JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: King'amuzi cha continental ndo mpango mpango!!

    Report Post
    Page 1 of 5 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 94
    1. figganigga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 12,177
      Rep Power : 166336694
      Likes Received
      5214
      Likes Given
      15297

      Default King'amuzi cha continental ndo mpango mpango!!

      star times tupa kule, zuku tupa kule,easy tv tupa kule, ting tupa kule, digitek tupa kule. mpango ni king'amuzi cha continental aina ya T2. Mimi nmekipenda sababu kinarecord vipindi. yaani kama upo busy na kipindi kinaendelea unauwezo wa kurecod na kuangalia baadae. unatumia flash na kila kitu. mda si mlefu ving'amuzi vya bamaga vitajiju. mia
      Last edited by figganigga; 8th January 2013 at 20:57.
      COURTESY and SAMAHONJE like this.


    2. meningitis's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2010
      Location : sewahaji
      Posts : 5,933
      Rep Power : 747655
      Likes Received
      2377
      Likes Given
      260

      Default re: King'amuzi cha continental ndo mpango mpango!!

      hata zuku kina sehemu ya kuweka flash na hivyo kuwa na uwezo wa kurekodi!

    3. Nduka's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 3rd December 2008
      Posts : 7,586
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1138
      Likes Given
      733

      Default re: King'amuzi cha continental ndo mpango mpango!!

      Bora hicho nianze kuwarekodia taarifa ya habari majirani zangu maana tangu anolijia izimwe sebuleni kwangu kumegeuka ukumbi wa kijiji. Sasa ntaanza kurekodi na kuonesha kwa makundi madogo madogo kwa zamu, wasiharibie sofa zangu za keko.

    4. Wizzo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Location : Arusha
      Posts : 611
      Rep Power : 657
      Likes Received
      108
      Likes Given
      68

      Default re: King'amuzi cha continental ndo mpango mpango!!

      unajua wataweka channel gani? Usishangae zikawa kama za startimes kutujazia chanel za kihindi tupu
      Reginald12 likes this.

    5. Innobwoy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th November 2010
      Posts : 695
      Rep Power : 674
      Likes Received
      300
      Likes Given
      313

      Default re: King'amuzi cha continental ndo mpango mpango!!

      Local chanel zipo ngapi???au unabwabwaja tu ili tukuone???:banghead:


    6. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 27,131
      Rep Power : 98146724
      Likes Received
      4299
      Likes Given
      378

      Default re: King'amuzi cha continental ndo mpango mpango!!

      ndo cha kina nani hicho mzee wa .mia

    7. mfianchi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2009
      Location : Likulufusi
      Posts : 5,222
      Rep Power : 85901181
      Likes Received
      1328
      Likes Given
      2437

      Default re: King'amuzi cha continental ndo mpango mpango!!

      Hee huu ulimwengu wa Zuku umenifanya nisijue kama kuna king'amusi kingine,ngona ni google nijue mbwembwe zake,muda si mrefu nitakuwa na MAKUMBUSHO YA VING'AMUSI(ZI) hehe uwingi wa ving'amuzi ni ving'amusi
      mtoto mpole likes this.
      MFUNGWA HACHAGUI GEREZA

    8. Mshuza2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2010
      Posts : 1,869
      Rep Power : 904
      Likes Received
      299
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By Mjepu View Post
      Bora hicho nianze kuwarekodia taarifa ya habari majirani zangu maana tangu anolijia izimwe sebuleni kwangu kumegeuka ukumbi wa kijiji. Sasa ntaanza kurekodi na kuonesha kwa makundi madogo madogo kwa zamu, wasiharibie sofa zangu za keko.

      Duh,hii kiboko!

    9. mfianchi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2009
      Location : Likulufusi
      Posts : 5,222
      Rep Power : 85901181
      Likes Received
      1328
      Likes Given
      2437

      Default re: King'amuzi cha continental ndo mpango mpango!!

      Eh mi changu cha Zuku hakina au ndio vipya,hawa Zuku walisema kutakuwa na package yenye intaneti na simu ,kama huko Kenya lakini mpaka sasa kimya
      MFUNGWA HACHAGUI GEREZA

    10. figganigga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 12,177
      Rep Power : 166336694
      Likes Received
      5214
      Likes Given
      15297

      Default

      Quote By Innobwoy View Post
      Local chanel zipo ngapi???au unabwabwaja tu ili tukuone???:banghead:
      walokuzaa ndo wanabwabwaja. walipata hasara kukuzaa. mia
      Asprin likes this.

    11. figganigga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 12,177
      Rep Power : 166336694
      Likes Received
      5214
      Likes Given
      15297

      Default

      Quote By ndetichia View Post
      ndo cha kina nani hicho mzee wa .mia
      hiki cha hawa jamaa wa mwanza startv. mia

    12. bornagain's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Location : Nyakanazi - Biharamulo
      Posts : 3,282
      Rep Power : 1131
      Likes Received
      1222
      Likes Given
      936

      Default re: King'amuzi cha continental ndo mpango mpango!!

      Quote By Mjepu View Post
      Bora hicho nianze kuwarekodia taarifa ya habari majirani zangu maana tangu anolijia izimwe sebuleni kwangu kumegeuka ukumbi wa kijiji. Sasa ntaanza kurekodi na kuonesha kwa makundi madogo madogo kwa zamu, wasiharibie sofa zangu za keko.
      Kwani unafikiri chenyewe kitagawiwa bure, nacho kitahitaji fedha mkuu,kwa hiyo sababu zilizowafanya washindwe kununua cha Startimes ndo hizohizo zitawafanya washindwe kununua na hicho kipya.Sasa wewe kuwa mwanaume kama vipi waambie kuwa hutaki wageni maana still they have a long way to go for sure mpaka waweze kununua cha kwao
      “A celebrity is a person who works hard all his life to become well known, then wears dark glasses to avoid being recognized.”

    13. mfianchi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2009
      Location : Likulufusi
      Posts : 5,222
      Rep Power : 85901181
      Likes Received
      1328
      Likes Given
      2437

      Default re: King'amuzi cha continental ndo mpango mpango!!

      Quote By figganigga View Post
      hiki cha hawa jamaa wa mwanza startv. mia
      Hebu tupe website yao tuone vifurushi na bei zao
      MFUNGWA HACHAGUI GEREZA

    14. mfianchi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2009
      Location : Likulufusi
      Posts : 5,222
      Rep Power : 85901181
      Likes Received
      1328
      Likes Given
      2437

      Default re: King'amuzi cha continental ndo mpango mpango!!

      Quote By bornagain View Post
      Kwani unafikiri chenyewe kitagawiwa bure, nacho kitahitaji fedha mkuu,kwa hiyo sababu zilizowafanya washindwe kununua cha Startimes ndo hizohizo zitawafanya washindwe kununua na hicho kipya.Sasa wewe kuwa mwanaume kama vipi waambie kuwa hutaki wageni maana still they have a long way to go for sure mpaka waweze kununua cha kwao
      Da hii dijitali imenikumbusha miaka ya 47 ambapo tulikuwa tunaenda kusikiliza taarifa ya habari kwa balozi wa nyumba kumi au kwa mwalimu mkuu ,watu walishindwa kuwa na radio kwa kuwa na bei pia kulikuwa na kodi ya radio, kodi ya baiskeli hata hizi TV zilipoanza zilikuwa zinalipiwa kodi.
      MFUNGWA HACHAGUI GEREZA

    15. Emma505's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th April 2011
      Location : Dodoma, Tanzania
      Posts : 19
      Rep Power : 519
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default king'amuzi cha continental ndo mpango mpango!!

      Sasa hivyo vin'gamuzi vya Intercontinental vinauzwa bei gani?

      BlackBerry 8900 using JamiiForums

    16. Infopaedia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2011
      Posts : 438
      Rep Power : 574
      Likes Received
      120
      Likes Given
      92

      Default

      Quote By Mjepu View Post
      Bora hicho nianze kuwarekodia taarifa ya habari majirani zangu maana tangu anolijia izimwe sebuleni kwangu kumegeuka ukumbi wa kijiji. Sasa ntaanza kurekodi na kuonesha kwa makundi madogo madogo kwa zamu, wasiharibie sofa zangu za keko.
      Dawa ndogo tu mkuu. Weka kiingilio cha taarifa ya habari. Kama unawaonea aibu jirani zako we ni- pm nije kukaa golini.
      Mjepu and Mabreka like this.

    17. Endangered's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2011
      Location : Milky Way
      Posts : 930
      Rep Power : 508
      Likes Received
      210
      Likes Given
      1037

      Default re: King'amuzi cha continental ndo mpango mpango!!

      mbona hata DSTV inarekodi, hata hizi Zuku pia.
      nadhani what matters ni aina ya receiver, no wonder hata hizi fta's nao watakuwa na uwezo huo.
      Last edited by Endangered; 9th January 2013 at 00:30.
      "No matter how busy you may think you are, you must find time for reading, or surrender yourself to self-chosen ignorance" Confucius (551-479 BC)

    18. Nokla's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2012
      Location : Some where!
      Posts : 1,937
      Rep Power : 859
      Likes Received
      422
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By figganigga View Post
      star times tupa kule, zuku tupa kule,easy tv tupa kule, ting tupa kule, digitek tupa kule. mpango ni king'amuzi cha continental aina ya T2. Mimi nmekipenda sababu kinarecord vipindi. yaani kama upo busy na kipindi kinaendelea unauwezo wa kurecod na kuangalia baadae. unatumia flash na kila kitu. mda si mlefu ving'amuzi vya bamaga vitajiju. mia
      Pia king'amuzi chao kina HDMI Port, yaani High Definition Multimedia Interface kwa thithi wenye Digital tv full raha!

    19. Emma505's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th April 2011
      Location : Dodoma, Tanzania
      Posts : 19
      Rep Power : 519
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default king'amuzi cha continental ndo mpango mpango!!

      Hicho kin'gamuzi kinauzwa bei gani?

    20. iron2012's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2012
      Location : Dar es Salaam-Tanzania
      Posts : 328
      Rep Power : 536
      Likes Received
      62
      Likes Given
      59

      Default re: King'amuzi cha continental ndo mpango mpango!!

      Quote By figganigga View Post
      star times tupa kule, zuku tupa kule,easy tv tupa kule, ting tupa kule, digitek tupa kule. mpango ni king'amuzi cha continental aina ya T2. Mimi nmekipenda sababu kinarecord vipindi. yaani kama upo busy na kipindi kinaendelea unauwezo wa kurecod na kuangalia baadae. unatumia flash na kila kitu. mda si mlefu ving'amuzi vya bamaga vitajiju. mia
      mbona wakipa sifa ilihali hujakitumia angalia usije tena hapa jf na kusema kinyume chake.
      "You can fool all the people some of the time, and some of the people all the time, but you cannot fool all the people all the time". Abrahamu Lincoln


    Page 1 of 5 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...