JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Benki ya NMB

    Report Post
    Results 1 to 16 of 16
    1. Maroun MU's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st July 2012
      Posts : 108
      Rep Power : 485
      Likes Received
      5
      Likes Given
      12

      Default Benki ya NMB

      Mhmhhmmh hii Benki ya NMB ina kero na utendaji wake wa kaiz ni mbovu yn madirisha yapo ma5 na madirisha yanao fanya kazi ni mawili tuu na hiyo foleni yake ni mzunguko wa mistari mitano na hapo hao wawili m1 wapo ameenda kunywa chai...hii ndio faida ya NMB ni tawi la Kariakoo mtaa wa livingstone..na hapo hapo kn tawi mtaa wa Congo near Big Bon tokea mwaka jana hadi leo halijafunguliwa


    2. Mzito Kabwela's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : MPUMBULI
      Posts : 14,802
      Rep Power : 258292228
      Likes Received
      3440
      Likes Given
      38

      Default re: Benki ya NMB

      Halafu ni wezi balaa! Tawi ls Chalinze ndilo linaloongoza kwa wizi

    3. Alex Mponela's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th January 2013
      Posts : 223
      Rep Power : 484
      Likes Received
      87
      Likes Given
      12

      Default Re: Benki ya NMB

      Wala siyo huko Dar tu! Njooni Summit center hapa arusha mwone hiyo balaa! Hivi hapa nilipo nimetoka Clock tower pamejaa, nikaja Summit center kibao na niko kwenye foleni ndo naandika hii thread!!!!!!! Wanasema eti network iko chini !! Wakajifunze kompyuta upya hawa wanaonekana kutokubali mabadiliko ya teknolojia!!!

    4. #4
      shuve's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th October 2012
      Location : Arusha Tanzania
      Posts : 179
      Rep Power : 487
      Likes Received
      15
      Likes Given
      44

      Default Re: Benki ya NMB

      Nikawaida tukokana leo shule nyingi zimefunguliw wazazi na wanafunzi wanawema fedha nilazima ziwe ivyo! Ila clock tower(ARUSHA) saizi hapafai shule nyingi wanamasharti eti kalipe michango ya shule tawi flani tu! Sasa sijui kua ukilipia tawi lingine ela hafiki au sijui ni nini?
      crazy horse!

    5. Ulukolokwitanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2010
      Location : ndzengelendete
      Posts : 6,295
      Rep Power : 14187
      Likes Received
      3799
      Likes Given
      614

      Default Re: Benki ya NMB

      Ndio maana inaitwa Benki ya Makabwela...

      Kabwela huwa hana haraka na wao wanajua wateja wao ni makabwela so wanawahudumia taaaratiiibu. Kama unaharaka nenda Bank za wazungu, Standard Chattered, Baclays et al.
      Mh Lowassa, mkombozi mpya wa watanzania, mdogo mdogo mpaka Ikulu. Viva UKAWA


    6. Mandown's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th April 2012
      Location : CHINI YA MBUYU
      Posts : 1,516
      Rep Power : 781
      Likes Received
      295
      Likes Given
      133

      Default Re: Benki ya NMB

      Quote By Maroun MU View Post
      Mhmhhmmh hii Benki ya NMB ina kero na utendaji wake wa kaiz ni mbovu yn madirisha yapo ma5 na madirisha yanao fanya kazi ni mawili tuu na hiyo foleni yake ni mzunguko wa mistari mitano na hapo hao wawili m1 wapo ameenda kunywa chai...hii ndio faida ya NMB ni tawi la Kariakoo mtaa wa livingstone..na hapo hapo kn tawi mtaa wa Congo near Big Bon tokea mwaka jana hadi leo halijafunguliwa
      Huu ni mwezi january msimu wa ada na kufunga mahesabu ya mwaka jana , kipindi kama hiki huwa mabenki yote makubwa yana foleni na mitandao kukatika mara kwa mara, ijumaa nilitumia kutwa nzima benki ya CRDB, NBC ndio usisema !!!

    7. High Vampire's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2012
      Posts : 1,797
      Rep Power : 0
      Likes Received
      420
      Likes Given
      23

      Post Re: Benki ya NMB

      ukitaka kujua ubabaishaji wao nenda umeibiwa hela ndio utawajua vizuri
      Nivea likes this.
      CCM ni chama makini sababu ndio walioleta maendeleo na amani kwa sera nzuri kidumu chama cha mapinduzi

    8. nlambaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 363
      Rep Power : 524
      Likes Received
      52
      Likes Given
      33

      Default Re: Benki ya NMB

      Hii ya kulipa tawi fulani ada ni kali kuliko ina maana ukilipa tawi nyingine au mkoa mwingine hawapokei hiyo slip? waacha mambo yao ya kizamani hayo bwana.
      Quote By shuve View Post
      Nikawaida tukokana leo shule nyingi zimefunguliw wazazi na wanafunzi wanawema fedha nilazima ziwe ivyo! Ila clock tower(ARUSHA) saizi hapafai shule nyingi wanamasharti eti kalipe michango ya shule tawi flani tu! Sasa sijui kua ukilipia tawi lingine ela hafiki au sijui ni nini?

    9. #9
      Idimi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2007
      Location : Ikwiriri
      Posts : 7,306
      Rep Power : 85915083
      Likes Received
      1944
      Likes Given
      983

      Default Re: Benki ya NMB

      Quote By Ulukolokwitanga View Post
      Ndio maana inaitwa Benki ya Makabwela...

      Kabwela huwa hana haraka na wao wanajua wateja wao ni makabwela so wanawahudumia taaaratiiibu. Kama unaharaka nenda Bank za wazungu, Standard Chattered, Baclays et al.
      Exim, Bank M na FBME. Hizi hazina longolongo kwa sababu ni za wenye nazo. NMB iko over crowded na ndio sababu server zao huwa zinazidiwa kila saa na kusababisha network kukatika.
      A successful man is one who makes more money than his wife can spend. A successful woman is one who can find such a man!
      [email protected]

    10. LiverpoolFC's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Posts : 10,847
      Rep Power : 88723777
      Likes Received
      2559
      Likes Given
      1859

      Default Re: Benki ya NMB

      Hakika ni kero kweli kweli Kamanda wangu!!!!
      Hapa A town ni foleni sijawahi kuiona!!!!!

    11. bornagain's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Location : Nyakanazi - Biharamulo
      Posts : 3,330
      Rep Power : 1155
      Likes Received
      1246
      Likes Given
      973

      Default Re: Benki ya NMB

      Mbona ndo kwanza katikati ya mwezi ama ndo siku hizi hata posho za serikali zinapitishwa huko,mimi enzi zile za boom la chuo mwisho wa mwezi hata kwa fimbo ulikuwa hunipeleki NMB
      “A celebrity is a person who works hard all his life to become well known, then wears dark glasses to avoid being recognized.”

    12. adakiss23's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2011
      Posts : 2,633
      Rep Power : 16324874
      Likes Received
      729
      Likes Given
      440

      Default Benki ya NMB

      Kuna siku sitasahau nilisimama toka saa 4 asubuhi hadi 11 jioni yaani ni heshima ya yule aliyenituma nimwingizie hela othwz ningeenda zangu kulala 2 home.

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Brave_Hearts

    13. mboboyu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th May 2012
      Posts : 21
      Rep Power : 478
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mzito Kabwela View Post
      Halafu ni wezi balaa! Tawi ls Chalinze ndilo linaloongoza kwa wizi
      NMB UOZO KILA KÖNA.SAbabu ya kuwa bank anzilish

    14. genekai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2010
      Location : Loitering!
      Posts : 10,422
      Rep Power : 248805474
      Likes Received
      2468
      Likes Given
      2841

      Default Re: Benki ya NMB

      Wanaiita BANK, naiIta SACCOS.

    15. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 25,941
      Rep Power : 429502219
      Likes Received
      20739
      Likes Given
      10445

      Default Re: Benki ya NMB

      Sio vikoba? Whatever that means?
      Quote By genekai View Post
      Wanaiita BANK, naiIta SACCOS.
      I can be changed by what happens to me. But I refuse to be reduced by it-Maya Angelou


    16. Makaro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2013
      Posts : 612
      Rep Power : 73143885
      Likes Received
      134
      Likes Given
      14

      Default Re: Benki ya NMB

      Mponela, issue sio kukubali mabadiliko, system imezidiwa kupita kiasi na viongozi wakuu hawataki kukubali hilo, kinachotakiwa ni kubadilisha mfumo mzima.


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...