JamiiSMS
    Show/Hide This
    Report Post
    Page 1 of 8 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 159
    1. VUTA-NKUVUTE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Where the truth is
      Posts : 4,200
      Rep Power : 9089377
      Likes Received
      4327
      Likes Given
      617

      Default Siri ya Mwenge wa Uhuru

      Hauna jipya zaidi ya kuabudu mashetani. Kuna taarifa rasmi kuwa Mwenge huo unapofika Rombo-Kilimanjaro hufanyiwa tambiko mbalimbali ili kulinda viongozi wa nchi.

      Taarifa zinaonesha kuwa kuna Wazee maalum wameandaliwa kule Rombo kwa ajili ya matambiko haya kila mwaka.Mmoja wa wazee hao aitwaye Mzee Malamsha amenithibitishia hicho.

      Kwenye matambiko hayo,kafara hutolewa.Na kadhalika na kadhalika.Ndio maana,kila mwaka Mwenge wa Uhuru lazima ukimbizwe Mkoa wa Kilimanjaro na kufika Wilaya ya Rombo.

      Mwenge huu ni wa kuupiga vita. Unaleta laana zaidi ya baraka. Unatubakisha kama nchi kwenye kuabudu mizimu badala ya kusonga mbele kimaendeleo.

      Laana za Mwenge huu ndizo zinazotufanya tusieendelee. Ni muda sasa wa kuachana na imani hizi za kishirikina kwa kuachana na Mwenge huu.
      Last edited by VUTA-NKUVUTE; 7th May 2013 at 08:26.
      takashi, msumeno, Asante and 10 others like this.
      Uongo huonekana na kuaminiwa haraka.Ukweli ndio mwisho wa yote!


    2. #2
      Baba V's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Location : Planet Nibiru
      Posts : 19,424
      Rep Power : 88126049
      Likes Received
      9173
      Likes Given
      10902

      Default re: Siri ya Mwenge wa Uhuru

      mine is an ordinary and simple mind, im listening!

    3. #3
      PJ's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2007
      Location : EVERY WHERE
      Posts : 289
      Rep Power : 761
      Likes Received
      27
      Likes Given
      17

      Default re: Siri ya Mwenge wa Uhuru

      Kwani Mwenge ni kitu gani
      Victory has a hundred fathers, but defeat is an orphan. Win a hundred and they shower praise on you, but lose one and they will forget they ever know you.

    4. KANA KA NSUNGU J's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th July 2012
      Posts : 23
      Rep Power : 459
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default re: Siri ya Mwenge wa Uhuru

      Twakukaribisha mwenge mgeni wetu uringe.
      Na wenyeji tukuchunge huku tukushangilia.
      Kwetu ukitoka mwenge uendelee mahenge
      Ila mwakani upange kuja kututembelea
      ram and N-handsome like this.

    5. #5
      Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 22,989
      Rep Power : 51527945
      Likes Received
      12457
      Likes Given
      9879

      Default re: Siri ya Mwenge wa Uhuru

      Mi nilikuwa najua mwenge uliondoka na shilingi moja yake
      Isaac JK likes this.


    6. DULLAH B.'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st April 2011
      Posts : 662
      Rep Power : 85901385
      Likes Received
      130
      Likes Given
      239

      Default re: Siri ya Mwenge wa Uhuru

      Muongo mwenge hukimbizwa wilaya zote za Tz kila mwaka na co Rombo peke yake. Jipange ndugu.
      Amlima and Lokissa like this.

    7. #7
      Watu8's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 43,436
      Rep Power : 429505697
      Likes Received
      26542
      Likes Given
      28037

      Default re: Siri ya Mwenge wa Uhuru

      Kwa uelevu nilionao ninatambua ya kwamba dhana nzima ya mbio za mwenge na uwepo wa mwenge unahusika moja kwa moja na ibada za kishetani. Sina uhakika sana na uwepo wa matambiko huko Rombo kama ulivyotabainisha.
      Kwa babu na wazee wetu wenye uelewa na nini kilifanyika wakati Tanzania inakaribia kupata uhuru na siku ya 9/12 wanaeleza wazi jinsi Taifa hili lilivyokabidhiwa kwa mashetani na yule ambaye Watanzania zaidi ya 70% walikuwa wakimtukuza kama Baba yao, (Kambarage).
      Kuna ushahidi ambao Kambarage ameshawahi kuutamka mbele ya kadamnasi jinsi alivyozindikwa na wazee wa Mzizima(mafundi wa jiji) kabla ya kwenda UN.
      Siku mmoja wa wanajeshi wa Tanzania(nadhani kwa jina atakua anaitwa Nyirenda kama sijakosea) alipopandisha mwenge na bendera ya Taifa kwenye kilele cha mlima mrefu kuliko yote barani Afrika, ndiyo siku Tanzania ilipojikabidhi rasmi kwa baba wa uovu, na kwa heshima hiyo Taifa letu likatunukiwa heshima kubwa katika vyeo vya kichawi Afrika.
      Nicholas, msumeno, Asante and 2 others like this.

    8. #8
      Watu8's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 43,436
      Rep Power : 429505697
      Likes Received
      26542
      Likes Given
      28037

      Default

      Quote By DULLAH B. View Post
      Muongo mwenge hukimbizwa wilaya zote za Tz kila mwaka na co Rombo peke yake. Jipange ndugu.
      Quote By VUTA-NKUVUTE
      ".....Mwenge huo unapofika
      Rombo-Kilimanjaro
      hufanyiwa tambiko mbalimbali ili kulinda viongozi wa nchi."
      kweli kiswahili kigumu, neno "unapofika Rombo-Kilimanjaro" maana yake ni kwamba pengine mahali huo mwenge umetoka.
      napata wakati mgumu kuamini kuwa umeshindwa kushirikisha ubongo wako kudadavua huo msamiati

    9. Ralphryder's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 16th November 2011
      Posts : 4,601
      Rep Power : 0
      Likes Received
      721
      Likes Given
      92

      Default

      Quote By KANA KA NSUNGU View Post
      Twakukaribisha mwenge mgeni wetu uringe.
      Na wenyeji tukuchunge huku tukushangilia.
      Kwetu ukitoka mwenge uendelee mahenge
      Ila mwakani upange kuja kututembelea
      Mwenge oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!

    10. #10
      mwitu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd June 2012
      Posts : 859
      Rep Power : 630
      Likes Received
      169
      Likes Given
      0

      Default re: Siri ya Mwenge wa Uhuru

      mwenge lazima uende kila wilaya. Jipange tena

    11. Gwakisa Mwandule's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th June 2012
      Posts : 521
      Rep Power : 563
      Likes Received
      179
      Likes Given
      1

      Default re: Siri ya Mwenge wa Uhuru

      Cardinary Pengo,Maaskofu mapadre,wachungaji kama kina Mwingira,Mzee wa upako,kolola,na wengine wengi ambao mnaanza na utumishi wa Mungu,Shehe mkuu wa Tanzania Simba wanamapinduzi wa kiislamu kama Ponda na kikundi chako waumini wa dini zote kasoro wapagani kwanini mmekaa kimya wakati taifa linapokea laana ya Mwenyezi Mungu kila mwaka kwa kulipeleka kwenye madhabahu za shetani anayetembea kuabudiwa na kusujudiwa na CCM aitwaye MWENGE WA UHURU.

      Wakati anaambukiza ukimwi watu wetu, anawatesa wazazi wetu huko vijijini na kusimika viongozi mashetani katika taifa hili?Hivi mmewahi kujiuliza kwanini taifa hili haliendelei?Ni laana zitokazo kwa mungu wa Ccm itwaye mwenge hivyo kama kweli mnalitakia mema taifa hili Hubirini waumini wenu wakatae ibada ya mungu-mwenge na kasisi wake Ccm ili tuokoke na balaa hili!Wabilah tofiq asalaam aleykum wallahmatullah wabarakat!Atukuzwe baba na mwana na roho mtakati Aaaaaamen!!!!
      msumeno, soledad, joyous and 1 others like this.

    12. #12
      Maga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Posts : 285
      Rep Power : 600
      Likes Received
      33
      Likes Given
      29

      Default re: Siri ya Mwenge wa Uhuru

      Weka ushahidi wa kutosha

    13. Mzalendo JR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th June 2012
      Posts : 998
      Rep Power : 660
      Likes Received
      316
      Likes Given
      230

      Default re: Siri ya Mwenge wa Uhuru

      Hii ishakua ligi, ila yote yaweza kua majibu
      "Happiness is what you think, what you say, and what you do are in harmony"

    14. #14
      Annael's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2011
      Posts : 2,988
      Rep Power : 1964
      Likes Received
      852
      Likes Given
      568

      Default re: Siri ya Mwenge wa Uhuru

      Kwanini uwe mjinga? Kwanini usitumie akili? Kwanini ufikirie kuwa kunamashetani?
      Mwenge wa Uhuru haunaconnection na imani ya aina yote.
      Halafu baadae utasema kumpigia saluti raisi ni kumuabudu.
      Dhana ya mwenge wa uhuru ni kuwamulika wanyonyaji wote na kuleta mshikamano.
      Hivi umezaliwa mwaka gani vile?
      Ondoa imani potofu ndani ya akili zako.
      Kwani wazee kuchinja mbuzi au kondoo ndio kuabudi mashetani?
      Hiyo ni ishara ya furaha na Mlima kilimanjaro ndio mrefu kuliko yote Africa.
      Amlima likes this.
      Ukizaliwa masikini sio kosa lako, bali ukifa masikini ni kosa lako

    15. HOMOSAPIEN's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2011
      Posts : 583
      Rep Power : 639
      Likes Received
      172
      Likes Given
      56

      Default re: Siri ya Mwenge wa Uhuru

      Quote By VUTA-NKUVUTE View Post
      Hauna jipya zaidi ya kuabudu mashetani. Kuna taarifa rasmi kuwa Mwenge huo unapofika Rombo-Kilimanjaro hufanyiwa tambiko mablimbali ili kulinda viongozi wa nchi.

      Taarifa zinaonesha kuwa kuna Wazee maalum wameandaliwa kule Rombo kwa ajili ya matambiko haya kila mwaka.Mmoja wa wazee hao aitwaye Mzee Malamsha amenithibitishia hicho.

      Kwenye matambiko hayo,kafara hutolewa.Na kadhalika na kadhalika.Ndio maana,kila mwaka Mwenge wa Uhuru lazima ukimbizwe Mkoa wa Kilimanjaro na kufika Wilaya ya Rombo.

      Mwenge huu ni wa kuupiga vita. Unaleta laana zaidi ya baraka. Unatubakisha kama nchi kwenye kuabudu mizimu badala ya kusonga mbele kimaendeleo.

      Laana za Mwenge huu ndizo zinazotufanya tusieendelee. Ni muda sasa wa kuachana na imani hizi za kishirikina kwa kuachana na Mwenge huu.
      Jaribu kuweka thread ya maana kama huna wacha,ila upuuzi huu hakuna atakayeuamini,Rombo wana matamiko gani ya kuweza kuleta laana kwa nchi,siamini kuwa mtu mzima jiamini.
      Amlima likes this.
      THE FUTURE ALWAYS START TOMORROW AND NOT TODAY

    16. #16
      Kirode's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2011
      Posts : 3,576
      Rep Power : 27909
      Likes Received
      72
      Likes Given
      38

      Default

      Inasaidia nini sasa kukimbiza koroboi nchi nzima we ndo ujipange tupe faidaa zake kama sio uchuro........
      Quote By DULLAH B. View Post
      Muongo mwenge hukimbizwa wilaya zote za Tz kila mwaka na co Rombo peke yake. Jipange ndugu.
      christine ibrahim likes this.

    17. #17
      dotto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2010
      Posts : 1,615
      Rep Power : 872
      Likes Received
      211
      Likes Given
      115

      Default re: Siri ya Mwenge wa Uhuru

      Quote By Annael View Post
      Kwanini uwe mjinga? Kwanini usitumie akili? Kwanini ufikirie kuwa kunamashetani?
      Mwenge wa Uhuru haunaconnection na imani ya aina yote.
      Halafu baadae utasema kumpigia saluti raisi ni kumuabudu.
      Dhana ya mwenge wa uhuru ni kuwamulika wanyonyaji wote na kuleta mshikamano.
      Hivi umezaliwa mwaka gani vile?
      Ondoa imani potofu ndani ya akili zako.
      Kwani wazee kuchinja mbuzi au kondoo ndio kuabudi mashetani?
      Hiyo ni ishara ya furaha na Mlima kilimanjaro ndio mrefu kuliko yote Africa.
      Tumefanywa mazezeta na huu unaoitwa mwenge. ndio maana jamaa wanakuja na kubeba kila kitu hapa nchini. Hapo zamani ilikuwa lazima shughuli zote zifungwe ili kila mmoja akauangalie huo mwenge unapopita. Mwenge huu ukizimika kwa bahati mbaya huwashwa kifichoni kwa nini????
      christine ibrahim likes this.

    18. #18
      Annael's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2011
      Posts : 2,988
      Rep Power : 1964
      Likes Received
      852
      Likes Given
      568

      Default re: Siri ya Mwenge wa Uhuru

      Quote By dotto View Post
      Tumefanywa mazezeta na huu unaoitwa mwenge. ndio maana jamaa wanakuja na kubeba kila kitu hapa nchini. Hapo zamani ilikuwa lazima shughuli zote zifungwe ili kila mmoja akauangalie huo mwenge unapopita. Mwenge huu ukizimika kwa bahati mbaya huwashwa kifichoni kwa nini????
      Wewe dotto wewe ni muumini wa dini gani? naomba unijibu kabla wakuendelea ninayotaka kusema.
      Ukizaliwa masikini sio kosa lako, bali ukifa masikini ni kosa lako

    19. #19
      ram's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Posts : 4,829
      Rep Power : 4566762
      Likes Received
      2150
      Likes Given
      1719

      Default re: Siri ya Mwenge wa Uhuru

      Dah! umenikumbusha mbali kishenzi, enzi hizo miaka ya 80 kweusi

      Quote By KANA KA NSUNGU View Post
      Twakukaribisha mwenge mgeni wetu uringe.
      Na wenyeji tukuchunge huku tukushangilia.
      Kwetu ukitoka mwenge uendelee mahenge
      Ila mwakani upange kuja kututembelea
      ''1 Samweli 7:12 - Eben-ezeri - Hata sasa BWANA ametusaidia''

    20. james chapacha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 611
      Rep Power : 592
      Likes Received
      118
      Likes Given
      26

      Default re: Siri ya Mwenge wa Uhuru

      Quote By Annael View Post
      Kwanini uwe mjinga? Kwanini usitumie akili? Kwanini ufikirie kuwa kunamashetani? Mwenge wa Uhuru haunaconnection na imani ya aina yote. Halafu baadae utasema kumpigia saluti raisi ni kumuabudu. Dhana ya mwenge wa uhuru ni kuwamulika wanyonyaji wote na kuleta mshikamano. Hivi umezaliwa mwaka gani vile? Ondoa imani potofu ndani ya akili zako. Kwani wazee kuchinja mbuzi au kondoo ndio kuabudi mashetani? Hiyo ni ishara ya furaha na Mlima kilimanjaro ndio mrefu kuliko yote Africa.
      Kama moja yakazi za MWENGE nipamoja na kuwamulika WANYONYAJI,basi kuna umuhimu wa kuongeza utambi mwingine ili mwanga uongezeke! lakin kwa huu uliopo umeshindwa kabisa kuwamulika wanyonyaji.Tanganyika imejaa viongozi wanyonyaji inakuwaje MWENGE hauwamuliki badala yake unawamulika watu wasio kuwa na hatia kama Mwangosi?


    Page 1 of 8 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Mwenge wa Uhuru upo Kwa faida ya nani?
      By Mzee Mwanakijiji in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 362
      Last Post: 29th June 2015, 13:24
    2. Mwenge wa Uhuru
      By Ndallo in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 10
      Last Post: 23rd May 2014, 11:34
    3. Mwenge wa Uhuru
      By mmakonde in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 6
      Last Post: 14th January 2010, 14:30
    4. MWENGE wa UHURU leo umezimwa
      By Game Theory in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 1
      Last Post: 14th October 2009, 16:04

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...