITAANI ZAIDI
      Posts : 4,897
      Rep Power : 1919
      Likes Received
      777
      Likes Given
      0

      Default Re: Luhanga akatwa mguu wapili;tanesco wamkana live

      Pole sana wana familia!hivi hakuna kipengele kinachoweza kumsadia tokea Tanesco?Mramba tafadhali fanya uungwana japo kidogo tu!

    12. #11
      Idimi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2007
      Location : Ikwiriri
      Posts : 6,309
      Rep Power : 13998
      Likes Received
      1524
      Likes Given
      665

      Default Re: Luhanga akatwa mguu wapili;tanesco wamkana live

      Quote By Lambardi View Post
      Pole sana wana familia!hivi hakuna kipengele kinachoweza kumsadia tokea Tanesco?Mramba tafadhali fanya uungwana japo kidogo tu!
      Unajua, serikali yetu ikishakutumia ukistaafu inakuwa haina haja nawe. Mbopna kuna katibu mkuu mstaafu alilalamika kwamba hajapata pensheni kwa karibia miaka 30 sasa? Unashangaa la Baruani Luhanga. Pole sana sana mzee wangu na jirani yangu Luhanga.
      A successful man is one who makes more money than his wife can spend. A successful woman is one who can find such a man!
      [email protected]

    13. Arushaone's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 31st March 2012
      Location : Arusha
      Posts : 12,072
      Rep Power : 70801818
      Likes Received
      9517
      Likes Given
      24370

      Default Re: Luhanga akatwa mguu wapili;tanesco wamkana live

      Wamemfanya BIG G au muwa, utamu ukiisha tupa kule!!

      MUNGU ampe faraja na uzima.

    14. ngege john's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th January 2013
      Posts : 228
      Rep Power : 411
      Likes Received
      30
      Likes Given
      71

      Default Re: Luhanga akatwa mguu wapili;tanesco wamkana live

      hali za namna hiyo huwakumba wastaafu wengi wa nchi yetu hasa wastaafu wa serikali. Ukistaafu ktk nchi hii huna tena thamani.

    15. SERGIO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2012
      Posts : 270
      Rep Power : 425
      Likes Received
      66
      Likes Given
      26

      Default Re: Luhanga akatwa mguu wapili;tanesco wamkana live

      Dah! Ama kweli hujafa hujaumbika. Namkumbuka sana huyu bwana enzi zake akiwa Tanesco. Alikuwa mtu mwenye afya njema tu, kumbe baadaye alipata matatizo namna hii? Pole sana Luhanga, poleni wanafamilia.

    16. #15
      Hute's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Posts : 1,605
      Rep Power : 799
      Likes Received
      473
      Likes Given
      28

      Default Re: Luhanga akatwa mguu wapili;tanesco wamkana live

      Quote By BASIASI View Post
      Yaaani ukisoma gazeti la leo na majibu ya huyo msemaji na mkurugenzi hakika nakiri kusema kufanya kazi serikalini mpaka unazeeka ni laaana kuweni na malengo jamani msiishie kusubiri tuzo mlikuwa mtu fulan ukitoka awaangali hilo loh mola ampe nguvu ..naomba kama mtanzania usimwombee tu luhanga ombea nchi nzima nimekuwa hospitalini wiki mbili huu ugonjwa ni hatari kuliko ukoma hadi watoto ndugu zanguni ..nimemtibia bibi yangu nakutana na mtotowa miaka 16 anajichoma sindano mungu atupe nguvu kwa kweli
      umeongea kitu cha kweli kabisa, serikali ya tz huwa haina shukrani kwa wafanyakazi wake, ndio maana watu hawawi na uzalendo kwa serikali au nchi, wanatafuta chao mapema kwasababu wanajua wao watakuwa kama big g tu au muwa, ukitafuna utamu ukiisha tupa kule...Mungu ampunguzie maumivu Luhanga.

    17. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 21,374
      Rep Power : 5470173
      Likes Received
      17857
      Likes Given
      21264

      Default Re: Luhanga akatwa mguu wapili;tanesco wamkana live

      Msemaji wa Tanesco ni Babra Hassan?
      There are things in life that are very difficult to explain....

    18. Kiranga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Posts : 20,131
      Rep Power : 1696614
      Likes Received
      10143
      Likes Given
      1957

      Default Re: Luhanga akatwa mguu wapili;tanesco wamkana live

      Kwa nini waandishi wanafikiri ni sahihi kwa msemaji wa TANESCO kusema lolote kuhusu afya ya mtu? Hususan kama mtu mwenyewe si mfanyakazi wa TANESCO?

      Kwa nini kuna mentality kwamba ukifanya kazi sehemu itakuhudumia mpaka kufa?
      R.I.P Amb. F. Kazaura, you have been a personal inspiration for so long. May all beings attain enlighntenment.

    19. amkawewe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th December 2011
      Posts : 1,052
      Rep Power : 634
      Likes Received
      187
      Likes Given
      821

      Default Re: Luhanga akatwa mguu wapili;tanesco wamkana live

      Quote By Kiranga View Post
      Kwa nini waandishi wanafikiri ni sahihi kwa msemaji wa TANESCO kusema lolote kuhusu afya ya mtu? Hususan kama mtu mwenyewe si mfanyakazi wa TANESCO?

      Kwa nini kuna mentality kwamba ukifanya kazi sehemu itakuhudumia mpaka kufa?
      Kwa taarifa hiyo inaonyesha hata ile kumtembelea, kujulia hali haipo. Si lazima msaada wa kipesa, Tupendane maana nasi tuwastaafu watarajiwa. Serikali inatakiwa iwe na kitengo cha mahusiano kwa wastaafu ili kufuatilia afya/hali ya wastaafu wake, bado ni hazina kubwa kwa kutoa ushauri.

    20. Amoeba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2009
      Posts : 3,332
      Rep Power : 1224
      Likes Received
      488
      Likes Given
      725

      Default Re: Luhanga akatwa mguu wapili;tanesco wamkana live

      Pole Zake Mzee...Very sad!
      BTW, nyie mlitaka TANESCO waseme nini? Wewe ukistaafu taarifa zako ziende kutafuta nini ofisi isiyo yako tena, au ofisi ni ya Baba yako? Watu wana kazi za kufanya, siyo kufuatilia aliyekuwa mkuu wao anafanya nini sasa hivi. TANESCO hawajamkana Luhanga, wao wamesema hawafahamu kama anaumwa, na huyo mwandishi wa habari alienda kutafuta habari za ugonjwa wa Luhanga TANESCO!!!!!?...Hata Luhanga mwenyewe hatafurahishwa na kitendo cha mwandishi huyo.
      If you love something, set it free; if it comes back.....its yours,...
      if it doesn't.......hunt it down and
      kill it!

    21. Amoeba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2009
      Posts : 3,332
      Rep Power : 1224
      Likes Received
      488
      Likes Given
      725

      Default Re: Luhanga akatwa mguu wapili;tanesco wamkana live

      Quote By amkawewe View Post
      Kwa taarifa hiyo inaonyesha hata ile kumtembelea, kujulia hali haipo. Si lazima msaada wa kipesa, Tupendane maana nasi tuwastaafu watarajiwa. Serikali inatakiwa iwe na kitengo cha mahusiano kwa wastaafu ili kufuatilia afya/hali ya wastaafu wake, bado ni hazina kubwa kwa kutoa ushauri.
      Hilo fungu la kumtembelea litoke kwenye fungu lipi?...si ndiyo ufisadi huanza hivyo? Yule mzee sidhani kama anahitaji msaada wowote wa kifedha, kilichompeleka mwandishi wa habari TANESCO ni udaku!
      If you love something, set it free; if it comes back.....its yours,...
      if it doesn't.......hunt it down and
      kill it!

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...