JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Katibu wa Mufti Zanzibar (Sheikh Soraga) amwagiwa tindikali

    Report Post
    Page 2 of 9 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 164
    1. silent lion's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2012
      Posts : 297
      Rep Power : 494
      Likes Received
      64
      Likes Given
      0

      Default Katibu wa Mufti Zanzibar (Sheikh Soraga) amwagiwa tindikali

      Habari kutoka chanzo cha kuaminika zinasema Sheikh Soraga amemwagiwa tindi kali na watu wasiojulikana asubuhi ya leo wakati akiwa katika mazoezi.

      hivi sasa inasemekana yuko njiani kuelekea Dar kwa matibabu.

      Sheikh Soraga ni pro-government na ni 'critic' mkubwa wa Uamsho. Katika hotuba yake ya Sala ya Iddi, aliiponda sana jumuiya hii. Sasa whether there is causal relationship between the two, ni kazi ya vyombo vya dola kung'amua

      -------------------UPDATE-----------------------
      Quote By abdulahsaf View Post



      Katibu wa Mufti wa Zanzibar Sheikh Fadhil Soraga akitolewa katika Chumba cha Huduma ya Mwanzo katika Hospitali ya Mnazi Mmoja baada ya kurushiwa Tindi kali na watu wasiojulikana wakati akifanya mazowezi huko katika Kiwanja cha Mwanakwerekwe.
      Katibu wa Mufti wa Zanzibar Sheikh Fadhil Soraga akipandishwa kwenye Gari ya Wagonjwa kwa lengo la kuwahishwa katika Hospitali ya Muhimbili Dare es Salaam baada ya kurushiwa Tindi kali na watu wasiojulikana wakati akifanya mazowezi huko katika Kiwanja cha Mwanakwerekwe.
      Wananchi mbalimbali wakishuhudia Katibu wa Mufti wa Zanzibar Sheikh Fadhil Soraga akiwahishwa katika Hospitali ya Muhimbili Dare es Salaam baada ya kurushiwa Tindi kali na watu wasiojulikana wakati akifanya mazowezi huko katika Kiwanja cha Mwanakwerekwe.

      PICHA NA YUSSUF SIMAI-MAELEZO ZANZIBAR.


      Imewekwa na MAPARA at 10:30 AM
      mungelehumphrey likes this.


    2. mauro's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th November 2011
      Posts : 106
      Rep Power : 469
      Likes Received
      29
      Likes Given
      74

      Default re: Katibu wa Mufti Zanzibar (Sheikh Soraga) amwagiwa tindikali

      Dhambi ya Ubaguzi ni sawa na kula nyama ya mtu...ukishaanza kula huwezi acha." Mwl J.K Nyerere sasa watatafunana wenyewe kwa wenyewe.

    3. Kibunango's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2006
      Location : Tampere
      Posts : 7,383
      Rep Power : 44316
      Likes Received
      794
      Likes Given
      2491

      Default re: Katibu wa Mufti Zanzibar (Sheikh Soraga) amwagiwa tindikali

      Quote By mpalu View Post
      jamhuri ya pemba Vs. jamhuri ya unguja
      Hakuna kitu kinachoitwa Jamhuri ya Pemba! Usipotoshe umma.
      Save Water Drink Beer. "Alcohol doesn't solve any problem,
      But, if you think again, neither does milk."
      Vituko Vya Zenj

    4. Kagosaki's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th February 2010
      Posts : 208
      Rep Power : 974
      Likes Received
      54
      Likes Given
      75

      Default re: Katibu wa Mufti Zanzibar (Sheikh Soraga) amwagiwa tindikali

      Wamekula ya mbuzi, wakaota mapembe!

    5. shizukan's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th January 2011
      Posts : 1,160
      Rep Power : 913
      Likes Received
      543
      Likes Given
      219

      Default re: Katibu wa Mufti Zanzibar (Sheikh Soraga) amwagiwa tindikali

      Hii ni vita ya kutaka kumrudisha mwarabu atawale visiwa vya Kara-Fuu
      "You know you are in Tanzania whenyour president believes traffic jam is anindicator of development!" Dr. Wilbrod Peter Slaa

    6. Mzito Kabwela's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : MPUMBULI
      Posts : 12,017
      Rep Power : 86377904
      Likes Received
      2175
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By Tumaini Makene View Post
      Mkuu

      Hapa umehukumu bila kuwa umesikiliza au kusoma vyema na kuelewa. Msome mwanzisha maada vizuri...
      Ndugu yangu, rafiki yangu na kamanda wangu Makene achana na thread zenye uelekeo huu, tuachie sisi tubwabwaje, usije ukaingia mtegoni kaka
      controler likes this.

    7. Clean9

    8. #26
      Domy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Location : EARTH
      Posts : 3,508
      Rep Power : 1848
      Likes Received
      796
      Likes Given
      76

      Default re: Katibu wa Mufti Zanzibar (Sheikh Soraga) amwagiwa tindikali

      Dhambi ya ubaguzi ni sawa na kula nyama ya mtu,sasa wao kwa wao.falsafa za baba wa Taifa zimeanza kuonekana kiuhalisia, hiyo imetulia.

    9. Mtoto wa Kishua's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2009
      Posts : 753
      Rep Power : 708
      Likes Received
      60
      Likes Given
      23

      Default re: Katibu wa Mufti Zanzibar (Sheikh Soraga) amwagiwa tindikali

      Jamani hebu tuache kuwabeza hata wanao taka amani , shekhe yuko against hao uamsho na ndio maana amekuwa attacked . Mungu amlinde na amjalie afya njema apone upesi.
      Money Stunna likes this.

    10. Mzito Kabwela's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : MPUMBULI
      Posts : 12,017
      Rep Power : 86377904
      Likes Received
      2175
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By mauro View Post
      Dhambi ya Ubaguzi ni sawa na kula nyama ya mtu...ukishaanza kula huwezi acha." Mwl J.K Nyerere sasa watatafunana wenyewe kwa wenyewe.
      Mkuu naona roho yako kwatuuuuu!

    11. Mr.Mak's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2011
      Posts : 1,454
      Rep Power : 781
      Likes Received
      219
      Likes Given
      104

      Default re: Katibu wa Mufti Zanzibar (Sheikh Soraga) amwagiwa tindikali

      Quote By jamii01 View Post
      Baada ya kuchoma makanisa wameamia sasa wao kwa wao..
      Ama kweli wewe ndio kibaraka wa propaganda. naona ulipigwa propaganda na ikakushika sana. Yaani mpaka leo hii uelewa wako ni kuwa makanisa yalichomwa na waislam? Kama ni kuyachoma kwanini iwe leo? Unajua kama kamati ya uchunguzi iliundwa na ripot ilisha kamilika? kwanini hawataji majina ya waliohusika kuchoma? na matokeo yake walitangaza kuwa serikali itayajenga? Ebu jitahidi akili yako kuwa unaiachia free ili upate mwenyewe binafsi kuyawaza mambo kwa upeo wako wa akili na si kupigiwa tu ngoma nawe ukaanza kuicheza.

    12. altaaf's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th September 2009
      Posts : 124
      Rep Power : 587
      Likes Received
      23
      Likes Given
      45

      Default BREAKING NEWSSSS !!!!!!!!!!!!! msaidizi mufti amwagiwa tindi kali zaznibar.

      Msaidizi zanzibar amwagiwa tindi kali (acid ) na watu wasiojulikana . Msaidizi huyu tayari amesafirishwa Dar es salaam kwa matibabu zaidi. mufti inasemekana alikua akijifanyia mazoezi alfajiri katika viwanja vya mwana kwerekwe karibu na nyumbani kwake. habari kamili zitafuata mida mida.


      Click image for larger version. 

Name:	soraga.jpg 
Views:	0 
Size:	200.7 KB 
ID:	70436

    13. Nicole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th September 2012
      Posts : 4,284
      Rep Power : 1329
      Likes Received
      2486
      Likes Given
      2312

      Default Re: BREAKING NEWSSSS !!!!!!!!!!!!! msaidizi mufti amwagiwa tindi kali zaznibar.

      Part II ya Sinema ileeee imeanza

    14. cacico's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Location : DSM
      Posts : 8,117
      Rep Power : 94690
      Likes Received
      7372
      Likes Given
      5771

      Default Re: BREAKING NEWSSSS !!!!!!!!!!!!! msaidizi mufti amwagiwa tindi kali zaznibar.

      hivi hawa watu wa hii dini walirogwa na nani??? ramadhan igondu, hemed msangi! ni majina yale yale ya ile imani yanayopenda kutoa uhai wa watu hovyo! hebu nipite hapa!
      "the problem is not me! the problem is you understading me!"

    15. kisilo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th October 2012
      Posts : 121
      Rep Power : 425
      Likes Received
      29
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By zodiac View Post
      Wazee wa tindikali wameanza!!! Unajua hii dhambi ya chuki waliyoippanda huwa inawasumbua sana. Sasa walichinja yule koplo Said, leo tindikali kwa sheikh!!!! Huu ni mfano hai, angalia kinachotokea Syria, kilichitokea Lebanon, angalia yanayotokea Sudan, Somalia et al. Its better to preach peace rather than cowardness!!! Mbaya sana. Kwa kweli visasi ni vibaya sana, yani mtu ukizoea kuishi kwa visasi haya huwa matokeo yake maana na wale wafuasi wa huyo sheikh nao watamsaka aliyefanya hilo tendo na kumchinja sijui, then itakuwa malipizano tu!! Watu mnaishi kama wanyama bana! Mungu awjaalie hekima na busara sio maliizi.
      Asante mkuu nadhan una PhD ya hekima.caocao.

    16. Mvaa Tai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th August 2009
      Location : Kunduchi
      Posts : 4,671
      Rep Power : 33480
      Likes Received
      2128
      Likes Given
      1666

      Default re: Katibu wa Mufti Zanzibar (Sheikh Soraga) amwagiwa tindikali

      UAMSHO tusipoibana mapema hawna tofauti na ALQAEDA, BOKOHARAM NA ALSHABAB
      Mke wa mtu si sumu vinginevyo binaadamu wangebaki wachache sana duniani

    17. snochet's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2011
      Location : East Nowhere
      Posts : 1,156
      Rep Power : 902132
      Likes Received
      645
      Likes Given
      617

      Default Re: BREAKING NEWSSSS !!!!!!!!!!!!! msaidizi mufti amwagiwa tindi kali zaznibar.

      Quote By Ciello View Post
      Part II ya Sinema ileeee imeanza
      alafu sinema lenyewe halina stelingi,kila actor jambazi

    18. Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 9,880
      Rep Power : 118915681
      Likes Received
      2591
      Likes Given
      1801

      Default Katibu wa mufti Zanzibar amwagiwa tindikali

      Breaking news: Katibu wa Mufti Zanzibar, Sheikh Suleiman Fadhil Soraga, amemwagiwa tindi kali asubuhi hii na hali yake si nzuri amekimbizwa katika Hospitali Kuu ya Taifa ya rufaa ya Muhimbili kwa matibabu zaidi.

      Source: group la radio imaan facebook

    19. artorius's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th January 2012
      Posts : 764
      Rep Power : 594
      Likes Received
      160
      Likes Given
      0

      Default re: Katibu wa Mufti Zanzibar (Sheikh Soraga) amwagiwa tindikali

      hii itakuwa conc.sulphuric acid nini?this is an act of terror..

    20. #38
      Elli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2008
      Location : Kijito-Upele
      Posts : 14,550
      Rep Power : 238442278
      Likes Received
      5531
      Likes Given
      4385

      Default Re: Katibu wa mufti Zanzibar amwagiwa tindikali

      Pole zake sana, apumzike kwa amani. Atapona tu ndio maombi yetu
      ...but what MAN is entirely without Evil intent in the Silence of his Soul???

    21. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 46,439
      Rep Power : 428330814
      Likes Received
      15726
      Likes Given
      1283

      Default Re: Katibu wa mufti Zanzibar amwagiwa tindikali

      Uamsho?

    22. Kennedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2011
      Location : Everywhere
      Posts : 6,911
      Rep Power : 701702
      Likes Received
      1393
      Likes Given
      3185

      Default re: Katibu wa Mufti Zanzibar (Sheikh Soraga) amwagiwa tindikali

      Get well sorry.

    Page 2 of 9 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...