JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hali tete Central Police Dar; wafuasi wa Sheikh Ponda waanzisha purukushani!

    Report Post
    Page 1 of 11 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 211
    1. adakiss23's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2011
      Posts : 1,871
      Rep Power : 16201505
      Likes Received
      476
      Likes Given
      118

      Default Hali tete Central Police Dar; wafuasi wa Sheikh Ponda waanzisha purukushani!

      Nko maeneo ya central police hali ni tete sana.. Kuna tension kubwa askari wametanda. Sijui kinachoendelea kwa kuwa nko ktk gari. Barabara imefungwa kuanzia hapa long room hadi water front. Nikipata details zaidi ntawajuza wadau.
      Quote By andybird314 View Post
      East Africa Television (EATV) BREAKING NEWS: Waumini wa dini ya Kiislamu wanaosadikiwa kuwa wafuasi wa Sheikh Issa Ponda wapo makao makuu ya Polisi jijini Dar es Salaam wakitaka aachiwe baaada ya kukamatwa, Huko Zanzibar pia, wafuasi wa kikundi cha uamsho wafanya vurugu kwa madai ya kutekwa kwa kiongozi wao.
      zandaboy likes this.
      Brave_Hearts


    2. Abunwasi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th June 2009
      Location : Urbanite
      Posts : 1,101
      Rep Power : 12178877
      Likes Received
      132
      Likes Given
      305

      Default re: Hali tete Central Police Dar; wafuasi wa Sheikh Ponda waanzisha purukushani!

      Sasa kaka si ungengojea uwe na kitu kamili halafu utujuze???

    3. TUKUTUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : ISELAMAGAZI
      Posts : 11,544
      Rep Power : 8243410
      Likes Received
      3685
      Likes Given
      1360

      Default re: Hali tete Central Police Dar; wafuasi wa Sheikh Ponda waanzisha purukushani!

      Duh labda sheh Ponda na kundecha wamekamatwa kwa makosa ya kigaidi!
      "A friend in need,is a friend indeed"

    4. adakiss23's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2011
      Posts : 1,871
      Rep Power : 16201505
      Likes Received
      476
      Likes Given
      118

      Default Hali tete central hapa..

      Quote By adakiss23 View Post
      Nko maeneo ya central police hali ni tete sana.. Kuna tension kubwa askari wametanda. Sijui kinachoendelea kwa kuwa nko ktk gari. Barabara imefungwa kuanzia hapa long room hadi water front. Nikipata details zaidi ntawajuza wadau.

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Ni waislam wameandamana polisi wanatawanya watu. Hali ni tete sana.

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Brave_Hearts

    5. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 15,605
      Rep Power : 201209
      Likes Received
      7633
      Likes Given
      3372

      Default re: Hali tete Central Police Dar; wafuasi wa Sheikh Ponda waanzisha purukushani!

      Wanamfanyia send off mwenzao aliyekufa Mwanza
      Watu and Adrian Stepp like this.
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    6. JF SMS Swahili

    7. Mzee wa Rula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 7,451
      Rep Power : 84678
      Likes Received
      2730
      Likes Given
      2013

      Default re: Hali tete Central Police Dar; wafuasi wa Sheikh Ponda waanzisha purukushani!

      Bila raisckuingilia kati na kutoa msimamo mkali nchi kweli itatikisika.

      Waislam ambao ndiyo naamini waliopandikiza sera za udini hasa 2010 sasa hawaamini kinachotokea.
      Nyange and Mamndenyi like this.

    8. TUKUTUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : ISELAMAGAZI
      Posts : 11,544
      Rep Power : 8243410
      Likes Received
      3685
      Likes Given
      1360

      Default re: Hali tete Central Police Dar; wafuasi wa Sheikh Ponda waanzisha purukushani!

      Quote By Safari_ni_Safari View Post
      Wanamfanyia send off mwenzao aliyekufa Mwanza
      Huyu aliyekufa,amekufa katika mazingira gani?
      "A friend in need,is a friend indeed"

    9. Baba V's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Location : Planet Nibiru
      Posts : 19,045
      Rep Power : 2225297
      Likes Received
      8922
      Likes Given
      10473

      Default re: Hali tete Central Police Dar; wafuasi wa Sheikh Ponda waanzisha purukushani!

      Itakuwa ni ponda anatembeza karate zake kwa maafande
      August likes this.

    10. sweke34's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th September 2010
      Posts : 2,493
      Rep Power : 1303
      Likes Received
      735
      Likes Given
      1258

      Default re: Hali tete Central Police Dar; wafuasi wa Sheikh Ponda waanzisha purukushani!

      Quote By adakiss23 View Post
      Ni waislam wameandamana polisi wanatawanya watu. Hali ni tete sana.

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Hawa jamaa kweli wamevimba vichwa sasa.

    11. mamajack's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 1,156
      Rep Power : 632
      Likes Received
      276
      Likes Given
      71

      Default re: Hali tete Central Police Dar; wafuasi wa Sheikh Ponda waanzisha purukushani!

      Quote By mzee wa rula View Post
      bila raisckuingilia kati na kutoa msimamo mkali nchi kweli itatikisika.

      Waislam ambao ndiyo naamini waliopandikiza sera za udini hasa 2010 sasa hawaamini kinachotokea.
      rais yupi ndugu yangu?????huyu dhaifu anaamini kila kitu ni upepo utapita.msimo mkali atautoa wapi???
      King'asti, Thanda and Omugurusi like this.

    12. mgomba101's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 1,727
      Rep Power : 863
      Likes Received
      590
      Likes Given
      270

      Default re: Hali tete Central Police Dar; wafuasi wa Sheikh Ponda waanzisha purukushani!

      Tupeni habari kamili. ila naomba polisi walinde makanisa,mashule,mabenki na hospitali zinazomilikiwa na wakiristo.
      Omugurusi likes this.
      You can fool all the people some of the time, and some of the people all the time, but you cannot fool all the people all the time.

    13. Zipuwawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Posts : 2,849
      Rep Power : 25893
      Likes Received
      482
      Likes Given
      268

      Default re: Hali tete Central Police Dar; wafuasi wa Sheikh Ponda waanzisha purukushani!

      Kama wanamdai shehe Ponda Serikali inapaswa kutoteteleka kwa hili maana naona maigizo yanazidi.
      Nyange likes this.
      Maisha yetu ni mafupi lazima tuyatete kwa namna yeyote ile!

    14. TUKUTUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : ISELAMAGAZI
      Posts : 11,544
      Rep Power : 8243410
      Likes Received
      3685
      Likes Given
      1360

      Default re: Hali tete Central Police Dar; wafuasi wa Sheikh Ponda waanzisha purukushani!

      Quote By Mzee wa Rula View Post
      Bila raisckuingilia kati na kutoa msimamo mkali nchi kweli itatikisika.

      Waislam ambao ndiyo naamini waliopandikiza sera za udini hasa 2010 sasa hawaamini kinachotokea.
      siku zote lazima uvune ulichopanda!
      "A friend in need,is a friend indeed"

    15. TUKUTUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : ISELAMAGAZI
      Posts : 11,544
      Rep Power : 8243410
      Likes Received
      3685
      Likes Given
      1360

      Default re: Hali tete Central Police Dar; wafuasi wa Sheikh Ponda waanzisha purukushani!

      Quote By mgomba101 View Post
      Tupeni habari kamili. ila naomba polisi walinde makanisa,mashule,mabenki na hospitali zinazomilikiwa na wakiristo.
      precisely mkuu!
      "A friend in need,is a friend indeed"

    16. hippocratessocrates's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2012
      Posts : 1,804
      Rep Power : 2232
      Likes Received
      755
      Likes Given
      202

      Default

      Quote By mgomba101 View Post
      Tupeni habari kamili. ila naomba polisi walinde makanisa,mashule,mabenki na hospitali zinazomilikiwa na wakiristo.
      Ombi/angalizo zuri sana hili mkuu.
      lutondwe likes this.

    17. Judgement's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th November 2011
      Location : Town
      Posts : 9,653
      Rep Power : 3694934
      Likes Received
      4329
      Likes Given
      12

      Default

      Quote By adakiss23 View Post
      Nko maeneo ya central police hali ni tete sana.. Kuna tension kubwa askari wametanda. Sijui kinachoendelea kwa kuwa nko ktk gari. Barabara imefungwa kuanzia hapa long room hadi water front. Nikipata details zaidi ntawajuza wadau.

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Kamilisha basi details basi , hivi hujui central police ziko mikoa yote Tz ? Wala hiyo lon room uichukuliayo ndiyo specific sign kua ni Dar, hata central police ya Mwz iko nearby too with lonroom!

    18. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 15,605
      Rep Power : 201209
      Likes Received
      7633
      Likes Given
      3372

      Default re: Hali tete Central Police Dar; wafuasi wa Sheikh Ponda waanzisha purukushani!

      Quote By TUKUTUKU View Post
      Huyu aliyekufa,amekufa katika mazingira gani?

      Bado haielweki......matamko kadhaa yanagongana
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    19. adakiss23's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2011
      Posts : 1,871
      Rep Power : 16201505
      Likes Received
      476
      Likes Given
      118

      Default Hali tete central hapa..

      Quote By Judgement View Post
      Kamilisha basi details basi , hivi hujui central police ziko mikoa yote Tz ? Wala hiyo lon room uichukuliayo ndiyo specific sign kua ni Dar, hata central police ya Mwz iko nearby too with lonroom!
      Dar es salaam mjini kaka

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Brave_Hearts

    20. TUKUTUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : ISELAMAGAZI
      Posts : 11,544
      Rep Power : 8243410
      Likes Received
      3685
      Likes Given
      1360

      Default re: Hali tete Central Police Dar; wafuasi wa Sheikh Ponda waanzisha purukushani!

      Quote By Mvaa Tai View Post
      اكَ وَعُكَّازُكَ هُمَا يُعَزِّيَانِنِي. 5 تُرَتِّبُ قُدَّامِي مَائِدَةً تُجَاهَ مُضَايِقِيَّ. مَسَحْتَ بِالدُّهْنِ رَأْسِي. كَأْسِي رَيَّ
      Vipi tena mkuu,umesoma dua baya nini ili tugeuke nyoka!!
      Mvaa Tai and upendom like this.
      "A friend in need,is a friend indeed"

    21. mandieta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2012
      Posts : 4,659
      Rep Power : 10587
      Likes Received
      676
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By TUKUTUKU View Post
      Vipi tena mkuu,umesoma dua baya nini ili tugeuke nyoka!!
      Ili mgeuke siafu!

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 11 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...