JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Singida: Afande apiga picha za uchi na kupiga wake za watu

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 39
    1. KALOKAZA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd January 2013
      Posts : 94
      Rep Power : 5784
      Likes Received
      135
      Likes Given
      1

      Default Singida: Afande apiga picha za uchi na kupiga wake za watu

      Wanawake Mjini Singida wapo katika harakati za kumtafuta na kumpiga Askari mmoja wanayemtuhumu kuwa amekuwa na tabia ya kuwaibia waume zao, na wanapobaini anawabambikia kesi na kuwatishia kuwakamata. Masuala ya Utawala yameunganishwa na masuala binafsi ya binti huyu anaepiga picha mbalimbali za na vigogo wa kisiasa mkoani humo, na wafanyabiashara wenye pesa tunaweka moja tu kwa sababu za kimaadili. Mamalaka husika zimsaidie aachane na tabia hii isiyo ya kiuungwana katika jamii.


    2. KALOKAZA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd January 2013
      Posts : 94
      Rep Power : 5784
      Likes Received
      135
      Likes Given
      1

      Default Re: Singida: Afande apiga picha za uchi na kupiga wake za watu

      Quote By KALOKAZA View Post
      Wanawake Mjini Singida wapo katika harakati za kumtafuta na kumpiga Askari mmoja wanayemtuhumu kuwa amekuwa na tabia ya kuwaibia waume zao, na wanapobaini anawabambikia kesi na kuwatishia kuwakamata. Masuala ya Utawala yameunganishwa na masuala binafsi ya binti huyu anaepiga picha mbalimbali za na vigogo wa kisiasa mkoani humo, na wafanyabiashara wenye pesa tunaweka moja tu kwa sababu za kimaadili. Mamalaka husika zimsaidie aachane na tabia hii isiyo ya kiuungwana katika jamii.
      Huyu afande aonywe, tabia hii sio njema
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	JUMBE 001.jpg 
Views:	0 
Size:	50.4 KB 
ID:	82552  

    3. mwaikenda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th March 2011
      Posts : 891
      Rep Power : 182686
      Likes Received
      121
      Likes Given
      63

      Default Re: Singida: Afande apiga picha za uchi na kupiga wake za watu

      muulizen vizur katumwa na mwigulu maana ndo fani yake

    4. MADORO's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th November 2011
      Posts : 195
      Rep Power : 1540
      Likes Received
      114
      Likes Given
      1

      Default Re: Singida: Afande apiga picha za uchi na kupiga wake za watu

      Hali ya uchumi ni ngumu, pengine anafanya vile kujikimu. Kosa ni pale anapoanza kuwabambikizia wengine kesi kwa hofu ya yeye kufumaniwa

    5. adolay's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2011
      Posts : 4,145
      Rep Power : 90007967
      Likes Received
      1298
      Likes Given
      1419

      Default Re: Singida: Afande apiga picha za uchi na kupiga wake za watu

      Quote By KALOKAZA View Post
      Huyu afande aonywe, tabia hii sio njema
      Mkuu Sioni uhusiano wowote wa picha hiyo na tuhuma nzito ulizotoa, labda utoe uthibitisho mwingine utakaolingana na tuhuma

      kama kilivyo kichwa cha mada hii.
      mwanafyale likes this.

    6. Clean9

    7. High Vampire's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2012
      Posts : 1,473
      Rep Power : 488100
      Likes Received
      353
      Likes Given
      17

      Default Re: Singida: Afande apiga picha za uchi na kupiga wake za watu

      Quote By KALOKAZA View Post
      Wanawake Mjini Singida wapo katika harakati za kumtafuta na kumpiga Askari mmoja wanayemtuhumu kuwa amekuwa na tabia ya kuwaibia waume zao, na wanapobaini anawabambikia kesi na kuwatishia kuwakamata. Masuala ya Utawala yameunganishwa na masuala binafsi ya binti huyu anaepiga picha mbalimbali za na vigogo wa kisiasa mkoani humo, na wafanyabiashara wenye pesa tunaweka moja tu kwa sababu za kimaadili. Mamalaka husika zimsaidie aachane na tabia hii isiyo ya kiuungwana katika jamii.
      usifikiri wote walioko humu wanadanganywa akili kama wewe fikiri sana kabla hujafanya uamuzi wa kuandika kitu futa tena kichwa cha habari hapo juu hakilingani na maelezo yako iweke hiyo picha unayoisema kuwa amepiga picha ya uchi ili tuamini usipoweka tunajua ni majungu yenu tu unapoleta habari hapa tupia na picha halisi tujue na ukweli ubainike uhalisia wa kichwa cha habari na maelezo yako hayalingani iweke hiyo picha tuione na kujua ukweli wa habari yako usipoweka tunajua ni una matatizo na huyo afande
      adolay likes this.
      CCM ni chama makini sababu ndio walioleta maendeleo na amani kwa sera nzuri kidumu chama cha mapinduzi

    8. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,964
      Rep Power : 127304
      Likes Received
      4095
      Likes Given
      1349

      Default Re: Singida: Afande apiga picha za uchi na kupiga wake za watu

      Quote By KALOKAZA View Post
      Wanawake Mjini Singida wapo katika harakati za kumtafuta na kumpiga Askari mmoja wanayemtuhumu kuwa amekuwa na tabia ya kuwaibia waume zao, na wanapobaini anawabambikia kesi na kuwatishia kuwakamata. Masuala ya Utawala yameunganishwa na masuala binafsi ya binti huyu anaepiga picha mbalimbali za na vigogo wa kisiasa mkoani humo, na wafanyabiashara wenye pesa tunaweka moja tu kwa sababu za kimaadili. Mamalaka husika zimsaidie aachane na tabia hii isiyo ya kiuungwana katika jamii.
      huyu askari ni mrembo sana?
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    9. High Vampire's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2012
      Posts : 1,473
      Rep Power : 488100
      Likes Received
      353
      Likes Given
      17

      Default Re: Singida: Afande apiga picha za uchi na kupiga wake za watu

      Quote By mwasipu View Post
      muulizen vizur katumwa na mwigulu maana ndo fani yake
      fikiri sana unapokuwa unaandika comment siyo lazima uchangie katumwa na mwigulu ili iweje na umesema mwigilu ndio fani yake nini ongea vizuri tukuelewe
      bucho and Sumu like this.
      CCM ni chama makini sababu ndio walioleta maendeleo na amani kwa sera nzuri kidumu chama cha mapinduzi

    10. Chum Chang's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 1,006
      Rep Power : 628
      Likes Received
      240
      Likes Given
      286

      Default Re: Singida: Afande apiga picha za uchi na kupiga wake za watu

      Vp na wewe ni muanga wa huyo askar?

    11. Ralphryder's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 16th November 2011
      Posts : 4,591
      Rep Power : 0
      Likes Received
      713
      Likes Given
      92

      Default

      Quote By KALOKAZA View Post
      Wanawake Mjini Singida
      wapo katika harakati za kumtafuta na kumpiga Askari mmoja wanayemtuhumu
      kuwa amekuwa na tabia ya kuwaibia waume zao, na wanapobaini
      anawabambikia kesi na kuwatishia kuwakamata. Masuala ya Utawala
      yameunganishwa na masuala binafsi ya binti huyu anaepiga picha
      mbalimbali za na vigogo wa kisiasa mkoani humo, na wafanyabiashara wenye
      pesa tunaweka moja tu kwa sababu za kimaadili. Mamalaka husika
      zimsaidie aachane na tabia hii isiyo ya kiuungwana katika jamii.
      Wewe ulichopost hapa ni majungu tu mkuu,mbona hiyo picha ulobamdika haionyeshi uhusiano na usemacho? Isitoshe wamepiga picha ktk hali ya maelewano ya furaha tu! Au mkuu umepigwa chini ndio unajaribu kumuharibia kazi binti wa watu? Acha wivu wako wa mapenzi,kama kakuacha haimaanishi ni mtu mbaya la hasha! Bali ujue part yako ktk story ya maisha yake is over!! Accept it and let it go!

    12. #11
      Tuko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2010
      Posts : 9,046
      Rep Power : 6496410
      Likes Received
      5278
      Likes Given
      5224

      Default Re: Singida: Afande apiga picha za uchi na kupiga wake za watu

      Quote By KALOKAZA View Post
      Huyu afande aonywe, tabia hii sio njema
      Huyu ni afande, au riafande?

    13. adolay's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2011
      Posts : 4,145
      Rep Power : 90007967
      Likes Received
      1298
      Likes Given
      1419

      Default Re: Singida: Afande apiga picha za uchi na kupiga wake za watu

      Quote By KALOKAZA View Post
      Wanawake Mjini Singida wapo katika harakati za kumtafuta na kumpiga Askari mmoja wanayemtuhumu kuwa amekuwa na tabia ya kuwaibia waume zao
      Unawezakututhibitishia pasi na mashaka tuhuma hii?

      na wanapobaini anawabambikia kesi na kuwatishia kuwakamata. Masuala ya Utawala yameunganishwa na masuala binafsi
      Kuna ushahidi wowote kuthibitisha maelezo haya?

      binti huyu anaepiga picha mbalimbali za na vigogo wa kisiasa mkoani humo, na wafanyabiashara wenye pesa
      Kunamakosagani kupiga picha na uliowataja. yeye ni mwanadama kama wanadam wengine anamahitaji kama wanawake wengine.

      tunaweka moja tu kwa sababu za kimaadili.
      Thibitisha maadili yaliyokiukwa?

      Mamalaka husika zimsaidie aachane na tabia hii isiyo ya kiuungwana katika jamii
      Zitaweza kumsaidia endapo tu utazithibitishia bila mashaka yoyote tuhuma zako.
      .............................. ...............

    14. mathabane's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2013
      Posts : 808
      Rep Power : 506
      Likes Received
      172
      Likes Given
      13

      Default Re: Singida: Afande apiga picha za uchi na kupiga wake za watu

      Quote By KALOKAZA View Post
      Wanawake Mjini Singida wapo katika harakati za kumtafuta na kumpiga Askari mmoja wanayemtuhumu kuwa amekuwa na tabia ya kuwaibia waume zao, na wanapobaini anawabambikia kesi na kuwatishia kuwakamata. Masuala ya Utawala yameunganishwa na masuala binafsi ya binti huyu anaepiga picha mbalimbali za na vigogo wa kisiasa mkoani humo, na wafanyabiashara wenye pesa tunaweka moja tu kwa sababu za kimaadili. Mamalaka husika zimsaidie aachane na tabia hii isiyo ya kiuungwana katika jamii.
      Hii post yako haieleweki sawasawa. "Waume za watu"hao watu ni akina nani unaowawakilisha? Funguka , badala ya kusema waume za watu ilihali wewe ndo muathirika? Hapa pana kitu sio hvhv, yumkini wote wawili yaani wewe na yeye mnagombea bwana ili kwa kuwa umezidiwa kete waamua kumpakazia mwenzio.
      USHAURI: Hapa sio sehemu muafaka kwa hoja dhaifu isiyo na ushaidi yakinifu.



    15. Asabaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2012
      Posts : 624
      Rep Power : 558
      Likes Received
      128
      Likes Given
      21

      Default Re: Singida: Afande apiga picha za uchi na kupiga wake za watu

      Naona mauza uza tuu kwenye huu uzi........
      "Nnamoyo Sina Chuma Mengine Nipunguzieni."

    16. Kirode's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2011
      Posts : 3,576
      Rep Power : 27865
      Likes Received
      69
      Likes Given
      38

      Default

      Quote By mwanakungumbala View Post
      fikiri sana unapokuwa unaandika comment siyo lazima uchangie katumwa na mwigulu ili iweje na umesema mwigilu ndio fani yake nini ongea vizuri tukuelewe
      mzinzi.......

    17. Nyalotsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2011
      Posts : 3,956
      Rep Power : 5291919
      Likes Received
      1169
      Likes Given
      895

      Default

      Quote By MADORO View Post
      Hali ya uchumi ni ngumu, pengine anafanya vile kujikimu. Kosa ni pale anapoanza kuwabambikizia wengine kesi kwa hofu ya yeye kufumaniwa
      mwanamke mwenyewe yupi?

    18. Ndinani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2010
      Posts : 3,552
      Rep Power : 1719
      Likes Received
      926
      Likes Given
      257

      Default Re: Singida: Afande apiga picha za uchi na kupiga wake za watu

      Quote By mwanakungumbala View Post
      fikiri sana unapokuwa unaandika comment siyo lazima uchangie katumwa na mwigulu ili iweje na umesema mwigilu ndio fani yake nini ongea vizuri tukuelewe
      Toka kule Igunga ilifahamika bila wasiwasi kuwa Mwigulu ni MFUSKA kwahiyo ndiyo maana tunasema ufuska ndio fani yake!!

    19. #18
      NATA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2007
      Posts : 4,332
      Rep Power : 8498
      Likes Received
      1185
      Likes Given
      403

      Default Re: Singida: Afande apiga picha za uchi na kupiga wake za watu

      Waonyeni na mpambane na waume zenu wanao mfuata,kwani anawabaka?

    20. kinyoba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd June 2011
      Location : Uvinza
      Posts : 788
      Rep Power : 627
      Likes Received
      332
      Likes Given
      52

      Default Re: Singida: Afande apiga picha za uchi na kupiga wake za watu

      Wivu tu! Kwa staili hii ya kutuhumiana bila ushahidi na kubandika picha itashusha hadhi ya JF maana mtu anaweza kutumia majukwaa ya JF kuwachafua wengine! Mods futeni hii thread ya kizushi na zengine zote Kama hii kulinda hadhi ya JF!

    21. Kamanda Kazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2012
      Location : Maputo, Mozambique
      Posts : 1,705
      Rep Power : 731
      Likes Received
      565
      Likes Given
      291

      Default Re: Singida: Afande apiga picha za uchi na kupiga wake za watu

      nahisi mtoa uzi una visa vya kimapenzi na huyo afande! inawezekana alikuwa mamsap wako wa pembeni sasa umezidiwa kete na wenye pesa zao, ndo ikawa kisa cha kutengeneza uzi ili kumchafua! halafu 'heading' yako na hiyo picha mbona vimefarakana?! sometimes ujaribu kuacha utoto!

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...