JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Maandamano ya Waislam: Polisi waanza kulipua mabomu ya machozi maeneo ya Kariakoo!

    Report Post
    Page 1 of 10 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 198
    1. #1
      Ciril's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2011
      Posts : 3,094
      Rep Power : 1182
      Likes Received
      481
      Likes Given
      97

      Default Maandamano ya Waislam: Polisi waanza kulipua mabomu ya machozi maeneo ya Kariakoo!

      Hali sio nzuri maduka mengi ya wafanyabiashara yamefungwa na kwa sasa ni mabomu ya machozi yanalipuliwa.

      Polisi imepambana na watu wanaodaiwa ni waumini wa Kiislam walioandamana maeneo ya Kariakoo kudai dhamana ya Sheikh Issa Ponda
      Filipo, God knows, dasani and 1 others like this.

    2. Ulemavu

    3. #2
      wikolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Posts : 752
      Rep Power : 664
      Likes Received
      232
      Likes Given
      171

      Default Re: Kariaoo mabomu ya machozi yanalipuliwa wakati huu

      Tatizo nini mkuu? Au ndo yale maandamano ya kwenda kwa DPP?
      mkulima.com likes this.

    4. #3
      KIJOME's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th June 2012
      Posts : 2,695
      Rep Power : 10354
      Likes Received
      589
      Likes Given
      532

      Default Tetesi:Maandamano kariakoo

      Salamu jukwaa,
      kuna tetesi mapambano yanaendelea kariakoo kati ya waandamanaji na polis,walioko pande hizo fuatilieni mtujuze tafadhali.....

    5. #4
      Tuko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2010
      Posts : 9,718
      Rep Power : 119797012
      Likes Received
      5663
      Likes Given
      5650

      Default Re: Kariaoo mabomu ya machozi yanalipuliwa wakati huu

      Kuna nini tena?
      Cherish Mlambo likes this.

    6. Mangaline's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th May 2012
      Posts : 1,050
      Rep Power : 703
      Likes Received
      215
      Likes Given
      57

      Default Re: Kariaoo mabomu ya machozi yanalipuliwa wakati huu

      Endelea kutupa updates!!!!
      "MUNGU IBARIKI TANGANYIKA, MUNGU IBARIKI ZANZIBARI, RIP TANZANIA"

    7. Movie-Date

    8. #6
      Ciril's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2011
      Posts : 3,094
      Rep Power : 1182
      Likes Received
      481
      Likes Given
      97

      Default Re: Kariaoo mabomu ya machozi yanalipuliwa wakati huu

      Mimi binafsi nnafanya biashara kariakoo tumeshafunga maduka kila mmoja anatafuta ustaarabu wake wa kwenda nyumbani.Hal hii ya fujo za kila mara ikiachwa ikaendelea itadidimiza uchumi wetu pia ukizingatia kariakoo ndio kitovu kikubwa cha biashara nchini.Fujo hazijengi zinabomoa,na fujo hizi ni kati ya waislam wanaotaka kuachiwa kwa shekhPonda.

    9. panyabuku's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 81
      Rep Power : 454
      Likes Received
      2
      Likes Given
      43

      Default Re: Kariaoo mabomu ya machozi yanalipuliwa wakati huu

      Duuuh...ngoja nigeuzie hapa magomeni maana wale wa mabakabaka hawachelewi kwenda huko.
      betlehem likes this.

    10. Mangaline's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th May 2012
      Posts : 1,050
      Rep Power : 703
      Likes Received
      215
      Likes Given
      57

      Default Re: Tetesi:Maandamano kariakoo

      Tunaomba updates
      "MUNGU IBARIKI TANGANYIKA, MUNGU IBARIKI ZANZIBARI, RIP TANZANIA"

    11. La Biblicana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2013
      Posts : 490
      Rep Power : 497
      Likes Received
      236
      Likes Given
      94

      Default Re: Tetesi:Maandamano kariakoo

      Hakuna maana mwanaume wa kupambana na kina Marwa, labda uniambie kuna wahuni wanaiba bidhaa za watu na polisi wanawakimbiza, hapo nitaelewa

    12. Mystery's Avatar
      JF Premium Member Array
      Join Date : 8th March 2012
      Location : Mji kasoro bahari
      Posts : 1,791
      Rep Power : 175855234
      Likes Received
      690
      Likes Given
      489

      Default Polisi weshaanza kulipua mabomu,maeneo ya Kariakoo!!

      Nipo maeneo ya Kariakoo muda huu, Polisi weshaanza kulipua mabomu, kuzuia waislamu wanaotaka kuandamana kushinikiza kuachiwa kwa dhamana Sheikh Ponda. Kwa hiyo tahadhari kwa watu mnaokuja maeneo ya Kariakoo muda huu, muwe waangilifu, maana hali si shwari saana!!

    13. Seif al Islam's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2011
      Posts : 1,442
      Rep Power : 689
      Likes Received
      356
      Likes Given
      512

      Default re: Maandamano ya Waislam: Polisi waanza kulipua mabomu ya machozi maeneo ya Kariakoo!

      daasa tulilikosa kweli.
      webondo likes this.

    14. Almeda's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th January 2013
      Location : Kolwezi
      Posts : 45
      Rep Power : 405
      Likes Received
      4
      Likes Given
      8

      Default re: Maandamano ya Waislam: Polisi waanza kulipua mabomu ya machozi maeneo ya Kariakoo!

      Asante kwa taarifa mkuu

    15. christine ibrahim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Location : earth
      Posts : 8,138
      Rep Power : 297523369
      Likes Received
      2507
      Likes Given
      18561

      Default re: Maandamano ya Waislam: Polisi waanza kulipua mabomu ya machozi maeneo ya Kariakoo!

      dah!hawa watu ni wabishi, si waliambiwa,waache lakini mbona hivyo

    16. Return Of Undertaker's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2012
      Posts : 1,014
      Rep Power : 915377
      Likes Received
      752
      Likes Given
      0

      Default re: Maandamano ya Waislam: Polisi waanza kulipua mabomu ya machozi maeneo ya Kariakoo!

      Sasa si wanatoka kila kona sasa hayo mabomu yatatosha

    17. Obama wa Bongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2012
      Location : mbagala
      Posts : 3,164
      Rep Power : 171815831
      Likes Received
      37
      Likes Given
      59

      Default Re: Tetesi:Maandamano kariakoo

      hakuna maandamano!

    18. Aika Mndumii's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th January 2013
      Posts : 152
      Rep Power : 427
      Likes Received
      32
      Likes Given
      5

      Default re: Maandamano ya Waislam: Polisi waanza kulipua mabomu ya machozi maeneo ya Kariakoo!

      Tunashukuru sana kwa taarifa mkuu. Waangalie pia wasije wakaangukiwa ni vitu vizito au vyenye incha kali.

    19. Myakubanga's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Location : Dynamic
      Posts : 5,597
      Rep Power : 1220828
      Likes Received
      1023
      Likes Given
      1051

      Default re: Maandamano ya Waislam: Polisi waanza kulipua mabomu ya machozi maeneo ya Kariakoo!

      Let me reserve my comment!
      Filipo and cacico like this.

    20. #18
      Rene's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th March 2012
      Posts : 29
      Rep Power : 446
      Likes Received
      45
      Likes Given
      2

      Default re: Maandamano ya Waislam: Polisi waanza kulipua mabomu ya machozi maeneo ya Kariakoo!

      Quote By Return Of Undertaker View Post
      Sasa si wanatoka kila kona sasa hayo mabomu yatatosha
      Mkuu nafikiri yatatosha maana Kova alishajipanga ipasavyo na kuomba aongezewe vifaa

    21. #19
      idawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2012
      Location : karibu na nyumbani.
      Posts : 8,601
      Rep Power : 117206392
      Likes Received
      2809
      Likes Given
      1565

      Default re: Maandamano ya Waislam: Polisi waanza kulipua mabomu ya machozi maeneo ya Kariakoo!

      hao jamaa ilibidi waunganishwe wote kwenye kesi ya Ponda, inaonekana ellshabab masalia hao.!!!

    22. Seif al Islam's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2011
      Posts : 1,442
      Rep Power : 689
      Likes Received
      356
      Likes Given
      512

      Default re: Maandamano ya Waislam: Polisi waanza kulipua mabomu ya machozi maeneo ya Kariakoo!

      Quote By Aika Mndumii View Post
      Tunashukuru sana kwa taarifa mkuu. Waangalie pia wasije wakaangukiwa ni vitu vizito au vyenye incha kali.
      kabisa mkuu nchii hii huwa vinawaangukiaga watu

    23. Azam

    Page 1 of 10 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...