JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kwanini Liwe gazeti la Msemakweli na Sio Annur

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 37
    1. Malaria Sugu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th July 2009
      Posts : 2,662
      Rep Power : 0
      Likes Received
      250
      Likes Given
      18

      Default yyyyyyyyy

      hhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh hhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
      Last edited by Malaria Sugu; 23rd July 2009 at 08:03.

    2. Azam

    3. Buchanan's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th May 2009
      Location : Somewhere!
      Posts : 12,206
      Rep Power : 2449516
      Likes Received
      1309
      Likes Given
      422

      Default Re: Kwanini Liwe gazeti la MSEMAKWELI na Sio ANNUR

      Quote By MzeeWaHoja View Post
      Kwanini matangazo ya serekali hupewa magazaeti ya dini moja tu na mengine ya dini nyengine hunyimwa. kwa mfano ukiangalia msemakweli na mengine hujaa matangazo ya govt. lkn anuur, alhuda wao hunyimwa hata wakifuatilia? kUlikoni hapa
      Hujatuambia kama waliomba na wakanyimwa! Wewe unadai tu wananyimwa! Na kama wananyimwa wameambiwaje? Remember, no data no right to speak!

    4. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,196
      Rep Power : 23066
      Likes Received
      1466
      Likes Given
      2625

      Default Re: Kwanini Liwe gazeti la MSEMAKWELI na Sio ANNUR

      Quote By MzeeWaHoja View Post
      Kwanini matangazo ya serekali hupewa magazaeti ya dini moja tu na mengine ya dini nyengine hunyimwa. kwa mfano ukiangalia msemakweli na mengine hujaa matangazo ya govt. lkn anuur, alhuda wao hunyimwa hata wakifuatilia? kUlikoni hapa
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	unalo.JPG 
Views:	175 
Size:	188.2 KB 
ID:	5349  

    5. Robweme's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th May 2009
      Posts : 178
      Rep Power : 624
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwanini Liwe gazeti la MSEMAKWELI na Sio ANNUR

      Mkuu buchana umempa jibu zuri, make hajatwambia kuwa waliomba wakanyimwa au vipi.Labda anafikiria wanletea nyumbani kwao.

    6. Buchanan's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th May 2009
      Location : Somewhere!
      Posts : 12,206
      Rep Power : 2449516
      Likes Received
      1309
      Likes Given
      422

      Default Re: Kwanini Liwe gazeti la MSEMAKWELI na Sio ANNUR

      Quote By Robweme View Post
      Mkuu buchana umempa jibu zuri, make hajatwambia kuwa waliomba wakanyimwa au vipi.Labda anafikiria wanletea nyumbani kwao.
      Hawa watu kwa kulalamika kusikokuwa na msingi hawajambo! Huwa wanajiweka kwenye position ya kutaka kuonewa huruma kwa kila kitu! Kazi kuendekeza kucheza bao tu!

    7. WB-1

    8. Edson's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2009
      Posts : 7,395
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1852
      Likes Given
      461

      Default Re: Kwanini Liwe gazeti la MSEMAKWELI na Sio ANNUR

      huyu jamaa post zake huwa za ajabu sana,
      mara nyingi huwa nacheka sana nikiziona

    9. AmaniGK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2008
      Location : MAHALI FLANI
      Posts : 1,092
      Rep Power : 878
      Likes Received
      213
      Likes Given
      299

      Default Re: Kwanini Liwe gazeti la MSEMAKWELI na Sio ANNUR

      Kuna siku mtakuja lalamika kwa nini wanaofanya usafi wa maliwato za public ni wa dini fulani tu na si nyingin
      He who wants to keep his garden tidy doesn't reserve a plot for weeds

    10. ThinkPad's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 1,821
      Rep Power : 1010
      Likes Received
      184
      Likes Given
      152

      Default Re: Kwanini Liwe gazeti la MSEMAKWELI na Sio ANNUR

      Umeona eeh! Haya makubwa
      ladytz7 likes this.

    11. Mama Joe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2009
      Posts : 1,306
      Rep Power : 21030493
      Likes Received
      560
      Likes Given
      596

      Default Re: Kwanini Liwe gazeti la MSEMAKWELI na Sio ANNUR

      Biashara ni kuchangamka (to be active and aggressive) na sio umekaa kwako unategemea uletewe (passively).
      Pili popularity ya newspaper yako je inajaribu kutotumia lugha mbaya kwa baadhi ya sects? Kwasababu Msemakweli wanaamini ktk kukosoa na kufundishana ktk lugha nzuri kunajenga zaidi kuliko kukashifu
      Ni kweli mie Msemakweli ninawafahamu, Annur siwafahamu lakini naona mleta hoja angesema tumefuatilia na kuambiwa hivi ingekuwa na logic zaidi kuliko sasa

    12. AmaniGK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2008
      Location : MAHALI FLANI
      Posts : 1,092
      Rep Power : 878
      Likes Received
      213
      Likes Given
      299

      Default Re: Kwanini Liwe gazeti la MSEMAKWELI na Sio ANNUR

      Quote By ThinkPad View Post
      Umeona eeh! Haya makubwa
      Mkiwaachia watakuja lalamika kwa nini wa dini fulani akitoa yeye tu ndio kunakua na harufu mbaya lakini wengine ni harufu ya marashi.Yaani kwa kweli hamna kitu inanikera siku hizi kama hii mijadala ya kidini.
      He who wants to keep his garden tidy doesn't reserve a plot for weeds

    13. Kyakya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2009
      Location : TMK
      Posts : 392
      Rep Power : 670
      Likes Received
      16
      Likes Given
      8

      Default Re: Kwanini Liwe gazeti la MSEMAKWELI na Sio ANNUR

      Badala ya kujadili mambo ya msingi analeta udini. Mambo ya ajabu sana

    14. MWENDAKULIMA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th July 2009
      Location : Partout
      Posts : 503
      Rep Power : 680
      Likes Received
      106
      Likes Given
      102

      Unhappy Re: Kwanini Liwe gazeti la MSEMAKWELI na Sio ANNUR

      Mkuu mzee a hoja. We don't shun your post simply because it sounds religious. It's too shallow to be discussed here and it's unfounded. Moreover mambo ya udini watu washayachoka JF,soma alama za nyakati mkuu!!

    15. Mfumwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2008
      Posts : 1,470
      Rep Power : 921
      Likes Received
      18
      Likes Given
      1

      Default Re: Kwanini Liwe gazeti la Msemakweli na Sio Annur

      Huwa wanaomba Tenda na kunyimwa. Pia ukiangalia maonyo na vitisho vingi kutoka Serikalini huenda kwa Magazeti ya Waislam. Hii yote ndio ile ile mpe Mbwa jina baya ili upate sababu ya kumuua.

    16. Buchanan's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th May 2009
      Location : Somewhere!
      Posts : 12,206
      Rep Power : 2449516
      Likes Received
      1309
      Likes Given
      422

      Default Re: Kwanini Liwe gazeti la Msemakweli na Sio Annur

      Quote By Mfumwa View Post
      Huwa wanaomba Tenda na kunyimwa. Pia ukiangalia maonyo na vitisho vingi kutoka Serikalini huenda kwa Magazeti ya Waislam. Hii yote ndio ile ile mpe Mbwa jina baya ili upate sababu ya kumuua.
      Bado ni hearsay, tuambie tenda ilitangazwa lini, biders walikuwa akina nani, sifa zilikuwaje, nani alikuwa na sifa na akanyimwa? Gazeti gani lilipewa vitisho, kwa nini lilipewa vitisho na baada ya vitisho lilichukua hatua gani! Usilete propaganda isiyokuwa na kichwa wala miguu. Unaleta chuki na uchochezi usiokuwa na msingi!

    17. AmaniGK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2008
      Location : MAHALI FLANI
      Posts : 1,092
      Rep Power : 878
      Likes Received
      213
      Likes Given
      299

      Default Re: Kwanini Liwe gazeti la Msemakweli na Sio Annur

      Quote By Mfumwa View Post
      Huwa wanaomba Tenda na kunyimwa. Pia ukiangalia maonyo na vitisho vingi kutoka Serikalini huenda kwa Magazeti ya Waislam. Hii yote ndio ile ile mpe Mbwa jina baya ili upate sababu ya kumuua.
      Mfumwa hanini urereha vindu tha kirundu? Acha kua na udini bana sio poa hata nini.Hapa mimi naona ishu ni hao mnaosema wananyimwa huwa kweli wanaomba na je tunataka wapewe tu kwa kuwa ni waislamu au?Udini utawapeleka pabaya
      He who wants to keep his garden tidy doesn't reserve a plot for weeds

    18. Isskia's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th December 2008
      Posts : 47
      Rep Power : 618
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwanini Liwe gazeti la Msemakweli na Sio Annur

      Nadhani labda ni kutooelewa, mimi nanavyojua tukitaka kutoa tangazo la serikali katika gazeti, huwa tunaandaa, then tunachagua magazeti tunayoyataka na kuwaomba watuletee profoma invoice, kisha ndio tunaamua nani wa kumpa kazi, so kiufupi tunachagua wenyewe nani wa kumpelekea kazi.

    19. AmaniGK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2008
      Location : MAHALI FLANI
      Posts : 1,092
      Rep Power : 878
      Likes Received
      213
      Likes Given
      299

      Default Re: Kwanini Liwe gazeti la Msemakweli na Sio Annur

      Quote By Isskia View Post
      Nadhani labda ni kutooelewa, mimi nanavyojua tukitaka kutoa tangazo la serikali katika gazeti, huwa tunaandaa, then tunachagua magazeti tunayoyataka na kuwaomba watuletee profoma invoice, kisha ndio tunaamua nani wa kumpa kazi, so kiufupi tunachagua wenyewe nani wa kumpelekea kazi.
      wakumbushe basi ndugu zangu wa huko serikalini kupunguza ukiritimba na njoo kesho njoo kesho
      He who wants to keep his garden tidy doesn't reserve a plot for weeds

    20. TX's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th July 2009
      Posts : 31
      Rep Power : 587
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwanini Liwe gazeti la Msemakweli na Sio Annur

      Quote By MzeeWaHoja View Post
      Kwanini matangazo ya serekali hupewa magazaeti ya dini moja tu na mengine ya dini nyengine hunyimwa. kwa mfano ukiangalia msemakweli na mengine hujaa matangazo ya govt. lkn anuur, alhuda wao hunyimwa hata wakifuatilia? kUlikoni hapa
      kunamaofisa ndani ya serekali wanachanganya Dini na utendaji wao wa kazi, ndio maan hawataki kuwapatia magazeti ya Annur na Alhuda matangazo yao na hupeleka sadaka zao kwenye msema kweli kwa ktumia migongo ya watz

    21. Zogwale's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 10,121
      Rep Power : 201427230
      Likes Received
      2781
      Likes Given
      1264

      Default Re: Kwanini Liwe gazeti la Msemakweli na Sio Annur

      Quote By MzeeWaHoja View Post
      Kwanini matangazo ya serekali hupewa magazaeti ya dini moja tu na mengine ya dini nyengine hunyimwa. kwa mfano ukiangalia msemakweli na mengine hujaa matangazo ya govt. lkn anuur, alhuda wao hunyimwa hata wakifuatilia? kUlikoni hapa

      Ha ha ha ha ha ha ha ha !!! Lete data ku-prove lalamoko lako mkuu!!! Pia mteja kuamua kupeleka tangazo lake katika gazeti huwa anachagua credible newspapers ambalo huwa linasomwa na wengi ili tangazo lile lipate fahamika kwa wengi. Pia anatizama substances za magazeti hayo, huwa lengo lake ni nini?? Je linaongelea mambo ya jamii au ni kuponda au pia kwa maana nyingine halipo objective?? Kama gazeti limesheheni story za uchochezi nani atapeleka kitu kule au kama linazungumzia tu tabaka fulani la watu ni nani atapeleka hata tangazo la kuua mende huko!!!???

      Halafu isitoshe kama ni kweli, ninaamini hawa wenye mamlaka ya kutoa matangazo ya serikali si wakristo pekee bali hata waislam wapo!!! Je ni kwa nini hata hao Waislam wasipeleke tangazo kwa gaeti lao!!!! Ni hatari!!! Hata wenzao wanaona tangazo halitakuwa na inteded impact kama litapitia kwa Annur na alhuda!!! Majina yenyewe yanatabu kidogo, yana udini mno na serikali haina dini. Re-launch your products na change the name na muwe objective kwenye uandishi na wateja mtapata!!!! Take my advice!!!
      "Kama unaingia Ikulu kwa njia ya rushwa, je ni biashara gani iko huko ya kuwezesha kulipa fadhila ya rushwa hiyo???"

    22. TX's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th July 2009
      Posts : 31
      Rep Power : 587
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwanini Liwe gazeti la Msemakweli na Sio Annur

      Quote By Maane View Post
      Ha ha ha ha ha ha ha ha !!! Lete data ku-prove lalamoko lako mkuu!!! Pia mteja kuamua kupeleka tangazo lake katika gazeti huwa anachagua credible newspapers ambalo huwa linasomwa na wengi ili tangazo lile lipate fahamika kwa wengi. Pia anatizama substances za magazeti hayo, huwa lengo lake ni nini?? Je linaongelea mambo ya jamii au ni kuponda au pia kwa maana nyingine halipo objective?? Kama gazeti limesheheni story za uchochezi nani atapeleka kitu kule au kama linazungumzia tu tabaka fulani la watu ni nani atapeleka hata tangazo la kuua mende huko!!!???

      Halafu isitoshe kama ni kweli, ninaamini hawa wenye mamlaka ya kutoa matangazo ya serikali si wakristo pekee bali hata waislam wapo!!! Je ni kwa nini hata hao Waislam wasipeleke tangazo kwa gaeti lao!!!! Ni hatari!!! Hata wenzao wanaona tangazo halitakuwa na inteded impact kama litapitia kwa Annur na alhuda!!! Majina yenyewe yanatabu kidogo, yana udini mno na serikali haina dini. Re-launch your products na change the name na muwe objective kwenye uandishi na wateja mtapata!!!! Take my advice!!!
      jee kwanini yasinyimwe yote ya dini, na yakapewa yale republic je msemakweli lnasomwa na watu weng? nadhan imefika hatua tujibu hoja.

    23. Ulemavu

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 1
      Last Post: 24th May 2011, 20:59
    2. JWTZ liwe na Wazanzibari tu!
      By abdulahsaf in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 14
      Last Post: 3rd April 2011, 01:07
    3. Kwanini gazeti la RAI lisifungiwe?
      By MzeePunch in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 21
      Last Post: 29th July 2010, 15:22
    4. Kwanini Liwe gazeti la MSEMAKWELI na Sio ANNUR
      By Malaria Sugu in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 22nd July 2009, 08:17

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...