JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

    Report Post
    Page 6 of 7 FirstFirst ... 4567 LastLast
    Results 101 to 120 of 135
    1. Sabato masalia's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th October 2011
      Posts : 83
      Rep Power : 479
      Likes Received
      73
      Likes Given
      0

      Default Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Katibu wa BAKWATA mkoani Arusha bwana AbdulKarim Jonjo usiku wa kuamkia leo amelipuliwa kwa bomu nyumbani kwake eneo la Esso jijini Arusha hivi sasa yuko hoi katika hospitali ya Mount Meru.

      Chanzo: Wapo Radio

    2. Movie-Date

    3. njiwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2009
      Location : ax^2+bx+c=0
      Posts : 6,539
      Rep Power : 890043
      Likes Received
      1472
      Likes Given
      218

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Watakuwa wanalipiza kisasi yalio tokea mbagala...

      Maaskofu waliwaambia msilipizie tunahitaji amani...

      Kesi ipo mahakamani msijichukulie Sheria mikononi
      Pure Matrimony >> Purity starts here (Quran 24:26)
      My loyalty is to reason,and as a reasonable person I reserve the right to change my mind when presented with new information that alters my perspective" Njiwa"ᵀᴴᴱ'ᴼᴿᴵᴳᴵᴻᴬᴸ✯

    4. njiwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2009
      Location : ax^2+bx+c=0
      Posts : 6,539
      Rep Power : 890043
      Likes Received
      1472
      Likes Given
      218

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Quote By Awadhi2009 View Post
      Wahafidhina wa kikristo wanahusika
      Hata mimi nadhani itakuwa hivo..
      Pure Matrimony >> Purity starts here (Quran 24:26)
      My loyalty is to reason,and as a reasonable person I reserve the right to change my mind when presented with new information that alters my perspective" Njiwa"ᵀᴴᴱ'ᴼᴿᴵᴳᴵᴻᴬᴸ✯

    5. sosoliso's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2009
      Location : Mwembekiuno
      Posts : 5,007
      Rep Power : 129349191
      Likes Received
      3454
      Likes Given
      3890

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Quote By Vinci View Post
      Mkuu sosoliso tunashukuru kwa dodoso hii kwani wengine wangeanza kuunganisha hili tukio la arusha na matukio yalitokea dar kati ya kanisa na msikiti kitu ambacho ni tofauti kabisa. ni wazi kwamba huu ni mgogoro wao wenyewe kwa wenyewe na ni muendelezo wa chuki za ndani
      Nimeona comments za kwenye uzi huu.. Wengi wana-comment bila ya kuelewa au wengine kwa jazba za kidini.. Huu Mkuu hauna mahuciano na Ponda hata kidogo.. Umeshatangazwa sana kwenye vyombo vya habari huu mgogoro na ndio maana ninashangaa Viongozi wa usalama wa Mkoa wa Arusha kuuacha huu mgogoro ufikie hapa ulipofika..

    6. sosoliso's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2009
      Location : Mwembekiuno
      Posts : 5,007
      Rep Power : 129349191
      Likes Received
      3454
      Likes Given
      3890

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Quote By pmwasyoke View Post
      Jamani si vema kutoa elimu ya utengenezaji mabomu hadharani. Kuna wajinga wataitumia elimu hiyo kudhuru wengine.
      Inawezekana Mkuu maana kuna watu wenye evil minds.. Ila ni hatari sana na mara nyingi wanaotengeneza na kuyarusha ndo wanakuwa wa kwanza au kuumia au hata kufa..
      pmwasyoke likes this.

    7. martyr2012's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2012
      Posts : 313
      Rep Power : 485
      Likes Received
      65
      Likes Given
      42

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Quote By Angel Msoffe View Post
      Hawa watu wanataka nini? Mara wapige wakristo,Mara wapige waislam wenzao
      Do you know who is behind the incidence, how far are you sure that those guys who did that are Muslims. Avoid stereotype and generalization which make yourself look non-sense and imbecile. Wise people speak with evidence and can not speak foolishly unless you tell us that Jamii Forum is full of ******.

    8. Ulemavu

    9. martyr2012's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2012
      Posts : 313
      Rep Power : 485
      Likes Received
      65
      Likes Given
      42

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Quote By Manyanza View Post
      Too bad.. People killing, People die and Children hurts.. where is the love? Kikwete Kikwete Kikwete.....
      What is the role of Kikwete here???? You people you are always blaming president, but you can not see the problems with executives who let Kikwete down. You do not play your part properly then you say Kikwete? By the way, nobody is talking about killings that happened when Mkapa was in power. Just to take you back...........
      • Mkapa killed two people at Mwembechai and refused to investigate the incidence because they were Muslims
      • Mkapa killed more than 76 people in Pemba, Pengo and others praised the government for killing.

      I tell you 'the people's patience is not endless'. let's speak the truth and be free

    10. Wambugani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2007
      Posts : 1,435
      Rep Power : 951
      Likes Received
      182
      Likes Given
      198

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Kikwete atatoa salamu za rambirambi kama alivyompelekea Kamanda wa Polisi Zanzibar.
      Wars are caused by undefended wealth - Ernest Hemingway, famous American writer

    11. #108
      Ami's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2010
      Location : SPACE STATION
      Posts : 1,861
      Rep Power : 697
      Likes Received
      307
      Likes Given
      151

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Quote By Sabato masalia View Post
      Katibu wa BAKWATA mkoani Arusha bwana AbdulKarim Jonjo usiku wa kuamkia leo amelipuliwa kwa bomu nyumbani kwake eneo la Esso jijini Arusha hivi sasa yuko hoi katika hospitali ya Mount Meru.

      Chanzo: Wapo Radio
      Hao Bakwata watajua kuwa kujifanya poa na kujipendekeza kwa maaskofu wala hakuwasaidii kujiepusha na fitna zao.Haja yao ni muislamu na ugomvi baina ya waislamu.
      Habari yenyewe imetolewa na WAPO inaonekana waliitwa wawe karibu kushuhudia tukio.Bakwata si wana redio yao,ingeanza hiyo kutoa habari ya kulipuliwa mtu wao na bomu.
      Niliandika kuwa kuanzia sasa ni Uamsho mpaka kiama lakini akina Black na Father of All ambaye ndiye Mgomba wakaifuta.
      Tuhuma za uchochezi na ugaidi kwa waislamu ni mbinu na ujanja kupinga ukweli wa uislamu

    12. BinMgen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th June 2008
      Posts : 1,693
      Rep Power : 974
      Likes Received
      162
      Likes Given
      370

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Quote By Asa79 View Post
      sheikh kikwte kalala usingizi wa pono poti
      Haya! 2015 tutama Padri Slaa tuone atafanya nini.


      Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2
      Life is too short don't wait



    13. Utingo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2009
      Location : Lyazumbi
      Posts : 6,116
      Rep Power : 36716
      Likes Received
      1296
      Likes Given
      862

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Quote By martyr2012 View Post
      What is the role of Kikwete here???? You people you are always blaming president, but you can not see the problems with executives who let Kikwete down. You do not play your part properly then you say Kikwete? By the way, nobody is talking about killings that happened when Mkapa was in power. Just to take you back...........
      • Mkapa killed two people at Mwembechai and refused to investigate the incidence because they were Muslims
      • Mkapa killed more than 76 people in Pemba, Pengo and others praised the government for killing.

      I tell you 'the people's patience is not endless'. let's speak the truth and be free
      and all the credist went to sheikh Ponda and his Co.
      Without justice – Government is nothing but a band of robbers

    14. Macos's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th May 2008
      Posts : 813
      Rep Power : 1825
      Likes Received
      179
      Likes Given
      14

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Quote By malaka View Post
      Mhh!! Shughuli imeanza. Ila nina mashaka na branch ya uamsho tanganyika.
      kama ni Arusha basi bila shaka wahusika ni Lema & co.

    15. makombas's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 24th October 2012
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      very bad!

    16. sweke34's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th September 2010
      Posts : 2,495
      Rep Power : 1334
      Likes Received
      738
      Likes Given
      1260

      Default

      Quote By Mwana Mtoka Pabaya View Post
      Nimesikia kwenye uchambuzi wa magazeti asubugi kuwa huko huko Arusha kuna vijana wametekwa na kukatwa masikio na kisha kutishiwa kuwa Shehe wao atauawa kwenye ugomvi wa kugombea msikiti wa Mianzini kama sio Kichangani, ni sakata hili hili au jingine?

      Kweli hii ni dini ya amani.
      na huko tanga nimesikia kwamba makanisa kadhaa yameshambuliwa kwa moto ila waumini walifanikiwa kuuzima...ukikosa elimu dunia unakosa na maarifa...

    17. MY LOVE's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 161
      Rep Power : 442
      Likes Received
      56
      Likes Given
      42

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Dhambi ya Ubaguzi inawatafuna na huo ni mwanzo tu, kwani MAJIVU YA MAKANISA waliyoyachoma hayata potea bure na MACHOZI ya wakristo waombaji hayata mwagika bure.

    18. abdulahsaf's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2010
      Posts : 860
      Rep Power : 797
      Likes Received
      124
      Likes Given
      1

      Default Katibu wa bakwata mkoa wa arusha agjeruhiwa kwa kurushiwa bomu dirishani na watu asio wajuwa


    19. malofyo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th October 2012
      Posts : 34
      Rep Power : 416
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default



      ITV imeripoti katibu huyo alisikia kishindo dirishani na alipochungulia akasikia kishindo kingine na kupoteza faham kwa mda mchache,

    20. OMBUDSMAN's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th September 2012
      Posts : 87
      Rep Power : 430
      Likes Received
      32
      Likes Given
      25

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Ninasikitika sana kwa matukio ya aina hii. Wale wanaoshabikia vitu hivyi tunawafuatilia maana amani si kitu cha kuchezea hata kidogo. Haijalishi wewe ni wa dini gani au itikadi gani ya vyama vya siasa, tukiendekeza mambo kama haya tutaingia vitani sisi kwa sisi. Ni ujunga sana kushabikia yeyote aliyefanya haya.
      All generalizations are false, including this one

    21. #118
      Ami's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2010
      Location : SPACE STATION
      Posts : 1,861
      Rep Power : 697
      Likes Received
      307
      Likes Given
      151

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Quote By Asa79 View Post
      sheikh kikwte kalala usingizi wa pono poti
      Usingizi wa pono kweli.Atakaposhtuka waislamu wenzake wamemalizwa na yeye muda wake madarakani umekwisha.
      Huu usingizi wake ndio unaowapa kiburi maadui zake walete fitna wanavyotaka katika nchi.
      Hata hivyo atakayedhurika ni yeye na waislamu lakini uislamu atauwacha hivyo hivyo.
      Tuhuma za uchochezi na ugaidi kwa waislamu ni mbinu na ujanja kupinga ukweli wa uislamu

    22. Edward Teller's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Area 51
      Posts : 3,497
      Rep Power : 1212
      Likes Received
      588
      Likes Given
      653

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      let them feel the pinch japo kidogo
      “Talk slowly but think quickly”

    23. mgomba101's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 1,728
      Rep Power : 894
      Likes Received
      593
      Likes Given
      270

      Default Re: Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

      Hawa wenzetu mawazo yao yako kwenye ubwabwa! Hawafikirii maendeleo kama kujenga mashule,hospitali,Varsities,ku peleka watoto shule.Ukiwa na akili ubwabwa kazi kweli kweli!
      You can fool all the people some of the time, and some of the people all the time, but you cannot fool all the people all the time.

    Page 6 of 7 FirstFirst ... 4567 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...