JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mabomu yanalipuka Shinyanga mjini

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 32
    1. Mkubwa ndevu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2011
      Posts : 552
      Rep Power : 590
      Likes Received
      66
      Likes Given
      10

      Default Mabomu yanalipuka Shinyanga mjini

      Mabomu ya machozi yanapigwa mida hii maeneo ya soko la nguzo nane ndani ya manispaa ya Shinyanga Mjini


      Update, by mbumbumbu,
      sababu.. wamachinga
      kuhamishwa eneo la biashara
      'TOWN XUL' hivyo leo
      wakaandamana kupinga
      uamuzi huo.. ILLEGAL DEMO!!


    2. Petro E. Mselewa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2012
      Posts : 2,062
      Rep Power : 795
      Likes Received
      1651
      Likes Given
      338

      Default re: Mabomu yanalipuka Shinyanga mjini

      Kuna nini tena Mkuu?
      "In other words freedom of association implies freedom to associate and freedom not to associate." African Court in Human and People Rights

    3. betlehem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2012
      Location : Around the World
      Posts : 4,873
      Rep Power : 77888
      Likes Received
      2406
      Likes Given
      2341

      Default re: Mabomu yanalipuka Shinyanga mjini

      Quote By Mkubwa ndevu View Post
      mabomu ya machozi yanapigwa mida hii maeneo ya soko la nguzo nane ndani ya manispaa ya shinyanga mjini
      nini nini shida?maana sasa hivi ushabiki nao kazi kweli kweli.
      MTENDA AKITENDWA HUDHANI KAONEOWA. TENDA WEMA NENDA ZAKO, USINGOJE SHUKURANI; ITAKULETEA MATATIZO.

    4. Rasib's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2012
      Posts : 331
      Rep Power : 485
      Likes Received
      35
      Likes Given
      28

      Default re: Mabomu yanalipuka Shinyanga mjini

      Sa mbna habari haina nyama ya kutosha? Au unadhani wote 2po hapo.

    5. High Vampire's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2012
      Posts : 1,403
      Rep Power : 488081
      Likes Received
      340
      Likes Given
      17

      Default re: Mabomu yanalipuka Shinyanga mjini

      kama kuna tatizo kwa nn yasipigwe
      betlehem likes this.
      CCM ni chama makini sababu ndio walioleta maendeleo na amani kwa sera nzuri kidumu chama cha mapinduzi

    6. Clean9

    7. Mr Navaya's Avatar
      Member Array
      Join Date : 31st December 2012
      Posts : 15
      Rep Power : 386
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mkubwa ndevu View Post
      mabomu ya machozi
      yanapigwa mida hii maeneo ya soko la nguzo nane ndani ya manispaa ya
      shinyanga mjini

      Kunanini? tena wakubwa natumaini Tz kwa sasa Mmmh?

    8. Mkubwa ndevu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2011
      Posts : 552
      Rep Power : 590
      Likes Received
      66
      Likes Given
      10

      Default re: Mabomu yanalipuka Shinyanga mjini

      machinga bt machinga wamesogea kwenye ofisi ya chadema na ndio yamepigwa pembeni ya ofisi ya cdm sasa

    9. mizambwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2008
      Posts : 1,971
      Rep Power : 1143
      Likes Received
      745
      Likes Given
      2513

      Default Re: Mabomu yanalipuka Shinyanga mjini

      Quote By Mkubwa ndevu View Post
      machinga bt machinga wamesogea kwenye ofisi ya chadema na ndio yamepigwa pembeni ya ofisi ya cdm sasa
      Je, kwani hii ndio sababu tosha ya kupigwa mabomu au kuna tukio limetokea hapo.

      Weka habari iliyokamilika tuelewe kinachojiri huko.



      MIZAMBWA
      INANIUMA SANA!!!
      ENDAPO LIKIBORESHWA DAFTARI LA WAPIGA KURA, NDIO KIFO CHA CCM!!!!, TUANDAE KABURI LA KUIZIKA MWAKA 2015

    10. Bigirita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : 3.0758° S, 37.3533° E
      Posts : 12,350
      Rep Power : 3323
      Likes Received
      3640
      Likes Given
      5177

      Default Re: Mabomu yanalipuka Shinyanga mjini

      Quote By Mkubwa ndevu View Post
      machinga bt machinga wamesogea kwenye ofisi ya chadema na ndio yamepigwa pembeni ya ofisi ya cdm sasa
      Machinga wamefanya nini?
      * LOVE COMES NATURALLY; HATE IS TAUGHT.....by nngu007 wa JF

    11. betlehem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2012
      Location : Around the World
      Posts : 4,873
      Rep Power : 77888
      Likes Received
      2406
      Likes Given
      2341

      Default Re: Mabomu yanalipuka Shinyanga mjini

      Quote By Mkubwa ndevu View Post
      machinga bt machinga wamesogea kwenye ofisi ya chadema na ndio yamepigwa pembeni ya ofisi ya cdm sasa
      machinga wana nini na kwenye ofisi za chadema wanafanya nini?au wana agenda ya siri na chadema?
      MTENDA AKITENDWA HUDHANI KAONEOWA. TENDA WEMA NENDA ZAKO, USINGOJE SHUKURANI; ITAKULETEA MATATIZO.

    12. Kitaeleweka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2012
      Posts : 346
      Rep Power : 474
      Likes Received
      72
      Likes Given
      54

      Default Mabomu yanalipuka Shinyanga mjini

      Mleta uzi acha kukurupuka au na ww umepigwa bomu? Hebu eleza kwa ufasaha nn shida

      Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
      what doesnt kill you, makes u stronger.ujinga ni kuuza ng'ombe ili kupeleka ingine shule.Treat people like animals,we will cage u like one.

    13. my web's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd December 2012
      Posts : 1,597
      Rep Power : 703
      Likes Received
      230
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Rasib View Post
      Sa mbna habari haina nyama ya kutosha? Au unadhani wote 2po hapo.
      hapo ndio tatizo we need ful data au kamuhanda yupo

    14. rushanju's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2011
      Posts : 1,032
      Rep Power : 740
      Likes Received
      347
      Likes Given
      161

      Default Re: Mabomu yanalipuka Shinyanga mjini

      Umetusaidia kujua akili yako iko kiasi gani wewe mleta hii mada

    15. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 26,744
      Rep Power : 148044434
      Likes Received
      4638
      Likes Given
      3039

      Default Re: Mabomu yanalipuka Shinyanga mjini

      Hebu toa taarifa iliyokamilika wewe.

    16. Zogwale's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 9,512
      Rep Power : 114742935
      Likes Received
      2551
      Likes Given
      1179

      Default Re: Mabomu yanalipuka Shinyanga mjini

      Mabomu ya kitu gani tena kwa raia wema hao? Tanzania imegeuka Syria tena.
      "Kama unaingia Ikulu kwa njia ya rushwa, je ni biashara gani iko huko ya kuwezesha kulipa fadhila ya rushwa hiyo???"

    17. cacico's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Location : DSM
      Posts : 8,006
      Rep Power : 94659
      Likes Received
      7273
      Likes Given
      5665

      Default Re: Mabomu yanalipuka Shinyanga mjini

      hii nchi hii, bora kupata msuba asubuhi kabla ya kuingia kitaa, maana 'HAMNANI SI SHWARI TENA'!
      "the problem is not me! the problem is you understading me!"

    18. Josephine03's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2012
      Posts : 747
      Rep Power : 578
      Likes Received
      294
      Likes Given
      377

      Default Re: Mabomu yanalipuka Shinyanga mjini

      Msubirieni bado anakwepa mabomu akitulia akili itakaa sawa

    19. Never give up's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2009
      Location : Gotham City
      Posts : 4,773
      Rep Power : 4371916
      Likes Received
      1099
      Likes Given
      1453

      Default Re: Mabomu yanalipuka Shinyanga mjini

      Quote By Mkubwa ndevu View Post
      Mabomu ya machozi yanapigwa mida hii maeneo ya soko la nguzo nane ndani ya manispaa ya Shinyanga Mjini
      Sababu ni nini?
      Name:  download 8.jpg
Views: 0
Size:  45.4 KB
      Ulukolokwitanga likes this.
      Don't Ever Give Up If You Still Want to try, Don't Ever Settle for an Answer If You Still Want to Know.

    20. Dengue's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2012
      Posts : 909
      Rep Power : 33967
      Likes Received
      209
      Likes Given
      1486

      Default

      Quote By Never give up View Post
      Sababu ni nini?
      Name:  download 8.jpg
Views: 0
Size:  45.4 KB
      Atalinywa hili

    21. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 25,758
      Rep Power : 12246668
      Likes Received
      4027
      Likes Given
      355

      Default

      Quote By Never give up View Post
      Sababu ni nini?
      Name:  download 8.jpg
Views: 0
Size:  45.4 KB
      hii snap ni hatare na mleta mada ndio sawa sawa kabisa...

    22. Kansime

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...