JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Zanzibar: Padri auawa kwa kupigwa Risasi!

    Report Post
    Page 1 of 60 123 11 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 1190
    1. dada white's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 1,233
      Rep Power : 728
      Likes Received
      495
      Likes Given
      124

      Default Zanzibar: Padri auawa kwa kupigwa Risasi!

      Padri Evarist Mushi, ambaye ni paroko wa parokia ya Minara Miwili - Mtoni Zanzibar amepigwa risasi na watu wasiojulikana leo mida ya saa moja asubuhi akielekea kanisani kuongoza ibada.

      Source: Radio Wapo

      Quote By Nyenyere View Post
      Padre E. Mushi Paroko wa parokia ya Minara Miwili Mtoni Zanzibar ameuawa kwa kupigwa risasi na watu wasiofahamika asubuhi hii.

      Ameuawa wakati akijiandaa kuingia kanisani akitokea kwenye gari yake ambapo ghafla ilitokea gari ndogo na waliokuwamo ndani ya gari ile wakamrushia risasi.

      Kwa siku za hivi karibuni kumekuwako na vitisho vya wazi wazi dhidi ya wakristu huko visiwani Zanzibar ambapo inaelezwa kuwa jeshi la polisi halijafanya juhudi yoyote kuzuia tishio hili. Kumekuwapo na vipeperushi vinavyodai kuwa kupigwa risasi kwa padre Ambrose sio mwisho wa mapambano.

      Taarifa hizi zimeripotiwa direct toka Zanzibar.


    2. dada white's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 1,233
      Rep Power : 728
      Likes Received
      495
      Likes Given
      124

      Default Re: Breaking news:padre apigwa risasi na kuuwawa leo asubuhi zanzibar

      Nitazidi kuwapa updates kadri navyozidi kuwapa data.

    3. akenajo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2012
      Posts : 1,409
      Rep Power : 660
      Likes Received
      351
      Likes Given
      83

      Default Re: Breaking news:padre apigwa risasi na kuuwawa leo asubuhi zanzibar

      Mungu ampe pumziko la amani,na wahusika watafutwe na kukamatwa na kupelekwa mbele ya sheria
      Wweed likes this.

    4. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 21,675
      Rep Power : 2900454
      Likes Received
      6018
      Likes Given
      12833

      Default Re: Breaking news:padre apigwa risasi na kuuwawa leo asubuhi zanzibar

      So RIP kama ni kweli.
      Jacobus likes this.

    5. #5
      combra's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 28th May 2012
      Location : dsm
      Posts : 83
      Rep Power : 0
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default Padri apigwa Risasi na kufariki Zanzibar

      Padri Mushi ambaye ni paroko wa parokia ya Minara Miwili - Zanzibar amepigwa risasi na watu wasiojulikana leo mida ya saa moja asubuhi akielekea kanisani.

      Source: Radio Wapo ya jijini Dar es Salaam

    6. JF SMS Swahili

    7. #6
      eburtm's Avatar
      Member Array
      Join Date : 19th October 2011
      Posts : 64
      Rep Power : 444
      Likes Received
      13
      Likes Given
      2

      Default Re: Breaking news:padre apigwa risasi na kuuwawa leo asubuhi zanzibar

      Eeh Mwenyezi Mungu tusaidie tuondokane na vita hii inayowalenga watumishi wako. Mpunzishe kwa anami mtumishi wako Padre Mushi. Pole kwa ndugu wa marehemu na kanisa katoliki Tanzania na duniani nzima.
      simwitayusta, Munisi and Sukula like this.

    8. dada white's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 1,233
      Rep Power : 728
      Likes Received
      495
      Likes Given
      124

      Default

      Quote By Saint Ivuga View Post
      So RIP kama ni kweli.
      Kama umefungua redio wapo utasikia wanavyodadavua tukio lilivyotokea.

    9. akenajo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2012
      Posts : 1,409
      Rep Power : 660
      Likes Received
      351
      Likes Given
      83

      Default Re: padri apigwa risasi zanzibar

      Mungu atusaidie kwenye hili wimbi la viongozi wa dini kupigwa risasi

    10. #9
      Baba V's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Location : Planet Nibiru
      Posts : 19,064
      Rep Power : 2225300
      Likes Received
      8941
      Likes Given
      10486

      Default Re: Breaking news:padre apigwa risasi na kuuwawa leo asubuhi zanzibar

      Hii nchi hii..!, kazi ya mahubiri ya Sheikh Ilunga imeanza kuonekana....

    11. #10
      Kiby's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2009
      Posts : 3,816
      Rep Power : 1300
      Likes Received
      684
      Likes Given
      39

      Default Breaking news padre auawa Zanzibar

      Ni padre Mushi wa parokia ya mirara miwili Zanzibar. Amepigwa risasi akiwa anashuka kwenye gari tayari kwa kusalisha.
      .

    12. Gaza and Israel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd January 2012
      Location : The West Bank
      Posts : 786
      Rep Power : 578
      Likes Received
      175
      Likes Given
      75

      Default Paroko apigwa Risasi na kufariki Zanzibar

      Wakubwa:

      Taarifa zilipatika sasa hivi ni kuwa Paroko wa Kanisa la Katoliki Minara Mirefu Zanzibar, Evarist Mushi amefariki dunia baada ya kupigwa risasi saa 1.00 asubuhi na kufariki kabla hajafika hospitali ya Minazi Mirefu. Paroko huyu amepigwa risasi akishuka katika gari lake wakati akienda kuendesha ibada ya saa 3.00 leo.
      sulphadoxine likes this.
      "Tanzania has every Thing in Nature, Except Valid Technology and Politics"

    13. C programming's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2011
      Location : kenya
      Posts : 879
      Rep Power : 563
      Likes Received
      179
      Likes Given
      18

      Post breaking news:padri wa kanisa katoliki apigwa risasi na kuuwawa asubuhi....hii ya leo huko zanzibar

      padri wa kanisa katoliki la parokia la minara miwili amepigwa risasi na kuwawa..na watu wasiofahamika....na kumuuwa fadher evelist mushi....

      tukio hiloo...limetokea asubuhi hii wakati father evarist mushi akielekea ...kanisani kwenda kusalishaa ghafla alivamiwa na kumpiga risasi na kuuwawa......

      source:wapo redio.....breaking news kipindi cha patapata

    14. Milindi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd March 2009
      Posts : 229
      Rep Power : 614
      Likes Received
      47
      Likes Given
      277

      Default Re: Breaking news:padre apigwa risasi na kuuwawa leo asubuhi zanzibar

      Nimesikia wapo Radio ni kweli.Mungu ailaze Mahala pema peponi Padre Mushi.Hata mimi uzalendo umenishinda kabisa na inaniuma sana.

    15. Return Of Undertaker's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2012
      Posts : 992
      Rep Power : 915343
      Likes Received
      742
      Likes Given
      0

      Default re: Padri apigwa Risasi na kufariki Zanzibar

      Amin nawambieni msiogipe yuke uwaye nwili maana kazi ya shetani ni kuuwa bali nwana huisha
      Last edited by Return Of Undertaker; 17th February 2013 at 09:10.
      simwitayusta and Sukula like this.

    16. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 24,827
      Rep Power : 5866071
      Likes Received
      4233
      Likes Given
      2909

      Default Re: Breaking news:padre apigwa risasi na kuuwawa leo asubuhi zanzibar

      Alazwe mahali pema.....kisa cha kuuawa ni nini?

    17. dada white's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 1,233
      Rep Power : 728
      Likes Received
      495
      Likes Given
      124

      Default

      Quote By director1 View Post
      Tatizo ni nini hasa?kikwete ametufikisha pabaya sasa?wale dada zetu walio olewa na waislam waanze kudai talaka mapema
      Tatizo umeshalitaja mbele ya swali lako au unataka upewe tatizo gani tena?
      Tatizo ni kuwa waislamu hawatupendi na wana vita na chuki kubwa sana juu ya ukristo at the same time wakristo wanaendelea kulala usingizi fofofo wakizani hawa jamaa ni ndugu zetu.
      Ngongo, Wilbert1974 and Sukula like this.

    18. Rapherl's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th June 2012
      Location : Dar es salaam
      Posts : 1,573
      Rep Power : 711
      Likes Received
      421
      Likes Given
      503

      Default re: Padri apigwa Risasi na kufariki Zanzibar

      Huu ni mpango maalumu naona,ngoja tuone mwisho wake

    19. mustafa ommy's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th February 2013
      Location : Kilwa
      Posts : 154
      Rep Power : 393
      Likes Received
      87
      Likes Given
      183

      Default Re: Breaking news:padre apigwa risasi na kuuwawa leo asubuhi zanzibar

      Ooooh, so sad , apumzike kwa amani

    20. #19
      idawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2012
      Location : karibu na nyumbani.
      Posts : 6,937
      Rep Power : 1062095
      Likes Received
      2096
      Likes Given
      1122

      Default Re: Breaking news:padre apigwa risasi na kuuwawa leo asubuhi zanzibar

      tuna hali mbaya kuliko tunavyojiona, tupo mbali sana....viongozi hawaijali nchi yetu wala hawafikirii vizazi vijavyo vitaishi kwenye mazingira gani, wanachowaza wao kutawala tu.!!!!!
      Tuko and Nyalutubwi like this.

    21. Siku za ajabu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd December 2012
      Posts : 192
      Rep Power : 408
      Likes Received
      42
      Likes Given
      0

      Default Re: Breaking news:padre apigwa risasi na kuuwawa leo asubuhi zanzibar

      Jamani tuombe,tuombe tuombe mungu afanye njia.
      Tuko likes this.

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 60 123 11 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...