JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

    Report Post
    Page 1 of 7 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 135
    1. Sabato masalia's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th October 2011
      Posts : 83
      Rep Power : 479
      Likes Received
      73
      Likes Given
      0

      Default Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Katibu wa BAKWATA mkoani Arusha bwana AbdulKarim Jonjo usiku wa kuamkia leo amelipuliwa kwa bomu nyumbani kwake eneo la Esso jijini Arusha hivi sasa yuko hoi katika hospitali ya Mount Meru.

      Chanzo: Wapo Radio

    2. Azam

    3. Pelham 1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2012
      Posts : 381
      Rep Power : 520
      Likes Received
      46
      Likes Given
      474

      Default

      Duuuu...kisa nn mkuu?
      Nijuze zaidi plizzz...

    4. Malova's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st April 2011
      Posts : 629
      Rep Power : 614
      Likes Received
      144
      Likes Given
      10

      Default re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Hivi BAKWATA watu wanalazimishwa kuwa chama lao au?

    5. malaka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Posts : 1,276
      Rep Power : 779
      Likes Received
      360
      Likes Given
      166

      Default re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Mhh!! Shughuli imeanza. Ila nina mashaka na branch ya uamsho tanganyika.
      Shambano likes this.

    6. #5
      Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,430
      Rep Power : 4305204
      Likes Received
      11216
      Likes Given
      6025

      Default re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Unga ltd mchezo?
      bucho likes this.
      hakuna mwanaume asiecheat labda kileo wa joyce kiria!

    7. Ulemavu

    8. Titans's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st December 2010
      Location : sparta
      Posts : 397
      Rep Power : 583
      Likes Received
      152
      Likes Given
      114

      Default katibu BAKWATA Arusha alipuliwa na Bomu,ajeruhiwa vibaya

      katibu mkuu wa BAKWATA arusha ajeruhiwa kwa kulipuliwa na bomu na watu wasiojulikana usiku wa saa saba,walivunja kioo cha nyumba yake na kumrushia bomu akiwa amelala nyumbani kwake.


      source:Wapo Radio FM.

      dhambi ya ubaguzi inawatafuna sasa."religion of peace"

    9. DOUGLAS SALLU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th November 2009
      Posts : 4,626
      Rep Power : 1571
      Likes Received
      453
      Likes Given
      1079

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Serikali imemchekea sana Ponda kwa muda mrefu sasa ndiyo watamsoma namba, atawasumbua sana huyu mrundi.
      NI UTAAHIRA MKUBWA SANA KUIUNGA MKONO CCM

    10. Aristides Pastory's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2012
      Posts : 348
      Rep Power : 516
      Likes Received
      58
      Likes Given
      0

      Default Katibu Mkuu wa BAKWATA-Arusha ajeruhiwa kwa Bomu.

      Taarifa zilizo rasmi ni kuwa katibu mkuu wa BAKWATA mkoani Arusha Sheikh Abdukarim Jonjo amejeruhiwa kwa Bomu usiku wa kuamkia leo majira ya saa saba akiwa amelala nyumbani kwake.

      Tayari yupo amelazwa Hospitali ya Mount Meru anapatiwa Matibabu.

      My Take: Hivi hizi silaha kweli zimezagaa kiasi hiki..

    11. #9
      awp's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th June 2012
      Location : Around the Corner
      Posts : 1,663
      Rep Power : 85901395
      Likes Received
      578
      Likes Given
      1884

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      mmmh! huu uzi inabidi kuchangia kwa busara la sivyo ban zitatembea hapa, naona kama kuna harufu ya u........ni
      ".If GOD is ALL you have, You have ALL you need."

    12. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 24,829
      Rep Power : 429501956
      Likes Received
      19421
      Likes Given
      9297

      Default Re: Breaking news: Katibu Mkuu wa BAKWATA-Arusha ajeruhiwa kwa Bomu.

      Bomu la kutengeneza ama bomu kabisa? Wanataka kumsambaratisha? Tutakapoanza kuzoea mabomu, wmd zitafuata na kufunga ukurasa.
      I can be changed by what happens to me. But I refuse to be reduced by it-Maya Angelou


    13. Black Bat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Abbottabad
      Posts : 2,831
      Rep Power : 9731
      Likes Received
      773
      Likes Given
      626

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      this sound ... Muslims kills the'are fellow muslims...... Buta hawachelewi kusema mfumo kristo ngoja Ami na Mkandara ( muslim who enjoy life in america) waje hapa

    14. promi demana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th October 2012
      Posts : 309
      Rep Power : 473
      Likes Received
      79
      Likes Given
      0

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Matunda ya ponda hayo.

    15. Angel Msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 6,559
      Rep Power : 1963
      Likes Received
      1481
      Likes Given
      68

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Hawa watu wanataka nini? Mara wapige wakristo,Mara wapige waislam wenzao

    16. Black Bat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Abbottabad
      Posts : 2,831
      Rep Power : 9731
      Likes Received
      773
      Likes Given
      626

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      wamesema wataandamana tar 2 kuiondoa bakwata so wameshaanza kumalizana wenyewe kwa wenyewe.. Bora waanze kumtafuta mchawi huko huko kwao badala ya kuvamia makanisa

    17. Mzee wa Rula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 7,510
      Rep Power : 84721
      Likes Received
      2764
      Likes Given
      2024

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Teknolojia ya kutengeneza mabomu imesambaa kiasi hicho tayari??????


    18. Nicole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th September 2012
      Posts : 4,284
      Rep Power : 1338
      Likes Received
      2487
      Likes Given
      2312

      Default

      Quote By Sabato masalia View Post
      Katibu wa BAKWATA mkoani Arusha bwana AbdulKarim Jonjo usiku wa kuamkia leo amelipuliwa kwa bomu nyumbani kwake eneo la Esso jijini Arusha hivi sasa yuko hoi katika hospitali ya Mount Meru.

      Chanzo: Wapo Radio
      ni yaleyale ya kutetea bakwata ama kuna ishu nyingine?

    19. wa majambo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th October 2012
      Posts : 42
      Rep Power : 418
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Aristides Pastory View Post
      Taarifa zilizo rasmi ni kuwa katibu mkuu wa BAKWATA mkoani Arusha Sheikh Abdukarim Jonjo amejeruhiwa kwa Bomu usiku wa kuamkia leo majira ya saa saba akiwa amelala nyumbani kwake.

      Tayari yupo amelazwa Hospitali ya Mount Meru anapatiwa Matibabu.

      My Take: Hivi hizi silaha kweli zimezagaa kiasi hiki..
      Hazijazagaa ila siku ya majibizano na hawa polisi mchwara ndo itajulikana kama zimezagaa au la pale vidifenda vyao vitakapowaka!
      Tunaanza na mmojammoja...kwanza turekebishane adabu wale wanafki wote halaf ndo tuamie kwa makafiri sasa...
      BinMgen likes this.

    20. Newcastle's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th October 2012
      Posts : 129
      Rep Power : 437
      Likes Received
      14
      Likes Given
      0

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Ni mwanasiasa au mdini,au kala pesa za bakwata?hawaaminiki kama ccm

    21. K.hewa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th October 2012
      Posts : 47
      Rep Power : 420
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Smile View Post
      Unga ltd mchezo?
      acha kukurupuka unga ltd haihusiki..
      Shambano likes this.

    22. Mamzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th December 2010
      Location : KASKAZINI
      Posts : 1,591
      Rep Power : 16469
      Likes Received
      503
      Likes Given
      217

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Jamani hii ni mbaya sana,serikali bado imelala?dah something serious need to be done,

    Page 1 of 7 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...