JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Magazeti ya udaku yatakavyoandika kuhusu kifo cha sajuki

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 47
    1. Chimbuvu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th July 2012
      Posts : 4,357
      Rep Power : 1262372
      Likes Received
      2218
      Likes Given
      1305

      Default Magazeti ya udaku yatakavyoandika kuhusu kifo cha sajuki

      1.kifo cha sajuki ,freemason wahusishwa,inasemakana 1/1 ni aina ya kafara ya hali ya juu
      2.sajuki alijua kifo chake
      3.masaa 24 kabla ya kifo cha sajuki kama vie alijua
      4.uchawi wahusishwa kifo cha sajuki
      5.etc


    2. 50thebe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2011
      Posts : 1,108
      Rep Power : 90143
      Likes Received
      334
      Likes Given
      1371

      Default Re: Magazeti ya udaku yatakavyoandika kuhusu kifo cha sajuki

      Quote By Chimbuvu View Post
      Nini maana yake jina langu kuliwekea rangi?

      freemanson at work
      ***we have a nation to serve, and a country to build***

    3. Chimbuvu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th July 2012
      Posts : 4,357
      Rep Power : 1262372
      Likes Received
      2218
      Likes Given
      1305

      Default

      Kama unapendelea fuata ushauri wa Mamdogo



      Quote By 50thebe View Post
      freemanson at work

    4. kabanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Location : Kisarawe
      Posts : 11,217
      Rep Power : 62383844
      Likes Received
      3707
      Likes Given
      408

      Default Re: Magazeti ya udaku yatakavyoandika kuhusu kifo cha sajuki

      bongo movie yahusishwa....

    5. Ndallo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2010
      Location : LaRusa
      Posts : 4,969
      Rep Power : 6579
      Likes Received
      1780
      Likes Given
      528

      Default Re: Magazeti ya udaku yatakavyoandika kuhusu kifo cha sajuki

      Bila kusahau katika magazeti hayo - Sajuki hajafa kachukuliwa Msukule!
      Michaeldevis likes this.
      '' Mtu ni Utu sio Kitu''

    6. Ndallo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2010
      Location : LaRusa
      Posts : 4,969
      Rep Power : 6579
      Likes Received
      1780
      Likes Given
      528

      Default Re: Magazeti ya udaku yatakavyoandika kuhusu kifo cha sajuki

      Baada ya mazishi yake siku ya tatu - Sajuki aonekana maeneo ya Sinza!
      Michaeldevis likes this.
      '' Mtu ni Utu sio Kitu''

    7. JF SMS Swahili

    8. Richard Mlangi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th September 2012
      Posts : 206
      Rep Power : 426
      Likes Received
      76
      Likes Given
      44

      Default Re: Magazeti ya udaku yatakavyoandika kuhusu kifo cha sajuki

      - Sajuki Afa Siku ya Ajabu 01/01, ni namba za Freemason
      - Freemason Yaendelea Kutesa Wasanii
      - Kifo cha Sajuki Utata Mtupu, Bongo Movies Yalaumiwa
      - Wema Atuma Salamu za Rambirambi, JK kuhudhuria

      n.k
      Wisdom Comes by Listening !

    9. macho_mdiliko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2008
      Posts : 2,694
      Rep Power : 1163
      Likes Received
      695
      Likes Given
      488

      Default Re: Magazeti ya udaku yatakavyoandika kuhusu kifo cha sajuki

      Quote By Chimbuvu View Post
      1.kifo cha sajuki ,freemason wahusishwa,inasemakana 1/1 ni aina ya kafara ya hali ya juu
      2.sajuki alijua kifo chake
      3.masaa 24 kabla ya kifo cha sajuki kama vie alijua
      4.uchawi wahusishwa kifo cha sajuki
      5.etc
      Haka ka nchi kenye watu zaidi ya milion 45 bado kako kwenye enzi za mawe

    10. GOKILI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 103
      Rep Power : 428
      Likes Received
      15
      Likes Given
      43

      Default

      Quote By chimbuvu View Post
      nini maana yake jina langu kuliwekea rangi?
      tena ile rangi ya ijumaa ya pasaka?!

    11. GOKILI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 103
      Rep Power : 428
      Likes Received
      15
      Likes Given
      43

      Default

      Quote By nduu/mamaya View Post
      kweli shigongo ameharibu sana hii nchi. Hapa anajua atapiga hela ndefu kwa mauzo.
      chezea mjasiriamali es wewe!

    12. Zogwale's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 8,143
      Rep Power : 882291
      Likes Received
      2016
      Likes Given
      772

      Default Re: Magazeti ya udaku yatakavyoandika kuhusu kifo cha sajuki

      Ila Shigongo na magazeti yake ni kiboko. Ila niliambiwa eti Erick Shigongo ni mlokole ni kweli? Maana mambo yake na ulokile sijui ndiyo manabii wa kileo!! Ha ha ha!
      "Kama unaingia Ikulu kwa njia ya rushwa, je ni biashara gani iko huko ya kuwezesha kulipa fadhila ya rushwa hiyo???"

    13. Bwaga ya moyoni's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st August 2012
      Posts : 149
      Rep Power : 417
      Likes Received
      71
      Likes Given
      31

      Default Re: Magazeti ya udaku yatakavyoandika kuhusu kifo cha sajuki

      Hapo kwenye etc ongeza, baada ya kifo cha Sajuki, wanaume wamiminika kwa Wastara....etc. Mambo ya Shigongo hayo na hivyo ndivyo anavyoharibu akili za akina dada wasiosoma wale wa Uswazi! Na wao wakisoma basi wanaamini dnio ukweli kumbe menzao anataka apate pesa tu.

      Quote By Chimbuvu View Post
      1.kifo cha sajuki ,freemason wahusishwa,inasemakana 1/1 ni aina ya kafara ya hali ya juu
      2.sajuki alijua kifo chake
      3.masaa 24 kabla ya kifo cha sajuki kama vie alijua
      4.uchawi wahusishwa kifo cha sajuki
      5.etc
      Michaeldevis likes this.

    14. Whisper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd June 2009
      Posts : 472
      Rep Power : 650
      Likes Received
      175
      Likes Given
      72

      Default Re: Magazeti ya udaku yatakavyoandika kuhusu kifo cha sajuki

      Siri Yafichuka, Kumbe Sajuki alikuwa ............

    15. neggirl's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2009
      Posts : 3,709
      Rep Power : 10984
      Likes Received
      1506
      Likes Given
      1981

      Default Magazeti ya udaku yatakavyoandika kuhusu kifo cha sajuki

      Quote By mpinga shetani View Post
      Sajuki aliacha taa ya chumbani kwake ikiwaka. Mwenye nyumba alonga na Sani.

      Hii imenichekesha lol!


      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Michaeldevis likes this.
      Keep your day time job, Mind your own business.

    16. Don joshua's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th December 2012
      Posts : 29
      Rep Power : 376
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Ushauri: Zitto aanzishe Chama chake kingine...

      No..kifo ni mpango wa Mungu hakuna cha freemason au uchawi ni fikira ndogo za Watanzania bila kugundua kwamba kifo ni lazima. " hivi mlitaka nani afe ili mfurahi"

    17. papaa masikini's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th March 2011
      Posts : 142
      Rep Power : 492
      Likes Received
      43
      Likes Given
      0

      Default Re: Magazeti ya udaku yatakavyoandika kuhusu kifo cha sajuki

      Haya ndo maneno machache aliyoyasema Sajuki dk10 kabla ya kifo chake......................... ................?!
      Michaeldevis likes this.

    18. njundelekajo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th December 2012
      Location : vetnam
      Posts : 140
      Rep Power : 398
      Likes Received
      13
      Likes Given
      69

      Default Re: Magazeti ya udaku yatakavyoandika kuhusu kifo cha sajuki

      KAKA unataka wakale wapi''''''sio kila kifo ni huzuni vingine furaha'''''achana na magazeti ya udaku hata wanasiasa utawaona hasa bwana nanii wa chama fulani cha upinzani ndo point yake hiyo ya kujiweka karibu na vijana kama alivyo fanya dar live................2015 uachaguzi mkuu

    19. ChaterMaster's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2009
      Posts : 421
      Rep Power : 629
      Likes Received
      68
      Likes Given
      115

      Default Re: Magazeti ya udaku yatakavyoandika kuhusu kifo cha sajuki

      Wataandka hv
      "MANENO/KAULI YA MWSHO YA SAJUKI"

    20. Chimbuvu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th July 2012
      Posts : 4,357
      Rep Power : 1262372
      Likes Received
      2218
      Likes Given
      1305

      Default

      Kifo cha sajuki siri kubwa yafichuka


      Quote By ChaterMaster View Post
      Wataandka hv
      "MANENO/KAULI YA MWSHO YA SAJUKI"

    21. TUKUTUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : ISELAMAGAZI
      Posts : 11,544
      Rep Power : 8243410
      Likes Received
      3685
      Likes Given
      1360

      Default Re: Magazeti ya udaku yatakavyoandika kuhusu kifo cha sajuki

      Quote By Mchaka Mchaka View Post
      Wema atoa mil 2, msiba wa sajuki.
      Kutafuta misifa tu,kwa nini fedha kama asingempa imsaidie kwenye matibabu yake?
      "A friend in need,is a friend indeed"

    22. TUKUTUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : ISELAMAGAZI
      Posts : 11,544
      Rep Power : 8243410
      Likes Received
      3685
      Likes Given
      1360

      Default Re: Magazeti ya udaku yatakavyoandika kuhusu kifo cha sajuki

      Quote By Chimbuvu View Post
      Kifo cha sajuki siri kubwa yafichuka
      Siri anaijua Muumba wa mbingu na nchi,mengine ni umbea mtupu!
      "A friend in need,is a friend indeed"

    23. JF SMS Swahili

    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...