JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mwenge: Majambazi wawapora mzigo mzito (Mamillioni) Wachina kwenye foleni...

    Report Post
    Page 1 of 4 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 70
    1. lara 1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2012
      Posts : 10,261
      Rep Power : 226304537
      Likes Received
      12250
      Likes Given
      6046

      Default Mwenge: Majambazi wawapora mzigo mzito (Mamillioni) Wachina kwenye foleni...

      Vijana wa kazi wakiwa juu ya boda boda na silaha za kivita wavamia Noah ya wachina, na kuitoboa toboa na risasi kidogo kisha kunyakua mamillion ya wachina hao na kutokomea nayo kusiko julikana na kuwaacha wachina wamepagawa!

      Wachina waonekana wakihaha na kuchanganyikiwa. Yote hayo yamejiri mwenge jioni hii.

      Ukisafirisha hela usimnong'oneze hata mkeo, watu washajichokea maisha mda huu, wanakwapua chochote kilicho mbele yao.


      SIJAWAHI KUJA KWAKO KUKUOMBA HELA YA KULA, WALA HUNA JEURI YA KUNIWEKA MJINI HUO MDA UNAOWAZA LARA 1 HIKI NA KILE WAZA UTAWAACHIA NINI WANAO UKIFA! USIJIFANYE UNANIJUA SANAAA! HUNIJUI


    2. Zamaulid's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : PANDAGI CHIZA
      Posts : 5,686
      Rep Power : 1777
      Likes Received
      1567
      Likes Given
      932

      Default Re: Majambazi kwenye bodaboda wapora mzigo mzito (Mamillioni) kwa Wachin kwenye foleni Mwenge mda hu

      mamilioni ya wachina!!

    3. zumbemkuu's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 11th September 2010
      Location : street dweller
      Posts : 7,507
      Rep Power : 11616513
      Likes Received
      3230
      Likes Given
      10759

      Default Re: Majambazi kwenye bodaboda wapora mzigo mzito (Mamillioni) kwa Wachin kwenye foleni Mwenge mda hu

      bora, manake huo mzigo ulikuwa wa kwenda kuhamisha watu, nusu ya ardhi ya dsm na pwani nahisi imenunuliwa na wachina na wahindi.
      ''Overcome the devils with a thing called love'' bob marley

    4. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 8,957
      Rep Power : 2452
      Likes Received
      1653
      Likes Given
      905

      Default Re: Majambazi kwenye bodaboda wapora mzigo mzito (Mamillioni) kwa Wachin kwenye foleni Mwenge mda hu

      duh hao wachina watajuta kuifahamu bongo

    5. #5
      Yegoo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th November 2012
      Posts : 1,188
      Rep Power : 635
      Likes Received
      312
      Likes Given
      195

      Default Re: Majambazi kwenye bodaboda wapora mzigo mzito (Mamillioni) kwa Wachin kwenye foleni Mwenge mda hu

      Du! Napunguza marafiki kuanzia sasa!

    6. lara 1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2012
      Posts : 10,261
      Rep Power : 226304537
      Likes Received
      12250
      Likes Given
      6046

      Default Re: Majambazi kwenye bodaboda wapora mzigo mzito (Mamillioni) kwa Wachin kwenye foleni Mwenge mda hu

      Quote By Zamaulid View Post
      mamilioni ya wachina!!
      Mamillion ya wachina HAO!!!!!!!! Usijifanye hao hukuiona!


      SIJAWAHI KUJA KWAKO KUKUOMBA HELA YA KULA, WALA HUNA JEURI YA KUNIWEKA MJINI HUO MDA UNAOWAZA LARA 1 HIKI NA KILE WAZA UTAWAACHIA NINI WANAO UKIFA! USIJIFANYE UNANIJUA SANAAA! HUNIJUI

    7. Zamaulid's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : PANDAGI CHIZA
      Posts : 5,686
      Rep Power : 1777
      Likes Received
      1567
      Likes Given
      932

      Default Re: Majambazi kwenye bodaboda wapora mzigo mzito (Mamillioni) kwa Wachin kwenye foleni Mwenge mda hu

      Quote By lara 1 View Post
      Mamillion ya wachina HAO!!!!!!!! Usijifanye hao hukuiona!
      kujifanya tena!!!!

    8. Kyoombe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd September 2011
      Posts : 465
      Rep Power : 551
      Likes Received
      83
      Likes Given
      0

      Default Re: Majambazi kwenye bodaboda wapora mzigo mzito (Mamillioni) kwa Wachin kwenye foleni Mwenge mda hu

      mamimilioni ya pesa au mamilioni ya wachina?
      Zamaulid likes this.

    9. magohe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2011
      Posts : 671
      Rep Power : 610
      Likes Received
      133
      Likes Given
      23

      Default Re: Majambazi kwenye bodaboda wapora mzigo mzito (Mamillioni) kwa Wachin kwenye foleni Mwenge mda hu

      An armed bandits at work!!!

    10. Petro E. Mselewa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2012
      Posts : 2,578
      Rep Power : 907
      Likes Received
      2045
      Likes Given
      429

      Default Re: Majambazi kwenye bodaboda wapora mzigo mzito (Mamillioni) kwa Wachin kwenye foleni Mwenge mda hu

      Habari hii ni kweli ikizingatiwa kuwa lara 1 hajawahi kupost chochote hapa. Poleni sana wachina.
      "In other words freedom of association implies freedom to associate and freedom not to associate." African Court in Human and People Rights

    11. Zamaulid's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : PANDAGI CHIZA
      Posts : 5,686
      Rep Power : 1777
      Likes Received
      1567
      Likes Given
      932

      Default Re: Majambazi kwenye bodaboda wapora mzigo mzito (Mamillioni) kwa Wachin kwenye foleni Mwenge mda hu

      Quote By Kyoombe View Post
      mamimilioni ya pesa au mamilioni ya wachina?
      safi sana Kyoombe!!huyu anatuharibia kiswahili chetu!

    12. Zamaulid's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : PANDAGI CHIZA
      Posts : 5,686
      Rep Power : 1777
      Likes Received
      1567
      Likes Given
      932

      Default Re: Majambazi kwenye bodaboda wapora mzigo mzito (Mamillioni) kwa Wachin kwenye foleni Mwenge mda hu

      Quote By Petro E. Mselewa View Post
      Habari hii ni kweli ikizingatiwa kuwa lara 1 hajawahi kupost chochote hapa.
      hiyo siyo justification ya authentic ya information!!!!
      TUJITEGEMEE likes this.

    13. measkron's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 2,922
      Rep Power : 14567850
      Likes Received
      1544
      Likes Given
      3242

      Default Re: Majambazi kwenye bodaboda wapora mzigo mzito (Mamillioni) kwa Wachin kwenye foleni Mwenge mda hu

      Quote By lara 1 View Post
      Mamillion ya wachina HAO!!!!!!!! Usijifanye hao hukuiona!
      lara 1, huyu atakuwa kazoea wachina na vitu feki anadhani hata pesa zao zitakuwa feki.......ha ha haaaa!

    14. Manyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2011
      Posts : 3,207
      Rep Power : 1088
      Likes Received
      577
      Likes Given
      378

      Default Re: Mwenge: Majambazi wawapora mzigo mzito (Mamillioni) Wachina kwenye foleni...

      Wapuuzi acha waibiwe tu, kuna watu wanafanya kazi za kusafirisha fedha, CIT, malipo kidogo tu na fedha zinakuwa salama, wakiibiwa CIT, unalipwa.

    15. Nivea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 7,300
      Rep Power : 86133206
      Likes Received
      4437
      Likes Given
      5324

      Default Re: Mwenge: Majambazi wawapora mzigo mzito (Mamillioni) Wachina kwenye foleni...

      Safi sana wangewaua kabisa

    16. Mshumaaa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th September 2012
      Posts : 147
      Rep Power : 434
      Likes Received
      8
      Likes Given
      6

      Default Re: Mwenge: Majambazi wawapora mzigo mzito (Mamillioni) Wachina kwenye foleni...

      Mamilioni yenyewe yatakuwa ya kichina chezea wachina weye
      Lokissa likes this.

    17. myhem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 886
      Rep Power : 651
      Likes Received
      298
      Likes Given
      79

      Default Re: Mwenge: Majambazi wawapora mzigo mzito (Mamillioni) Wachina kwenye foleni...

      Mbona wengi mnaochangia huu uzi pamoja na mtoa mada mnaonekana kama vile mmefurahia watu kukwapua hayo mamilioni ya kichina
      MSUMALI and Bukyanagandi like this.

    18. master peace's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2012
      Posts : 1,455
      Rep Power : 684
      Likes Received
      439
      Likes Given
      390

      Default Re: Mwenge: Majambazi wawapora mzigo mzito (Mamillioni) Wachina kwenye foleni...

      Thanks huo ndo mgawanyo wa rasilimali za wadanganyika.

    19. Mr. President's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th November 2010
      Location : Black House
      Posts : 2,427
      Rep Power : 988
      Likes Received
      630
      Likes Given
      11

      Default

      Quote By Petro E. Mselewa View Post
      Habari hii ni kweli ikizingatiwa kuwa lara 1 hajawahi kupost chochote hapa. Poleni sana wachina.


      Poorest reasoning ability.........!!!!

    20. Manyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2011
      Posts : 3,207
      Rep Power : 1088
      Likes Received
      577
      Likes Given
      378

      Default

      Quote By myhem View Post
      Mbona wengi mnaochangia huu uzi pamoja na mtoa mada mnaonekana kama vile mmefurahia watu kukwapua hayo mamilioni ya kichina
      Kwasababu ya ubahiri wao hao Wachina

    21. Clean9

    Page 1 of 4 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...