JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mvua kubwa, upepo mkali, mawimbi baharini

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 38
    1. Active's Avatar
      Super Moderator Array
      Join Date : 30th January 2008
      Location : Activated
      Posts : 313
      Rep Power : 8389654
      Likes Received
      92
      Likes Given
      449

      Default Mvua kubwa, upepo mkali, mawimbi baharini

      Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania (TMA) imetoa tahadhari kwamba kuanzia kesho kutakua na mvua kubwa, upepo mkali na mawimbi kwa maeneo ya pwani.

      Mikoa inayotajwa kuwa na uwezekano wa kuwa na mvua kuzidi milimita 50 katika saa 24 ni 'baadhi' ya maeneo ya mikoa ya Rukwa, Iringa, Mbeya, Njombe, Ruvuma. Morogoro, Lindi na Mtwara.
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	Tahadhari%20ya%20MVUA.jpg 
Views:	0 
Size:	42.7 KB 
ID:	77828  


    2. nkyalomkonza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th June 2012
      Posts : 1,069
      Rep Power : 728
      Likes Received
      383
      Likes Given
      124

      Default Mvua kubwa, upepo mkali, mawimbi kesho

      hata siwaamini. Hawajawahi kuwa sahihi
      BabaDesi and palalisote like this.
      "The issue of satisfied with MCC should have com... should have been asked me." - Dr. Jakaya Mrisho Kikwete.

    3. Mangaline's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th May 2012
      Posts : 1,049
      Rep Power : 690
      Likes Received
      215
      Likes Given
      57

      Default Re: Mvua kubwa, upepo mkali, mawimbi kesho

      Mungu apishe mbali!!!!
      "MUNGU IBARIKI TANGANYIKA, MUNGU IBARIKI ZANZIBARI, RIP TANZANIA"

    4. saragossa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd January 2011
      Location : Mkunazini
      Posts : 1,819
      Rep Power : 855
      Likes Received
      500
      Likes Given
      742

      Default Re: Mvua kubwa, upepo mkali, mawimbi kesho

      Balaa....

    5. Fofader's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th September 2011
      Posts : 612
      Rep Power : 575
      Likes Received
      148
      Likes Given
      76

      Default Mvua kubwa, upepo mkali, mawimbi kesho

      Quote By nkyalomkonza View Post
      hata siwaamini. Hawajawahi kuwa sahihi
      Vifaa hamjawapatia vya kutosha mnategemea nini?


      Sent from my iPhone

    6. Clean9

    7. idawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2012
      Location : karibu na nyumbani.
      Posts : 7,957
      Rep Power : 43977062
      Likes Received
      2469
      Likes Given
      1390

      Default Re: Mvua kubwa, upepo mkali, mawimbi kesho

      Ngoja aje mzee wa upako awaumbue hadharani!
      marejesho likes this.

    8. palalisote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th August 2010
      Location : WA HAPAHAPA
      Posts : 3,270
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1339
      Likes Given
      4521

      Default Re: Mvua kubwa, upepo mkali, mawimbi kesho


    9. Lihove's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th March 2012
      Posts : 174
      Rep Power : 461
      Likes Received
      35
      Likes Given
      3

      Default Re: Mvua kubwa, upepo mkali, mawimbi kesho

      Quote By idawa View Post
      Ngoja aje mzee wa upako awaumbue hadharani!
      Mzee wa upako huwa ashughulikia zile zenye kuleta madhara.hii ya kesho ni mvua normal tu,kwa hiyo itanyesha ili joto linalotukabili liishe

    10. Halisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th January 2007
      Posts : 3,009
      Rep Power : 2238
      Likes Received
      489
      Likes Given
      269

      Default Re: Mvua kubwa, upepo mkali, mawimbi kesho

      Watanzania tunapenda kubishana sana. Taarifa za El Nino ambazo mzee WA Upako alizishushua hazikua zimetolewa na Wataalam WA Tanzania pekee na kwamba waliotoa taarifa hizo ni Wataalam WA Kimaataifa ambao ndio waliokuja kuona kwamba taarifa zimebadilika kutokana na kuwapo kwa mabadiliko ya ajabu baharini. Hayo ni mambo ya kawaida Duniani vinginevyo Japan na Marekani wasingekufa kwa Maafa maana mara nyingine taarifa zinakua na utata.

    11. Halisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th January 2007
      Posts : 3,009
      Rep Power : 2238
      Likes Received
      489
      Likes Given
      269

      Default

      Quote By idawa View Post
      Ngoja aje mzee wa upako awaumbue hadharani!
      mzee WA upako awe Waziri WA Sayansi na Babu wa Loliondo awe Waziri WA Afya.... Tusiwe na fikra fupi, tuwasaidie babu na bibi zetu kufikiri
      Macos likes this.

    12. Halisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th January 2007
      Posts : 3,009
      Rep Power : 2238
      Likes Received
      489
      Likes Given
      269

      Default

      Quote By nkyalomkonza View Post
      hata siwaamini. Hawajawahi kuwa sahihi
      sualaa la kuamini ama kutoamini ni baadae, muhimu ni tahadhari
      marejesho likes this.

    13. marejesho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : MULA
      Posts : 5,050
      Rep Power : 1027381
      Likes Received
      2461
      Likes Given
      1327

      Default Re: Mvua kubwa, upepo mkali, mawimbi kesho

      Tunashukuru kwa taarifa....

    14. Richard Mlangi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th September 2012
      Posts : 290
      Rep Power : 462
      Likes Received
      129
      Likes Given
      44

      Default Re: Mvua kubwa, upepo mkali, mawimbi kesho

      Taarifa hiyo imetaja mikoa husika.
      Dar es Salaam wala Pwani haipo, kama ni mtihani mshafeli wote
      Wisdom Comes by Listening !

    15. Idimi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2007
      Location : Ikwiriri
      Posts : 6,975
      Rep Power : 14152
      Likes Received
      1762
      Likes Given
      860

      Default Re: Mvua kubwa, upepo mkali, mawimbi kesho

      Hata kama TMA ni wachemkaji, tuchukue tahadhari tu, tusije kuvuliwa kwa boti kama wale wa Jangwani na Jangwani

    16. Tusker Bariiiidi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2007
      Location : Sinza Dar es Salaam.
      Posts : 4,156
      Rep Power : 1505
      Likes Received
      617
      Likes Given
      148

      Default Re: Mvua kubwa, upepo mkali, mawimbi kesho

      Tayari Tufani hiyo imeleta maafa Mwanza na Igunga.

    17. MD25's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2012
      Location : Mugumu, Serengeti
      Posts : 2,999
      Rep Power : 1183
      Likes Received
      931
      Likes Given
      611

      Default

      Quote By Active View Post
      Mamlaka ya Hali ya Hewa
      Tanzania (TMA) imetoa tahadhari kwamba kuanzia kesho kutakua na mvua
      kubwa, upepo mkali na mawimbi kwa maeneo ya pwani.
      Hawa shwaini ni sawa na mshauri mkuu wa baba ritz (sheik yahya).

    18. MD25's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2012
      Location : Mugumu, Serengeti
      Posts : 2,999
      Rep Power : 1183
      Likes Received
      931
      Likes Given
      611

      Default

      Quote By Fofader View Post
      Vifaa hamjawapatia vya kutosha mnategemea nini?


      Sent from my iPhone
      Nani awapatie, si kama serikali ya jk, au unataka tutoke navyo home...

    19. steveachi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th November 2011
      Location : Villageman
      Posts : 1,676
      Rep Power : 783
      Likes Received
      376
      Likes Given
      335

      Default

      Quote By Active View Post
      Mamlaka ya Hali ya Hewa
      Tanzania (TMA) imetoa tahadhari kwamba kuanzia kesho kutakua na mvua
      kubwa, upepo mkali na mawimbi kwa maeneo ya pwani.
      Ikifika kesho watasema,pepo za kus zimebadilika,kutakuwa na ukame karibia na jangwa

    20. Mzawa Halisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2009
      Posts : 484
      Rep Power : 684
      Likes Received
      149
      Likes Given
      349

      Default Re: Mvua kubwa, upepo mkali, mawimbi kesho

      "Kiwango cha uhakika -Wastani"
      Ni kiwango cha uhakika wa taarifa au mvua kunyesha? Kiswahili kigumu.

    21. tonge nyama's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th July 2008
      Posts : 61
      Rep Power : 631
      Likes Received
      7
      Likes Given
      22

      Default Re: Mvua kubwa, upepo mkali, mawimbi kesho

      Quote By Mzawa Halisi View Post
      "Kiwango cha uhakika -Wastani"
      Ni kiwango cha uhakika wa taarifa au mvua kunyesha? Kiswahili kigumu.
      Level of confidence - Medium
      MICHUZI: TAARIFA YA MVUA KUBWA, UPEPO MKALI NA MAWIMBI MAKUBWA KWA MAENEO YA PWANI
      Ushafahamu sasa?


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...