JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

    Report Post
    Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 83
    1. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 22,198
      Rep Power : 2900578
      Likes Received
      6207
      Likes Given
      12855

      Default Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

      Akiwa kwenye mdahalo na Sekioni Kitojo Mohamed Said amesema kuwa waislamu hawakuchoma makanisa waliochoma n wahuni waliotumia mgongo wa uislam.
      "kwanza si waislam waliochoma kanisa, mwislam hawezi kuchoma kanisa kama kanisa limechomwa watakuwa ni wahuni wa mitaani wamechukua upenyo ule kufanya uhalifu wao' alisema
      kumsikiliza bonyeza hapa
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.


    2. Sesophy's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 5th February 2012
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

      Kaazi kweli. Wengi mnaonekana kufurahia fujo na kundekeza udini. Waliochoma makanisa wamekosea bila kujali ni waislam au wahuni, kama aliekojolea Qur'an. Ila jumla jumla ya "Waislam Wahuni" eti tu kwa kigezo cha Mohamed Said nako ni vurugu kama kuchoma kanisa au kukojolea qur'an.

    3. sifongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2011
      Posts : 1,854
      Rep Power : 842
      Likes Received
      697
      Likes Given
      543

      Default Re: Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

      Quote By ubungo View Post
      Mbona hao wahuni hawachomi misikiti?
      Hawawezi kuchoma Misikiti kwa sababu ni wahuni wa Kiislamu.

    4. sifongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2011
      Posts : 1,854
      Rep Power : 842
      Likes Received
      697
      Likes Given
      543

      Default Re: Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

      Hii kauli napingana nayo kabisa, kusema waliochoma Makanisa sio waislamu ni wahuni, watu wamemaliza ibada Msikitini, wakapatana kuwa waende kufanya waliyofanya leo unasema sio waislamu ni wahuni, wao wakubali makosa na waombe radhi watu tuishi kwa amani na sio kujikosha kusiko na tija.

    5. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 22,198
      Rep Power : 2900578
      Likes Received
      6207
      Likes Given
      12855

      Default Re: Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

      watasema kuwa waliokamatwa sio wale waliochoma kanisa

    6. Chuma Chakavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : where i am
      Posts : 1,353
      Rep Power : 749
      Likes Received
      507
      Likes Given
      306

      Default Re: Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

      unafiki unafiki mtupu, waliochoma makanisa walihamasishana misikitini na wakatokea misikitini, kama si waislam ni kina nani? je na wanauamsho waliochoma kule zanzibar nao si waislam? Halafu angalia unafiki mwingine wanaotangaziana misikitini eti waislam ndo walimkamata yule dogo na kumpeleka polisi lakini cha ajabu ndo hao hao walioandamana na kuzingira kituo cha polisi wakitaka wakabidhiwe dogo yule ili wamwadhibu!...kama si uhuni tuite nini?

    7. Bigirita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : 3.0758° S, 37.3533° E
      Posts : 12,418
      Rep Power : 3343
      Likes Received
      3685
      Likes Given
      5245

      Default Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

      Unaweza kuwa muislam muhuni vilevile!
      King'asti likes this.
      * LOVE COMES NATURALLY; HATE IS TAUGHT.....by nngu007 wa JF

    8. blueray's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2012
      Posts : 2,092
      Rep Power : 1286
      Likes Received
      386
      Likes Given
      239

      Default Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

      Quote By Saint Ivuga View Post
      Akiwa kwenye mdahalo na Sekioni Kitojo Mohamed Said amesema kuwa waislamu hawakuchoma makanisa waliochoma n wahuni waliotumia mgongo wa uislam.
      "kwanza si waislam waliochoma kanisa, mwislam hawezi kuchoma kanisa kama kanisa limechomwa watakuwa ni wahuni wa mitaani wamechukua upenyo ule kufanya uhalifu wao' alisema
      kumsikiliza bonyeza hapa
      Ni kweli tunakubaliana kwamba waliochoma makanisa ni Waislamu ila ni Waislamu wachache ambao kweli ni wahuni na waliokubali kupotoshwa Na kina Ponda. Hawa ni watu wachache ambao hawawakilishi mawazo na matendo ya Waislamu wengi ambao ni safi.

      Kama vile ambavyo ni mtu mwenye akili punguani tu ndie anaweza kusema Mtoto aliyekojolea Quran anawakilisha mawazo ya wakristo. Hicho kilikuwa ni kitendo cha kitoto na ambacho kilitakiwa tu kukemewa Na si kuhukumu wakristo.

      Ndugu zangu sote ni ndugu, wote ni watanzania. tumeishi hivyo na tuendelee kuishi hivyo. Matatizo yetu watanzania hayatokani na dini yoyote. Watanzania tuna akili, tunaheshimu na kupenda dini zetu lakini hatuhitaji udini. Tusikubali kutumiwa Na viongozi wachache kwa maslahi yao binafsi.
      Last edited by blueray; 27th October 2012 at 20:23.
      King'asti likes this.

    9. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 24,362
      Rep Power : 349193976
      Likes Received
      18961
      Likes Given
      8849

      Default Re: Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

      Kama ni uhuni basi una mizizi humo kati ya uislamu. Manake masheikh kadhaa na Ponda akiwemo waliwapongeza waliochoma makanisa kwa kitendo cha kishujaa! There would be no doubt kama wangekemewa na uongozi wa waislamu, lakini kwa kupngezwa ndo twatia shaka.
      Quote By Saint Ivuga View Post
      Akiwa kwenye mdahalo na Sekioni Kitojo Mohamed Said amesema kuwa waislamu hawakuchoma makanisa waliochoma n wahuni waliotumia mgongo wa uislam.
      "kwanza si waislam waliochoma kanisa, mwislam hawezi kuchoma kanisa kama kanisa limechomwa watakuwa ni wahuni wa mitaani wamechukua upenyo ule kufanya uhalifu wao' alisema
      kumsikiliza bonyeza hapa
      I can be changed by what happens to me. But I refuse to be reduced by it-Maya Angelou


    10. LoyalTzCitizen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2010
      Location : Lashkar Gah, Helmand
      Posts : 1,625
      Rep Power : 850
      Likes Received
      177
      Likes Given
      173

      Default Re: Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

      Wakuu muislamu mwenye akili yake na aliyebobea ktk imani ya kweli ya uislamu hawezi fanya upumbavu ule!, jamaa yuko sahihi ni wapumbavu wachache ndani ya dini ya kiislamu waliochukua advantage ya dini na matatizo binafsi haswa ktk social economy issues ambavyo vimepelekea kufanya criminal acts.
      "A government that robs Peter to pay Paul can always depend on the support of Paul.." (GB Shaw)


    11. kazikubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 600
      Rep Power : 626
      Likes Received
      140
      Likes Given
      7

      Default Re: Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

      Majina yao ni ya kiislamu basi kwa ujumla ni waislamu. Imani zitatupeleka pabaya tusipokuwa makini. Jana nao Wakristo wamepeleka maiti kanisani kuiombea ili ifufuke. Hii inamaana imani ya kikristo hawaamini uwezo wa muumba. Hapa hakuna sababu ya kusema ni wale hapana, hawa ni wakristo. Tunakwenda kubaya.

    12. Matola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 21,416
      Rep Power : 45928141
      Likes Received
      11093
      Likes Given
      6492

      Default Re: Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

      Waislamu wengi wauwawa Burma

      27 Oktoba, 2012 - Saa 15:07 GMT




      Wilaya nzima inayokaliwa na Waislamu waitwao Rohingya imeangamizwa katika ghasia za karibuni kabisa za kidini magharibi mwa Burma.


      Taarifa zinazohusiana





      Shirika la kutetea haki za kibinaadamu, Human Rights Watch, limechapisha picha zilizopigwa na satalaiti, ambazo zinaonesha kuwa nyumba zaidi ya 800 zimechomwa moto kwenye mji wa kando ya bahari uitwao Kyaukpyu.
      Wakuu wamesema kuwa Waislamu zaidi ya 3000 wamenasa kwenye kisiwa baada ya kukimbia makwao kwa mashua, na wamekataliwa kuingia katika mji mkuu wa jimbo, Sittwe.
      Serikali ya Burma inasema kuwa watu zaidi ya 60 waliuwawa katika juma la mapigano baina ya Waislamu na Wa-Buddha katika jimbo la Rakhine, na kuna wasiwasi kuwa idadi hiyo inaweza kuwa kubwa zaidi.
      Waislamu hao hawatambuliwi kuwa raia wa Burma.

    13. Jajani's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 105
      Rep Power : 422
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default Re: Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

      Uhuni huu umewekwa kama njia ya kujitetea na hao wahuni ndiyo haohao waislam wafanyafujo.

    14. Malyenge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th January 2012
      Posts : 947
      Rep Power : 749
      Likes Received
      169
      Likes Given
      276

      Default Re: Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

      Quote By Mpita Njia View Post
      Moja kati ya mamtatizo makubwa ambayo yanatukabili watanzania leo hii ni kuukataa ukweli hata kama unajidhihirisha mbele ya macho yetu
      Kweli kabisa! Mfano aya hii iko wazi kabisa lakini watu hawaelewi wanafunika kombe au kujifanya hamnazo. Rumi 3:7 .....Lakini, ikiwa kweli ya Mungu imezidi kudhihirisha utukufu wake kwa sababu ya uongo wangu, mbona mimi ningali nahukumiwa kuwa ni mwenye dhambi?........

    15. Malyenge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th January 2012
      Posts : 947
      Rep Power : 749
      Likes Received
      169
      Likes Given
      276

      Default Re: Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

      Quote By Bigirita View Post
      Unaweza kuwa muislam muhuni vilevile!
      Kama ambavyo unaweza kuwa Mkristo lakini ukawa unabaka vivulana vinavyohudhuria "sunday school".

    16. Malyenge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th January 2012
      Posts : 947
      Rep Power : 749
      Likes Received
      169
      Likes Given
      276

      Default Re: Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

      Quote By Ubungoubungo View Post
      kichekesho ni kwamba, waliiba na kuiba, wamechoma makanisa alafu wakaiba mifaa vya muziki na viti. na kuna watu wanataka kuandamana kuwatoa gerezani......kama hawana vifaa vya msikinini wangesema tuchange sadaka tuwanunulie...manake walikamatwa navyo ivyo vitu.
      Walikamatwa navyo msikitini????????

    17. assuredly4's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th November 2011
      Posts : 1,100
      Rep Power : 858
      Likes Received
      188
      Likes Given
      158

      Default Re: Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

      Quote By Saint Ivuga View Post
      Akiwa kwenye mdahalo na Sekioni Kitojo Mohamed Said amesema kuwa waislamu hawakuchoma makanisa waliochoma n wahuni waliotumia mgongo wa uislam.
      "kwanza si waislam waliochoma kanisa, mwislam hawezi kuchoma kanisa kama kanisa limechomwa watakuwa ni wahuni wa mitaani wamechukua upenyo ule kufanya uhalifu wao' alisema
      kumsikiliza bonyeza hapa
      eti wahuni mbona hawachomi misikiti wanachoma makanisa, kwahiyo na sheikh ponda aliyevamia kiwanja na kujenga msikiti naye ni muhuni? na sheikh Farid akiyeunda uamusho kudai kutetea uislamu na uzanzibari naye ni muhuni? kwahiyo waislamu waliotoka misikitini na kwenda kuvamia kituo cha polisi waliposhindwa wakaenda kuchoma makanisa nao ni wahuni? kwa hiyo vikao vya misikitini vilivyopanga kumchinja mufti wao simba na mtoto aliyekojolea kurani baada ya swala ya ijumaa ni wahuni? mbona hao wahuni hawaibi misikitini? mbona hao wahuni hawachomi misikiti?

      kama waliochoma makanisa na kuiba walikuwa wahuni mbona waislamu wanataka kuandamana nchi nzima tarehe 2/11/2012 kushinikiza hao wahuni waachiwe? je hawa wahuni si walifanya kutokana na makubaliano yao yaliyofikiwa misikitini? hii inaconfirm kuwa uislamu, dini ya uislamu na ugaidi, uhuni na genge la wanyangányi ni kitu kimoja yaani watoto mapacha.

      mtu mwenye akili timamu hadanganywi nami nawashauri watu waauhame uislamu waje kwenye ukristo waonje jinsi Yesu Kristo alivyomwema ili wasihesabiwe miongoni mwa wahuni na majambazi

      ss tunazo akili timamu wasijaribu kutudanganya kwani siku zote penye ukweli uongo hujitenga

    18. Malyenge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th January 2012
      Posts : 947
      Rep Power : 749
      Likes Received
      169
      Likes Given
      276

      Default Re: Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

      Quote By assuredly4 View Post
      eti wahuni mbona hawachomi misikiti wanachoma makanisa, kwahiyo na sheikh ponda aliyevamia kiwanja na kujenga msikiti naye ni muhuni? na sheikh Farid akiyeunda uamusho kudai kutetea uislamu na uzanzibari naye ni muhuni? kwahiyo waislamu waliotoka misikitini na kwenda kuvamia kituo cha polisi waliposhindwa wakaenda kuchoma makanisa nao ni wahuni? kwa hiyo vikao vya misikitini vilivyopanga kumchinja mufti wao simba na mtoto aliyekojolea kurani baada ya swala ya ijumaa ni wahuni? mbona hao wahuni hawaibi msikitini? mbona hao wahuni hawachomi misikiti?

      kama waliochoma makanisa na kuiba walikuwa wahuni mbona wanataka kuandamana nchi nzima tarehe 2/11/2012 kushinikiza waachiwe? je hawa si walifanya kutokana na makubaliano yao waliyofikiwa misikitini? hii inaconfirm kuwa uislamu, dini ya uislamu na ugaidi, uhuni na genge la wanyangányi ni kitu kimoja yaani watoto mapacha.

      ss tunazo akili timamu wasijaribu kutudanganya kwani siku zote penye ukweli uongo hujitenga

      mtu mwenye akili timamu hadanganywi nami nawashauri watu waauhame uislamu waje kwenye ukristo waonje jinsi Yesu Kristo alivyomwema ili wasihesabiwe miongoni mwa wahuni na majambazi
      Hii kiboko..................... Uislamu mmeupakazia weeeeeee na kuupa majina yooote mabaya duniani nikajua majina yote mabaya ya Uislamu yameisha kumbe bado yanakuja tu, lo! Mlianza na kusema uislamu ni dini ya MAJINI miaka ya 2000 mkaiita dini ya KIGAIDI leo 2012 mnaiita dini ya WAHUNI!!!!!! Endeleeni kumaliza majina yote na uislamu utaendelea kudumu tena kwa kasi kubwa!!!!!!!

    19. mtotowamjini's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2012
      Location : None of Your Business
      Posts : 4,542
      Rep Power : 1334
      Likes Received
      1114
      Likes Given
      29

      Default Re: Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

      ok kumbe wahuni wao wanachoma makanisa tu hawachomi misikiti....okay sawa sawa tumemuamini alichosema
      Every saint has a past, every sinner has a future' ...Oscar Wilde

      One man's good fortune is another man's misfortune


    20. mtotowamjini's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2012
      Location : None of Your Business
      Posts : 4,542
      Rep Power : 1334
      Likes Received
      1114
      Likes Given
      29

      Default Re: Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

      Quote By assuredly4 View Post
      eti wahuni mbona hawachomi misikiti wanachoma makanisa, kwahiyo na sheikh ponda aliyevamia kiwanja na kujenga msikiti naye ni muhuni? na sheikh Farid akiyeunda uamusho kudai kutetea uislamu na uzanzibari naye ni muhuni? kwahiyo waislamu waliotoka misikitini na kwenda kuvamia kituo cha polisi waliposhindwa wakaenda kuchoma makanisa nao ni wahuni? kwa hiyo vikao vya misikitini vilivyopanga kumchinja mufti wao simba na mtoto aliyekojolea kurani baada ya swala ya ijumaa ni wahuni? mbona hao wahuni hawaibi misikitini? mbona hao wahuni hawachomi misikiti?

      kama waliochoma makanisa na kuiba walikuwa wahuni mbona waislamu wanataka kuandamana nchi nzima tarehe 2/11/2012 kushinikiza hao wahuni waachiwe? je hawa wahuni si walifanya kutokana na makubaliano yao yaliyofikiwa misikitini? hii inaconfirm kuwa uislamu, dini ya uislamu na ugaidi, uhuni na genge la wanyangányi ni kitu kimoja yaani watoto mapacha.

      mtu mwenye akili timamu hadanganywi nami nawashauri watu waauhame uislamu waje kwenye ukristo waonje jinsi Yesu Kristo alivyomwema ili wasihesabiwe miongoni mwa wahuni na majambazi

      ss tunazo akili timamu wasijaribu kutudanganya kwani siku zote penye ukweli uongo hujitenga
      umeona jinsi ambavyo mijitu mingine inaongea bila kufikiria...ndo mana tupo hapa tulipo kwa sababu ya such ppo
      Every saint has a past, every sinner has a future' ...Oscar Wilde

      One man's good fortune is another man's misfortune


    21. assuredly4's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th November 2011
      Posts : 1,100
      Rep Power : 858
      Likes Received
      188
      Likes Given
      158

      Default Re: Mohammed Said: Waislam hawakuchoma makanisa. waliochoma ni wahuni

      Quote By mtotowamjini View Post
      umeona jinsi ambavyo mijitu mingine inaongea bila kufikiria...ndo mana tupo hapa tulipo kwa sababu ya such ppo
      mm ninachofahamu kama waislamu na viongozi wao wangekuwa waungwana kutokana na ukweli kuwa bayana, wangewaomba radhi wakristo na kusisitiza hilo kutojirudia lkn badala yake wameendeleza kutoa matamko na hoja zinazoshindwa kujibu maswali yaliyoko katika vichwa vya wakriso na hata baadhi ya watu wasio na dini, huoni hapo ni sawa na mtu kuwasha moto kisha unaweka majani makavu juu yake ukidhani moto utazima? waombe ushauri kabla ya kutoa matamko yao, yanatukera sana kwani tunaona amani inatoweka bila sababu za msingi kabisa?

    22. Clean9

    Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...