JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Vuguvugu la UDINI: Biblia takatifu yakojolewa huko Tanga

    Report Post
    Page 1 of 6 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 112
    1. Return Of Undertaker's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2012
      Posts : 1,015
      Rep Power : 915379
      Likes Received
      752
      Likes Given
      0

      Default Vuguvugu la UDINI: Biblia takatifu yakojolewa huko Tanga

      Source gazeti la Majira

      Katika kile kinachoonekana ni vuguvugu la udini na ulipizaji kisasi katika mkoa wa Tanga imeripotiwa kuwa kitabu kitakatifu kwa Waumini wa dini ya KIkristo kimekojokewa na mtu anayeaminika kuwa ni mwislam na ikitafsiliwa ni ulipizaji kisasi kwa kilichotokea Mbagala.

      No comment on that
      Mcmamo and paschal msonga like this.

    2. Movie-Date

    3. #2
      i pad3's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th March 2012
      Posts : 1,529
      Rep Power : 767
      Likes Received
      369
      Likes Given
      255

      Default re: Vuguvugu la UDINI: Biblia takatifu yakojolewa huko Tanga

      kikwete toa speech na kukemea btw, hawa ndugu zetu waislam hawajui kuwa siku hizi tunazo biblia kwenya tablets aka i pad, ipad+3G, ipad 2, ipad2+3G , i pad 3,simu kibao i phone generations , i phone 3, i phone 4, iphone 5, ma samsung Galax daaaaaaaah natamani nitaje vyote hapa na niwape hawa waislam na link za app za bible .
      So wakojolee tu hata wazinyee. Sisi tuna touch tu kitu bible kinatokea .. Kama yeye kidume aje akojolee i pad 3 yangu nimtoe koromea.
      Last edited by i pad3; 13th November 2012 at 08:17.

    4. #3
      Kiona's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2012
      Posts : 899
      Rep Power : 2897
      Likes Received
      227
      Likes Given
      293

      Default re: Vuguvugu la UDINI: Biblia takatifu yakojolewa huko Tanga

      Tunaendelea
      “True leadership must be for the benefit of the followers, not the enrichment of the leaders"


    5. Gaza and Israel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd January 2012
      Location : The West Bank
      Posts : 893
      Rep Power : 630
      Likes Received
      222
      Likes Given
      88

      Default re: Vuguvugu la UDINI: Biblia takatifu yakojolewa huko Tanga

      Ukiristo si wa watu ila wa Mungu mwenyewe. Huyo amekojolea kitabu cha MUNGU. Mwache Mungu ajitetee mwenyewe. Amen
      "Tanzania has every Thing in Nature, Except Valid Technology and Politics"

    6. nitonye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th December 2011
      Posts : 5,745
      Rep Power : 94727
      Likes Received
      2249
      Likes Given
      153

      Default re: Vuguvugu la UDINI: Biblia takatifu yakojolewa huko Tanga

      acha wakojolee maana wakristo tuna abudu katika roho na kweli sio kwenye vitabu maana vitabu vinatupa elimu ya kujua mambo

    7. Azam

    8. Muangila's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2010
      Posts : 1,345
      Rep Power : 3819783
      Likes Received
      324
      Likes Given
      586

      Default Biblia nayo yakojolewa Tanga

      Katika kile kinachoonekana Tanzania kugubikwa na hali ya kutovumiliana kidini KITABU KITAKATIFU KIMEKOJOLEWA HUKO TANGA ili kulipiza kisasi cha kukojolewa quran.
      Huu ni wakati wa wakristo kuonyesha tofauti kwa kutulia na kumuomba Mungu zaidi.
      Source:RFA uchambuzi wa magazeti asubuhi.

    9. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 24,828
      Rep Power : 429501956
      Likes Received
      19420
      Likes Given
      9294

      Default re: Vuguvugu la UDINI: Biblia takatifu yakojolewa huko Tanga

      Amen.

      Tena hiyo biblia iliyokojolewa wangewapa waiwashie moto. Halafu mkojoaji tunamuombea baraka, akutane na Mungu mwenyewe ili nafsi yake iponywe.
      Quote By nitonye View Post
      acha wakojolee maana wakristo tuna abudu katika roho na kweli sio kwenye vitabu maana vitabu vinatupa elimu ya kujua mambo
      I can be changed by what happens to me. But I refuse to be reduced by it-Maya Angelou


    10. Capt Tamar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2011
      Posts : 3,207
      Rep Power : 13724
      Likes Received
      925
      Likes Given
      516

      Default re: Vuguvugu la UDINI: Biblia takatifu yakojolewa huko Tanga

      Uzuri ni kuwa wenzetu wakristo wana akili timamu!!hivyo mambo kama yale ya mbagala hayatarajiwi hapo!!sanasana huyo mwehu aliyefanya hivyo atajidharau tu mwenyewe na kujiona mpumbavu.

    11. #9
      Baba V's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Location : Planet Nibiru
      Posts : 19,342
      Rep Power : 88126002
      Likes Received
      9119
      Likes Given
      10766

      Default re: Vuguvugu la UDINI: Biblia takatifu yakojolewa huko Tanga

      Anyee kabisa mpumbavu huyo, wanadhani wakristo watafanya ujinga kama wao,,
      Mamndenyi and Adrian Stepp like this.

    12. Communist's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st June 2012
      Location : Ubungo
      Posts : 5,174
      Rep Power : 2834
      Likes Received
      1083
      Likes Given
      1434

      Default re: Vuguvugu la UDINI: Biblia takatifu yakojolewa huko Tanga

      Quote By nitonye View Post
      acha wakojolee maana wakristo tuna abudu katika roho na kweli sio kwenye vitabu maana vitabu vinatupa elimu ya kujua mambo
      Kwani anajua alitendalo? Asamehewe kabisa.
      Bubu Msemaovyo and Mamndenyi like this.
      Simple life is healthier than egoism.

    13. Filipo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Kiding'a
      Posts : 8,590
      Rep Power : 87664345
      Likes Received
      4905
      Likes Given
      5515

      Default Re: Biblia nayo yakojolewa Tanga

      What a shame!
      Bubu Msemaovyo likes this.

    14. Capt Tamar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2011
      Posts : 3,207
      Rep Power : 13724
      Likes Received
      925
      Likes Given
      516

      Default Re: Vuguvugu la UDINI: Biblia takatifu yakojolewa huko Tanga

      Next time pakitokea tukio la bible kukojolewa au hata kuchomwa naombeni sana msiandike wala kuripoti popote,mpumbavu mwache na upumbavu wake.
      Bubu Msemaovyo and tutaweza like this.

    15. TUKUTUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : ISELAMAGAZI
      Posts : 11,716
      Rep Power : 401579903
      Likes Received
      3890
      Likes Given
      1417

      Default Re: Vuguvugu la UDINI: Biblia takatifu yakojolewa huko Tanga

      Biblia hailindwi kwa upanga na wala ukristu hakuenezwa kwa upanga,hivyo aliofanya hivyo anajisumbua!
      "A friend in need,is a friend indeed"

    16. nguvumali's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 3rd September 2009
      Location : nimerudi Mwanza
      Posts : 4,765
      Rep Power : 1527
      Likes Received
      996
      Likes Given
      308

      Default Re: Vuguvugu la UDINI: Biblia takatifu yakojolewa huko Tanga

      upunguani wa aina ya kipekee sasa Allah ndio kamuagiza hayo katika Quran aibu
      The most potent weapon of the oppressor is the mind of the oppressed

    17. Mzee Mwanakijiji's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 10th March 2006
      Location : Kijijini
      Posts : 30,793
      Rep Power : 16128506
      Likes Received
      20489
      Likes Given
      10379

      Default Re: Vuguvugu la UDINI: Biblia takatifu yakojolewa huko Tanga

      Kwa Wakristu "neno" ni zaidi ya kitabu; tunaambiwa katika Yohana 1: kuwa "Neno akataa mwili akakaa kwetu". Neno ni zaidi ya kitabu ni nafsi hai.
      [email protected]
      The Best of Tanzanian Socio-Political Blogging - http://www.mwanakijiji.com

    18. Mkuu rombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2012
      Location : MKUU ROMBO
      Posts : 1,208
      Rep Power : 651
      Likes Received
      299
      Likes Given
      0

      Default Re: Vuguvugu la UDINI: Biblia takatifu yakojolewa huko Tanga

      sisi wakristo hatuna shida 2naangaika kujenga shule na mahospt hatuna muda wa kuandamana
      Bubu Msemaovyo, Mamndenyi and awp like this.

    19. A-town's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 399
      Rep Power : 18513491
      Likes Received
      105
      Likes Given
      23

      Default Re: Vuguvugu la UDINI: Biblia takatifu yakojolewa huko Tanga

      Wakristo hawaabudu vitabu bali Mungu katika roho na kweli kama hakinuki kitaendelea kutumika tu tena vizuriiiiiiiii.......kazi kwao wanaoabudu vitabu. Chokochoko kamchokoe pwezaa (waislam) binadamu (wakristo) hutamweza
      Bubu Msemaovyo and Mamndenyi like this.

    20. Mtagwa lindi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th March 2012
      Posts : 187
      Rep Power : 479
      Likes Received
      25
      Likes Given
      2

      Default Re: Vuguvugu la UDINI: Biblia takatifu yakojolewa huko Tanga

      hata tukienda huko msikitini tutaharibu nn mikeka au kumwaga maji EEH MWENYEZI MUNGU MSAMEHE AJUI ATENDALO

    21. Losambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2011
      Location : Katikati
      Posts : 2,393
      Rep Power : 938
      Likes Received
      719
      Likes Given
      299

      Default Re: Vuguvugu la UDINI: Biblia takatifu yakojolewa huko Tanga

      Muslim hapi ndipo tunapoingia chaka. Tukio la bahati mbaya unaweza kulipiza kisasi??? Naamini tukio la Mbagala it was accidently, sasa iweje mtu tena akojolee Bible???

      Ni ujinga ulikithiri na kumuomba Mungu upumbavu huu ukome akilini mwa watu.

      Tena unaweza kukuta jitu lililokojolea nilitenda dhambi kubwa kabisa.
      Bubu Msemaovyo and Mamndenyi like this.

    22. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,215
      Rep Power : 16106709
      Likes Received
      8107
      Likes Given
      3624

      Default Re: Vuguvugu la UDINI: Biblia takatifu yakojolewa huko Tanga

      Thats where people have to clearly see a wide line that differentiate these two groups, Christians and Muslims.
      Kama ni maisha tuna`share mitaa kama kawaida. ,mwenye akili zake anaona kuwa shida ya wenzetu iko kwenye Kinachofundishwa Kwenye dini yao huko msikitini na almadrasa.
      Mamndenyi likes this.

    23. WB-1

    Page 1 of 6 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...