JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Channel Ten: Mchungaji Antony Lusekelo azungumzia Kuchinja!

    Report Post
    Page 2 of 16 FirstFirst 1234 12 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 310
    1. #1
      MZIMU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2011
      Location : VIRGINIA
      Posts : 3,168
      Rep Power : 1368197
      Likes Received
      1001
      Likes Given
      2538

      Default Channel Ten: Mchungaji Antony Lusekelo azungumzia Kuchinja!

      Namsikiliza Mchungaji Antony Lusekelo Chanel Ten sasa hivi. Nimemkubali huyu kweli ni kiongozi sahihi katika Imani ya Kikristo. Tukiwa na Viongozi wa kama hawa Amani yetu ya inchi haiwezi kutetereka.

      Heshima kwako Mchungaji. Natamani Wachungaji, Mapdre na Maaskofu pamoja na Makidanali wote Muwe na upeo mkubwa wa kufikiria kama huyu Mchungaji. Huyu ni Tunu ya nchi.

      Kwa ufupi tu, Mchungaji Antony Lusekelo Ameshangaa kulikoni leo Mashekhe na Maaskofu au Mapadre au Wachungaji wagombane wakati waliishi kwa amani tangu zamani. Kama ni suala la kuchinja, mbona suala hilo tangu enzi ya wazee wetu, walikua wanachinja waislamu wanakula wote. "Kama tukichinja sisi waislamu hawali, basi wachinje waislamu tule wote. Kuchinja isiwe ndio sababu ya kuvunja amani ya nchi yetu".

      Ameeleza kwa kirefu suala hilo. Hiyo ndio ilikua mada ya kipindi.

      Huyu nimekua nikifuatilia mahubiri yake, huyu kweli anawakilisha imani sahihi ya kikristo. Mimi sio Mkristo mimi ni Muislamu, ila hua tuna wapenda viongozi kama hawa katika jamii. Sio vizuri sisi watanzania kutengana kimisingi ya dini. Ni vibaya na hatari sana. Familia nyingi ni mchanganyiko.
      Last edited by MZIMU; 20th February 2013 at 23:51.
      ''The Greatest Civilization, can never be destroyed from Without, but from Within'' Apocalypto - Mel Gibson


    2. SoNotorious's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th September 2011
      Posts : 1,519
      Rep Power : 730
      Likes Received
      447
      Likes Given
      650

      Default Re: Channel Ten: Mchungaji Antony Lusekelo azungumzia Kuchinja!

      Quote By MZIMU View Post
      Namsikiliza Mchungaji Antony Lusekelo Chanel Ten sasa hivi. Nimemkubali huyu kweli ni kiongozi sahihi katika Imani ya Kikristo. Tukiwa na Viongozi wa kama hawa Amani yetu ya inchi haiwezi kutetereka.

      Heshima kwako Mchungaji. Natamani Wachungaji, Mapdre na Maaskofu pamoja na Makidanali wote Muwe na upeo mkubwa wa kufikiria kama huyu Mchungaji. Huyu ni Tunu ya nchi.

      Kwa ufupi tu, Mchungaji Antony Lusekelo Ameshangaa kulikoni leo Mashekhe na Maaskofu au Mapadre au Wachungaji wagombane wakati waliishi kwa amani tangu zamani. Kama ni suala la kuchinja, mbona suala hilo tanu enzi ya wazee wetu, walikua wanachinja waislamu wanakula wote. "Kama tukichinja sisi waislamu hawali, basi wachinje waislamu tule wote. Kuchinja isiwe ndio sababu ya kuvunja amani ya nchi yetu".

      Ameeleza kwa kirefu suala hilo. Hiyo ndio ilikua mada ya kipindi.

      Huyu nimekua nikifuatilia mahubiri yake, huyu kweli anawakilisha imani sahihi ya kikristo. Mimi sio Mkristo mimi ni Muislamu, ila hua tuna wapenda viongozi kama hawa katika jamii. Sio vizuri sisi watanzania kutengana kimisingi ya dini. Ni vibaya na hatari sana. Familia nyingi ni mchanganyiko.
      huyu si mfuasi wa Yesu ni mfanyabiashara wa injili, mkristo wa kweli hawezi kula nyama iliyotolewa sadaka kwa shetani, shwari la kujiuliza ni nani shetani kati ya Yesu na allah ?
      KakaJambazi likes this.
      I am a complete IDIOT GUIDE, visited this world to please nobody but to make complete I.D.I.O.T.S think BIG and get BUSY.

    3. mary mary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 855
      Rep Power : 47803
      Likes Received
      273
      Likes Given
      128

      Default Re: Channel Ten: Mchungaji Antony Lusekelo azungumzia Kuchinja!

      Amesema vema mchungaji, hata waislamu huwa wanakuja kununua Nguruwe kwenye mabucha ya kikristo...pote pote tunapata nyama!

    4. Doppelganger's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th December 2012
      Location : Here, there & everywhere
      Posts : 1,415
      Rep Power : 3075977
      Likes Received
      323
      Likes Given
      101

      Default Re: Channel Ten: Mchungaji Antony Lusekelo azungumzia Kuchinja!

      Mzee wa upako ni mchungaji au ni mjasiriamali kwa upenyo wa dini?

      1Kor 10:25-29 Kila kitu kiuzwacho sokoni kuleni,bila kuuliza uliza,kwaajili ya dhamiri, maana dunia ni mali ya Bwana na vyote viijazavyo.Na mtu asiyeamini akiwaalika,nanyi mnataka kwenda,kuleni kila kiwekwacho mbele yenu bila kuuliza-uliza,kwa ajili ya dhamiri.Lakini mtu akiwaambia,kitu hiki kimetolewa kiwe sadaka,msile kwa ajili yake yeye aliyeonyesha na kwa ajili ya dhamiri.Nasema dhamiri lakini siyako bali ya yule mwingine,Maana kwanini uhuru wangu uhukumiwe na dhamiri ya mtu mwingine?

    5. Kibanga Ampiga Mkoloni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2007
      Location : Here! here!
      Posts : 10,373
      Rep Power : 4295585
      Likes Received
      3254
      Likes Given
      2022

      Default

      Quote By Crashwise View Post
      huwa namuona hana maana lakini leo nilipo mkuta anazungumzia swala hilo nikasema ngoja nimsikilize hakika amesema vema naamini wakristo hatuta ngangania kuchinja tena lakini serikali ifute kauli kuwa waislam ndiyo wenye haki ya kuchinja...
      Tehteh! Alikuwa rafiki mkubwa wa Sheikh yahaya.
      Papa Mopao likes this.

    6. #25
      FJM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 8,009
      Rep Power : 1354199
      Likes Received
      5964
      Likes Given
      4721

      Default Re: Channel Ten: Mchungaji Antony Lusekelo azungumzia Kuchinja!

      Tatizo la huyo bwana upako anasoma biblia kwa kuchomoa chomoa vifungu kama anavyofanya Makinda na Ndugai kule bungeni na Kanuni zao za bunge.

    7. Clean9

    8. #26
      joely's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 700
      Rep Power : 643
      Likes Received
      236
      Likes Given
      57

      Default Re: Mzee wa upako awashangaa wakristo wanao ng'ang'ania kuchinja.

      Quote By andybird314 View Post
      Romans 14 haina verse 31
      nilicheck nikabaki nimeduwaa
      Papa Mopao likes this.
      NAIPINGA CCM SI KWA SABABU NAICHUKIA BALI KWA SABABU NATAKA KUFAIDI NEEMA ZILIZOWEKWA NA MUNGU KATIKA TANZANIA YETU.

    9. sokoinei's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2012
      Posts : 1,835
      Rep Power : 802
      Likes Received
      553
      Likes Given
      0

      Default Re: Channel Ten: Mchungaji Antony Lusekelo azungumzia Kuchinja!

      Huyu Lusekelo nae si Mchumia Tumbo tu? Kwa Magamba yupo Kwa Waislamu yupo! Anachotafuta huyu ni Kuvutia Wateja Kanisa kwake,ili aendelee Kuwavuna!!
      Hana tofauti na Mleta hii Mada, anaejitambulisha kuwa yeye sio Mkristo bali Muislamu! Ulitegemea amkosoe Lusekelo,wakati anawatetea hawa "Wauaji"! Kama Lusekelo anapenda Haki mbona hazungumzii kuhusu Waislamu kuchinja pia Nguruwe?
      Si huyu huyu Mwizi wa Sadaka aliwahi kusema eti KIKWETE aachwe kuandamwa ili afanye kazi zake Vizuri? Leo anaweza kutuambia nini baada ya KIKWETE kuachwa na Hatimae leo,Uongozi Umemshinda, Udini umepamba Moto!! Makanisa yanachomwa Moto, Wachungaji na Mapadri wanauawa, Wanafunzi Kidato cha Nne 94% Wanafeli,Na Mengine mengi!

      Je Lusekelo anamtumikia Mungu gani aliyeshindwa kumuonyesha haya yanayo tokea leo?
      Apeleke Utapeli wake huko! Kwani hatujui kua lazima ajipendekeze kwa KIKWETE angalao kama nayeye atapewa Ubunge wa Kuteuliwa kama Tapeli mwenzake Getrude Lwakatare!
      Waache kuwaibia kwanza wananchi ndio tuweze kumwamini kuwa anamtumikia Mungu!
      Watu wametoka kwenye Misingi ya Kufundisha watu neno la Uzima,na kwamba Watubu na Kuokoka,! wao ni kuwafundisha tu,mambo ya Utoaji! Utafikiri Mungu hawapendi wasiotowa Pesa!
      Mungu awasamehe sana!!

      MUNGU IBARIKI TANZANIA!!!!
      MUNGU IBARIKI CHADEMA!!!!

    10. nkasoukumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2010
      Posts : 321
      Rep Power : 568
      Likes Received
      73
      Likes Given
      0

      Default Re: Channel Ten: Mchungaji Antony Lusekelo azungumzia Kuchinja!

      waacheni wabaki machinjioni ninyi nendeni shule, na supu pia watupikie
      ZeMarcopolo likes this.
      ONLY THE FOOLISH DOG BARK AT THE FLYING BIRDS.

    11. Alex Bayona's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th February 2013
      Posts : 56
      Rep Power : 394
      Likes Received
      3
      Likes Given
      4

      Default Re: Channel Ten: Mchungaji Antony Lusekelo azungumzia Kuchinja!

      God tuokoe from this evil

    12. nkasoukumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2010
      Posts : 321
      Rep Power : 568
      Likes Received
      73
      Likes Given
      0

      Default Re: Channel Ten: Mchungaji Antony Lusekelo azungumzia Kuchinja!

      hivi unaweza kutoka ofcn na tai na shati jeupe na tai yako uangaike kuchinja hata mm naona tuwa achie hiyo ajira wao kila hoteli umuajiri mmoja wao na kila nyumba pia kwa ajili ya kuchinja
      ZeMarcopolo likes this.
      ONLY THE FOOLISH DOG BARK AT THE FLYING BIRDS.

    13. Ronn M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd May 2012
      Location : Moshi~Arusha
      Posts : 1,283
      Rep Power : 681
      Likes Received
      662
      Likes Given
      403

      Default

      Quote By MZIMU View Post


      Huyu nimekua nikifuatilia mahubiri yake, huyu kweli anawakilisha imani sahihi ya kikristo. Mimi sio Mkristo mimi ni Muislamu, ila hua tuna wapenda viongozi kama hawa katika jamii. Sio vizuri sisi watanzania kutengana kimisingi ya dini. Ni vibaya na hatari sana. Familia nyingi ni mchanganyiko.
      Ushabiki ni hatari sana
      1. Mafundisho mtu mmoja hayawezi kuwa Imani sahihi ya Kikristo. Imani sahihi ipo katika neno la Mungu yaani Biblia. Tofauti na hivyo, unataka tuamini kuwa anayosema Ustaadhi Ilunga, au Sheikh Pondo, au magaidi wengineo wengi kwa majina ya sheikh ndio Imani sahihi ya Kiislam. Pengne hii itaeleza yanayotoke Syria, Somakia nk

      2. Kwa sababu ya mtu mmoja kusema unachopenda kusikia basi unataka wote wawe hivyo!!! It can't be possible, msingi ni mmoja tuu, Yesu Kristo!

      3.Kuhusu kuchinja nyumbani kwetu tumekuwa na vijana wa kiislam.Kwa upendo, tumekuwa tukiacha kitimoto na hata kuchinja tumekuwa tukiwaruhusu kwa upendo ili wale mana vinginevyo hawatakula nyama na hawataweza kudai haki ya kuchinja kwangu. Huu ndio upendo wa Kikristo! Kosa hawa wasiokuwa na hekima kusema kuchinja ni haki ya waislam. Hilo, kwa vyovyote vile, halikubaliki!
      ZeMarcopolo likes this.

    14. #32
      Mwevi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th October 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 198
      Rep Power : 492
      Likes Received
      40
      Likes Given
      36

      Default Re: Channel Ten: Mchungaji Antony Lusekelo azungumzia Kuchinja!

      amjaacha 2 mambo ya kuchinja wajameni? Nchi inamatatizo lukuki mnakomaa na kuchinja.
      MZIMU likes this.

    15. Omulangi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2008
      Posts : 760
      Rep Power : 797
      Likes Received
      135
      Likes Given
      9

      Default Re: Channel Ten: Mchungaji Antony Lusekelo azungumzia Kuchinja!

      Quote By MZIMU View Post
      Namsikiliza Mchungaji Antony Lusekelo Chanel Ten sasa hivi. Nimemkubali huyu kweli ni kiongozi sahihi katika Imani ya Kikristo. Tukiwa na Viongozi wa kama hawa Amani yetu ya inchi haiwezi kutetereka.

      Heshima kwako Mchungaji. Natamani Wachungaji, Mapdre na Maaskofu pamoja na Makidanali wote Muwe na upeo mkubwa wa kufikiria kama huyu Mchungaji. Huyu ni Tunu ya nchi.

      Kwa ufupi tu, Mchungaji Antony Lusekelo Ameshangaa kulikoni leo Mashekhe na Maaskofu au Mapadre au Wachungaji wagombane wakati waliishi kwa amani tangu zamani. Kama ni suala la kuchinja, mbona suala hilo tangu enzi ya wazee wetu, walikua wanachinja waislamu wanakula wote. "Kama tukichinja sisi waislamu hawali, basi wachinje waislamu tule wote. Kuchinja isiwe ndio sababu ya kuvunja amani ya nchi yetu".

      Ameeleza kwa kirefu suala hilo. Hiyo ndio ilikua mada ya kipindi.

      Huyu nimekua nikifuatilia mahubiri yake, huyu kweli anawakilisha imani sahihi ya kikristo. Mimi sio Mkristo mimi ni Muislamu, ila hua tuna wapenda viongozi kama hawa katika jamii. Sio vizuri sisi watanzania kutengana kimisingi ya dini. Ni vibaya na hatari sana. Familia nyingi ni mchanganyiko.
      Mtume Mohamad alipokimbilia Medina baada ya kukataliwa na watu wa Mecca, pale aliwakuta wayahudi na wakristo. walimpokea na kujenga urafiki mkubwa naye. Walishirikiana kindugu na watu wa Medina walimkubali. Alipopata nguvu kijeshi na kiutawala aliwataka wajiunge naye kwa lazima. Waliokataa aliwaua bila kujali kuwa hawa awali walikuwa rafiki zake. Hiyo ndiyo mikakati ya Jihad. Siku moja Lusekelo ataja gundua kuwa lengo halikuwa kuchinja bali dini gani itakayokuja kuzitawala na kuzitiisha dini zingine zote. Na hapo itakuwa tooo late!!!!
      Mkwanzania likes this.

    16. #34
      MZIMU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2011
      Location : VIRGINIA
      Posts : 3,168
      Rep Power : 1368197
      Likes Received
      1001
      Likes Given
      2538

      Default Re: Channel Ten: Mchungaji Antony Lusekelo azungumzia Kuchinja!

      Ukiniona MZIMU nimemkubali Mtu, jua huyo mtu anastahili. Jamani kwa watu wenye akili, hakuna suluhu nyengine itakayo linda Amani ya Nchii hii zaidi ya hiyo alioitoa Mchungaji Antony Lusekelo. Kwani hayo hayo ndio anayo yaongelea Mzee Pinda na Mzee Steven Wasira.

      Kama kuna mkristo yoyote anapingana na huyu mchungaji, hakika huyo ndio asie itakia Mema Nchi hii.
      ''The Greatest Civilization, can never be destroyed from Without, but from Within'' Apocalypto - Mel Gibson

    17. Bright Smart's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2011
      Posts : 305
      Rep Power : 538
      Likes Received
      108
      Likes Given
      51

      Default Re: Channel Ten: Mchungaji Antony Lusekelo azungumzia Kuchinja!

      nimewahi kusikia haya kwenye mahubiri ya wa Upako kupitia channel ten "nina magari sita siyo ya japan, nina Range Rover sport, nina BMW X5, nina Landrover Discovery....nikiamka asubuhi naangalia kwenye parking niendeshe lipi!!! halafu nilivyo na mkwara kwenye gari nakua peke yangu, kama wewe unakuja kanisani kwangu na haujafanikiwa umekaa mwaka wa kwanza,wa pili na haujanunua usafirii! basi wewe hutoi dhaka, hutoi fungu la kumi ndo maana hufanikiwi, Yesu hakutembea na malofa...."~Mzee wa upako aka SMG, ha ha haaaa.
      ...kuachana na siasa hizi uchwara na kutumia muda wangu kushughulika na biashara zangu.

    18. #36
      MZIMU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2011
      Location : VIRGINIA
      Posts : 3,168
      Rep Power : 1368197
      Likes Received
      1001
      Likes Given
      2538

      Default Re: Channel Ten: Mchungaji Antony Lusekelo azungumzia Kuchinja!

      Quote By Omulangi View Post
      Mtume Mohamad alipokimbilia Medina baada ya kukataliwa na watu wa Mecca, pale aliwakuta wayahudi na wakristo. walimpokea na kujenga urafiki mkubwa naye. Walishirikiana kindugu na watu wa Medina walimkubali. Alipopata nguvu kijeshi na kiutawala aliwataka wajiunge naye kwa lazima. Waliokataa aliwaua bila kujali kuwa hawa awali walikuwa rafiki zake. Hiyo ndiyo mikakati ya Jihad. Siku moja Lusekelo ataja gundua kuwa lengo halikuwa kuchinja bali dini gani itakayokuja kuzitawala na kuzitiisha dini zingine zote. Na hapo itakuwa tooo late!!!!
      Haya ni yako wewe ndugu yangu na Uongo ulio dhahiri.

      Usitake kuvunja Busara Nzuri alio ionyesha Mzee wa Upako. Jamani sisi Waislamu na Wakristo hatuna sababu ya kuishi kama maadui.

      Kwa busara, mtu akikujia hatua moja kwa amani, wewe enenda hatua zaidi kwakwe kwa amani pia.

      Mashetani wa Nchi hii utawaona tu. Wao wangependa kuona Waislamu na Wakristo hawaishi kama zamani.
      Last edited by MZIMU; 21st February 2013 at 16:03.
      ''The Greatest Civilization, can never be destroyed from Without, but from Within'' Apocalypto - Mel Gibson

    19. okaoni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th June 2011
      Posts : 657
      Rep Power : 601
      Likes Received
      228
      Likes Given
      128

      Default Re: Channel Ten: Mchungaji Antony Lusekelo azungumzia Kuchinja!

      Quote By Kibanga Ampiga Mkoloni View Post
      Tehteh! Alikuwa rafiki mkubwa wa Sheikh yahaya.
      wote ni wanajimu na wanataaluma ya kuzuia mvua

    20. #38
      MZIMU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2011
      Location : VIRGINIA
      Posts : 3,168
      Rep Power : 1368197
      Likes Received
      1001
      Likes Given
      2538

      Default Re: Channel Ten: Mchungaji Antony Lusekelo azungumzia Kuchinja!

      Quote By Ronn M View Post
      Ushabiki ni hatari sana
      1. Mafundisho mtu mmoja hayawezi kuwa Imani sahihi ya Kikristo. Imani sahihi ipo katika neno la Mungu yaani Biblia. Tofauti na hivyo, unataka tuamini kuwa anayosema Ustaadhi Ilunga, au Sheikh Pondo, au magaidi wengineo wengi kwa majina ya sheikh ndio Imani sahihi ya Kiislam. Pengne hii itaeleza yanayotoke Syria, Somakia nk

      2. Kwa sababu ya mtu mmoja kusema unachopenda kusikia basi unataka wote wawe hivyo!!! It can't be possible, msingi ni mmoja tuu, Yesu Kristo!

      3.Kuhusu kuchinja nyumbani kwetu tumekuwa na vijana wa kiislam.Kwa upendo, tumekuwa tukiacha kitimoto na hata kuchinja tumekuwa tukiwaruhusu kwa upendo ili wale mana vinginevyo hawatakula nyama na hawataweza kudai haki ya kuchinja kwangu. Huu ndio upendo wa Kikristo! Kosa hawa wasiokuwa na hekima kusema kuchinja ni haki ya waislam. Hilo, kwa vyovyote vile, halikubaliki!
      Kwanza kabisa hao Mashekhe Ulio wataja sio Magaidi. Gaidi ni Mkristo kama wewe unae hubiri chuki.

      Pili kama unafikiri kuna suluhu nyengine zaidi ya hiyo, ni bora ukaanza kuchimba handaki.
      ''The Greatest Civilization, can never be destroyed from Without, but from Within'' Apocalypto - Mel Gibson

    21. #39
      MZIMU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2011
      Location : VIRGINIA
      Posts : 3,168
      Rep Power : 1368197
      Likes Received
      1001
      Likes Given
      2538

      Default Re: Channel Ten: Mchungaji Antony Lusekelo azungumzia Kuchinja!

      Quote By SoNotorious View Post
      huyu si mfuasi wa Yesu ni mfanyabiashara wa injili, mkristo wa kweli hawezi kula nyama iliyotolewa sadaka kwa shetani, shwari la kujiuliza ni nani shetani kati ya Yesu na allah ?
      Mimi nadhani Swali zuri kujiuliza hapa ni hili, Nani ni Binadamu na nani ni Mungu?.
      ''The Greatest Civilization, can never be destroyed from Without, but from Within'' Apocalypto - Mel Gibson

    22. janken mbisso's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th December 2012
      Posts : 199
      Rep Power : 431
      Likes Received
      42
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By MZIMU View Post
      Namsikiliza Mchungaji Antony Lusekelo Chanel Ten sasa hivi. Nimemkubali huyu kweli ni kiongozi sahihi katika Imani ya Kikristo. Tukiwa na Viongozi wa kama hawa Amani yetu ya inchi haiwezi kutetereka.

      Heshima kwako Mchungaji. Natamani Wachungaji, Mapdre na Maaskofu pamoja na Makidanali wote Muwe na upeo mkubwa wa kufikiria kama huyu Mchungaji. Huyu ni Tunu ya nchi.

      Kwa ufupi tu, Mchungaji Antony Lusekelo Ameshangaa kulikoni leo Mashekhe na Maaskofu au Mapadre au Wachungaji wagombane wakati waliishi kwa amani tangu zamani. Kama ni suala la kuchinja, mbona suala hilo tangu enzi ya wazee wetu, walikua wanachinja waislamu wanakula wote. "Kama tukichinja sisi waislamu hawali, basi wachinje waislamu tule wote. Kuchinja isiwe ndio sababu ya kuvunja amani ya nchi yetu".

      Ameeleza kwa kirefu suala hilo. Hiyo ndio ilikua mada ya kipindi.

      Huyu nimekua nikifuatilia mahubiri yake, huyu kweli anawakilisha imani sahihi ya kikristo. Mimi sio Mkristo mimi ni Muislamu, ila hua tuna wapenda viongozi kama hawa katika jamii. Sio vizuri sisi watanzania kutengana kimisingi ya dini. Ni vibaya na hatari sana. Familia nyingi ni mchanganyiko.
      sawa lkn achen kukashifu ukristo.
      ZeMarcopolo likes this.

    Page 2 of 16 FirstFirst 1234 12 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...