JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Waislamu Wakasirishwa na Wimbo wa Timu ya Soka ya Ujerumani

    Report Post
    Results 1 to 7 of 7
    1. Bikra's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th May 2009
      Location : Dar es salaam
      Posts : 101
      Rep Power : 610
      Likes Received
      83
      Likes Given
      0

      Post Waislamu Wakasirishwa na Wimbo wa Timu ya Soka ya Ujerumani

      Wimbo ulioimbwa na mashabiki wa timu ya soka ya Ujerumani ya FC Schalke 04 inayoshiriki ligi kuu nchini humo umewakasirisha waislamu baada ya mashabiki hao kumhusisha mtume Muhammad katika nyimbo yao.
      Washabiki wa FC Schalke 04 ambayo inashiriki ligi kuu ya Ujerumani, Bundesliga wamewakasirisha waislamu kwa kumuimba mtume Muhammad katika nyimbo yao ya kuishangilia timu yao.

      Ubeti wa tatu wa wimbo huo ulikuwa na maneno "Muhammad alikuwa ni mtume ambaye alikuwa hajui chochote kuhusiana na soka".

      "Lakini katika rangi zote nzuri duniani, alipenda rangi ya Bluu na Nyeupe (rangi za timu ya Schalke)".

      Klabu hiyo ilitumiwa mamia ya email toka kwa waislamu wenye hasira baada ya vyombo vya habari vya Uturuki kutoa ripoti za wimbo huo.

      Polisi wa mji wa Gelsenkirchen, inapotokea timu hiyo, walisema kuwa wameyapokea na wanayachunguza malalamiko ya waislamu kwa umakini zaidi.

      Mkuu wa baraza la waislamu wa Ujerumani, Aiman Mazyek, alisema kuwa baraza la waisalamu halina mpango wa kuupiga marufuku wimbo hao lakini linataka maelezo zaidi kujua chanzo na sababu za kutolewa kwa wimbo huo.

      Website ya shirika la habari la Ujerumani, Deutsche Welle ilisema kwamba wimbo huo unaoitwa "Bluu na nyeupe, jinsi ninavyokupenda" ulitungwa mwaka 1924 lakini haijulikani ni lini ubeti unaomzungumzia mtume uliingizwa kwenye wimbo huo.

      Klabu ya FC Schalke 04 ilisema kuwa imepokea malalamiko mengi kwa njia ya email na simu na wanayafanyia kazi malalamiko hayo baada ya waislamu kutishia kuanzisha kampeni za kususia mechi za timu hiyo iwapo wimbo huo hautafutwa au ubeti huo kuondolewa katika wimbo huo.

      FC Schalke 04 imewaomba wanazuoni wa kiislamu nchini humo waupitie tena wimbo huo kujua kama unaukashifu uislamu au la.
      “Tanzania, I will die for You”

    2. Mugishagwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th April 2006
      Posts : 348
      Rep Power : 818
      Likes Received
      26
      Likes Given
      0

      Default Re: Waislamu Wakasirishwa na Wimbo wa Timu ya Soka ya Ujerumani

      Quote By Bikra View Post
      Wimbo ulioimbwa na mashabiki wa timu ya soka ya Ujerumani ya FC Schalke 04 inayoshiriki ligi kuu nchini humo umewakasirisha waislamu baada ya mashabiki hao kumhusisha mtume Muhammad katika nyimbo yao.
      Washabiki wa FC Schalke 04 ambayo inashiriki ligi kuu ya Ujerumani, Bundesliga wamewakasirisha waislamu kwa kumuimba mtume Muhammad katika nyimbo yao ya kuishangilia timu yao.

      Ubeti wa tatu wa wimbo huo ulikuwa na maneno "Muhammad alikuwa ni mtume ambaye alikuwa hajui chochote kuhusiana na soka".

      "Lakini katika rangi zote nzuri duniani, alipenda rangi ya Bluu na Nyeupe (rangi za timu ya Schalke)".

      Klabu hiyo ilitumiwa mamia ya email toka kwa waislamu wenye hasira baada ya vyombo vya habari vya Uturuki kutoa ripoti za wimbo huo.

      Polisi wa mji wa Gelsenkirchen, inapotokea timu hiyo, walisema kuwa wameyapokea na wanayachunguza malalamiko ya waislamu kwa umakini zaidi.

      Mkuu wa baraza la waislamu wa Ujerumani, Aiman Mazyek, alisema kuwa baraza la waisalamu halina mpango wa kuupiga marufuku wimbo hao lakini linataka maelezo zaidi kujua chanzo na sababu za kutolewa kwa wimbo huo.

      Website ya shirika la habari la Ujerumani, Deutsche Welle ilisema kwamba wimbo huo unaoitwa "Bluu na nyeupe, jinsi ninavyokupenda" ulitungwa mwaka 1924 lakini haijulikani ni lini ubeti unaomzungumzia mtume uliingizwa kwenye wimbo huo.

      Klabu ya FC Schalke 04 ilisema kuwa imepokea malalamiko mengi kwa njia ya email na simu na wanayafanyia kazi malalamiko hayo baada ya waislamu kutishia kuanzisha kampeni za kususia mechi za timu hiyo iwapo wimbo huo hautafutwa au ubeti huo kuondolewa katika wimbo huo.

      FC Schalke 04 imewaomba wanazuoni wa kiislamu nchini humo waupitie tena wimbo huo kujua kama unaukashifu uislamu au la.
      Waislam hao ambao wanataka kususia mechi hizo wako wangapi hadi watake wasikilizwe ? Je ni kweli Muhammed aliijua soka ?
      Hizi ni zama za ukweli na uwazi lakini 2 + 2 = 24"Benjamin William Mkapa"

    3. Mateso's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th August 2008
      Location : Bongo
      Posts : 234
      Rep Power : 676
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Talking Re: Waislamu Wakasirishwa na Wimbo wa Timu ya Soka ya Ujerumani

      Kinachowaudhi nini? Kwa uelewa wangu ni kwamba si mtume mohamed tu hakuwa na habari na mpira wa miguu ILA NI WOTE WALIOISHI KIPINDI HICHO kwa maana wakati huo mpira wa miguu haukuwepo. Vile vile hawa mashabiki wanajivunia kuvaa jezi zenye rangi alizozipenda mtume ambazo ni bluu na nyeupe. Kwa namna nyingine wanajiita wajukuu wa Mtume. Sasa wanaolalamika wanalalamikia nini? Nafikiri watu huwa wanasoma bila kutafakari au kusasambua waliyosoma. ACHENI HIZO.

    4. Mponjoli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Posts : 635
      Rep Power : 8367
      Likes Received
      112
      Likes Given
      13

      Default Re: Waislamu Wakasirishwa na Wimbo wa Timu ya Soka ya Ujerumani

      Mambo mengine ndugu zangu yanapitiliza. Kama alikuwa hajui lolote kuhusu soka mbona ni kitu cha kawaida?
      Tanzania ni Yetu Sote, Mbona Kuna Watu Wanadhani Wana Haki Kuliko Wengine

    5. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,215
      Rep Power : 16106709
      Likes Received
      8107
      Likes Given
      3624

      Default Re: Waislamu Wakasirishwa na Wimbo wa Timu ya Soka ya Ujerumani

      Achaneni na hawa watu wa kulalamikia kila kitu!

      Ukisema ukweli wanalialia, ukidanganya maandamano! Lipi jema kwa hawa ndugu zetu?

      Kwa kweli nawahurumia sana watu wenye position za kutoa statement au mihadhara kwa hawa ndugu, maana wanahitaji kujiandaa mno, ukibadili hata nukta, au penye `b uweke `c , basi jioni yake maandamano!

      Kwa mimi binafsi nisingeweza!
      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]

    6. Ulemavu

    7. Kakalende's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st December 2006
      Posts : 3,349
      Rep Power : 1395
      Likes Received
      546
      Likes Given
      544

      Default Re: Waislamu Wakasirishwa na Wimbo wa Timu ya Soka ya Ujerumani

      Quote By Bikra View Post


      Ubeti wa tatu wa wimbo huo ulikuwa na maneno "Muhammad alikuwa ni mtume ambaye alikuwa hajui chochote kuhusiana na soka".

      "Lakini katika rangi zote nzuri duniani, alipenda rangi ya Bluu na Nyeupe (rangi za timu ya Schalke)".

      Klabu hiyo ilitumiwa mamia ya email toka kwa waislamu wenye hasira baada ya vyombo vya habari vya Uturuki kutoa ripoti za wimbo huo.

      Maneno yenyewe hayaonyeshi kashfa yoyote lakini yakiachiwa yaendelee inaweza kuwa mwanzo wa mizaha mingine ambayo huletea kugusa imani za watu na kuamsha hisia kali za waisilamu.

    8. Waberoya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd August 2008
      Location : Busia-Uganda
      Posts : 6,749
      Rep Power : 3102392
      Likes Received
      2065
      Likes Given
      3859

      Default Re: Waislamu Wakasirishwa na Wimbo wa Timu ya Soka ya Ujerumani

      Thats how they are, dunia nzima siyo Tz tu, hii inatokana na bibi yao(mama Ishmael) kulalamika na kuondoka nyumbani mwa Ibrahim! so soku zote

      1. Wanaona wanaonewa
      2. Wanatafuta haki
      3.kutaka public attention
      4.kulinda dini kupitiliza(kumbuka ilienezwa kwa upanga)
      5.inferiority complex
      6. Uvivu wa kufikiri
      7.Kufikiri kuwa ukiilinda dini unaenda peponi ukienda peponi utapata wanawali bikra 7! na kuendeleza libeneke!
      8. Kutoelezana ukweli ndani yao wenyewe na wote wanotaka kuwafungua macho wanaonekana wabaya wanazabwa vibao haijalishi rais au nani

      observe them, read them this is how they are , mbaya haijalishi kama mtu amesoma au la!
      You are not supposed to be so blind with patrotism that you cant face reality. Wrong is wrong no matter who says it. Malcom X

    9. Azam

    Similar Topics

    1. Mwanamke afundisha timu ya soka ya wanaume.
      By Dj Khalid in forum Sports
      Replies: 2
      Last Post: 29th June 2011, 14:43
    2. Replies: 32
      Last Post: 22nd March 2011, 22:17
    3. soka la wanawake bongo laanza kung`ara, Asha apata timu uturuki!.
      By binti ashura in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 25th January 2011, 14:59
    4. Tanzania timu za soka ni mbili tu!!
      By MtuSomeone in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 2
      Last Post: 27th January 2009, 01:00

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...