JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mtwara: Gari la 'Afisa Usalama' lapondwa mawe Msimbati

    Report Post
    Page 1 of 9 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 179
    1. Chasoda's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th December 2012
      Posts : 58
      Rep Power : 408
      Likes Received
      28
      Likes Given
      0

      Default Mtwara: Gari la 'Afisa Usalama' lapondwa mawe Msimbati

      Habari za uhakika nilizozipata sasa hivi toka Msimbati zinasema kuwa kuna gari ya afisa usalama wa taifa mmoja toka Dar linapondwa kwa mawe na wananchi wenye hasira.

      Afisa usalama huyo inadaiwa ametumwa na viongozi wa juu wa serkali ili aje amshawishi bibi mmoja anaedaiwa kuwa na uwezo wa kuizuia gesi isitoke kwenda Dar kwa njia ya bomba.

      Bibi huyo inasemekana ndio mwenye kijiji hicho alishasema wazi kuwa gesi HAITOKI Mtwara kauli iliyowafanya hata viongozi kupata wasiwasi ivo kumtuma mtu huyo ili amshawishi gas itoke.

      Wakati akiongea na bibi huyo aliwaita wajukuu zake ili wamsikilize. NDIPO Vurugu kubwa ikaibuka na mwanausalama akatimua mbio na kuliacha gari yake maana watu walikuwa wengi.

      Na habari zilizonifikia sasa ni kwamba gari hiyo imechomwa moto.


    2. muonamambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2010
      Posts : 721
      Rep Power : 662
      Likes Received
      278
      Likes Given
      1555

      Default re: Mtwara: Gari la 'Afisa Usalama' lapondwa mawe Msimbati

      JF.............

    3. dada jane's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2011
      Posts : 566
      Rep Power : 565
      Likes Received
      113
      Likes Given
      0

      Default re: Mtwara: Gari la 'Afisa Usalama' lapondwa mawe Msimbati

      Mmh Tanzania sasa imekosa mwelekeo.
      betlehem and NKANOELI like this.

    4. #4
      TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,692
      Rep Power : 8746
      Likes Received
      1867
      Likes Given
      220

      Default re: Mtwara: Gari la 'Afisa Usalama' lapondwa mawe Msimbati

      Let me stay tuned

    5. NEPTUNE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2013
      Posts : 280
      Rep Power : 451
      Likes Received
      45
      Likes Given
      127

      Default re: Mtwara: Gari la 'Afisa Usalama' lapondwa mawe Msimbati

      Nasubiri kuona gesi ikizuiwa na Bibi kufika Dar.
      Endangered likes this.

    6. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 10,919
      Rep Power : 4345
      Likes Received
      3397
      Likes Given
      6524

      Default re: Mtwara: Gari la 'Afisa Usalama' lapondwa mawe Msimbati

      Nchi hii kuna watu wanaamini kiasi hiki ushirikina?

    7. Mzee Mwanakijiji's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 10th March 2006
      Location : Kijijini
      Posts : 30,758
      Rep Power : 21949233
      Likes Received
      20332
      Likes Given
      10307

      Default re: Mtwara: Gari la 'Afisa Usalama' lapondwa mawe Msimbati

      Lazima awe na undugu na Kibibi Gula wa "Usiku wa Manane" akilindwa na kina mzee Ole.
      nguvumali, Matola, mcubic and 1 others like this.
      [email protected]
      The Best of Tanzanian Socio-Political Blogging - http://www.mwanakijiji.com

    8. #8
      Domy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Location : EARTH
      Posts : 3,508
      Rep Power : 1853
      Likes Received
      796
      Likes Given
      76

      Default

      Quote By Ndahani View Post
      Nchi hii kuna watu wanaamini kiasi hiki ushirikina?
      Gesi kutofika dar ni ushirikina?

    9. kinakirefu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th January 2013
      Posts : 75
      Rep Power : 408
      Likes Received
      13
      Likes Given
      4

      Default re: Mtwara: Gari la 'Afisa Usalama' lapondwa mawe Msimbati

      bibi kaza buti

    10. MR. ABLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Posts : 1,470
      Rep Power : 729
      Likes Received
      782
      Likes Given
      1465

      Default re: Mtwara: Gari la 'Afisa Usalama' lapondwa mawe Msimbati

      Mpaka bibi ameichoka serikali ya chama cha mapinduzi na ahadi zao hewa na sasa kakataa kudanganyika, basi ujue 2015 ccm inazikwa mazima.

      Nakupa Hongera sana bibi yetu kazia hapohapo gesi isitike Mtwara, nasi tupo nyuma yako.
      Mamndenyi likes this.
      Wale ambao wameazimia kuwa matajiri, huanguka ktk jaribu na mtego na tamaa nyingi za kijinga na zenye kudhuru. 1TIMOTHEO 6:9

    11. Kalitike's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd January 2013
      Posts : 84
      Rep Power : 412
      Likes Received
      28
      Likes Given
      0

      Default re: Mtwara: Gari la 'Afisa Usalama' lapondwa mawe Msimbati

      Serikali ya kichawi bwana, usikute walimtuma huyo mwanausalama akammalize bibi wa watu
      nyabhingi likes this.

    12. Bahati furaha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2012
      Location : Tanganyika
      Posts : 489
      Rep Power : 518
      Likes Received
      83
      Likes Given
      72

      Default re: Mtwara: Gari la 'Afisa Usalama' lapondwa mawe Msimbati

      Hebu tufafanulie kidogo:- Huyo bibi kamilikishwa hicho kijiji kiserikali au anakimiliki kimila?- Bibi huyo ana ushawishi kiasi gani kwa wanakijiji?- Tittle yake hapo kijijini ni nani?- Je, anatumia ushawishi wa hoja au anayo njia nyingine!NB: Isijekuwa 'muungwan' aliwatengenezea viongozi wetu madaraka sasa wanajua akiaribu nao wamearibikiwa!!!
      Mamndenyi and Jodoki Kalimilo like this.

    13. TEMILUGODA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2012
      Posts : 1,348
      Rep Power : 712
      Likes Received
      230
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By dada jane View Post
      Mmh Tanzania sasa imekosa mwelekeo.
      Nyumba inavuja!

    14. twatwatwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th September 2011
      Posts : 1,175
      Rep Power : 698
      Likes Received
      146
      Likes Given
      3

      Default re: Mtwara: Gari la 'Afisa Usalama' lapondwa mawe Msimbati

      mambo ya kaburi ia kiyeyeu haya au kakobe na umeme wa ngereja ?

    15. Idimi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2007
      Location : Ikwiriri
      Posts : 7,103
      Rep Power : 85914998
      Likes Received
      1822
      Likes Given
      915

      Default

      Quote By Ndahani View Post
      Nchi hii kuna watu wanaamini kiasi hiki ushirikina?
      Sio ushirikina, ni uhujumu wa miundombinu ya gesi (sabotage). Vikongwe wa namna hiyo wana ushawishi mkubwa na wanaheshimika!

    16. my web's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd December 2012
      Posts : 1,598
      Rep Power : 716
      Likes Received
      230
      Likes Given
      1

      Default re: Mtwara: Gari la 'Afisa Usalama' lapondwa mawe Msimbati

      kama bb anaweza kwa nn mliandamana
      NEPTUNE likes this.

    17. Bigirita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : 3.0758° S, 37.3533° E
      Posts : 12,518
      Rep Power : 3369
      Likes Received
      3748
      Likes Given
      5375

      Default re: Mtwara: Gari la 'Afisa Usalama' lapondwa mawe Msimbati

      Quote By MR. ABLE View Post
      Mpaka bibi ameichoka serikali ya chama cha mapinduzi na ahadi zao hewa na sasa kakataa kudanganyika, basi ujue 2015 ccm inazikwa mazima.

      Nakupa Hongera sana bibi yetu kazia hapohapo gesi isitike Mtwara, nasi tupo nyuma yako.
      Kumbuka huyu ni bibi asiyejua kusoma wala kuandika na hajui kiswahili zaidi ya neno moja la kuotea.
      * LOVE COMES NATURALLY; HATE IS TAUGHT.....by nngu007 wa JF

    18. Tango73's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2008
      Posts : 1,602
      Rep Power : 927
      Likes Received
      487
      Likes Given
      3

      Default re: Mtwara: Gari la 'Afisa Usalama' lapondwa mawe Msimbati

      serikali ingetumia wanauslama kutaka kujua majina ya wezi wa pesa zetu walizoficha uswiss kwanjia kama hii, basi tungefika mbali. lakini kutumia njia hii eti kumshawishi bb aruhusu gesi ije mzizima, ni bado wakomunisti!!!!

    19. Tango73's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2008
      Posts : 1,602
      Rep Power : 927
      Likes Received
      487
      Likes Given
      3

      Default re: Mtwara: Gari la 'Afisa Usalama' lapondwa mawe Msimbati

      Quote By Chasoda View Post
      Habari za uhakika nilizozipata sasa iv toka msimbati zinasema kuwa kuna gari ya afisa usalama wa taifa mmoja toka dar linapondwa kwa mawe na wananchi wenye hasira. Afisa usalama huyo inadaiwa ametumwa na viongozi wa juu wa serkali ili aje amshawishi bibi mmoja anaedaiwa kuwa na uwezo wa kuizuia gesi istoke kwenda dar kwa njia ya bomba.bb huyo inasemekana ndio mwenye kijiji hicho alishasema wazi kuwa gesi HATOKI mtwara kauli iliyowafanya hata viongozi kupata wasiwasi ivo kumtuma mtu huyo ili amshawishi gas itoke .wakati akiongea na bb huyo aliwaita wajukuu zake ili wamsikilize.NDIPO Vurugu kubwa ikaibuka na mwanausalama akatimua mbio na kuliacha gari yake maana watu walikuwa wengi. Na habari zilizonifikia sasa ni kwamba gari hiyo imechomwa moto.
      huyu bibi ni shujaa kitaifa kuliko mkwawa, isike au kinjekitile! kaza uzi bibi weeeee!

    20. MAMA POROJO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 4,944
      Rep Power : 1936
      Likes Received
      698
      Likes Given
      433

      Default re: Mtwara: Gari la 'Afisa Usalama' lapondwa mawe Msimbati

      hata Askofu kakobe alitishia umeme wa nguzo za Tanesco atauzuia kupita kwa maombi kanisani kwani lakini bado ukapita
      betlehem likes this.


    Page 1 of 9 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...