JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: IGP Said Mwema APATA AJALI MOROGORO

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 55
    1. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 36,577
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3896
      Likes Given
      673

      Default IGP Said Mwema APATA AJALI MOROGORO


      Mkuu wa jeshi la polisi Igp Said Mwema amenusurika kifo baada ya gari lake alilokuwa akisafiria kutoka jijini Dar es Salaam kwenda mkoani Dodoma, kupata ajali eneo la Mkundi ndani ya Manispaa ya Morogoro jana majira ya saa 12 jioni, hata hivyo katika tukio hilo hakuna aliyeumia na walibadilisha gari na kuendelea na safari.
      Yesu Kristo Ni Mungu
      Jesus Christ is My Sweetheart



    2. Father of All's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Posts : 3,102
      Rep Power : 1165
      Likes Received
      1856
      Likes Given
      3345

      Default re: IGP Said Mwema APATA AJALI MOROGORO

      Du! Ingekuwa kweli ningesherehekea kuondoka kwa fisadi mwingine mzito. God help us to get rid of these vampiric creatures who suck our bloody. Mimi nachukia mafisadi kuliko hata shetani mwenyewe. Maana shetani hushawishi lakini halamishi wala kutesa kama hawa.
      muonamambo and zumbemkuu like this.

    3. #3
      scart's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th January 2012
      Location : daressalaam
      Posts : 95
      Rep Power : 601
      Likes Received
      17
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Father of All View Post
      Du! Ingekuwa kweli ningesherehekea kuondoka kwa fisadi mwingine mzito. God help us to get rid of these vampiric creatures who suck our bloody. Mimi nachukia mafisadi kuliko hata shetani mwenyewe. Maana shetani hushawishi lakin

      i halamishi wala kutesa kama hawa.
      taratibu mkuu
      Father of All likes this.

    4. Tony Gwanco's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2013
      Location : meryland
      Posts : 5,939
      Rep Power : 3873830
      Likes Received
      1108
      Likes Given
      99

      Default re: IGP Said Mwema APATA AJALI MOROGORO

      morogoro kuna nn.mara lowassa .mara soine na sasa mwema. angekufa watu wange fanya sherehe hasa makao makuu ya polisi
      Father of All likes this.

    5. #5
      yaser's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Posts : 1,192
      Rep Power : 802
      Likes Received
      187
      Likes Given
      5

      Default re: IGP Said Mwema APATA AJALI MOROGORO

      mungu bado anamlinda mh.mwema.


    6. PakaJimmy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,251
      Rep Power : 16106755
      Likes Received
      8165
      Likes Given
      3665

      Default re: IGP Said Mwema APATA AJALI MOROGORO

      Mbona kuchukiwa hv jamani?
      Hivi kuna mjeshi yeyote anayependwa na raia hapa duniani?
      MziziMkavu likes this.

    7. LiverpoolFC's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Posts : 10,836
      Rep Power : 88723775
      Likes Received
      2556
      Likes Given
      1859

      Default re: IGP Said Mwema APATA AJALI MOROGORO

      Mmmmmh!


      Nimepita tu!

    8. Nyalotsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2011
      Posts : 4,493
      Rep Power : 5292078
      Likes Received
      1546
      Likes Given
      1268

      Default re: IGP Said Mwema APATA AJALI MOROGORO

      Oooh shit!.!!!... Kwa nini amenusurika?

    9. Songoro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th May 2009
      Posts : 4,162
      Rep Power : 0
      Likes Received
      940
      Likes Given
      59

      Default re: IGP Said Mwema APATA AJALI MOROGORO

      Siku hizi kupata Ajali nayo fashen kama ile ya Ndugu Lowassa
      "Mimi na Mh.Rais Kikwete Hatujakutana Barabarani"-Rais wa Tano wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

    10. meningitis's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2010
      Location : sewahaji
      Posts : 6,847
      Rep Power : 0
      Likes Received
      2983
      Likes Given
      271

      Default

      Quote By PakaJimmy View Post
      Mbona kuchukiwa hv jamani?
      Hivi kuna mjeshi yeyote anayependwa na raia hapa duniani?
      yule aliyepiga picha na lema ni kipenzi
      cha wengi sana!

    11. CHUAKACHARA's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 6,764
      Rep Power : 0
      Likes Received
      2285
      Likes Given
      1761

      Default re: IGP Said Mwema APATA AJALI MOROGORO

      Quote By Mbuzi Mzee View Post

      Mkuu wa jeshi la polisi Igp Said Mwema amenusurika kifo baada ya gari lake alilokuwa akisafiria kutoka jijini Dar es Salaam kwenda mkoani Dodoma, kupata ajali eneo la Mkundi ndani ya Manispaa ya Morogoro jana majira ya saa 12 jioni, hata hivyo katika tukio hilo hakuna aliyeumia na walibadilisha gari na kuendelea na safari, kwa taarifa zaidi endelea kufuatilia blog hii JUMA MTANDA
      Hapa hakuna kitu chenye ncha kali, hopeless!!!!!!!!!!!!!

    12. Puppy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2011
      Posts : 1,666
      Rep Power : 837
      Likes Received
      421
      Likes Given
      60

      Default re: IGP Said Mwema APATA AJALI MOROGORO

      Nilijua kama sio Apollo ni mizinga 21 itapigwa.

      Waaaaiii nilijua another Fisadi (public enermy) down.

      Pole kamanda, next time mfuate sheria za usalama barabarani na sio kuzitumia kama kitega uchumi.
      bishoke and Mbuzi Mzee like this.

    13. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 36,577
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3896
      Likes Given
      673

      Default re: IGP Said Mwema APATA AJALI MOROGORO

      Quote By Puppy View Post
      Nilijua kama sio Apollo ni mizinga 21 itapigwa.

      Waaaaiii nilijua another Fisadi (public enermy) down.

      Pole kamanda, next time mfuate sheria za usalama barabarani na sio kuzitumia kama kitega uchumi.
      Thanks. That is what they have to do.
      Yesu Kristo Ni Mungu
      Jesus Christ is My Sweetheart


    14. masopakyindi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th July 2011
      Posts : 10,102
      Rep Power : 344719848
      Likes Received
      4020
      Likes Given
      2216

      Default re: IGP Said Mwema APATA AJALI MOROGORO

      Quote By Nyalotsi View Post
      Oooh shit!.!!!... Kwa nini amenusurika?
      Lala mapema na uone ziraili anavyokumeze mate, sali sana usiteuliwe usiku huu.
      If you close your eyes to facts, you will learn through accidents.

    15. Lambardi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2008
      Location : KITAANI ZAIDI
      Posts : 5,204
      Rep Power : 2051
      Likes Received
      900
      Likes Given
      0

      Default re: IGP Said Mwema APATA AJALI MOROGORO

      ....Na IGP anavyopenda magari mazuri na mbio..kazi ipo pole sana kamanda mkuu!!Mungu awe nawe na akulinde!udhaifu wako ni sababu kumlea shemeji sio kosa lako hata wewe huna la kufanya maana nae alikubeba hadi hapo ulipo!!pole sana!!

    16. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 36,577
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3896
      Likes Given
      673

      Default re: IGP Said Mwema APATA AJALI MOROGORO

      Mmmmh, I thought they have professional drivers, !!!! Bongo Man live up....

    17. flora msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : magogoni
      Posts : 6,678
      Rep Power : 85901828
      Likes Received
      1118
      Likes Given
      783

      Default

      Quote By m 23 View Post
      morogoro kuna nn.mara lowassa .mara soine na sasa mwema. angekufa watu wange fanya sherehe hasa makao makuu ya polisi
      why?! Jamani

    18. lufungulo k's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th April 2012
      Posts : 641
      Rep Power : 687
      Likes Received
      134
      Likes Given
      30

      Default re: IGP Said Mwema APATA AJALI MOROGORO

      Nguvu za MUNGU zimemuokoa kiumbe wake, shetani anatapatapa waliowake wanasaga meno na kulia kwa dua mbaya.

    19. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 36,577
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3896
      Likes Given
      673

      Default re: IGP Said Mwema APATA AJALI MOROGORO

      Quote By lufungulo k View Post
      Nguvu za MUNGU zimemuokoa kiumbe wake, shetani anatapatapa waliowake wanasaga meno na kulia kwa dua mbaya.
      Mkuu, kwanini unahusisha uendeshaji mbaya wa gari na Nguvu za Mungu?

    20. #20
      rsvp's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th December 2012
      Posts : 248
      Rep Power : 491
      Likes Received
      47
      Likes Given
      37

      Default re: IGP Said Mwema APATA AJALI MOROGORO

      Quote By m 23 View Post
      morogoro kuna nn.mara lowassa .mara soine na sasa mwema. angekufa watu wange fanya sherehe hasa makao makuu ya polisi
      inatafutwa damu ya kiongozi wa ngazi za juu.


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...