JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mihadhara(mikutano) mikubwa hapa Tanzania.

    Report Post
    Results 1 to 6 of 6
    1. #1
      Rasib's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2012
      Posts : 340
      Rep Power : 504
      Likes Received
      36
      Likes Given
      28

      Default Mihadhara(mikutano) mikubwa hapa Tanzania.

      Nimetafakari sana kuhusu mikutano mikubwa inayopendwa na watu wengi tanzania ni
      1.MIKUTANO YA CHADEMA
      2.MIKUTANO YA KIKRISTU
      3.KONGAMANO ZA KIISLAMU
      4.MIKUTANO YA KIMILA
      5.MIKUTANO YA CCM....CCM imekosa mvuto katika mikutano yao mpaka wanaamua kukodi watu ili tu kuongeza idadi ya watu katika mikutano yao..

      Nawasilisha

    2. Azam

    3. #2
      POMPO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2011
      Posts : 5,867
      Rep Power : 85902570
      Likes Received
      1949
      Likes Given
      821

      Default Re: Mihadhara(mikutano) mikubwa hapa Tanzania.

      Kweli umetafakari aise?
      "Tumefika hapa kutokana na UDHAIFU wa Rais Jakaya Kikwete.." J.J. Mnyika, Bungeni,June,2012.

    4. #3
      PYU's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd October 2012
      Posts : 188
      Rep Power : 450
      Likes Received
      34
      Likes Given
      17

      Default Re: Mihadhara(mikutano) mikubwa hapa Tanzania.

      wapo katika msafara. kwani ni safari ndefu

    5. #4
      don12's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2012
      Posts : 482
      Rep Power : 0
      Likes Received
      117
      Likes Given
      89

      Default Re: Mihadhara(mikutano) mikubwa hapa Tanzania.

      mpaka gamba litakapovuliwa na watakapoacha kusafirisha pembe za tembo,

    6. ndomyana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,568
      Rep Power : 1362
      Likes Received
      618
      Likes Given
      18

      Default Re: Mihadhara(mikutano) mikubwa hapa Tanzania.

      Vp ya cuf haipo?

    7. #6
      Nivea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 7,354
      Rep Power : 156372107
      Likes Received
      4500
      Likes Given
      5382

      Default Re: Mihadhara(mikutano) mikubwa hapa Tanzania.

      yaani kweli umetafakari sana ndugu pole kwa tafakari hili
      PATIENCE IS A NECESSARY INGREDIENT OF GENIUS.

    8. Movie-Date

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...