JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ongezeko la mshahara kwa watumishi wa Umma...

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 23 of 23
    1. #1
      Nzenzu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2011
      Posts : 847
      Rep Power : 642
      Likes Received
      160
      Likes Given
      41

      Default Ongezeko la mshahara kwa watumishi wa Umma...

      Je kuna ukweli wowote juu ya kuongezeka kwa mishahara kwa watumishi wa umma?

      Habari zisizo rasmi zinasema ongezeko ni 30% na utekelezaji wake ni kuanzia mwezi huu.

      Mwenye taarifa atujuze!

    2. Ulemavu

    3. ligendayika's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2012
      Posts : 1,068
      Rep Power : 630
      Likes Received
      132
      Likes Given
      9

      Default Re: Ongezeko la mshahara kwa watumishi wa Umma...

      nilikua napita nikashtusha na habari hizi sijui

    4. #22
      Job K's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2010
      Posts : 3,004
      Rep Power : 1117
      Likes Received
      681
      Likes Given
      519

      Default Re: Ongezeko la mshahara kwa watumishi wa Umma...

      Quote By Shinto View Post
      Hivi wewe mkuu ni MHAYA ?
      Hapana Mkuu!

      Huyu TUMBIRI a.k.a NGEDERE atakuwa Mjita. Maana hawa jamaa kwa kujionesha kwamba wamesoma wako mbali yaani hawakamatiki! Kule kwao hata darasa la saba utasikia anauliza wenzake USOMILE GALINGA GO?

    5. Zero One Two's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd June 2012
      Posts : 8,990
      Rep Power : 16616
      Likes Received
      2954
      Likes Given
      11111

      Default Re: Ongezeko la mshahara kwa watumishi wa Umma...

      Quote By Mvuni View Post
      asante mkuu kwa ukarimu wako...
      Ongezeko la mshara lisilo na tija, unapandisha mushahara na gharama zamaisha zinapanda sasa umuhimu wake nini hapo ilo omgezeko....

    6. Movie-Date

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...