JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: picha na habari: mwanajeshi achezea kichapo toka kwa traffic police

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 40
    1. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 12,586
      Rep Power : 16967075
      Likes Received
      5262
      Likes Given
      1701

      Default picha na habari: mwanajeshi achezea kichapo toka kwa traffic police






      MARA kwa mara jamii imekuwa ikisikia Wanajeshi wakiwapiga Askari wa Usalama barabarani hasa Jijini Dar es Salaam Trafiki wa Moshi huenda wamechoshwa na unyanyasaji huo kwa walinzi hawa wa amani na wasimamizi wa sheria amapo huko Mkoani Kilimanjaro, Askari wa kikosi cha usalama barabarani mjini Moshi ambao majina yao hayakufahamika wakimpiga askari wa Jeshi la Wananchi wa Tanzania(JWTZ) katika kiktuo kikuu cha mabasi mjini hapa hivi karibuni,baada ya kutokea kutoelewana,mwanajeshi huyo alikuwa akimtetea dereva wa Hiace aliyeshikwa na trafiki hao
      Black Bat, bona and CHIJANYE like this.


    2. sindano butu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2012
      Posts : 359
      Rep Power : 516
      Likes Received
      40
      Likes Given
      5

      Default Re: picha na habari: mwanajeshi achezea kichapo toka kwa traffic police

      huyo mwanajeshi atakuwa bado yupo kwenye mafunzo! huenda likawa nili mtoto wa brigedia au captain ambaye amezoea kutafuniwa!!

    3. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 12,586
      Rep Power : 16967075
      Likes Received
      5262
      Likes Given
      1701

      Default Re: picha na habari: mwanajeshi achezea kichapo toka kwa traffic police

      kila siku traffic police ndio wanapigwa naona wameona warevenge

    4. Mabreka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2012
      Posts : 709
      Rep Power : 584
      Likes Received
      200
      Likes Given
      477

      Default Re: picha na habari: mwanajeshi achezea kichapo toka kwa traffic police

      mjeda mwenyewe mwili wa sambusa. traffic bausa asingeweza fanya lolote, pole yake
      when opportunity come at right time = Lucky

    5. Power G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th April 2011
      Location : Msoga Kijijini
      Posts : 3,830
      Rep Power : 26662
      Likes Received
      1062
      Likes Given
      552

      Default Re: picha na habari: mwanajeshi achezea kichapo toka kwa traffic police

      Maskini, mjeda amekunjwa hivyo!!!


    6. sawabho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Location : Kiribo
      Posts : 2,795
      Rep Power : 1081
      Likes Received
      866
      Likes Given
      595

      Default Re: picha na habari: mwanajeshi achezea kichapo toka kwa traffic police

      Anatakiwa kukimbia haraka kwenda kambini kuwaita wenzake.
      INAWEZEKANA, TIMIZA WAJIBU WAKO

    7. betlehem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2012
      Location : Around the World
      Posts : 5,572
      Rep Power : 78071
      Likes Received
      2724
      Likes Given
      2651

      Default Re: picha na habari: mwanajeshi achezea kichapo toka kwa traffic police

      kumbe traffic nao wanapiga ee!

    8. Makindi N's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th March 2008
      Location : Morogoro
      Posts : 1,069
      Rep Power : 893
      Likes Received
      144
      Likes Given
      186

      Default Re: picha na habari: mwanajeshi achezea kichapo toka kwa traffic police

      Wajeda huwa wana visasi sana..... Wasipo-revenge sijui.....
      Leo Tolstoy once said "Everybody thinks of changing the world, no one thinks of changing himself"

    9. sosoliso's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2009
      Location : Mwembekiuno
      Posts : 6,136
      Rep Power : 429498272
      Likes Received
      4357
      Likes Given
      5013

      Default Re: picha na habari: mwanajeshi achezea kichapo toka kwa traffic police

      Quote By sindano butu View Post
      huyo mwanajeshi atakuwa bado yupo kwenye mafunzo! huenda likawa nili mtoto wa brigedia au captain ambaye amezoea kutafuniwa!!
      Ha ha ha ha..Naona huyo ni Mwanajeshi wa watoto..

      All in all hawa jamaa wanapaswa kuheshimiana mipaka ya kazi yao.. Nadhani kuna njia muafaka kabisa za kuchukua pindi kundi moja linapojicikia kunyanyapaliwa na jingine.. Haya mambo ya kukunjana hadharani yanaleta picha mbaya na uoga kwa raia.. Inaonyesha Majeshi yetu hayana nidhamu hata kidogo..

    10. mgomba101's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 1,731
      Rep Power : 921
      Likes Received
      595
      Likes Given
      270

      Default Re: picha na habari: mwanajeshi achezea kichapo toka kwa traffic police

      Mjeda mguu pande? sheria ichukeu mkondo wake
      You can fool all the people some of the time, and some of the people all the time, but you cannot fool all the people all the time.

    11. serio's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 4,406
      Rep Power : 15914136
      Likes Received
      1160
      Likes Given
      738

      Default Re: picha na habari: mwanajeshi achezea kichapo toka kwa traffic police

      that guy wont just swallow this, lazima atarudi na wenzake ku revenge

    12. malema 1989's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2012
      Posts : 806
      Rep Power : 846
      Likes Received
      154
      Likes Given
      118

      Default Re: picha na habari: mwanajeshi achezea kichapo toka kwa traffic police

      Quote By sawabho View Post
      Anatakiwa kukimbia haraka kwenda kambini kuwaita wenzake.
      kama kawaida yao wakiudhiwa na raia walipa kodi ambao hawana silaha wala mafunzo ya kijeshi baada ya kuwachokoza wanaenda kambini kujikusanya na kuja kutoa mkong'oto kwa kutumia magari na vifaa vingine vya walipa kodi! wananikera kweli kweli.

    13. OLESAIDIMU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2011
      Location : As per Assignment
      Posts : 16,756
      Rep Power : 352901238
      Likes Received
      7967
      Likes Given
      5478

      Default Re: picha na habari: mwanajeshi achezea kichapo toka kwa traffic police

      Dhulma inapozidi wadhulumaji huanza kudhulumiana wenyewe kwa wenyewe.......yetu machoooo!!!!!!!!!!
      Where political parties exist it is important to asses the degrees in which the parties express the interests of the various classes (Karl Marx)

    14. piper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2012
      Posts : 3,255
      Rep Power : 23640680
      Likes Received
      591
      Likes Given
      65

      Default Re: picha na habari: mwanajeshi achezea kichapo toka kwa traffic police

      Kichapo watakachopokea nawahurumia, maana wajeda bana bora wamtendee mtu but wakitendewa wao kisasi nje nje, so wajiandae

    15. Salas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th February 2009
      Posts : 350
      Rep Power : 698
      Likes Received
      63
      Likes Given
      33

      Default Re: picha na habari: mwanajeshi achezea kichapo toka kwa traffic police

      subirini msiba wa traffic Moshi

    16. mizambwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2008
      Posts : 2,495
      Rep Power : 1291
      Likes Received
      948
      Likes Given
      3379

      Default Re: picha na habari: mwanajeshi achezea kichapo toka kwa traffic police

      Mipaka ya kazi ni muhimu iheshimike. Traffic wapo kazini sasa kwa nini huy mjeda aingilie kati???


      MIZAMBWA
      INANIUMA SANA!!!
      SERIKALI TUMEIPIGA BAO LA KISIGINO, SASA TUSHIRIKIANE KUTETEA VIPENGELE WALIVYOONDOA KTK KATIBA VIRUDISHWE TUPATE KATIBA BORA. MUHAMASISHE NA JIRANI YAKO......

    17. Baba_Enock's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Location : "On-board MH370"
      Posts : 6,537
      Rep Power : 2148
      Likes Received
      1600
      Likes Given
      1855

      Default Re: picha na habari: mwanajeshi achezea kichapo toka kwa traffic police

      mjeda ni nini?

      "
      Msidanganyike; Mazungumzo mabaya huharibu tabia njema. "

    18. kibananhukhu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th July 2009
      Posts : 363
      Rep Power : 792
      Likes Received
      117
      Likes Given
      190

      Default Re: picha na habari: mwanajeshi achezea kichapo toka kwa traffic police

      Hapana! Ugomvi ili wowote ili uanze unahitaji MAJUHA WA PANDE MBILI

      Quote By malema 1989 View Post
      kama kawaida yao wakiudhiwa na raia walipa kodi ambao hawana silaha wala mafunzo ya kijeshi baada ya kuwachokoza wanaenda kambini kujikusanya na kuja kutoa mkong'oto kwa kutumia magari na vifaa vingine vya walipa kodi! wananikera kweli kweli.

    19. malema 1989's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2012
      Posts : 806
      Rep Power : 846
      Likes Received
      154
      Likes Given
      118

      Default Re: picha na habari: mwanajeshi achezea kichapo toka kwa traffic police

      Quote By kibananhukhu View Post
      hapana! Ugomvi ili wowote ili uanze unahitaji majuha wa pande mbili
      hueleweki kwani migogoro mingi haisababishwi na majuha tu kama unavyofikiria hata werevu sana wapo pia!!!!!!!!!!!

    20. Job K's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2010
      Posts : 3,557
      Rep Power : 1254
      Likes Received
      896
      Likes Given
      585

      Default Re: picha na habari: mwanajeshi achezea kichapo toka kwa traffic police

      Mlioko Moshi endeleeni kufuatilia!

      Hawa jamaa lazima warudi! Kama siyo gari zima basi hata 20 tu. Nawahurumia traffic wa Moshi maana watapigwa hata wale wasiohusika! Kichapo kitaanzia njiani yaani yeyote atakayekutana na hao jamaa amevaa nguo nyeupe lazima achezee kichapo. Salama yao huyo Mjeshi awe ni wa kambi ya mbali na Moshi, kwamba alikuwa anapita tu hapo Moshi.


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...