JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ving'amuzi vya StarTimes ni takataka

    Report Post
    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 21 to 40 of 69
    1. Kariongo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Posts : 115
      Rep Power : 431
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Ving'amuzi vya StarTimes ni takataka

      yaani picha ni full kukwama. Najuta kununua.


    2. #21
      Jaim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2012
      Posts : 907
      Rep Power : 646
      Likes Received
      142
      Likes Given
      1

      Default Re: Ving'amuzi vya StarTimes ni takataka

      Sina hakiki uko eneogani kijiografia. Mfano mimi niko mbezi bondeni yaani mtu wa nyumba 3 namuona kama yuko ghorafa ya 3 hivi natumia mringoti mt25 hivi unapozingu kutafuta uelekeo ni vema uwe mtu wa pili wkt unarekibisha mwenzio anakusome signal. Sijui nimekujibu Jolyjoly.

    3. Brooklyn's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2009
      Posts : 1,400
      Rep Power : 590
      Likes Received
      205
      Likes Given
      78

      Default Re: Ving'amuzi vya StarTimes ni takataka

      Hii mambo ya milingoti na digitali wapi na wapi?

      Startimes wanasema ukiona king'amuzi hakishiki vizuri unatakiwa kuongeza urefu wa mlingoti, haya mambo ndo yamepitwa na wakati!

      TCRA ni bora iwaambie wananchi wanunue decoder na dish za free channels ambazo hazisumbui na ziko stable.

      Ndo maana mi nimeamua nibaki na kitu cha DStv changu, sina tatizo na mtu mwaka wa sita huu! Watoto watakuja kudondoka juu ya mapaa bure eti kisa unatafuta mwelekeo wa kisarawe!

      Unatoka kazini kusaka mishiko, unafika home unawasha TV ili ujiburudishe na viuno vya shilole, unaanza kuona scratches na mapumziko yako yooote yanaharibika.

      Kama serikali haitokubaliana na DStv kuongeza local channel, basi mi habari za bongo ntakuwa nazipatia JF na kwenye social media zingine lakini siko tayari kuweka takataka nyumbani kwangu.

    4. #23
      Jaim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2012
      Posts : 907
      Rep Power : 646
      Likes Received
      142
      Likes Given
      1

      Default Re: Ving'amuzi vya StarTimes ni takataka

      Mimi si mwajiliwa startime wala TBC na wala si promo sababu sifanyi nao biashara nia kutoa kile ninachokijua kiufundi nawe kikusaidie si unahitaji kuona. ni jibu lako Mduu/mamaya.

    5. nduu/mamaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2011
      Location : AROUND THE WORLD
      Posts : 2,918
      Rep Power : 1188
      Likes Received
      752
      Likes Given
      468

      Default

      Quote By Brooklyn View Post
      Hii mambo ya milingoti na digitali wapi na wapi?

      Startimes wanasema ukiona king'amuzi hakishiki vizuri unatakiwa kuongeza urefu wa mlingoti, haya mambo ndo yamepitwa na wakati!

      TCRA ni bora iwaambie wananchi wanunue decoder na dish za free channels ambazo hazisumbui na ziko stable.

      Ndo maana mi nimeamua nibaki na kitu cha DStv changu, sina tatizo na mtu mwaka wa sita huu! Watoto watakuja kudondoka juu ya mapaa bure eti kisa unatafuta mwelekeo wa kisarawe!

      Unatoka kazini kusaka mishiko, unafika home unawasha TV ili ujiburudishe na viuno vya shilole, unaanza kuona scratches na mapumziko yako yooote yanaharibika.

      Kama serikali haitokubaliana na DStv kuongeza local channel, basi mi habari za bongo ntakuwa nazipatia JF na kwenye social media zingine lakini siko tayari kuweka takataka nyumbani kwangu.
      mkuuu umeona eeeh!mambo ya mlingoti na digital wapi na wapi? Mambo ya kuseti mlingoti sijui urefu gan,aaaah wakati dishi hata ulkiliweka chini unapata signal.upuuuzi mtupu hawa astartimes,nanahasira nao kweli.yaani kingamuzi chao bora ningenunua kuku nile.

    6. nduu/mamaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2011
      Location : AROUND THE WORLD
      Posts : 2,918
      Rep Power : 1188
      Likes Received
      752
      Likes Given
      468

      Default

      Quote By Jaim View Post
      Mimi si mwajiliwa startime wala TBC na wala si promo sababu sifanyi nao biashara nia kutoa kile ninachokijua kiufundi nawe kikusaidie si unahitaji kuona. ni jibu lako Mduu/mamaya.
      mkuu Jaim hv umeshasikia mtu wa dstv au zuku analalamika kwa habari za signal? Ukubali ukatae startimes wana matatizo kuanzia signal streng zao maana haziko stable na hazina ubora wa picha,na hata stasheni zao ni za kimburula..swala la ufundi hata kwenye Fta dish istalation nafanya mwenyewe na hata kutafusta signal strength,why star times iwe inasumbumbua sumbua.

    7. JF SMS Swahili

    8. #26
      Jaim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2012
      Posts : 907
      Rep Power : 646
      Likes Received
      142
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Brooklyn View Post
      Hii mambo ya milingoti na digitali wapi na wapi?

      Startimes wanasema ukiona king'amuzi hakishiki vizuri unatakiwa kuongeza urefu wa mlingoti, haya mambo ndo yamepitwa na wakati!

      TCRA ni bora iwaambie wananchi wanunue decoder na dish za free channels ambazo hazisumbui na ziko stable.

      Ndo maana mi nimeamua nibaki na kitu cha DStv changu, sina tatizo na mtu mwaka wa sita huu! Watoto watakuja kudondoka juu ya mapaa bure eti kisa unatafuta mwelekeo wa kisarawe!

      Unatoka kazini kusaka mishiko, unafika home unawasha TV ili ujiburudishe na viuno vya shilole, unaanza kuona scratches na mapumziko yako yooote yanaharibika.

      Kama serikali haitokubaliana na DStv kuongeza local channel, basi mi habari za bongo ntakuwa nazipatia JF na kwenye social media zingine lakini siko tayari kuweka takataka nyumbani kwangu.
      Mkuu umenena ila inategemea mazingi DSTV sio wengi wenye kuimudu humu
      ila Dishi la free chanel kwenye nyumba yako mkuu kwenye nyumba ya kupanga kule uswazi ni ngumu kidogo tunaomba makampuni mengine iwe rahisi itume antena za ndani tu lakini kinyume hapo mambo yaleyale tu.
      Jodoki Kalimilo likes this.

    9. mdogo mtu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th December 2012
      Posts : 24
      Rep Power : 373
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Ving'amuzi vya StarTimes ni takataka

      yaan bandugu 2shalizwa tayar! ila ndoo kawaida ye2 wabongo kulizwa!
      Melkior likes this.

    10. Chabo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th July 2011
      Posts : 225
      Rep Power : 490
      Likes Received
      45
      Likes Given
      0

      Default Re: Ving'amuzi vya StarTimes ni takataka

      natamani sana dish la fta lakini naogopa huenda baadae wakazima na huko pia?

    11. #29
      Jaim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2012
      Posts : 907
      Rep Power : 646
      Likes Received
      142
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By nduu/mamaya View Post
      mkuu Jaim hv umeshasikia mtu wa dstv au zuku analalamika kwa habari za signal? Ukubali ukatae startimes wana matatizo kuanzia signal streng zao maana haziko stable na hazina ubora wa picha,na hata stasheni zao ni za kimburula..swala la ufundi hata kwenye Fta dish istalation nafanya mwenyewe na hata kutafusta signal strength,why star times iwe inasumbumbua sumbua.
      Dstv zuku na madishi mengine haiisumbui mfumo wake wa upokeaji mawimbi ni tofauti na upokeaji kwa njia ya antena. Na hii hata kama makampuni yajayo yakile antena hata ving'amuzi vyao vitengenezwe ubora gani hali itakuwa hii ya startime antena ina umbali wa mwisho wa kukamata mawimbi kama fm radio. wakati dishi hukamata mawimbi yake yanayokuja kwa njia mbili vertical na horizontal kupitia satellite ni bora zaidi hata kama unaishi bondeni, angani au mbaali kijijini bado mambo ni bora.

    12. 124 Ali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th April 2010
      Location : urban-west,zanzibar islan
      Posts : 1,785
      Rep Power : 2157334
      Likes Received
      425
      Likes Given
      267

      Default Re: Ving'amuzi vya StarTimes ni takataka

      Quote By Jaim View Post
      Mkubali starehe garama ni vizuri unaponunua king'amuzi cha startime usiache kununua ile antena yao ni zaidi kuliko kutumia hizi antena zetu za sido. Zinakamata ila hazina mkadirio wa udakaji wa mawimbi. Ushauri wa kiufundi; wakati unaseti antena yako chukua limot yako nenda kwenye system seyteng, ipe "OK" vipengele vitakavyojitokeza nenda signal status upande wa kulia kutatokea mstari mi3 cheza na antena yako kwa kutumia mistari hiyo kuizungusha, kuiipandisha juu zaidi ama kuishusha mpaka ufikie viwango nitavoelekeza hapo mbele. Hakikisha mstari wa juu unapata %50 signal stregth. Huu mstari unakusaidi kujua ubora wa mawasiliano kuanzi waya wenyewe dacoder/Receiver. Kama kuna titizo conectin kati ya vitu hivi Mstari juu na kati haitaingia rangi kijani. Mstari wa kati signal Quality, huu ni mstari unaokuonyesha ubora wa upokeaji mawimbi, hakiki unapata kuanzia %70 na kuendelea. Mstari wa mwisho BER Huu ujitahidi rangi yote ya kijani ihame na unakuwa mweupe isome 1E-9 Nina uhakika picha utapa mzuri hakuna kukwama titizo la wengi ni la kiufundi mnatafutia signal kwenye picha ukipata chanel uliotegesha unajua zote zitashika kwa usahihi na hawa Startime costamer wao lazima mwenye uelewa hii kitu. Maana siku nimeenda kununu king'amuzi cha namuuli za kama kuna friquence za kuingaza kama receiver ya dish. Akanijibu mitambo yetu iko kisarawe. Si biasha ukikwama niemel nikusaidie [email protected]
      Niko zenji kwangu si shwari mpaka najuuta kuifahamu startimes -signal strengh 57-63%,quality 12-17% hiyo sijui bering something like 4E ...! vp ndio ninunue antenna yao?

    13. flora msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : under a coconut tree
      Posts : 4,388
      Rep Power : 1360
      Likes Received
      567
      Likes Given
      378

      Default

      Quote By Magano View Post
      Mimi siku hizi nimeachana na mambo ya TV ni kuangalia Movie kwa kwenda mbele!
      me too nimektpa huko now im stress free! Me na net net na mie

    14. #32
      Jaim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2012
      Posts : 907
      Rep Power : 646
      Likes Received
      142
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By 124 Ali View Post
      Niko zenji kwangu si shwari mpaka najuuta kuifahamu startimes -signal strengh 57-63%,quality 12-17% hiyo sijui bering something like 4E ...! vp ndio ninunue antenna yao?
      Je huko zanzibar na nyie mmejengewa mnara maana hii ni kama simu mnara kama uko mbali mawasiliano ni tete. Ila sijui mazingira huko zenje. Mbona kuna mtu anada huko kuna king'amuzi full machenal tv station zote bongo zimo na iko crea ni kweli hii.

    15. High Vampire's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2012
      Posts : 1,275
      Rep Power : 488042
      Likes Received
      310
      Likes Given
      17

      Default Re: Ving'amuzi vya StarTimes ni takataka

      mbona mimi naangalia tu channel zimetulia kabisa
      usiseme star time ni wabaya sema sehemu unayoishi mawasiliano siyo mazuri nunua antena ya nje
      Moyo sio chuma mengine yanauma

    16. doreen robert's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 15th January 2013
      Posts : 7
      Rep Power : 368
      Likes Received
      1
      Likes Given
      2

      Default Re: Ving'amuzi vya StarTimes ni takataka

      hello, xory 4 yo problem kuna cku walikuwa wanatangaza kwenye tv namna ya kuzuia isigomegome, i didnt listen to i much but i once cod makao makuu wakasema antenna iangalie upande wa airport. but kama una ile antenna ndogo weka juu ya startimes yako

    17. Jabulani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th March 2009
      Location : Lumo Kigilagila
      Posts : 4,673
      Rep Power : 5715
      Likes Received
      1383
      Likes Given
      449

      Default Re: Ving'amuzi vya StarTimes ni takataka

      Quote By GAZETI View Post
      Siku zote naona watu wanalalamika humu jukwaani lakini mimisijawahi kuona tatizo lolote la king'amuzi hiki nakitumia kizuri sananaburudika sana, nilinunua cha kwanza mwaka juzi nimempa shangazina kinafanya kazi vizuri, mwaka jana mwishoni nimenunua hiki cha 39,000nacho kimetulia sana yaani safi sana. Kama muna mipango ya hujumaza kibiashara hebu wekeni wazi wakuu.
      Hata mimi nawashangaa ambao ving'amuzi vyao vinakwamisha picha. Hebu chezeni na remote zenu kwenye settings kuhakikisha signal strength & quality inachezea walau 60%, hamtalalamika tena
      GAZETI likes this.
      Roma Locuta Est, Causa Finita Est

    18. #36
      Domy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Location : EARTH
      Posts : 3,496
      Rep Power : 1824
      Likes Received
      793
      Likes Given
      68

      Default Re: Ving'amuzi vya StarTimes ni takataka

      Bora mimi ninayeendelea kutumia dish sijui kabisa adha ya ving'amuzi!

    19. eucalyptos's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2010
      Posts : 322
      Rep Power : 586
      Likes Received
      80
      Likes Given
      58

      Default Re: Ving'amuzi vya StarTimes ni takataka

      Hakuna kitu. Hawa jamaa waorodheshe maeneo wanayodhani yanakamata vizuri NA SI KUWAHADAA WATZ. Mimi nilinunua mwaka ule walioanza na nilikitelekeza kwa udhaifu wa mawimbi yao, leo tu nimekuwa kwa ndugu mwenye nacho na HAKIFANYI KAZI HATA CHANNEL MOJA HAIONEKANI. HATA UKIZUNGUSHA ANTENA ILI KUPANDISHA signal strength na quality hazipandi zaidi ya 27-32 na HAZITULII. Utadhani mawimbi yanaletwa na upepo. Hakuna cha kuelekezea Kisarawe wala Kijitomchuzi.

    20. ujeni's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 15th October 2012
      Posts : 5
      Rep Power : 381
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Ving'amuzi vya StarTimes ni takataka

      Mimi king'amuzi changu cha StarTimes kinafanya kazi vizuri. Ukitaka Moirai wa UEFA LIVE uko Setanta Africa Channel 211.

    21. ujeni's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 15th October 2012
      Posts : 5
      Rep Power : 381
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Ving'amuzi vya StarTimes ni takataka

      Mimi king'amuzi changu cha StarTimes kinafanya kazi vizuri. Ukitaka Mpira wa UEFA LIVE uko Setanta Africa Channel 211.

    22. Jodoki Kalimilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2012
      Location : Ihayabuyaga
      Posts : 3,754
      Rep Power : 5091
      Likes Received
      1384
      Likes Given
      2746

      Default Re: Ving'amuzi vya StarTimes ni takataka

      Quote By nduu/mamaya View Post
      mkuu Jaim hv umeshasikia mtu wa dstv au zuku analalamika kwa habari za signal? Ukubali ukatae startimes wana matatizo kuanzia signal streng zao maana haziko stable na hazina ubora wa picha,na hata stasheni zao ni za kimburula..swala la ufundi hata kwenye Fta dish istalation nafanya mwenyewe na hata kutafusta signal strength,why star times iwe inasumbumbua sumbua.
      Tatizo lao lingine ni mabingwa wa VIGEZO NA MASHARTI KUZINGATIWA yaani channel inaweza kuonekana leo ajabu baada ya muda inaondolewa, ni kweli vigezo na masharti kuzingatiwa but angalau ikae muda kidogo

    23. JF SMS Swahili

    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...