JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Habari za punde.wanafunzi 6 waliohitimu leo Mzumbe wahofiwa kufariki kwa ajali

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 21
    1. Lokissa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Location : Lokisale.
      Posts : 6,725
      Rep Power : 112782
      Likes Received
      1738
      Likes Given
      4585

      Default Habari za punde.wanafunzi 6 waliohitimu leo Mzumbe wahofiwa kufariki kwa ajali

      Imetokea kati ya Mzumbe na Morogoro.majina na habari kamili zitawajia punde
      yasemekana wote ni wa kike...

      More update.
      kwa mujibu wa mwanaJF

      Ni kweli jana kulikuwa na mahafali Mzumbe University yaliyofanyika Mzumbe Main Campus ila taarifa kwamba kuna ajali imetokea zilianza kusikika mida ya saa tatu usiku kwamba kuna ajali maeneo ya Mindu(eneo hili lipo barabara kama unaelekea Iringa),

      2. Kituo cha polisi wanasema habari si za kweli.

      4. MODS naomba hii topic ifutwe na ile ingine inayofanana na hii.
      habari hizi bado kuthibitishwa.samahani kwa waliokwazika
      namshukuru Mungu kuwa shetani hajafanikiwa kazi yake
      Last edited by Lokissa; 8th December 2012 at 06:07.
      *Niko bungeni kutafuta posho na Ipad, Katiba mpya hainihusu*


    2. dilemma's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 30
      Rep Power : 385
      Likes Received
      2
      Likes Given
      3

      Default Re: Habari za punde.wanafunzi 6 waliohitimu leo Mzumbe wahofiwa kufariki kwa ajali

      Mungu aepushie mbali.Poleni wote.

    3. Phenomenal's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2010
      Location : JamiiForums
      Posts : 1,523
      Rep Power : 778
      Likes Received
      398
      Likes Given
      120

      Default Re: Habari za punde.wanafunzi 6 waliohitimu leo Mzumbe wahofiwa kufariki kwa ajali

      Duh! So sad.... Hebu lete habari kamili!

    4. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 21,652
      Rep Power : 2900447
      Likes Received
      6015
      Likes Given
      12831

      Default Re: Habari za punde.wanafunzi 6 waliohitimu leo Mzumbe wahofiwa kufariki kwa ajali

      Omg!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    5. #5
      Codon's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th December 2011
      Posts : 614
      Rep Power : 544
      Likes Received
      87
      Likes Given
      54

      Default Re: Habari za punde.wanafunzi 6 waliohitimu leo Mzumbe wahofiwa kufariki kwa ajali

      Ee Mungu tunusuru!

    6. JF SMS Swahili

    7. Lokissa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Location : Lokisale.
      Posts : 6,725
      Rep Power : 112782
      Likes Received
      1738
      Likes Given
      4585

      Default Re: Habari za punde.wanafunzi 6 waliohitimu leo Mzumbe wahofiwa kufariki kwa ajali

      ni hatari maisha ya mwanadamu ni kama mauwa. nakusanya taarifa zaidi.
      *Niko bungeni kutafuta posho na Ipad, Katiba mpya hainihusu*

    8. Laurence's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2011
      Location : ULIMWENGUNI
      Posts : 2,455
      Rep Power : 1524
      Likes Received
      246
      Likes Given
      61

      Default Re: Habari za punde.wanafunzi 6 waliohitimu leo Mzumbe wahofiwa kufariki kwa ajali

      Tukusanyie mkuu,mdogo wangu nnae fatana nae ame graduate leo hapo ngoja niendelee kumtafuta.

    9. Mabreka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2012
      Posts : 709
      Rep Power : 526
      Likes Received
      198
      Likes Given
      477

      Default Re: Habari za punde.wanafunzi 6 waliohitimu leo Mzumbe wahofiwa kufariki kwa ajali

      mkuu mbona unatupa taarifa nusu nusu!
      walikuwa kwenye daladala au usafir binafsi?

      ajali imetokea maeneo gani?
      when opportunity come at right time = Lucky

    10. Lokissa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Location : Lokisale.
      Posts : 6,725
      Rep Power : 112782
      Likes Received
      1738
      Likes Given
      4585

      Default Re: Habari za punde.wanafunzi 6 waliohitimu leo Mzumbe wahofiwa kufariki kwa ajali

      ni usafiri binafsi mkuu
      habari kamili zitapatikana ngoja tupate details zaidi
      mimi siko Morogoro kwa sasa
      Quote By Mabreka View Post
      mkuu mbona unatupa taarifa nusu nusu!
      walikuwa kwenye daladala au usafir binafsi?

      ajali imetokea maeneo gani?
      *Niko bungeni kutafuta posho na Ipad, Katiba mpya hainihusu*

    11. Natalia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2011
      Location : NY,CT
      Posts : 2,725
      Rep Power : 541785
      Likes Received
      623
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Lokissa View Post
      Imetokea kati ya Mzumbe na Morogoro.majina na habari kamili zitawajia punde
      yasemekana wote ni wa kike
      Jesus !!!

    12. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 17,183
      Rep Power : 3877129
      Likes Received
      5338
      Likes Given
      3535

      Default Re: Habari za punde.wanafunzi 6 waliohitimu leo Mzumbe wahofiwa kufariki kwa ajali

      Hivi kumbe mzumbe university haipo morogoro kumbe? Poleni wafiwa...
      M4C with No Apology

    13. Makomangilo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th October 2011
      Posts : 20
      Rep Power : 435
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Habari za punde.wanafunzi 6 waliohitimu leo Mzumbe wahofiwa kufariki kwa ajali

      SIKUELEWI; Neno leo ndio nini? Tutajie Tarehe na Saa. Fafanua vizuri eneo la ajari; ni Mzumbe na Morogoro Mjini au ni Mzummbe na Mkoa wa Morogoro? Tueleze ilikuwaje?

    14. mcfupa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th November 2012
      Posts : 21
      Rep Power : 379
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Habari za punde.wanafunzi 6 waliohitimu leo Mzumbe wahofiwa kufariki kwa ajali

      mzumbe is 25 km away from town

    15. Damson88's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th July 2011
      Location : DAR 255
      Posts : 240
      Rep Power : 490
      Likes Received
      19
      Likes Given
      16

      Default Re: Habari za punde.wanafunzi 6 waliohitimu leo Mzumbe wahofiwa kufariki kwa ajali

      Quote By Lokissa View Post
      Imetokea kati ya Mzumbe na Morogoro.majina na habari kamili zitawajia punde
      yasemekana wote ni wa kike
      Nami nimetoka huko kwenye mahafali..nasaka taarifa kwa undani zaidi ila nimeambiwa ajari imetokea eneo la Mindu lililopo Iringa road. Kwa taarifa zozote ntawajuza
      NATAFUTA KAZI (BBA) 0713218388

    16. sindano butu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2012
      Posts : 333
      Rep Power : 453
      Likes Received
      29
      Likes Given
      5

      Default Re: Habari za punde.wanafunzi 6 waliohitimu leo Mzumbe wahofiwa kufariki kwa ajali

      Poleni wote waliokumbwa na msiba! NO ONE CAN PREVENT DEATH TO OCCUR BUT WE CAN AVOID DEATH ISITOKEE!

    17. Makomangilo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th October 2011
      Posts : 20
      Rep Power : 435
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Habari za punde.wanafunzi 6 waliohitimu leo Mzumbe wahofiwa kufariki kwa ajali

      Acha uongo. Toa habari ukiwa na uhakika nayo.

    18. Leornado's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th November 2010
      Location : Papua New Guinea
      Posts : 1,391
      Rep Power : 765
      Likes Received
      108
      Likes Given
      139

      Default Re: Habari za punde.wanafunzi 6 waliohitimu leo Mzumbe wahofiwa kufariki kwa ajali

      Naomba hii habari isiwe na ukweli wowote maana kupoteza wasomi inauma saana.

    19. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st December 2010
      Posts : 9,739
      Rep Power : 2930
      Likes Received
      1122
      Likes Given
      52

      Default

      Quote By King Kong III View Post
      Hivi kumbe mzumbe university haipo morogoro kumbe? Poleni wafiwa...
      mzumbe university ipo km 25 kutoka mkoa wa morogoro,na officially ipo WILAYA YA MVOMERO
      King Kong III likes this.

    20. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st December 2010
      Posts : 9,739
      Rep Power : 2930
      Likes Received
      1122
      Likes Given
      52

      Default

      Quote By Leornado View Post
      Naomba hii habari isiwe na ukweli wowote maana kupoteza wasomi inauma saana.
      inauma kweli mdau ila wasomi wenyewe hawajijali ukimwi nao unawaandama,kujiuza wao,,,,basi hakuna tofaut yao na wasokua wao

    21. shuve's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th October 2012
      Location : Arusha Tanzania
      Posts : 165
      Rep Power : 412
      Likes Received
      14
      Likes Given
      41

      Default Re: Habari za punde.wanafunzi 6 waliohitimu leo Mzumbe wahofiwa kufariki kwa ajali

      Mi sielewi kitu maana sijaona habari kamili hapa ni tetesi tupeni habari iliyo kamili!
      crazy horse!

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...