JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tanzania iko mbioni kujiingiza vita vya DRC

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 44
    1. Concrete's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2011
      Posts : 3,606
      Rep Power : 0
      Likes Received
      480
      Likes Given
      0

      Default Tanzania iko mbioni kujiingiza vita vya DRC

      Kwa mara ya kwanza Tanzania kupitia Benard Membe imesema iko tayari wakati wowote kujiingiza katika vita vya DRC kwa lengo la kumsaidia Joseph Kabila dhidi ya waasi wa M23, chini ya mpango wowote(UN, SADC, AU au LIWALO NA LIWE)

      Source:BBC
      Last edited by Concrete; 22nd November 2012 at 22:06.


    2. #2
      PhD's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2009
      Location : houston texas
      Posts : 3,061
      Rep Power : 1749
      Likes Received
      889
      Likes Given
      219

      Default Re: Tanzania iko mbioni kujiingiza vita vya DRC

      Quote By Concrete View Post
      Kwa mara ya kwanza Tanzania kupitia Benard Membe imesema iko tayari wakati wowote kujiingiza katika vita vya DRC kwa lengo la kumsaidia Joseph Kabila dhidi ya waasi wa M23, chini ya mpango wowote.

      Source:BBC
      waanze kumuondoa kabila kwanza ambaye ni msaliti wa wakongoman
      They wiil disqualify you for the little weaknesses you have and they will never glorify you for the great strength you have shown, Phd- Houston Texas July 23, 2012

    3. #3
      FJM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 7,999
      Rep Power : 1354193
      Likes Received
      5944
      Likes Given
      4718

      Default Re: Tanzania iko mbioni kujiingiza vita vya DRC

      Membe anatakiwa kuchunga mdomo wake. Kwenye ulingo wa diplomasia kuna mambo ya kusema hadharani na kuna mengine unayasema ndani. Nahisi ambition ya Membe ya kuwa rais 2015 inaanza kuathiri utendaji wake wa kazi.

    4. malivawan10's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2012
      Posts : 260
      Rep Power : 445
      Likes Received
      42
      Likes Given
      3

      Default Re: Tanzania iko mbioni kujiingiza vita vya DRC

      Mimi na muunga mkono bernad membe waasi wanaharibi twasira ya afrika na vibaraka wao

    5. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 8,916
      Rep Power : 2439
      Likes Received
      1629
      Likes Given
      896

      Default Re: Tanzania iko mbioni kujiingiza vita vya DRC

      Huyu Membe anafikiri kweli?

    6. Clean9

    7. Abuubakar munis's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th December 2011
      Posts : 51
      Rep Power : 452
      Likes Received
      5
      Likes Given
      1

      Default Re: Tanzania iko mbioni kujiingiza vita vya DRC

      Ya malawi yamemshinda itakua kongo!

    8. mopaozi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2010
      Posts : 2,743
      Rep Power : 883
      Likes Received
      315
      Likes Given
      53

      Default Re: Tanzania iko mbioni kujiingiza vita vya DRC

      Safi sana askari wetu wanaoteana vitambi hawana kazi waende wakale jasho lao sasa

    9. #8
      idawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2012
      Location : karibu na nyumbani.
      Posts : 7,944
      Rep Power : 43977059
      Likes Received
      2466
      Likes Given
      1389

      Default Re: Tanzania iko mbioni kujiingiza vita vya DRC

      Amalize kwanza ya Malawi, Asijifanye USA ya Africa wakati uwezo hana.!

    10. #9
      MUSONI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2011
      Posts : 351
      Rep Power : 511
      Likes Received
      60
      Likes Given
      13

      Default Re: Tanzania iko mbioni kujiingiza vita vya DRC

      This wont be a wise move, why take sides while the region at least three presidents KABILA,KAGAME UNDER THE CHAIRMANSHIP OF MUSEVEN, have given the MOU, and agreement, and this evening news Kabila is ready to sit on round table for finding the amicable solutions.
      Why now jump on taking sides.....!! LOOO.

    11. Daudi Mchambuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Arusha
      Posts : 8,591
      Rep Power : 104438755
      Likes Received
      4083
      Likes Given
      20630

      Default Tanzania iko mbioni kujiingiza vita vya DRC

      Mbona hawakuingiza jeshi Libya kupambana na waasi waliomuua Gaddafi??

      Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
      'An empty head is devil's workshop'

    12. Nyenyere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2010
      Posts : 3,392
      Rep Power : 12971
      Likes Received
      1071
      Likes Given
      1876

      Default Re: Tanzania iko mbioni kujiingiza vita vya DRC

      DRC ni muhimu kiuchumi na usalama kwa Tz. Tusilalame kupinga kila kitu bila hoja za msingi.
      THE GREAT CAMP likes this.

    13. ndinga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 95
      Rep Power : 445
      Likes Received
      12
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By Nyenyere View Post
      DRC ni muhimu kiuchumi na usalama kwa Tz. Tusilalame kupinga kila kitu bila hoja za msingi.
      Ni kweli kabisa Congo DR inachangia ukuaji wa uchumi wa Tanzania mfano ujenzi wa barabara ya kutoka Tunduma - sumbawanga hadi kasanga port ziwa Tanganyika.Wacongo ndo waliosukuma ujenzi wake ili kupitisha mizigo yao nasi tutanufaika na barabara hiyo hasa vijiji vya pembezoni vilivyotelekezwa na CCM kwa muda mrefu.

    14. Gwangambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2012
      Location : Mabwepande
      Posts : 1,793
      Rep Power : 15937473
      Likes Received
      470
      Likes Given
      209

      Default Re: Tanzania iko mbioni kujiingiza vita vya DRC

      Mission imposible!
      WATANZANIA KUMCHAGUA JK, TUMEPAKA WANJA WA PILIPILI.

    15. Elungata's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Posts : 11,009
      Rep Power : 6478032
      Likes Received
      1853
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Gwangambo View Post
      Mission imposible!
      kama watajumuika na nchi kama zimbabwe,zambia,ANGOLA?

    16. Salathiel m.'s Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th March 2011
      Posts : 143
      Rep Power : 509
      Likes Received
      20
      Likes Given
      2

      Default Re: Tanzania iko mbioni kujiingiza vita vya DRC

      Quote By nimekoma View Post
      Safi sana askari wetu wanaoteana vitambi hawana kazi waende wakale jasho lao sasa

      wangekua hawana kazi ungelala kwako adi saiz au ungekua na muda wa kuandika uchafu wako kama huu?
      Heri wenye moyo safi maana hao watamuona Mungu.

    17. Kamundu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2006
      Posts : 1,657
      Rep Power : 1037
      Likes Received
      455
      Likes Given
      17

      Default Re: Tanzania iko mbioni kujiingiza vita vya DRC

      Tanzania tuna interest ya Kabila kuwa raisi na hatuwezi kuwaachia magaidi wakamtoa kijana wetu wakati tuna nia, uwezo na sababu za kusaidia. Hakuna kuweka siri hawa magaidi wakijua jeshi la Tanzania lipo hawatarudia tena na kama wanataka mabadiliko wafuate siasa.

      Vilevile ni lazima tuelewe hawa jamaa wamechukua East Congo ambako ndiko upande wetu na wanakwamisha biashara nyingi sana. Wakati wa kufikiria jeshi letu ni imani tu umekwisha kwani uchumi sasa si wa nchi pekee bali ni wa zone hivyo Congo inatuathiri kiuchumi pia

    18. Kamundu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2006
      Posts : 1,657
      Rep Power : 1037
      Likes Received
      455
      Likes Given
      17

      Default Re: Tanzania iko mbioni kujiingiza vita vya DRC

      Tulienda Morocco kuzuia jamaa wa Alqaida kuchukua kule wakati wa George Bush na tukapewa $600B za barabara na umeme

    19. Mwanamayu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th May 2010
      Location : Manzese
      Posts : 3,133
      Rep Power : 1152
      Likes Received
      274
      Likes Given
      119

      Default Re: Tanzania iko mbioni kujiingiza vita vya DRC

      Quote By Concrete View Post
      Kwa mara ya kwanza Tanzania kupitia Benard Membe imesema iko tayari wakati wowote kujiingiza katika vita vya DRC kwa lengo la kumsaidia Joseph Kabila dhidi ya waasi wa M23, chini ya mpango wowote(UN, SADC, AU au LIWALO NA LIWE)

      Source:BBC
      Ili ni tatizo la kukosa busara. M23 wanataka kuwasaidia wa-Congo, Tanzania inataka kumsaidia m-Congo mmoja, Joseph Kabila!!! Hivi vita vya Kagera hatukujifunza tu kusaidia rafiki, Obote.

      Kwanza huyo Joseph Kabila hana uraia wa Tanzania kweli, maanake ata JKT alihudhuria - operation vyama vingi pale Makutupola mwaka 1992?

    20. Naibili's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2011
      Location : MCHAGONI
      Posts : 1,576
      Rep Power : 39901
      Likes Received
      376
      Likes Given
      47

      Default Re: Tanzania iko mbioni kujiingiza vita vya DRC

      hoja nnaunga mkono, ila tungeanza na kuwawekea vikwazo wale wote wanaounga mkono waasi!
      UJINGA NI KILEMA by NAIBILI

    21. #20
      Ami's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2010
      Location : SPACE STATION
      Posts : 1,861
      Rep Power : 685
      Likes Received
      307
      Likes Given
      151

      Default Re: Tanzania iko mbioni kujiingiza vita vya DRC

      Tanzania ikipeleka jeshi Kongo bi Joyce Banda karibu Tanzania waislamu tutakupa msaada kuchukua ziwa lote la Nyasa na hata ukitaka kuchukua kipande cha nchi kavu mpaka Mtwara.

      Hatuoni sababu ya kuunga mkono jeshi letu kwenda Kongo huku serikali hiyo hiyo imepuuza madai yetu yote na hata masheikh kadhaa bado wako ndani ambapo msingi wa tuhuma dhidi yao ni madai ya waislamu.

      Kwa upande mwengine jeshi litakalokwenda huko tutamuomba Mungu awapatie kipigo baada ya kipigo ikiwa si kutoka M23 basi janga baada ya janga kama vile Ebola au kipindupindu.

      Tunajua kuwa hii ni kazi ya kutumwa kama ilivyokuwa kwa Uganda,Burundi na Kenya huko Somalia.Nchi hizo pamoja na kufanya kazi zilizotumwa lakini zinaambulia matusi na kejeli tu.Kwa akili zetu za kiafarika bado ziko mbioni kuitikia utumwa mwengine.

      Kufanikiwa kwa jeshi huko DR of Congo tunajua itakuwa ni madhila mengine makubwa kwetu waislamu baada ya makampuni ya kiyahudi kudhibiti uchumi wote wa Kongo kwa msaada wa Tanzania.

      Faida za kiuchumi kama matumizi ya bandari kupeleka mizigo huko wala si faida kitu kulinganisha na utu na imani zetu.Tumepata uzoefu wa hasara ambazo wenzetu wa Pakistan wamezipata kwa kusaidia kupitisha mizigo kupeleka Afghanistan.
      Last edited by Ami; 23rd November 2012 at 08:03.
      Tuhuma za uchochezi na ugaidi kwa waislamu ni mbinu na ujanja kupinga ukweli wa uislamu


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...