JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Community Airline: Nini kiliwasibu?

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 22
    1. Mshiiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2008
      Location : Sillicon Valley - USA
      Posts : 1,628
      Rep Power : 1355
      Likes Received
      164
      Likes Given
      95

      Default Community Airline: Nini kiliwasibu?

      Hii community airline iko wapi? Au ni matunda ya pesa chafu? Ama wamefulia kabla ya kuvaa?
      “You will not be punished for your anger; you will be punished by your anger.”


    2. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 19,099
      Rep Power : 115136755
      Likes Received
      6389
      Likes Given
      4274

      Default Re: Community airline iko wapi?

      Na sikia EL ni mmoja wa wamiliki Community Airline wake kama ni kweli basi ni matunda ya pesa za kifisadi au wameziuza ukilipa madeni si tuliambiwa wapo wengi wamelipa lakini hatujatajiwa...walianza kwa fujo kweli tukajua mkombozi kashuka....
      CCM NI CHAMA CHA MAJANGILI, WABAKAJI, MAFISADI, WATEKAJI, KUUA NA KUNGOA MENO BILA GANZI...

    3. Mchizi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd April 2009
      Location : Uzayuni
      Posts : 205
      Rep Power : 621
      Likes Received
      28
      Likes Given
      19

      Default Re: Community airline iko wapi?

      Nijuavyo mmiliki alikuwa Diallo wa RFA,akitumia ndege za kukodi toka turkey.Nilipanda ndege hizi dar/mwanza kwenda na kurudi.Pamoja na kuweka nauli ndogo bado ndege ilikuwa inakwenda watu hawafiki hata nusu.Nadhani aliona ni hasara ,gharama kubwa za uendeshaji wakati faida hakuna.

    4. MzalendoHalisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th June 2007
      Posts : 4,178
      Rep Power : 1511
      Likes Received
      181
      Likes Given
      457

      Default Re: Community airline iko wapi?

      Nguvu tu ya soda!
      Uadilifu Kiwe Kigezo Muhimu Zaidi Kuwa Kiongozi Tanzania Kwa Sasa!

    5. Kuntakinte's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2007
      Location : Matombo, Morogoro
      Posts : 787
      Rep Power : 837
      Likes Received
      13
      Likes Given
      4

      Default Re: Community airline iko wapi?

      Quote By Mshiiri View Post
      Hii community airline iko wapi? Au ni matunda ya pesa chafu? Ama wamefulia kabla ya kuvaa?
      kush nehi
      "Mwisho wa ubaya Aibu"

    6. Clean9

    7. DOMA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2011
      Posts : 803
      Rep Power : 0
      Likes Received
      236
      Likes Given
      3

      Default Ukweli kuhusu Community airline

      Wana jf naomba kujua hivi zilikwenda wapi maana zilipotea ghafla wakati zilionyesha kuwa na soko zuri nchini

    8. Asabaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2012
      Posts : 624
      Rep Power : 558
      Likes Received
      128
      Likes Given
      21

      Default Re: Ukweli kuhusu Community airline

      Hujauliza bado?

    9. ZionTZ's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2009
      Posts : 1,011
      Rep Power : 758
      Likes Received
      212
      Likes Given
      181

      Default Re: Ukweli kuhusu Community airline

      pesa chafu ya epa ndo ilianzisha hii kampuni, dk.slaa alipolianzisha hili zengwe fyuuuuuuuu wakanywea....thts it.

    10. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 26,104
      Rep Power : 12246742
      Likes Received
      4072
      Likes Given
      356

      Default Re: Ukweli kuhusu Community airline

      Quote By ZionTZ View Post
      pesa chafu ya epa ndo ilianzisha hii kampuni, dk.slaa alipolianzisha hili zengwe fyuuuuuuuu wakanywea....thts it.

      lakini star tv walikuwa wanazitangaza bado ia zinaenda mwanza bukoba kama sikosei..
      What A Day!.. Azam FC 3 - 2 Yanga SC at Taifa Stadium
      Man City FC 4 - 1 Man Utd FC at Etihad Stadium... 22 Sept 2013 19:50:25

    11. Mchaka Mchaka's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 20th July 2010
      Location : A - CITY
      Posts : 4,538
      Rep Power : 1517
      Likes Received
      1315
      Likes Given
      687

      Default Re: Ukweli kuhusu Community airline

      zilikuwa ni ndege za kukodi..Diallo akashindwana na mmiliki wa ndege maana mmiliki alikuwa anataka ndege ziwe na marubani atakaowachagua yeye kutoka huko alipokodisha. matokeo yake wakashindwana kutokana na diallo kushindwa gharama kubwa za kuwalipa marubani kutoka majuu!
      Miili ya waliokufa katika ajali ya Meli ya Spice Islander ipimwe DNA ili kutambua Ndugu zao - Dk. Jakaya .M. Kikwete,, September 2011.

    12. C.T.U's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st June 2011
      Posts : 3,294
      Rep Power : 6090932
      Likes Received
      1156
      Likes Given
      30

      Default Naikumbuka na kuililia community airline

      ilikuja vizuri sana kipindi hicho, ikawasaidia watu wengi ushindani wa makampuni ya ndege yalikuwa mkubwa sana kipindi kile
      tatizo sijui ni nini wamewaacha kina
      michael ngereku shirima wanafanya wanavyotaka
      naikumbuka ndege hii , naililia ndege hii
      tatizo lilikuwa ni nini?
      Nani alikuwa mbaya?
      Inaweza kurudi tena?
      Tuombe uzima
      Usiseme sisi watanzania ni masikini masikini ni wewe na familia yako

    13. hasason's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th September 2012
      Posts : 1,030
      Rep Power : 496944
      Likes Received
      373
      Likes Given
      10

      Default Re: Naikumbuka na kuililia community airline

      kamuulize antony dialo ulikuwa mradi wake ni kwa kiasi gani epa ilimyumbisha mpaka kuuza ndege!

    14. C.T.U's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st June 2011
      Posts : 3,294
      Rep Power : 6090932
      Likes Received
      1156
      Likes Given
      30

      Default Re: Naikumbuka na kuililia community airline

      I don't think kama ulikuwa ni mradi wa dialo pekee

    15. Kennedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2011
      Location : Everywhere
      Posts : 6,805
      Rep Power : 701678
      Likes Received
      1365
      Likes Given
      3176

      Default Re: Naikumbuka na kuililia community airline

      Biashara za ujanjaujanja unadhani zinadumu basi,siku hizi kila kitu ni ujanja tu. Ilikuja kwa mbwembwe na kishindo sana lakini imekufa kibudu na kwasasa unadhani sababu zitakosekana. Nami nangoja wenye kujua haya mambo kwa undani zaidi waje watujuze wote.

    16. Ritz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Location : Republic of Nauru
      Posts : 30,599
      Rep Power : 78548170
      Likes Received
      13632
      Likes Given
      2011

      Default Re: Naikumbuka na kuililia community airline

      Waturuki walichukuwa ndege yao.

    17. C.T.U's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st June 2011
      Posts : 3,294
      Rep Power : 6090932
      Likes Received
      1156
      Likes Given
      30

      Default Re: Naikumbuka na kuililia community airline

      Mimi nilisikia kuwa dialo alikuwa na ndege moja ambayo ruti yake ilikuwa mwanza kagera ila baadae watu wengine walikuja kuweka pesa zao....(Wanajulikana)
      Na baada ya inshu ya Epa walipoambiwa warudishe pesa serikalini na shirika likajifia zake watu wakatoa pesa zao diallo akabaki na ndege yake ile ile ya mwanza kagera ikawa inafanya shughuli zake

      Sijui bado ipo?

    18. ligendayika's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2012
      Posts : 1,032
      Rep Power : 611
      Likes Received
      130
      Likes Given
      9

      Default Re: Naikumbuka na kuililia community airline

      umenikumbusha mbali saana sijui ilikuaje ikafa make ilikua msaada tosha.

    19. adobe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2009
      Posts : 779
      Rep Power : 733
      Likes Received
      57
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By C.T.U View Post
      ilikuja vizuri sana kipindi hicho, ikawasaidia watu wengi ushindani wa makampuni ya ndege yalikuwa mkubwa sana kipindi kile
      tatizo sijui ni nini wamewaacha kina
      michael ngereku shirima wanafanya wanavyotaka
      naikumbuka ndege hii , naililia ndege hii
      tatizo lilikuwa ni nini?
      Nani alikuwa mbaya?
      Inaweza kurudi tena?
      Tuombe uzima
      ruzuku ya serikali iliposimama ndege nayo ikasimama.dialo ni wa kushtakiwa kwa kutumia pesa ya wa tz kuendeshea miradi yake

    20. Mlandege's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2012
      Posts : 437
      Rep Power : 480
      Likes Received
      66
      Likes Given
      219

      Default Community Airline

      (Community Airline)Hivi hii kampuni ya ndege ya Usafirishaji iliishia wap? Mwenye taarifa zozote

      Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums

    21. mageuzi1992's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2010
      Posts : 2,520
      Rep Power : 134286
      Likes Received
      213
      Likes Given
      141

      Default re: Community Airline: Nini kiliwasibu?

      Isnt it first jet?


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...